Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Trưởng ban tổ chức Hoa hậu Dân tộc đột tử

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.69K Lượt đọc
  • 35 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 10,728 Bài viết

• 13,009 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    (Thethaovanhoa.vn) - Sáng ngày 4/7, ông Trần Minh Cả - Phó Chủ tịch UBND tỉnh Quảng Nam - đã tử vong tại nhà riêng trên đường Phan Châu Trinh, thành phố Tam Kỳ, Quảng Nam.

Buổi sáng, lái xe riêng của ông Cả đến nhà đón ông đến công sở nhưng đợi đến quá giờ nhưng vẫn không thấy ông ra. Sau đó lái xe mới lên phòng mở cửa và thấy ông nằm bất động nên báo lên các cấp lãnh đạo tỉnh Quảng Nam. Khi bác sĩ đến cấp cứu thì phát hiện ông đã tử vong.

Tran-Minh-Ca-chan
    Ông Trần Minh Cả sinh năm 1957, quê quán ở xã Tam Thanh, thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam. Trình độ chuyên môn của ông là tiến sĩ kinh tế. Chức vụ, đơn vị công tác: Tỉnh ủy viên, Phó Chủ tịch UBND tỉnh Quảng Nam.
    Tran-Minh-Ca

Người dân hiếu kỳ tụ tập gần nhà riêng của ông Trần Minh Cả nghe ngóng tin tức

Ông là Trưởng Ban tổ chức Festival Di sản Quảng Nam lần 5/2013 đồng thời là Trưởng Ban Tổ chức cuộc thi Hoa hậu các Dân tộc Việt Nam lần thứ 3/2013.
    Hồng Thúy
    http://thethaovanhoa.vn/xa-hoi/pho-c...4103649616.htm

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 10,728 Bài viết

• 13,009 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Bài báo chưa thấy nói vợ con bác này đâu mà để lái xe vào nhà mới phát hiện ra sự vụ như vậy?
    • Thành viên tích cực 2015
    • 15 năm
    • 504 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Vợ con sống và công tác tại Đà Nẵng bạn ạ. Cũng như các tỉnh mới chia tách khác trên cả nước, hầu hết lãnh đạo, công chức, cán bộ đều có nhà riêng tại tỉnh lị cũ, phải đi đi về về 2 nơi. Con gái đầu của anh là giảng viên Đại học ĐN sáng nay đang coi thi phải bỏ dỡ để chạy về. Anh mất đi là một mất mát lớn cho nhân dân Quảng Nam và gia quyến.

Ih5Tp7
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10,728 Bài viết

• 13,009 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeKem Xem bài viết
    Vợ con sống và công tác tại Đà Nẵng bạn ạ. Cũng như các tỉnh mới chia tách khác trên cả nước, hầu hết lãnh đạo, công chức, cán bộ đều có nhà riêng tại tỉnh lị cũ, phải đi đi về về 2 nơi. Con gái đầu của anh là giảng viên Đại học ĐN sáng nay đang coi thi phải bỏ dỡ để chạy về. Anh mất đi là một mất mát lớn cho nhân dân Quảng Nam và gia quyến.
    Xin chia buồn cùng gia đình bác
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,219 Bài viết

• 3,008 Được cảm ơn

Đột quỵ nguy hiểm quá. Nếu có người bênh cạnh và biết cách sơ cứu có thể giữ được tính mạng. RIP bác.
    • 70 Bài viết

• 223 Được cảm ơn

Chia buồn cùng bác và gia đình
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 108 Bài viết

• 162 Được cảm ơn

Chia buồn cùng gia đình bác và cả tỉnh Quảng Nam.

Ghét cái là mợ Kim Hồng lại nhân cái chết của bác này mà lấp liếm cái vụ mua bán giải. Lại còn dọa đưa công an điều tra. Chắc định bịt miệng đây.

Có mợ này dính vào thì mình tin có vụ mua bán giải. Mợ này chuyên nghiệp cái trò này rồi, chuyên tổ chức mấy giải Hoa hậu vớ vẩn để kiếm chác.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 25 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Xin chia buồn cùng gia đình BácChưa biết nguyên nhân vì sao khiến bác đột quỵ, ko biết có phải do áp lực tin đồn áp lực công việc, Nhưng mà mình rất ko hài lòng với những người nhiều chuyện, những người tung tin đồn bậy bạ và ăn nói về người khác vô căn cứHy vọng mọi người hãy là những độc giả văn minh, đừng gán cho người nọ người kia những lời đồn vô căn cứ-đôi khi chỉ phát ngôn cho vui để chém gió - nhưng hậu quả gây ra thật là khôn lường...
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 113 Bài viết

• 205 Được cảm ơn

Chắc là không liên quan đến chuyện hoa hậu vớ vẩn đâu ạ. Bác Cả có tiền sử bệnh tim, sống 1m nên đột quỵ không ai biết.

