Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Tử vong vì bị gã ôm nhầm vợ mình bắn thủng đầu

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.12K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,173 Bài viết

• 1,144 Được cảm ơn

Tử vong vì bị gã ôm nhầm vợ mình bắn thủng đầu

Do một đối phương cố tình “ôm nhầm” vợ của mình, anh Th. đã buông lời thách đố, và bị đạn bắn xuyên đầu.

TIN LIÊN QUAN
    Mổ cấp cứu trẻ mẫu giáo trúng đạn lạc

Vào 1h30 sáng 24/2, hơn 30 thanh niên đi xe máy đã làm náo loạn cả khu cấp cứu, Bệnh viện Việt Đức khi đưa anh Đ.V.Th (28 tuổi, Hà Nội) vào cấp cứu trong tình trạng trạng thở ngáp, hôn mê, trên đầu máu phun xối xả, giữa trán có vết thương xuyên thủng từ trước ra sau. Các bác sĩ xác định vết thương do hỏa khí.

Mặc dù các bác sĩ đã cố gắng cứu chữa, băng vết thương và hồi sức nhân tạo tích cực cho bệnh nhân nhưng do vết thương quá nặng, anh Th. đã tử vong hồi 5h sáng.

Cũng theo các bác sĩ, khoảng 23h ngày 23/2, chính anh Th. đã đưa một bệnh nhân N.H. D (29 tuổi, Hà Nội) vào viện cấp cứu với vết thương đầu rách da chảy máu. “Lúc đó, anh Th. rất vội vã, gây áp lực với các y bác sĩ đòi phải khâu ngay cho bệnh nhân!”

Theo lời kể của những người bạn đi cùng, do mâu thuẫn xảy ra tại một nhà hàng, một đối tượng đã cố tình ôm nhầm vợ của anh Th. và bị anh D. – bạn của anh Th. có lời qua tiếng lại. Anh D. bị đối phương dùng chai đập vào đầu.

Sau khi đưa bạn vào bệnh viện cấp cứu, anh Th. quay lại và có lời thách đố đối phương và xảy ra sự việc đáng tiếc trên

Theo Bee
    http://bee.net.vn/channel/1987/20110...g-dau-1791002/

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,116 Bài viết

• 1,643 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    vậy là sao? bị bắn hay bị dùng chai bia đạp đầu? đọc tựa đề và xem xong chả hiểu gì cả. bị bắn thủng đầu mà còn l ết đến bvien gây áp lực với y tá à :d
    Tìm hội nhóm giao lưu kết bạn có cùng sở thích, mục tiêu nghề nghiệp để trao đổi, giúp đỡ nhau trong công việc các lĩnh vực
    • 1,245 Bài viết

• 2,144 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ASSA Xem bài viết
    Đọc-Hiểu hình như Mợ có vấn đề lớn?
    :Laughing::Laughing::Laughing:
    Đang định nói vậy.Có người nói thay mình rồi.
    Kinh thật.Xã hội bây giờ ghê quá.Bắn giết nhau dễ dàng như phim XHD Hồng Kông.
    [IMG]DSCF9380[/IMG][IMG]DSCF9334[/IMG]
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,166 Bài viết

• 1,477 Được cảm ơn

Nghĩa là:
    1, 1 chú ôm vợ a.Th
    2, a.Th và bạn là a.D cãi nhau với thằng đó -> a.D bị ăn 1 chai vào đầu
    3, a.Th đưa a.D vào viện đòi bs khâu gấp
    4, a.Th quay lại chiến tiếp với địch thủ thì ăn phát đạn vào đầu, đưa vào viện thì tử vong.
    :Laughing:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,204 Bài viết

• 818 Được cảm ơn

Bên kia hung hãn nhỉ?
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,148 Bài viết

• 2,647 Được cảm ơn

thua trận toàn tập
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 109 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Mới đọc cái tít thôi, tưởng chuyện xảy ra ở nước ngoài, ai dè...
    Thêm một chiếc lá rụng
    Thế là thành mùa thu
    Thêm một tiếng chim gù
    Thành ban mai tinh khiết...
    • 9,374 Bài viết

• 17,339 Được cảm ơn

Vậy mới nói, ra đường bây giờ phải học chữ Nhẫn. CHuyện lớn hóa nhỏ, chuyện nhỏ hóa ko có gì. Xã hội bây giờ từ thằng thanh niên choai choai đã có máu đâm chém, súng hoa cải đang là mốt:Crying: Nhìn đểu nhau 1 cái còn có thể giết nhau nữa là
    Con thích bố mẹ cứ vui như thế này!

https://www.youtube.com/watch?v=ZZ1ijNTYfOA
    • 176 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Nhưng lỡ nó thấy mình nhẫn ................. nó càng làm tới thì sao ???????
    :Crying::Crying::Crying:

Em là em không thích đâu
    • 2,028 Bài viết

• 1,897 Được cảm ơn

Xã hội giờ không biết thế nào được, tất cả đều phải cẩn thận
    • 6,522 Bài viết

• 5,089 Được cảm ơn

hic, sợ quá, từ hôm qua đến giờ đọc 2 bài giết nhau như ngóe. Hơi va chạm tí là giết, bị nhiễm phim hành động hết rồi.
    Ôm ta rê, tút ta rê, tu rê soa ha

ta vẫn mơ về ngôi nhà và những đứa trẻ...................

Cầu trời cho con sức khỏe để con có thể hoàn thành ước mơ của mình.

Hạnh phúc đôi khi là những điều nhỏ nhặt mà trên đường đời ta vô tình bỏ quên

RE8mp7
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,166 Bài viết

• 1,477 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nụ cười bé thơ Xem bài viết
    Vậy mới nói, ra đường bây giờ phải học chữ Nhẫn. CHuyện lớn hóa nhỏ, chuyện nhỏ hóa ko có gì. Xã hội bây giờ từ thằng thanh niên choai choai đã có máu đâm chém, súng hoa cải đang là mốt:Crying: Nhìn đểu nhau 1 cái còn có thể giết nhau nữa là
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tocgiothoibay Xem bài viết
    Nhưng lỡ nó thấy mình nhẫn ................. nó càng làm tới thì sao ???????
    Nói chung cái gì nhịn đc thì nhịn còn gặp phải thằng nào bựa quá thì cũng đành đổ tại số thôi, chả tránh đc. Ví dụ ra đường đụng phải thằng ba trợn, mình xin lỗi nhưng nó lại cứ thích tẩn mình tới bến, lúc đó mình bật lại thì hoặc nó chết (như vụ gì trong nam có chú xỉa chết cả đôi chú đối thủ) hoặc mình đứt, kiểu gì cũng mang họa