TIN TÀI TRỢ.

Trọng Nghĩa: Tôi chưa ký hợp đồng với Quang Lê lẫn Đàm Vĩnh Hưng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 21.5K Lượt đọc
  • 99 Trả lời

• Trang 2/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 5

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 265 Bài viết

• 329 Được cảm ơn

Trích bài trên kênh 14
    "Đón nhận những lời lẽ nặng nề từ "đàn anh" một cách bình thản, Quang Lê vẫn một mực bảo vệ câu trả lời đã đưa ra trước đó.Quang Lê chia sẻ: “Tôi đã viết trên trang cá nhân rồi, nếu Hưng thuyết phục được Nghĩa, tôi sẽ để Nghĩa đi về phía Hưng chứ không đứng đây để tranh giành.
    Tôi không có thói quen dùng tiền hay thế lực để ép bất kỳ ai cả, cũng chẳng bao giờ nghĩ tôi giúp Nghĩa thì Nghĩa phải theo tôi.
    Những gì đã làm cho Nghĩa tôi cũng chẳng trưng ra như ai đó. Tại sao phải cho cả thế giới biết? Tôi không phải tuýp người giúp đỡ người này người nọ rồi đi khoe.
    Tôi làm bằng chính cái tâm của mình. Còn nếu ai đó muốn biết chi tiết hơn, hãy tự đi hỏi em ấy.
    Và bây giờ, sau những gì tôi giúp đỡ Nghĩa, em ấy quyết định đầu quân vào một công ty khác, tôi vẫn thấy hạnh phúc. Cái quan trọng là Nghĩa có người dìu dắt và giúp đỡ.
    Tôi xin khẳng định lại một lần nữa, Quang Lê không tranh giành gì với Hưng cả và hoàn toàn tôn trọng quyết định của Nghĩa. Nếu Hưng đón được Nghĩa, tôi mừng cho Hưng.
    Còn nếu Nghĩa chọn tôi vì em đang hát Bolero trong khi tôi được khán giả yêu mến gọi là “Ông hoàng Bolero” thì cũng chẳng có gì sai”.
    Đề cập đến những con số từ phía Mr Đàm trưng ra để chứng minh cho việc Quang Lê và Trọng Nghĩa đã có sự ràng buộc, anh cho hay: “Nếu tôi làm cho Nghĩa thì làm gì có chuyện chỉ dừng ở con số đó. Phải có xe, phòng ở sang trọng và tiền để Nghĩa học thêm nữa chứ.
    3,5 triệu ở Sài Gòn sao sống được, mà chi phí mỗi tháng phải trên 20 triệu. Nếu Nghĩa cần giúp đỡ gia đình, tôi còn phải lo nhiều hơn nữa. Lo cho một người không phải chỉ bằng lời nói mà phải có hành động thật sự".
    Ở thời điểm hiện tại, khi Đàm Vĩnh Hưng đã quyết định dứt tình với Nghĩa, gặp mặt Quang Lê sẽ làm lơ thì nam ca sĩ gốc Huế vẫn khẳng định, sẽ chào khi gặp lại Mr Đàm và sẵn sàng giang tay đón nhận Nghĩa.
    "Xét cho cùng, ai cũng cần một tấm lòng”, anh nói.""
    Giữa QL và ĐVH mình k biết nên nghe bên nào vì 2 bên đều có lý riêng nhưng khi nghe lời lẽ của QL thì cảm giác êm diu hơn chứ ĐVH chợ búa quá .

Hoa đủ nắng sẽ nở
    Chong chóng đủ gió sẽ quay
    Tình yêu đủ yêu thương hạnh phúc sẽ đến

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1,420 Bài viết

• 3,302 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    QL đáp trả kiều này thì mơis thấy từ trước tới giờ Đờm chưa bao giờ thay đổi được cái tính vô học từ trong trứng nước của Đờm cả , lúc ca sĩ nào đang lên thì bợ đits, sau thì chuyển sang đá đits, nhạc sỹ lớn nhận xét về đàn em mà Đờm cũng chổng mông tru tréo réo rắt tên ông ấy trên mạng XH, đòi từ mặt, mặt Đờm có cờ hó nó thèm nhìn mà đòi ko thèm nhìn mặt người khác, nổi hứng lên thì nhào vào hôn sư hôn sãi...rồi còn bao nhiêu chuyện đẹp mặt nữa kể ko xuể.

