Trung Võ lên tiếng dằn mặt “Thầy” Dan Hauer vì dám xúc phạm Đại Tướng và dè bỉu Việt Nam ăn mừng bóng đá !?!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 147K Lượt đọc
  • 1.15K Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 658 Bài viết

• 3,264 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Bình tĩnh Binbinphan nàng hỡi, em ko thấy là họ chỉ có mấy bài:

1. Ông Giáp-3 củ
    2. Mày nhạt nhẽo hạ đăng tao ko nhìn, ko thấy, ko nghe
    3. Công kích cá nhân

Cả đám ra rả bài nhân nghĩa, văn minh, thương Dan xong quay vào xâu xé em Bin. Chị phục em còn trả treo được với hội này, chắc áp dụng bài con chó cắn mình thì lao ra cắn nó của một mẹ dễ thương, nhân hậu, có giáo dục nhất diễn đàn này em hả ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4,895 Bài viết

• 26,875 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi binbin2014eee Xem bài viết
    Khoắng cái đầu mụ, vợ ck nta hạnh phúc đi Mẽo chơi làm hẳn clip trên yt cho cả nước học hỏi, mụ k có ck thì ghen tức đá thúng đụng nia à, rõ dơ !

Tui hem bít vợ chồng thằng con dan nào hết
    Tui chỉ biết mụ đang miệt mài đi like từng còm vào nhà ng khác khua khắng nồi niêu, mà chước đó mợ lun lải nhải bảo thế là bần nông vàng vẩn, nà bất nịch sự hoy

Tui thấy nó lạ lạ nên tui phải hỏi lại chứ
    Ai biết mụ là loại khi trái ý là mụ lật hết những thứ chước đó mụ xem như chiết lý, đạo đức xống

@chị chích bông: Em đang từ tốn nói chiện với đám văn minh, đạo đức chứ có gì đâu nà
    Ah học bài văn minh của chị bebi, cái chị mà suốt ngày ra rả tích đức gì đóa
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,840 Bài viết

• 16,869 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Binbinphan Xem bài viết
    Tui hem bít vợ chồng thằng con dan nào hết
    Tui chỉ biết mụ đang miệt mài đi like từng còm vào nhà ng khác khua khắng nồi niêu, mà chước đó mợ lun lải nhải bảo thế là bần nông vàng vẩn, nà bất nịch sự hoy

Tui thấy nó lạ lạ nên tui phải hỏi lại chứ
    Ai biết mụ là loại khi trái ý là mụ lật hết những thứ chước đó mụ xem như chiết lý, đạo đức xống

@chị chích bông: Em đang từ tốn nói chiện với đám văn minh, đạo đức chứ có gì đâu nà
    Ah học bài văn minh của chị bebi, cái chị mà suốt ngày ra rả tích đức gì đóa
    Vc Dan ngoan hiền nà, mụ nhảy xếch lên đê:
    • 4,895 Bài viết

• 26,875 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi binbin2014eee Xem bài viết
    Vc Dan ngoan hiền nà, mụ nhảy xếch lên đê:
    Những ngài xưa thưn ái
    • 7,591 Bài viết

• 20,229 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Mấy má phe diệt Dan không biết là nhiều nick nhưng cùng chủ hay "học cùng chường" mà xì tai giống nhau dễ sợ. Mấy má đầu têu quote còm đối thủ chửi người ta ngu, khiêu khích tùm lum tùm la, xong khi người ta bực quá quay qua đáp trả, ăn miếng trả miếng cái mấy má bù lu bù loa lên giống như người bị hại, tỏ ra đáng thương,...

