TIN TÀI TRỢ.

Trọng Nghĩa: Tôi chưa ký hợp đồng với Quang Lê lẫn Đàm Vĩnh Hưng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 21.5K Lượt đọc
  • 99 Trả lời

• Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3,270 Bài viết

• 16,823 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi DAM-THI-KIEU-HUNG Xem bài viết
    già trâu myle cũng nhí nhảnh quá heng, mần ơn mấy cái loi nhoi đó để cho mấy tụi trẻ con thần kinh hông ổn định thần tượng nó, bà già roi cũng còn adua theo nữa chi chài???? há há
    Ở bển tụi nhỏ là trẻ trâu, thì người như Mỹ Lệ là già trâu.

Bịa đủ thứ vại đó, Bobibom ở nước ngoài tui ở VN mà bảo chúng tui là 1 he he. Công nhận nha còn gì bịa được thì bịa nốt đi.

Thích nghe thính phòng rồi bị lột cái mác fan ST cũng đâu có dám nhận sợ xí hổ à.

Mà Bi rain mụ mê mẩn vì body cũng hát thính phòng luôn hả.

Kể 2 idol của mụ ra là biết mụ gu thẩm mỹ âm nhạc ra sao rùi việc gì phải tự biến mình thành trò cười cho thiên hẹ với lối ăn nói như vậy. Chửi người thì chỉ thối mồm mụ thui chứ với người nghe cùng lắm ngang muỗi đốt .

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 92 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Vốn ko muốn đụng chạm từ cmt trc của myle đâu vì mh nghĩ bạn ý thích nghe nhạc giao huong thinh phong thì bạn ý có quyền thể hiện ý thích. Nhưng khổ bạn càng nói mh lại thấy bạn ý muốn tỏ vẻ trên cơ ng khác,ý là ng có học có trình độ nên ko như bọn tầm thường chỉ nghe sến,mh cug ko thích nhạc vàng vì nghe buồn não lòng nhưng ko có nghĩa bạn đc hạ thấp sở thích của ng ta ko bằng mình. Gớm,gì mà chỉ nghe anh pháp ý chắc chỉ bit một và giọng ca qúa nổi tiếng mà cả thế giới đều biết mà thôi. Xloi thế bố mẹ,ông bà,họ hàng nhà bạn trình độ hàn cmn lâm hết ấy nhỉ
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên tích cực 2015
    • 9 năm
    • 444 Bài viết

• 1,198 Được cảm ơn

Phải kéo cả lò nhà Lâm gạo gạo kiêm anti cuồng loạn vì ca sĩ nào đó như nick nha.giang để nói lời hâm mộ 1 ai đó vô danh cũng vui phết nhỉ. Rất cảm ơn nick nha.giang đã quá yêu mến tớ mà nhớ từng lời từng chữ, từng sở thích của tớ đến mức ám ảnh tâm thần nhỉ,. Rồi nick gaogaohg lại còn mất công hì hục chụp ảnh, ghi chép những lời vàng ý ngọc của thiên hạ mà làm phương châm gối đâu giường của cưng mà chả liên quan gì chủ đề à, thấy mà tội . Đáp lại lời những lời yêu thương chân thành đó, tặng mấy cưng cái thể loại nhạc là kỳ quan của nhân loại nhưng qua bộ não cuồng Lâm của mấy cưng thì cũng thành sình lầy, lẫn lộn cháo lòng tiết canh hết . Ráng nghe cho đời thêm ý nghĩa và bớt hằn học đi nhá các Lâm ái phi

Tính bình quân 1 ngày tớ chỉ giành 5 giây cho wtt này chứ không trực chiến 24/24 như ai kia mang họ rum, bobibom, nha.dang, gaogao núp lùm mà phục hồi đế chế nhạc vàng cho Lâm con hoang à quên con nuôi nhá. Còn tự dưng quy chụp 1 người là fan cuồng ai đó thì tự xem lại cái avatar của mình bị hấp diêm cỡ nào mà nói người khác nhá nhá.