Trước giờ ghét nam ca sĩ nào hát dở thôi, ai dè tư cách của Đờm còn kinh khủng hơn giọng hát của Đờm gấp trăm lần
    I need a Doctor
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 256 Bài viết

• 361 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Copy y chang Đan Nguyên từ giọng ca đến cách để tay ngay bụng cũng y xì, mình không thích nghe những người hát bắt chước, nếu chỉ thần tượng ai đó thì mình ko nói nhưng nếu muốn làm ca sĩ thì phải có giọng ca hoặc phong cách đặc trưng của riêng họ, nếu đưa lên sân khấu hát chung với giọng thiệt không biết họ có cảm thấy quê không ?
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 1,319 Bài viết

• 5,169 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Việc trả lời phỏng vấn này sẽ vô tình đánh mất đi nhiều cơ hội cho sự nghiệp của em. Đồng thời cũng thể hiện em chưa thể là một ca sỹ đủ tầm để trở thành chuyên nghiệp vì cách ứng phó với truyền thông quá tệ của em.

Từ nạn nhân, em vô tình biến mình trở thành người đối đầu trong cuộc chơi này. QL và Đàm đều những người có ảnh hưởng đối với nền giải trí. Hai người này e dè nhau, và ai đó muốn giúp em thì lại e dè hai người này.

Nếu em khéo léo thì cách trả lời tốt nhất là miễn bình luận về chuyện này. Dù thích ai ghét ai thì cũng nên thảo mai nói rằng " em vô cùng thần tượng cả QL và Đàm, được làm học trò của ai cũng là vinh dự vô cùng lớn đối với em", rồi sau đó lựa ai là quyền của em.

Nếu em muốn còn cơ hội trở thành ca sỹ thì cách tốt nhất là biến bài báo này thành tai nạn và em vô can.

Muốn khuyên em chân thành " nền giải trí truyền thông khó có chỗ cho sự thật thà, nếu đủ bản lãnh để thật thà thì cần phải vô cùng khéo".

"Tránh voi chả xấu mặt nào " . Thấy tiếc cho em .
    • Thành viên tích cực 2015
    • 9 năm
    • 5,253 Bài viết

• 12,466 Được cảm ơn

Cách đây hơn 10 năm có 1 lần gặp con mẹ Đàm ở Nha Trang, lúc ấy bả diễn ở hội chợ trong hậu đài sân vận động, gặp thì mình và mấy bạn khác cười lịch sự " Chào anh Hưng " rồi có đứa xin chữ ký thôi ( thời đó chưa có smartphone nên chưa chụp hình selfie như bây giờ ) , bả thấy khán giả hâm mộ, ko thèm nói câu nào, làm mặt chảnh ngước lên trời hông thèm dzòm ai đi một lèo , tội cho mấy đứa nhỏ ở quê lần đầu gặp " thần tượng " của nó.
    Tưởng đâu thời gian + tuổi tác sẽ làm thay đổi phần nào, ai ngờ càng ngày càng chảnh chó, không coi ai ra gì, trên thì nịnh hót, dưới thì doạ nạt, sỉ nhục người ta không ra gì, nhắm ko chơi lại người ta thì dùng tà thuật...
    Buồn cười hơn là mấy má nghệ sĩ a dua theo " đàn anh " chửi rủa QL như đúng rồi, thậm chí mấy má trans ( chuyển giới ) như con Minh Ngọc cũng đăng clip chửi người ta để bênh " anh Hưng"...Mình ko thích QL nhưng phải công nhận ít nhất trong việc này, Lê không đến nỗi sai, và thái độ không có xấu xa như cái đám ô hợp hùa theo chửi hôi kia.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 303 Bài viết

