Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Trường Đại học Kinh tế Quốc dân: Ông Hiệu trưởng độc đoán khiến nhiều người “dứt áo ra đi”

• 0 Lượt chia sẻ
  • 52.6K Lượt đọc
  • 238 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Vgb
      Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,150 Bài viết

• 3,833 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lekhanhduy89 Xem bài viết
    em bé trong ảnh là con của Hiển bẩn đó. đưa nói hay cho Hiển mà giăng ảnh con Hiển lên thì hâm thật rùi. Không khách quan tịu nào. Chán...
    Khen Hiển thì phải dám về KT khen giữa sân trường để xem phản ứng, hiệu ứng. Mà sao mang ảnh con Hiển giăng lên để khen Hiển thì còn chi tác dụng dụng mà toàn tác dụng phụ mất thui. Tớ phát hiện ra luôn vì tớ là dân khoa ngân hàng và từng thấy vợ con anh Hiển lên khoa mà. Eo ơi, đứa con bị đao nặng còn Hiển thì tiếp xúc là thấy ngay kiểu chớm đao. Nói chuyện mà bí là mắt đảo như đao, đi thì đao thôi rồi. Anh lùn túm lại kinh lắm, mất nhân tính thì thầy cô mới ghét chứ nếu giỏi sao các bậc tiền bối lại kinh sợ nhỉ. Tuổi trẻ tài nhưng không thể thếu đức. Đất nước cần nhiều hơn nữa những bậc hiền tài. Gốc rễ, cội nguồn dân tộc luôn duy trì thuần phong, mỹ tục
    Nói chuyện kiểu mất dạy thì đừng có lên diễn đàn mà khoe từng được thò mặt vào trường kinh tế nhé. Đứa nào là con ai cơ? Phát ngôn dù không bằng miệng thì cũng cẩn thận trước khi nói, đừng có cái gì cũng văng ra được thế. Đã thiếu hiểu biết, không biết đúng sai phải trái thì cố mà tựa cột nghe thôi.

Không hình dung khoa NH - TC mà có cái loại sinh viên này được, nếu có thì một mình tớ không cần có bằng chứng tin chắc luôn là bây giờ có việc chạy tiền với tạp phế lù các thể loại không muốn kể ra khác.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,092 Bài viết

• 2,865 Được cảm ơn

chú Quế là thầy của cậu mình. Nói chung trò của chú ấy có khá nhiều đại gia, VIP, cứng như ông cậu mình. Và $ của chú Quế là do chứng khoán, khá nhiều. Cái này mình rõ vì đã từng lướt theo, cũng đc khá .
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 512 Bài viết

• 757 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Vgb Xem bài viết
    Nói chuyện kiểu mất dạy thì đừng có lên diễn đàn mà khoe từng được thò mặt vào trường kinh tế nhé. Đứa nào là con ai cơ? Phát ngôn dù không bằng miệng thì cũng cẩn thận trước khi nói, đừng có cái gì cũng văng ra được thế. Đã thiếu hiểu biết, không biết đúng sai phải trái thì cố mà tựa cột nghe thôi.

Không hình dung khoa NH - TC mà có cái loại sinh viên này được, nếu có thì một mình tớ không cần có bằng chứng tin chắc luôn là bây giờ có việc chạy tiền với tạp phế lù các thể loại không muốn kể ra khác.
    Công nhận có mấy nick mới vào phát biểu có dụng ý quá.
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

tranh cãi làm gì, sự thật sẽ là sự thật, sẽ rõ ràng hết thôi! mà cũng đề nghị xem xét lại tư cách nhà báo cúa 2 ông tác giả bài báo NCT ấy. mình cũng đã từng đi theo ông chú làm báo đi điều tra mấy vụ lùm xùm về Thủy Điện trên Cao Bằng mình biết, làm báo chân chính luôn phải có đầy đủ chứng cứ, có điều tra đàng hoàng chứ đâu phải dựa vào đơn thư vu khống của một phía rồi viết cho có bài như thế được, làm báo như thế giống kiểu đánh thuê lắm (trích câu này của mẹ nào viết ở trên, thấy đúng quá nên mượn xài tạm)!
    Để khỏi lùm xùm mất uy tín, cho "lên phường" giải quyết hết!
    túm lại, mình vẫn tự hào và yêu neu lắm, cá nhân mình thì mình ủng hộ bác Nam!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 172 Bài viết

