TIN TÀI TRỢ.

Tuấn Hưng phẫn nộ khi bị nhà báo Ngô Bá Lục chê nhạt nhẽo

• 0 Lượt chia sẻ
  • 31.4K Lượt đọc
  • 129 Trả lời

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 26 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

(Baotinnhanh.vn) - Tuấn Hưng vẫn được coi là mẫu đàn ông "chuẩn men" của showbiz Việt, nhưng đôi khi anh lại khiến fan hâm mộ phải sững sờ trước phản ứng cay nghiệt của mình.

Sau đêm thứ 4 Giọng hát Việt, Tuấn Hưng tiếp tục lộ "yếu thế" trước các Huấn luyện viên khác, khi không thể chiêu mộ được nhiều thí sinh. Sau khi đêm diễn kết thúc, nhà báo Ngô Bá Lục có viết một dòng trạng thái trên mạng, đại ý trêu Tuấn Hưng chỉ nên đi hát, xong đi đá bóng thì tốt hơn là ngồi ghế HLV. Ngay lập tức Tuấn Hưng đã phản ứng trên trang cá nhân bằng giọng điệu rất ngoa ngoắt, và rất nhiều fan của anh, trong đó có cả những MC, nghệ sĩ hoạt động trong showbiz vào hùa để chửi mắng nhà báo Ngô Bá Lục bằng những ngôn từ rất "chua chát".

tuan-hung-lo-ban-chat-dan-ba-bao-tin-nhanh-1
    Tuấn Hưng "phản pháo" trên trang cá nhân
    tuan-hung-lo-ban-chat-dan-ba-bao-tin-nhanh-2

Rất nhiều fan và bạn bè "cổ vũ" cho hành động của thần tượng

Tuấn Hưng vẫn được coi là mẫu đàn ông "chuẩn men" của showbiz Việt, vì thế hành động và phản ứng lần này của anh dường như không nhận được nhiều lời ngợi khen từ người hâm mộ, vì, nếu là đàn ông thực sự họ sẽ không đi đôi co, và nhất thiết không dùng từ cay nghiệt để phản ứng người khác như cách anh đang làm.

tuan-hung-lo-ban-chat-dan-ba-bao-tin-nhanh-8

Thế mới biết trong showbiz, lời ngợi khen bọc đường vẫn là thứ quà mà các sao rất hảo ngọt và thích nghe hơn là lời chê, dù chỉ là lời chê hài hước.

Sau khi bị chính nam ca sĩ "đáp trả" thì nhà báo Ngô Bá Lục đã lên tiếng xin lỗi, tuy nhiên vẫn chưa biết Tuấn Hưng có hài lòng với lời xin lỗi này hay không.

tuan-hung-lo-ban-chat-dan-ba-bao-tin-nhanh-3

Nhà báo Ngô Bá Lục đã lên tiếng xin lỗi, tuy nhiên vẫn chưa rõ giọng ca "Nắm lấy tay anh" có hài lòng hay không

http://baotinnhanh.vn/chi-tiet/khong...290-260284.htm

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,038 Bài viết

• 2,557 Được cảm ơn

Thằng nhà báo này đúng kiểu gái đĩ già mồm, hồi xưa bên yeuamnhac nó đã thể hiện rõ đúng bản tính gái đĩ nhưng nhờ mồm miệng gái đĩ mà đỡ tay chân. Mua được hẳn căn nhà chung cư cao cấp.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của happygirl01
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 4,846 Bài viết

• 26,512 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trời, quá "hoảng" với bạn TH này luôn. Trước giờ nổi đình nổi đám vì các phát ngôn chua ngoa giờ hình như càng cố chứng minh tính đanh đá, chua ngoa có sẵn thì phải.
    Đọc các nội dung trên mà "hốt cả hền"
    • 794 Bài viết

• 3,147 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Không đọc được stt Ngô Bá Lục viết nhỉ. hic
    • 520 Bài viết