Không giống phe bênh Dan (gọi là phe giữa đường gặp chuyện bất bình, đứng ra hành hiệp trượng nghĩa giúp người thân cô thế cô), phe bên Dan mỗi người 1 vẻ 10 phân vẹn 10, hê hê.
    Có kiến thức thì không nghi ngờ, có lòng nhân thì không ưu tư, có dũng cảm thì không sợ hãi
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,144 Bài viết

• 10,342 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Binbinphan ơi, vào ngắm anh Mỹ này dễ thương hơn nè:

https://eva.vn/tin-tuc/chang-trai-ta...73a341269.html

Scott Matt (24 tuổi, quốc tịch Mỹ), hiện đang là giáo viên giảng dạy tại một trung tâm anh ngữ ở Hà Nội.
    • AMF
      Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 3,294 Bài viết

• 14,099 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi shinnie Xem bài viết
    À ờ, nhận sai duy nhất chi tiết nài, lâu ko nhắc nên...quên. Nhưng dù vại cũng chả ảnh hưởng j đến nội dung chính, vì dù nhà bà Bô có đến 2003 mới về lại thì cũng chỉ là do BQP giữ sử dụng chứ liên quan j đến gia đình ông Thái, mà ông Giáp lại càng ko (theo như lời gán ghép mất dạy của lũ chống +). Ngay từ khoảng 91, 92 là toàn bộ gia đình ông Thái đã dọn đi hết, cũng như nhà ông Giáp thì lại càng ko liên quan. Vậy chúng mài cứ réo mà chửi là thế méo nào? Ngu thì ngu nó vừa vừa thôi chứ.
    Mới chỉ có 1 thằng như thằng Dan nói đùa 1 câu thôi mà các chị đã bày đàn chửi rủa nó, đòi xử nó, trục xuất nó, dọa giết vợ nó. Vậy trong nước ai dám nói thẳng điều này ra? Đầu óc không biết suy nghĩ hả?
    • 136 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

quá thất vọng về con người này
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 40 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

Ô cái vụ Dan vẫn còn ầm ỹ ì xèo nhể.
    Mà mình đọc bài nó có thấy nó chửi rủa gì đâu mà thiên hạ nhảy chồm chồm lên. Nó chỉ bảo là ca chua bây giờ đét ngon bằng cà chua ngày xưa, có chỗ nào bán cà chua vừa ngon ngọt nhiều bột không ?
    Còn cái đoạn rape các chị em xinh đjep thì có gì đâu nhỉ? . Lính mày sang rải chất độc màu da cam, hiếp dâm phụ nữ Việt Nam v...v đấy chả phải là những điều mà nếu cần phải chửi một thằng Mẽo thì ng Việt có thể sẽ nói hay sao?
    Còn nữa, thằng này chửi cách đây cả năm, sao giờ mới có người vác lên tố?. Hay là Elight nằm vùng trong expat rồi nhân tiện đào ra trả thù nhể? kkkk
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 172 Bài viết

• 826 Được cảm ơn

Dan đã trở lại với Tết :
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LOVELYCAT11 Xem bài viết
    Dan đã trở lại với Tết :
    Đã like
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • AMF
      Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 3,294 Bài viết

• 14,099 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Sao chờ mãi mà không thấy quyết định phạt Dan nhẩy? Hahaha.

Cả một lũ rồ a dua đuổi cùng giết tận xẹp như gián rùi. Hí hí.
    • 66 Bài viết

• 501 Được cảm ơn

Người ta ko muốn phạt thôi, mấy ông nhà nc nhà mềnh cũng mắc bệnh nể sợ người nước ngoài. Gi ống như ra đường vượt đèn đỏ thì đâu phải ai cũng bị CSGT phạt. Mà phạt idol Dan làm giề, có vài chục triệu bõ bèn giề. Idol Dan đã chính thức bị ELSA cắt hợp đồng, đấy mới thiệt hại nặng nề nhóe. Còn có bị trung tâm, học viên nào cắt kiếc hợp đồng ko thì ko rõ

Các bợn vào đây xem trình độ của cái nick AMF, toàn đi gúc gồ rồi chém gió, rõ đẹp mặt. Nhớ đọc hết 7 trang nhóe mấy bợn, vui lém

https://www.webtretho.com/forum/f26/.../#post30431743
    • 22 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Nhìn thằng thầy dân Mỹ còm cõi như con nghiện. Ăn nói mất dạy, bất kính thất lễ với người đã mất đáng tuổi Ông nó vậy mà có người vào bênh được. Đúng là loạn...
    • AMF
      Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 3,294 Bài viết