• 462 Được cảm ơn

Giới xướng ca vô loài ở sài gòn mà củng có nhóm lợi ích hả ?
    Rồi còn trò đại bàng ma củ hiếp ma mới sao ? cái trò đàn anh đàn em nửa chứ
    luật doanh nghiệp . luật đấu thầu đâu ? muốn thắng thầu lấy cậu NGHĨA thì phải
    chào giá ký hợp đồng ai đưa giá cao thì nó ký chứ quyền ghì mà nói tao xí rồi để đó
    theo kiểu trẻ trâu xí gái . con nhỏ nào củng đòi xí

Trung ương đâu ? vào quét sạch đám xưng hùng xưng bá kiểu xã hội đen Năm cam ,
    trã lại môi trường trong sạch và minh bạch cho các doanh nghiệp giải trí làm ăn chân chính
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1,420 Bài viết

• 3,302 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Lúc trước, Tình cờ đọc được một bài báo mẹ của một ca sỹ có nói đaij loại thế này:
    "Showbiz là một đại dương mà mỗi người là một con thuyền, ai cũng muốn nổi lên mặt biển, kể cả nhấn chìm lẫn nhau. Còn con đường học vấn thì không có sự đua chen hèn hạ đó, bình an và có ích cho cuộc đời."
    Giơf đọc mấy cái này ngẫm cũng đúng thật, cô í còn xài từ "đua chen hèn hạ" nữa, vụ này bề nổi thấy hèn với nhau thiệt, còn ko biết dưới đại dương kia sóng ngầm thế nào.
    I need a Doctor
    • 937 Bài viết

• 5,895 Được cảm ơn

Đúng là Nghĩa có quyền chọn lựa sẽ về với ai. Nhưng cũng do em cư xử không khéo léo, sống chưa biết điều mà ra. Thứ nhất kể cả ĐVH ko trả catse cho em khi hát cùng anh ta nhưng anh ta đã mua cho em quần áo và kỉ niệm em luôn bộ đồ, lo cho em chỗ ăn ở, thuê báo chí viết bài về sự kiện em và anh ta song ca, anh ta nhận đỡ đầu cho em. Dù sao hát cùng ĐVH cũng là cơ hội để tên em đc công chúng biết tới, cơ hội tốt của 1 ng còn đang vô danh. Catse của 1 ca sĩ vô danh bèo lắm em ơi, chắc chắn tính ra thì em vẫn lời chứ ko hề lỗ, em được bộ quần áo, được xuất hiện cùng ca sĩ có tên tuổi, được xuất hiện trên báo chí.. Thứ 2, giả sử em muốn về với QL nhưng đã trót nhận lời với ĐVH, thì trước khi về bên kia em cũng nên trao đổi qua với ĐVH về quyết đinh của mình. Chứ ko nên im im đi đêm với QL như vậy. Dù sao thì cũng ko thích em này lẫn QL và cả ĐVH.
    • 7 năm
    • 335 Bài viết