• 168 Được cảm ơn

Mod ơi, đề nghị mod khóa topic.
    Vì những điều mà những cựu SV NEU chân chính nói ra, đã đủ để các mẹ hiểu khi đọc top này. Không nên có thêm quá những tranh cãi trái chiều từ những điều không có thật nữa.
    :LoveStruc: Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy, cho ta thêm ngày mới để yêu thương !!:cool::Rose::Kiss:
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,716 Bài viết

• 3,368 Được cảm ơn

haizzz
    2n6g8pk
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cái này xưa hơn Diễm rồi bạn ơi!đây là chuyện của các bác HT cũ rồi! đứa bạn của em mình sinh 93, thi vào trường năm rồi thiếu 0,5 điểm, ngày xưa học neu mình biết chuyện này nên tư vấn cho nó mà nhà nó làm có được đâu. chuyện lòng vòng này bị bác Nam xóa bỏ mấy năm rồi!
    Trích dẫn Nguyên văn bởi chichbong09 Xem bài viết
    Cái này em confirm luôn, chính xác 100% ạ. Bạn của bác em, chồng dạy ở trường này, thằng con zai lớn thi thiếu chắc phải 5, 7 điểm mới đỗ vào trường, bố nó nhồi nhét chạy chọt thế nào vào Nha Trang học nhõn 1 năm rồi ung dung xin ra HN học. Trong quá trình học lại chạy chọt điểm chác, bjo ung dung ở lại trường làm giảng viên thay bố... Hỏi thế sao ko thối nát cho đc
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chuẩn đấy!
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thuyquangvn Xem bài viết
    Mod ơi, đề nghị mod khóa topic.
    Vì những điều mà những cựu SV NEU chân chính nói ra, đã đủ để các mẹ hiểu khi đọc top này. Không nên có thêm quá những tranh cãi trái chiều từ những điều không có thật nữa.
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

đấy được gọi là hồ Tình yêu bạn ạ!
    Trích dẫn Nguyên văn bởi madem89 Xem bài viết
    Nhìn những bức ảnh hiếm hoi ngày xưa, em cũng thích hơn. Hình như còn có hồ gì trước Thư viện nhưng bị lấp rồi ạ.
    Ngày trước có cầu Trắng còn giờ có cầu Xanh chị ạ, cầu Xanh nghe đồn giá 1 tỷ đó ạ.
    Em thấy NEU đất rộng nhưng kiến trúc lộn xộn, phòng học thì thiếu nên bọn em vẫn phải đi học chỗ thuê, ở Bùi Ngọc Dương, ở Định Công,... Môn học ở trường, môn học chỗ khác nên chạy vừa mệt vừa vui ạ.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 226 Bài viết

• 631 Được cảm ơn

Khen Hiển thì phải dám về KT khen giữa sân trường để xem phản ứng, hiệu ứng. Mà sao mang ảnh con Hiển giăng lên để khen Hiển thì còn chi tác dụng dụng mà toàn tác dụng phụ mất thui. Tớ phát hiện ra luôn vì tớ là dân khoa ngân hàng và từng thấy vợ con anh Hiển lên khoa mà. Eo ơi, đứa con bị đao nặng còn Hiển thì tiếp xúc là thấy ngay kiểu chớm đao. Nói chuyện mà bí là mắt đảo như đao, đi thì đao thôi rồi. Anh lùn túm lại kinh lắm, mất nhân tính thì thầy cô mới ghét chứ nếu giỏi sao các bậc tiền bối lại kinh sợ nhỉ. Tuổi trẻ tài nhưng không thể thếu đức. Đất nước cần nhiều hơn nữa những bậc hiền tài. Gốc rễ, cội nguồn dân tộc luôn duy trì thuần phong, mỹ tục
    Tôi ko cần biết bạn có được ăn học ko?Nhưng những lời bạn nói,tôi ko tin bạn có học.Việc nói về đứa trẻ(thực hư tôi ko biết)đã thể hiện bạn là người THẤT ĐỨC.Bạn ạ,bạn đã được nghe câu này chưa:"Ngậm máu phun người,miệng mình bẩn trước"nha bạn.
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Năm em học con bé thủ khoa đầu ra là con gái bà phó phòng đào tạo, hình như được 9,xx tên Lê
    Em này không phải con gái bà phó phòng đào tạo đâu. Học mà 9.5x thì đúng là... Thế chứng tỏ mấy chục môn thi môn nào cũng 9 rưỡi hoặc 10 phẩy!!!???
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 180 Bài viết