• 14,099 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Middle_Brother Xem bài viết

Các bợn vào đây xem trình độ của cái nick AMF, toàn đi gúc gồ rồi chém gió, rõ đẹp mặt. Nhớ đọc hết 7 trang nhóe mấy bợn, vui lém

Cái trình còi như loại chị thì chỉ là theo voi ăn bã mía, không có chính kiến, a dua bầy đàn theo lũ bại não. Hahaha.

Có bật được tôi không hay chỉ biết tấn công cá nhân. Hí hí.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,211 Bài viết

• 4,583 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Middle_Brother Xem bài viết
    Người ta ko muốn phạt thôi, mấy ông nhà nc nhà mềnh cũng mắc bệnh nể sợ người nước ngoài. Gi ống như ra đường vượt đèn đỏ thì đâu phải ai cũng bị CSGT phạt. Mà phạt idol Dan làm giề, có vài chục triệu bõ bèn giề. Idol Dan đã chính thức bị ELSA cắt hợp đồng, đấy mới thiệt hại nặng nề nhóe. Còn có bị trung tâm, học viên nào cắt kiếc hợp đồng ko thì ko rõ

Cắt hđ vì cho đám mọi rợ bớt lên cơn cuồng khát máo. Dạy giỏi như Dan thiếu gì nơi khác mời, mí lị cả chẹo người VN chân chính vẫn like, vẫn follow him cơ mờ
    • 1,143 Bài viết

• 13,105 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Mattroibenkiamuaha Xem bài viết
    Nhìn thằng thầy dân Mỹ còm cõi như con nghiện. Ăn nói mất dạy, bất kính thất lễ với người đã mất đáng tuổi Ông nó vậy mà có người vào bênh được. Đúng là loạn...
    Mấy nick chửi Dan cứ như zoombie mất não, ơ đây ai bênh Dan trash chứ chỉ là chưỉ đám lên đồng cuồng tủ lạnh cắn xé một thằng trash.
    METOO VN - Ngừng im lặng
    NOPAK - Tẩy chay rocker Phạm Anh Khoa vì đã quấy rối tình dục!

zuCpEiuoaTWag0pDdgfuybJm-9bC8LfPtt-X_C-EVe9x49y0_0v0B6ROb2b_-lMeNAxOO2meAz7Omvz29ZSiBA6iLGbovjE=w725
    • 549 Bài viết

• 2,750 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    chẳng bênh gì thằng Dan nhưng Đ.M cái thằng ỷ con nhà đại công thần sinh đẻ kế hoạch đi chiếm đoạt nhà của người khác mà không xấu hổ.
    • AMF
      Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 3,294 Bài viết

• 14,099 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi khachquaduong001 Xem bài viết
    chẳng bênh gì thằng Dan nhưng Đ.M cái thằng ỷ con nhà đại công thần sinh đẻ kế hoạch đi chiếm đoạt nhà của người khác mà không xấu hổ.
    Chị nhắc vụ trưởng ban sinh đẻ kế hoạch tôi mới nhớ ngày đó dân gian lưu truyền câu thơ:

Ngày xưa đại tướng công đồn
    Ngày nay đại tướng công lồ chị em.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 549 Bài viết

• 2,750 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi AMF Xem bài viết
    Chị nhắc vụ trưởng ban sinh đẻ kế hoạch tôi mới nhớ ngày đó dân gian lưu truyền câu thơ:

Ngày xưa đại tướng công đồn
    Ngày nay đại tướng công lồ chị em.

ha, ha,...... một thời "lẫy lừng" đấy. Mấy thằng con giờ giàu sụ, ăn trên ngồi tróc thiên hạ nhờ ông bố nướng người như nướng chả, rồi lại công ...ồn ...ồn mấy chị em đó.