• 1,951 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi conduongmua Xem bài viết
    Đúng là Nghĩa có quyền chọn lựa sẽ về với ai. Nhưng cũng do em cư xử không khéo léo, sống chưa biết điều mà ra. Thứ nhất kể cả ĐVH ko trả catse cho em khi hát cùng anh ta nhưng anh ta đã mua cho em quần áo và kỉ niệm em luôn bộ đồ, lo cho em chỗ ăn ở, thuê báo chí viết bài về sự kiện em và anh ta song ca, anh ta nhận đỡ đầu cho em. Dù sao hát cùng ĐVH cũng là cơ hội để tên em đc công chúng biết tới, cơ hội tốt của 1 ng còn đang vô danh. Catse của 1 ca sĩ vô danh bèo lắm em ơi, chắc chắn tính ra thì em vẫn lời chứ ko hề lỗ, em được bộ quần áo, được xuất hiện cùng ca sĩ có tên tuổi, được xuất hiện trên báo chí.. Thứ 2, giả sử em muốn về với QL nhưng đã trót nhận lời với ĐVH, thì trước khi về bên kia em cũng nên trao đổi qua với ĐVH về quyết đinh của mình. Chứ ko nên im im đi đêm với QL như vậy. Dù sao thì cũng ko thích em này lẫn QL và cả ĐVH.
    Thì em ấy nhắn tin cho DVH nói là QL đang có ý định ký HĐ, vậy chẳng phải là thông báo hay sao? Em ấy làm sao mà biết được DVH lại sồn sồn lên như vậy. ẺM chờ DVH xác nhận xem là có ký HĐ hay không, mà DVH bận rộn, rồi có quá nhiều học trò nên chỉ cứ hứa miệng, và ít khi liên lạc. Gặp mình mà đi xin việc, cty cứ hứa hoài chứ không chịu gửi offer letter, hay hợp đồng gì hết, thì mình phải lo chứ.
    Động thái nhắn tin là để thăm dò xem ý của DVH như thế nào, nếu thích em ấy thì mau mau ký HĐ cho em yên tâm, còn không thì confirm từ chối để ẻm còn liệu đường mà qua bên QL.
    giới showbiz từ vn lẫn hải ngoại đều ủng hộ DVH và bài xích QL nhưng sao họ k đặt vào tình thế của em Nghĩa. 1 bên thì cứ ậm ừ, 1 bên thì tích cực, em chọn bên nào?
    Mà Q.L ăn ở ra sao mà sao nghệ sĩ nào cũng chê hết vậy trời?!
    • 9 năm
    • 444 Bài viết

• 1,198 Được cảm ơn

Tui chả biết em Nghĩa hát hay cỡ nào mà mới nhìn thấy mặt ẻm thôi là không muốn nghe hát rồi. Chán cái xô bít, như cái chợ. Chuyện không đâu mà làm mấy bài báo nói qua nói lại như dở người.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 827 Bài viết

• 1,430 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Phuc85 Xem bài viết
    Cách đây hơn 10 năm có 1 lần gặp con mẹ Đàm ở Nha Trang, lúc ấy bả diễn ở hội chợ trong hậu đài sân vận động, gặp thì mình và mấy bạn khác cười lịch sự " Chào anh Hưng " rồi có đứa xin chữ ký thôi ( thời đó chưa có smartphone nên chưa chụp hình selfie như bây giờ ) , bả thấy khán giả hâm mộ, ko thèm nói câu nào, làm mặt chảnh ngước lên trời hông thèm dzòm ai đi một lèo , tội cho mấy đứa nhỏ ở quê lần đầu gặp " thần tượng " của nó.
    Tưởng đâu thời gian + tuổi tác sẽ làm thay đổi phần nào, ai ngờ càng ngày càng chảnh chó, không coi ai ra gì, trên thì nịnh hót, dưới thì doạ nạt, sỉ nhục người ta không ra gì, nhắm ko chơi lại người ta thì dùng tà thuật...
    Buồn cười hơn là mấy má nghệ sĩ a dua theo " đàn anh " chửi rủa QL như đúng rồi, thậm chí mấy má trans ( chuyển giới ) như con Minh Ngọc cũng đăng clip chửi người ta để bênh " anh Hưng"...Mình ko thích QL nhưng phải công nhận ít nhất trong việc này, Lê không đến nỗi sai, và thái độ không có xấu xa như cái đám ô hợp hùa theo chửi hôi kia.
    Hưng cũng vậy, lần đó đi coi LSX với mấy nhỏ bạn, lúc đó cô Đàm cũng có chút tên tuổi rồi, bữa đó lúc sắp hết chuong trình mấy con bạn kéo nhau ra phía sau hậu đài tính chụp hình voi mí ca sĩ, gặp cổ đứng đó nên nhỏ bạn chạy tới xin chụp hình chung, cổ lúc đó đang nt đt nghe yêu cầu vậy nên mặt bã nhăn nhó ra vẽ khó chịu, Hưng thấy vậy Hưng bỏ ra chổ khác cho mấy con bạn tự tụi nó chụp luôn, kể từ đó Hưng ghét mẽ luôn chứ lúc truoc hông có ghét, mấy đứa chãnh chó như vại có cho tiền vàng bạc kêu Hưng nghe nhạc của nó thà Hưng nghe con chó nó sũa còn vui tai hơn
    Đàm thị kiều Hưng
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5 năm
    • 605 Bài viết