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPad
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 14 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chia buồn với gia đình bác, nói thật là em không quan tâm lắm mấy cái vụ thi HH này
    • 7 năm
    • 2,312 Bài viết

• 4,459 Được cảm ơn

Đúng là bác Cả này được nhiều người dân QN quý mến lắm. Nghe nói ông đột quỵ là do cường độ làm việc nhiều, nhất là trong đợt festival vừa qua.

Dân QN giờ cũng đang xì xào bàn tán vụ vợ ông Cả ở ngoài Đn, bình thường chỉ để ông Cả trong Tam Kỳ một mình không ai chăm sóc. Đến khi ông vừa mới mất thì đưa ông về Đn an táng trong khi gia đình mẹ ruột của ông Cả cách Tam Kỳ chỉ khoảng chục cây số... Haizz
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 15 năm
    • 504 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    K biết geniusmai bn tuổi mà phát ngôn bừa bãi quá! Qua chuyện này tớ thật sự sợ cacmợ wtt thật, chả biết thật hư thế nào mà chém cứ như đúng rồi. Bác Cả là 1 vị lđ rất hiền lành, chất phác, có trình độ thật sự, xuất thân là cán bộ giảng dạy của trường cdkh thuộ bộ KHDT. Bao nhiêu người thương tiêc 1 hiền tài ra đi quá sớm mà vào đây lại có người ném đá như này thật là đau lòng. Khu KTM Chu lai, Hội an đc như hôm nay là nhờ công đầu của bác. Về gđ vợ báclá người pn tuyệtvời đấy, 2 người cũng vì hy sinh cho con mới sống cảnh mỗi người một nơi như vậy, 2 con gái đều ngoan, học giỏi, con đầu là thạc sĩ đg dạy tại ĐN và đg chuẩn bị làm tiếp NCS, thừa hưởng gen chăm học hỏi, nghiên cứu từ ba. Nói thêm, bác Cả là 1trong số hiếm lđ mà giao tiếp với người nước ngoài k cầ pdv.

Ih5Tp7
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 15 năm
    • 504 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Về qb KH thì tớ k có ý kiến gì. Mấy hôm hh thấy xh cùng bác Cả là đã thấy làm giảm gt của bác ý đi rồi, giờ thêm bài pv trước cái chết của người ta như này nữa thì vãi cả Hồng.....

Ih5Tp7
    • 15 năm
    • 504 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Gammy_bn Xem bài viết
    Đúng là bác Cả này được nhiều người dân QN quý mến lắm. Nghe nói ông đột quỵ là do cường độ làm việc nhiều, nhất là trong đợt festival vừa qua.

Dân QN giờ cũng đang xì xào bàn tán vụ vợ ông Cả ở ngoài Đn, bình thường chỉ để ông Cả trong Tam Kỳ một mình không ai chăm sóc. Đến khi ông vừa mới mất thì đưa ông về Đn an táng trong khi gia đình mẹ ruột của ông Cả cách Tam Kỳ chỉ khoảng chục cây số... Haizz
    Bác Cả ở TK cũng được gửi gắm người lo cơm nước đàng hoàng, bên cạnh đó đc anh em cấp dưới cs chu đáo , như tớ đã nói vợ bác rất tv và gđ bác rất hp, vì con gái có cv rất rất yêu thích và thể trạng cũng k dc tốt lắm nên mới cầ có mẹ, bác Cả cũng sắp hết nk rồi nên gđ mới chọn gp như thế. Còn việc tc đám tang là do giờ gđ chỉ có 1 căn nhà ở ĐN sẽ tiện cho việc thờ cúng hương khói hàng ngày còn an táng thì vẫn đem về quê nhà Tam Thanh an táng. Việc này được sự tn của cả gđ, bác Cả còn ba mẹ, 2 ông chú ruột và mấy người em nữa chứ vợ thì bấn loạn lên rồi đâu có qđ được.

Ih5Tp7
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,837 Bài viết

• 7,302 Được cảm ơn

Có trách thì trách cái bọn nhà báo vô đạo đức, nhận tiền viết bài này, lôi cái chết của bác vào vụ lùm xùm này.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,138 Bài viết

• 2,932 Được cảm ơn

Đúng là miệng lưỡi thế gian, cả ở bên ngoài, trên báo lẫn trên diễn đàn này. Mk đúng là phải đạp lên dư luận mà sống í
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2