Top về Quang Lê-Đàm Vĩnh Hưng nên nói vài lời góp vui thế này: Đàm thì cay cú vụ bị bạo hành, xịt hơi cay lúc lưu diễn bên bển nên lấy QL làm bao tập bốc cho xả stress, sẵn dịp PR cho các show đã và đang diễn ở VN, còn show bên Mẽo chắc ế luôn. QL muốn làm ăn ở VN nên buộc phải chịu lép trước Đàm cho yên chuyện.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3,270 Bài viết

• 16,823 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi myle1910 Xem bài viết

Phải kéo cả lò nhà Lâm gạo gạo kiêm anti cuồng loạn vì ca sĩ nào đó như nick nha.giang để nói lời hâm mộ 1 ai đó vô danh cũng vui phết nhỉ. Rất cảm ơn nick nha.giang đã quá yêu mến tớ mà nhớ từng lời từng chữ, từng sở thích của tớ đến mức ám ảnh tâm thần nhỉ,. Rồi nick gaogaohg lại còn mất công hì hục chụp ảnh, ghi chép những lời vàng ý ngọc của thiên hạ mà làm phương châm gối đâu giường của cưng mà chả liên quan gì chủ đề à, thấy mà tội . Đáp lại lời những lời yêu thương chân thành đó, tặng mấy cưng cái thể loại nhạc là kỳ quan của nhân loại nhưng qua bộ não cuồng Lâm của mấy cưng thì cũng thành sình lầy, lẫn lộn cháo lòng tiết canh hết . Ráng nghe cho đời thêm ý nghĩa và bớt hằn học đi nhá các Lâm ái phi

Tính bình quân 1 ngày tớ chỉ giành 5 giây cho wtt này chứ không trực chiến 24/24 như ai kia mang họ rum, bobibom, nha.dang, gaogao núp lùm mà phục hồi đế chế nhạc vàng cho Lâm con hoang à quên con nuôi nhá. Còn tự dưng quy chụp 1 người là fan cuồng ai đó thì tự xem lại cái avatar của mình bị hấp diêm cỡ nào mà nói người khác nhá nhá.

Top về Quang Lê-Đàm Vĩnh Hưng nên nói vài lời góp vui thế này: Đàm thì cay cú vụ bị bạo hành, xịt hơi cay lúc lưu diễn bên bển nên lấy QL làm bao tập bốc cho xả stress, sẵn dịp PR cho các show đã và đang diễn ở VN, còn show bên Mẽo chắc ế luôn. QL muốn làm ăn ở VN nên buộc phải chịu lép trước Đàm cho yên chuyện.
    5s mà bà gõ được cả đoạn như vậy hả, haiz giờ còn khoe ra 1 list nhạc để biết là bà có nghe giao hưởng thính phòng nữa. he he.

Tui đâu có bao giờ vô các topic để phục hồi nhạc vàng hay Bolero. Vốn dòng nhạc này đã bao giờ suy thoái đâu mà cần tụi tui hưng thịnh. Ai thích thì nghe, không thích thì thôi tôi ko có rảnh để đi dìm nhạc của người khác rồi nâng mình lên ngen. Tôi chỉ quan tâm sơ thích cá nhân của tôi còn của người khác tui ko rảnh để mà quan tâm.

Với văn phong của bà thì chỉ làm âm nhạc bị bêu xấu thôi, tâm hồn bà méo mó thì nghe nhạc nó cũng méo mó.

Tôi sợ fan cuồng Sơn Tùng - MTP là bà rồi đó, chả trách ... Nói thêm với bà thì mất time gõ phím, để cho người ngoài người ta đánh giá nghen.

Mỹ Tâm khuyên ĐVH ko đăng stt trong vòng 1 tuần, mong là HƯng nghe lời Tâm nghen

• 363 Bài viết

• 1,619 Được cảm ơn

Khiếp thật, đem nhạc mozart vào chứng minh đẳng cấp luôn.
    Bạn thích giao hưởng người ta thích bolero là hai việc khác nhau, ko cần chứng tỏ sở thích của mình cao cấp hơn đâu.
    Nói bạn nghe nè, thích nhạc thính phòng cao cấp thì ăn nói nó tương ứng chút, toàn phun gián phun chuột ra rồi vỗ ngực ta đây cao cấp hơn người khác thì người ta sẽ ko tin bạn à. đừng có cố ép mình quá.
    • 386 Bài viết

• 928 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mình lớn tuổi, càng lớn càng thích bolero, nghe thấm từng câu chữ, ngọt ngào, gần gũi với những lời lẽ rất dung dị, tình cảm. nên các bạn dầu có ko thích dòng nhạc này thì cũng chớ có coi rằng đó thứ âm nhạc thấp kém. Mọi giai điệu đều có vẻ đẹp riêng của nó. Mình cũng rành văn hóa phương Tây, cũng đã từng nghe các thể loại âm nhạc phương Tây , nhưng khi buồn, khi nhớ nhà, nhớ quê, nhớ những kỷ niệm cũ thì bolero mới là thứ âm nhạc khơi dậy những điều đó. Bolero có vẻ đẹp riêng,dấu ấn riêng, lắng đọng vô cùng. Đăc biệt với các cụ già đáng kính xưa kia, bolero là 1 trời kỷ niệm. Mình lướt lướt qua thấy có mấy đoạn đánh giá thấp dòng nhạc này nên ngoi lên nói đôi điều. hihi. Mình lặn tiếp đây
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 92 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Ờ,mà bà nào cho tôi xin cảm tưởng giọng hát của thằng mtp đó cái,tôi chưa nghe lần nào - chẳng cả theo dõi remix nữa,sao thấy tung hô nó kinh vậy trời,topic thấy khủng luôn
    • 827 Bài viết