• 4,501 Được cảm ơn

Chúa ghét mấy thể loại nói người ta như hắt nước đổ đi xong bị người ta vỗ mặt thì giơ cái tuyên ngôn ĐÙA ra làm bia đỡ.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 308 Bài viết

• 1,714 Được cảm ơn

Nói thật là thấy thương cho TH khi ngồi vào cái ghế HLV đấy. Người ngồi vào cái ghế BGK thì bao giờ cũng phải có 1 trong 2 yếu tố, ăn nói giỏi hoặc chuyên môn giỏi. Còn TH thì chỉ giỏi bố láo, nên mỗi lần anh nhận xét em thấy thương anh lắm. Anh rặn mãi mới ra được 1 câu, rồi tựu lại là éo hiểu anh nói cái gì cả. Qua chương trình này, thì chỉ thấy anh giỏi bám váy Mỹ Tâm, cứ cố tình tỏ vẻ hài hước ý, nhưng lại vẫn cứ bị nhạt và vô duyên ý, nên thấy MT có lúc khó chịu, còn ĐVH thì khinh ra mặt luôn. Ngồi thì cứ vênh ngược cái mặt lên, k biết là do dị tật bẩm sinh hay làm sao. Có cái hôm xem, mấy thí sinh nữ vào đội TH thì đều đoán trước được. Được cái bọn con gái ngoài Bắc vẫn phát rồ vs mấy thằng khệnh khệnh kiểu này
    • 197 Bài viết

• 847 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vaytada Xem bài viết
    Nói thật là thấy thương cho TH khi ngồi vào cái ghế HLV đấy. Người ngồi vào cái ghế BGK thì bao giờ cũng phải có 1 trong 2 yếu tố, ăn nói giỏi hoặc chuyên môn giỏi. Còn TH thì chỉ giỏi bố láo, nên mỗi lần anh nhận xét em thấy thương anh lắm. Anh rặn mãi mới ra được 1 câu, rồi tựu lại là éo hiểu anh nói cái gì cả. Qua chương trình này, thì chỉ thấy anh giỏi bám váy Mỹ Tâm, cứ cố tình tỏ vẻ hài hước ý, nhưng lại vẫn cứ bị nhạt và vô duyên ý, nên thấy MT có lúc khó chịu, còn ĐVH thì khinh ra mặt luôn. Ngồi thì cứ vênh ngược cái mặt lên, k biết là do dị tật bẩm sinh hay làm sao. Có cái hôm xem, mấy thí sinh nữ vào đội TH thì đều đoán trước được. Được cái bọn con gái ngoài Bắc vẫn phát rồ vs mấy thằng khệnh khệnh kiểu này
    Cảm ơn vì bạn nói đúng ý mình, nhưng có cái khác là mình chả thấy thương (hại) mà chỉ thấy ngứa mắt và khó chịu khi xem TH ngồi ở vị trí gk.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,038 Bài viết

• 2,557 Được cảm ơn

@ancomnhavactuva: thằng nhà báo này nó là thằng gái đĩ già mồm mà, nó nói chuyện kiểu nhổ nước miếng rùi lại liếm vào, hồi yeuamnhac mình cũng biét rùi. Hồi đó nickname mình là 9tails còn nó là bimbimbombom thì phải

2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,316 Bài viết

• 2,099 Được cảm ơn

Nói thật là xem Tuấn Hưng ở vị trí giám khảo mà chán quá, đúng là kinh nghiệm giám khảo chưa có nên cứ khệnh khệnh khạng khạng, Tuấn Hưng nên xem lại chương trình để rút kinh nghiệm cho bản thân thì tốt hơn.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,371 Bài viết

• 3,072 Được cảm ơn

thím Lục này cũng hông vừa gì đâu, ủa thím Lục nghe nói xuất thân từ ngành tài chánh ra mà seo giờ quay qua mần lều báo vại heng????? còn ông TH chữi như hàng tôm hàng cá, mắc gứm
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 841 Bài viết

• 3,655 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cả 2 bên đều chả ai vừa, 1 bên thì hàng tôm hàng cá, 1 bên thì ra vẻ ta đây quyền lực. Tóm lại 2 bên chả bên nào mặn Nhạt đều
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 518 Bài viết