• 536 Được cảm ơn

Mod ui,tha thiết xin mod đóng topic này đi.
    • 1,142 Bài viết

• 3,847 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ĐH vn toàn bè phái , cấu kết dìmm hàng , giành ăn với nhau chứ hay ho gì , cái từ giáo dục ở vn nó vô giáo dục lắm
    Nick này chính chủ đóa nha mấy cưng !!!
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 226 Bài viết

• 631 Được cảm ơn

Mod đóng topic đi mod.....
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sao Hạnh đòi đóng top thế, không dám post bài nữa à?
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 368 Bài viết

• 1,429 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi chuotktqd Xem bài viết
    Nếu rắn thì quá ổn vì rắn thực sự sẽ là nghiêm còn rắn để nặn bóp để rồi nhà vừa xây xong của ông Nam như cung điện thì cần xem lại đó. Không có động cơ ích kỷ, đó là tiêu chuẩn của hành vi có giá trị đạo đức. Mọi chính quyền độc tài chuyên chế luôn là kẻ đầu tiên sử dụng bạo lực và đặt lưỡi lê lên bàn nghị sự.
    Ông Nam cười và ba hoa thì ngon lắm nhưng mấy sinh viên cứ nằm mơ khi viết tên tố giác giáo viên tiêu cực tại diễn đàn đối thoại với thầy hiệu trương; cái người mà ông Nam nói sẽ gặp và sẽ... vẫn thế thôi. Tóm đi và tóm lại các em sướng vì có người nhận thông tin còn thông tin lại là món hời rồi các èm ơi!
    Chả hiểu đồng chí này ở đâu mới register nick chui vô đây tự sướng tự ca suốt mấy trang. Đồng chí nên biết rằng trong này toàn dân KTQD ra trường lâu rồi, có vị trí cả rồi đầu cũng đầy sạn chứ không còn ngu ngơ để tin vào những gì đồng chí viết. Phí sức làm gì cho mệt
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 368 Bài viết

• 1,429 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vechai_phelieu Xem bài viết
    ĐH vn toàn bè phái , cấu kết dìmm hàng , giành ăn với nhau chứ hay ho gì , cái từ giáo dục ở vn nó vô giáo dục lắm
    Sợ chưa kìa, chắc gì bạn đã có giáo dục hơn chị em ở đây mà to mồm thế. Nói để bạn biết, nhân viên của mình bây giờ hơn 1 nửa đi học nước ngoài về nhưng mà làm việc còn chẳng bằng mấy bé tốt nghiệp Ngoại thương, KT ở VN ra.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 806 Bài viết

• 431 Được cảm ơn

Mình nghĩ Mod nên đóng topic này lại vì nhiều tranh luận đi quá xa chủ đề, nhiều comments có tính bôi xấu cá nhân không có bằng chứng. Khi chưa có kêt luận cuối cùng về việc này (vì trường KTQD đã có những phản hồi) thì đóng topic là một việc cần thiết, Mod a.
    Mình cũng là cựu SV NHTC 36, vẫn luôn tự hào khi nhận mình là SV của KTQD mặc dù hiện đang là GV một trường khác. Ông xã mình cùng trường với mình nhưng khoa Thương mại. KTQD là nơi lưu giữ nhiều kỉ niệm đẹp gắn với tình yêu của vợ chồng mình.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 397 Bài viết

• 480 Được cảm ơn

Topic đã đi xa chủ đề chính Mod khóa tại đây.
    Khóa ID lekhanhduy89 và chuotktqd vì tham gia diễn đàn thiếu nghiêm túc.
    Gặp bài viết vi phạm nội quy diễn đàn, xin các thành viên vui lòng nhấn vào nút "Báo Vi Phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu.
    Quy định chuyên mục Đọc báo giùm bạn.
    Nội quy của Diễn đàn Webtretho (cập nhật tháng 7/2014)