• 1,430 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi aetomvung Xem bài viết
    Ờ,mà bà nào cho tôi xin cảm tưởng giọng hát của thằng mtp đó cái,tôi chưa nghe lần nào - chẳng cả theo dõi remix nữa,sao thấy tung hô nó kinh vậy trời,topic thấy khủng luôn
    Như thằng khùng biên hoà mới ra tại, mỗi lần nó ngữa nguoi lấy tay chỉ chỉ lên troi là Hưng thấy mắc ói, ai ưng thì ưng nhưng Hưng ghét cái thằng tâm thần này
    Đàm thị kiều Hưng
    • 846 Bài viết

• 1,460 Được cảm ơn

sao bây giờ bật TV lên là thấy quảng cáo Sơn Tùng zậy ? Cứ đạo nhạc đạo phong cách là nổi tiếng ah? Các em xì tin sẽ noi gương Sếp Tùng (
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 759 Bài viết

• 482 Được cảm ơn

Sao mình ghét ông Đờm này thế. Ghét ghét quá trời luôn.
    • 92 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Hic,mh già rồi lười theo dõi nhạc trẻ với mấy e ca sĩ trẻ,mỗi ngày đẻ ra vài ranh ca giọng yếu,hát phô thấy chối chả buồn cập nhật,ma cái thèng mtp chắc j lắm fan với quạt,lại trò của bầu bỏ tiền ra tung hứng với nhau thôi
    • 7,551 Bài viết

• 20,436 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Tui hông phải fan Quang Lê mà là fan Đan Nguyên, Trần Thái Hòa, Tuấn Ngọc, hehe... nên vụ này tui công tâm hehe, thím Đờm chỉ có mấy cái tin nhắn của thằng Trọng Nghĩa mà đã nhảy dựng lên chửi QL là thím hồ đồ, thiệt không đáng để hủy hoại cái danh tiếng "ông hoàng dịch dật" của thím chút nào.
    Mà em TN này cũng ghê, dương đông kích tây, vừa tung vừa hứng 2 đàn anh luôn! thiệt không phải dạng vừa đâu
    Có kiến thức thì không nghi ngờ, có lòng nhân thì không ưu tư, có dũng cảm thì không sợ hãi
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 171 Bài viết

• 980 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trời ơi là trời, sao đang vụ Đàm - Lê mà chuyển sang vụ Lâm - Tùng vậy trời? Bộ thích cả hai thằng nhỏ luôn không được sao trời?
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 857 Bài viết

• 1,671 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Trần amy Xem bài viết
    sao bây giờ bật TV lên là thấy quảng cáo Sơn Tùng zậy ? Cứ đạo nhạc đạo phong cách là nổi tiếng ah? Các em xì tin sẽ noi gương Sếp Tùng (
    Chít cười với cái còm này. Kể ra anti thèng ku cũng khổ ghê há. Cứ phải nhìn thấy nó hí hởn trên TV hàng ngày. Một là tắt béng TV đi khỏi bực. Hai là thôi khỏi ghét nó đi cho đỡ khó chịu, nhờ.

Các nhãn hàng hình như cũng toàn trẻ trâu hay sao mờ lại đi mời nó làm quảng cáo cơ chứ! Đời chả biết ai là người có vấn đề nữa, nhờ! ;-(
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 37 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mấy anh mấy chị trên này thích đi xa thiệt đó, chuyện vòng quanh vài người mà giờ thành chuyện của cả cái showbiz luôn hay sao ấy.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1,420 Bài viết