• 492 Được cảm ơn

thì nhạt thiệt mờ
    • 2,038 Bài viết

• 2,557 Được cảm ơn

Nhiều khi cãi nhau vại để câu cho nhiều người chú ta đến voice 2015, mình thì ko coi nhưng tại có biết thằng nhà báo gái đĩ già mồm hồi yeuamnhac, nghĩ lại vẫn tức nên mới vô comment

• 1,554 Bài viết

• 5,145 Được cảm ơn

cứ thấy e thí sinh nào mà lọt vào đội của TH là thấy tiếc, mà cũng ko hiểu sao vẫn hiều em teen ngoài HN hâm mộ lão này nhỉ...
    Mình cũng ko ưa gì mr Đàm nhưng mỗi lần Đàm nói móc TH là mình lại thấy vui kekeke. Chị Thu Phương thì có vẻ nghiêm túc và dè dặt hơn, có phải đây là lần đầu tiên chị ấy làm GK nên hơi căng thẳng ko nhỉ.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 716 Bài viết

• 2,685 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Toàn gái đĩ già mồm gặp nhau, hai thím ấy thì khác quái gì nhau.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 458 Bài viết

• 5,835 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi DAM_THI_MI-HUNG Xem bài viết
    thím Lục này cũng hông vừa gì đâu, ủa thím Lục nghe nói xuất thân từ ngành tài chánh ra mà seo giờ quay qua mần lều báo vại heng????? còn ông TH chữi như hàng tôm hàng cá, mắc gứm
    Anh Lục ngày xưa là cán bộ thuế Cục thuế Quảng Ninh. Anh ấy là có giọng hát rất hay, từng là ca sĩ đinh của ngành Thuế..Anh ấy hát như là Trọng Tấn ấy.
    Sau một hồi làm ở Thuế, chán quá nên anh chuyển sang làm ở lĩnh vực phê bình âm nhạc? k hiểu tại sao.
    • 748 Bài viết

• 850 Được cảm ơn

zìn bộ dạng của TH trên bệ giám khảo thể hiện đúng là thứ...amateur (nên) cái gì cũng làm quá
    đọc stt của TH trên fb hết hồn vs ngôn từ loại con buôn + côn đồ = chỉ nhức đầu chứ chả nuốt trôi từ nào.
    soi cái mẹt thým ấy thì rõ là "hào hoa", ý em ám chỉ là "đĩ đượi"
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 509 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    đeo cái kiếng mặt vênh lên trời , nhìn cái mẹt chỉ muốn đấm phát , hát như phẽo
    111015CLanhdong3
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1,422 Bài viết

• 3,301 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sao Tuấn hưng nhìn đàn ông, nhất showbiz Việt mà tính đàn quà quá thể, báo chí ghi gì ổng ổng cũng chửi hết trơn, đúng sai chả biết, nhưng mà đụng xíu chửi trên FB thế này còn kém hơn phụ nữ nhiều quá thím Hưng ơi
    conf thím Lục đúng là ai lân la yeuamnhac từ nhỏ thì chả lạ gì thím này lun tưởng thím ấy chết rùi đọc cái tin này mới biết thím ấy còn sống
    49 gặp 50
    I need a Doctor
    • 45 Bài viết

• 371 Được cảm ơn

ôi ông Nục này cũng ko phải dạng vừa đâu... tiếc ko đọc đc cái stt kia ông Nục .. nhưng sáng vô thấy fb rần rần cái vụ này nên mò vô thấy TH cũng nổi đoá. nói chung là ta ủng hộ bác TH bởi vì có theo 1 thời gian với bạn cá Nục rồi,,, đanh đá, chua ngoa và có chút ảo tưởng bản thân nữa cơ.

nuôi gà từ ca sĩ đến cả bông hậu này nọ đó là còn chưa kể hơi bị ảo tưởng sức mạnh bản thân.

p/s vụ yeuamnhac là sao có mẹ nào kể cho em nghe được ko?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7