• 3,302 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mà nghe trên mạng tụi nó nói với nhau chẳng qua Đờm với Lê chỉ muốn PR cho Nghĩa thôi, chẳng biết có phải vậy không nữa, máy hôm liền chờ cái talk show "bitches in town" đợi dài cổ chờ nó nói tới Đàm lê nghĩa cơ mà sau lại ko post lên nữa, chắc sợ ai đó, hay nội dung đụng chạm, chờ mãi định post lên đây chém chơi mà ko có, haizzz

mụ Mỹ Lé post cái link nhạc Mozart hay phết nhi? cơ mà chỉ có dân a ma tơ mới lên youtube mà nghe nhạc cổ điển nhé, âm thanh của cái youtube như máy say sinh tố đấy, headphone có hay cỡ mấy cũng là máy say sinh tố mà thôi. đừng có nói với chụy là mài lên youtube mài nghe nhac này nhé, tội lắm luôn.
    mà kể cũng lạ, sao cứ thích chơi trò trưởng giả học làm sang chi vậy nhỉ??? khoe kiến thức chi vậy? cả đời sống mấy chục năm chưa thấy ai nghe nhạc cổ điển mà "nhìn mặt" bao giờ, về chuồng của sky team mà TDTT với nhau khoe kiến thức đi "chỉ nghe mỗi nhạc giao hợp với thánh phòng" ĐIÊN
    I need a Doctor
    • Thành viên tích cực 2015
    • 7 năm
    • 335 Bài viết

• 1,951 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bobibom Xem bài viết
    Mà nghe trên mạng tụi nó nói với nhau chẳng qua Đờm với Lê chỉ muốn PR cho Nghĩa thôi, chẳng biết có phải vậy không nữa, máy hôm liền chờ cái talk show "bitches in town" đợi dài cổ chờ nó nói tới Đàm lê nghĩa cơ mà sau lại ko post lên nữa, chắc sợ ai đó, hay nội dung đụng chạm, chờ mãi định post lên đây chém chơi mà ko có, haizzz

mụ Mỹ Lé post cái link nhạc Mozart hay phết nhi? cơ mà chỉ có dân a ma tơ mới lên youtube mà nghe nhạc cổ điển nhé, âm thanh của cái youtube như máy say sinh tố đấy, headphone có hay cỡ mấy cũng là máy say sinh tố mà thôi. đừng có nói với chụy là mài lên youtube mài nghe nhac này nhé, tội lắm luôn.
    mà kể cũng lạ, sao cứ thích chơi trò trưởng giả học làm sang chi vậy nhỉ??? khoe kiến thức chi vậy? cả đời sống mấy chục năm chưa thấy ai nghe nhạc cổ điển mà "nhìn mặt" bao giờ, về chuồng của sky team mà TDTT với nhau khoe kiến thức đi "chỉ nghe mỗi nhạc giao hợp với thánh phòng" ĐIÊN
    bạn ơi, ở VN thì giới showbiz ai dám đá xoáy DVH cơ chứ, không sợ bị như Q.L à. Nên mấy bạn trong Bitches in towm chắc cũng phải kiên dè. Như vụ nhận xét DMC ấy, em Minh Ngọc có dám nói thẳng đâu, k sợ nàng Cường tẩy chay sao?
    Thế mới biết ở VN ai cũng k dám nói thẳng nói thật đâu
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1,420 Bài viết

• 3,302 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi dom.vo Xem bài viết
    bạn ơi, ở VN thì giới showbiz ai dám đá xoáy DVH cơ chứ, không sợ bị như Q.L à. Nên mấy bạn trong Bitches in towm chắc cũng phải kiên dè. Như vụ nhận xét DMC ấy, em Minh Ngọc có dám nói thẳng đâu, k sợ nàng Cường tẩy chay sao?
    Thế mới biết ở VN ai cũng k dám nói thẳng nói thật đâu
    Biết là cái talkshow đó cũng phải kiêng dè rồi nên mới ko dám post tiếp mặc dù họ đax làm xong phần đó, trong đám bitches thì Minh Ngọc đóng vai thảo mai mà, ở VN dĩ nhiên dầy ng dám nói thẳng thật nhưng trong showbiz thì ko thôi, chia phe hết rồi mà, với lại làm trong showbiz mà "bóc" nhau thì chả khác nào tự đạp đoor chân giường của mình, nên 3 bạn bitches này chỉ dám bêu bạn nào ko có quyền lực j nhiều thôi, như "The divo" Đức Tuấn chẳng hạn, chứ Đàm đụng vô lại mệt nhau
    I need a Doctor
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3,270 Bài viết

• 16,823 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018

bitches in town có làm show về HNH nghe phát chối, coi xong tui ngán bà cố CT này luôn, ko biết các show khác thế nào. Tính ra nước cờ này PR cho ĐN đường phố giờ đến bên Mỹ cũng biết rồi đó.
    • 92 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Ke ke,mụ nói thế cô myle lại mất công chụp rồi post lên là ng ta nghe nhạc giao hưởng bằng máy way đĩa than đấy,ng có trình độ phải khác chứ.
  • Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5