• 3,082 Được cảm ơn

cách đây hơn 10 năm tui thấy bà Đàm còn bèo và quỵ lụy khán giả lắm mà. Hồi năm 2001-2002 bả vô kí túc xá trường tui biểu diễn mà có ai thèm ngó bả, lúc đó người ta vây Nguyễn Phi Hùng, Siu Black, Đan Trường.....nhìn bả lúc đó vừa bần bần vừa dị dị không có chút sáng sủa nào tự nhiên một thời gian sau hổng biết sao nổi tiếng
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 260 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Lại có thêm hay ho rồi đây. Cá nhân tuy không thích mợ đàm lắm. Dù gì nhiều bài nghe cũng được
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1,420 Bài viết

• 3,302 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi myle1910 Xem bài viết
    Tui chả biết em Nghĩa hát hay cỡ nào mà mới nhìn thấy mặt ẻm thôi là không muốn nghe hát rồi. Chán cái xô bít, như cái chợ. Chuyện không đâu mà làm mấy bài báo nói qua nói lại như dở người.
    Ơ vậy phải xem lại cái cách nghe nhạc chỉ nhìn mặt và ngoại hình như thím, rồi đứa nào cũng chăm chăm về cái ngoại hình thì showbiz nó tạp nham, như cái chợ là đúng thôi là đúng thôi

Trích dẫn Nguyên văn bởi hamom Xem bài viết
    cách đây hơn 10 năm tui thấy bà Đàm còn bèo và quỵ lụy khán giả lắm mà. Hồi năm 2001-2002 bả vô kí túc xá trường tui biểu diễn mà có ai thèm ngó bả, lúc đó người ta vây Nguyễn Phi Hùng, Siu Black, Đan Trường.....nhìn bả lúc đó vừa bần bần vừa dị dị không có chút sáng sủa nào tự nhiên một thời gian sau hổng biết sao nổi tiếng
    Sau bợ đít PT mãi ( thời gian này PT đang rất nổi) thì nổi lên chung, hồi liveshow PT sinh em bé xong, làm liveshow Người đàn ông trong bóng đêm đang hát vơis Minh Thuận thì mưa quá trời, thím Đờm còn ỗng ẹo chạy tới che dù xí hát chung fan PT mới đeer ý tới nhiều hơn, ai dè năm sau thì thím Đờm trở mặt cái rụp Bơi vậy ở đowif sợ gì chỉ sợ gặp con tiểu nhân
    I need a Doctor
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9,583 Bài viết

• 16,087 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi DAM-THI-KIEU-HUNG Xem bài viết
    Hưng cũng vậy, lần đó đi coi LSX với mấy nhỏ bạn, lúc đó cô Đàm cũng có chút tên tuổi rồi, bữa đó lúc sắp hết chuong trình mấy con bạn kéo nhau ra phía sau hậu đài tính chụp hình voi mí ca sĩ, gặp cổ đứng đó nên nhỏ bạn chạy tới xin chụp hình chung, cổ lúc đó đang nt đt nghe yêu cầu vậy nên mặt bã nhăn nhó ra vẽ khó chịu, Hưng thấy vậy Hưng bỏ ra chổ khác cho mấy con bạn tự tụi nó chụp luôn, kể từ đó Hưng ghét mẽ luôn chứ lúc truoc hông có ghét, mấy đứa chãnh chó như vại có cho tiền vàng bạc kêu Hưng nghe nhạc của nó thà Hưng nghe con chó nó sũa còn vui tai hơn
    Tao cũng từng chứng kiến, và nhiều chiện khác nữa nên giờ tao ghét kinh niên luôn, hết thuốc chữa mày ơi
    1472952_455152651258174_702817447_n1526242_394446977354920_1107079274_n
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 91 Bài viết

• 395 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Phuc85 Xem bài viết
    Nhắc tới Jerry Minh Ngọc mới nhơ hồi chưa chuyển giới thấy chị ta ăn nói điềm đạm, dễ thương sao bây giờ chuyển rồi tự nhiên trở lênđ anh đá, lố lăng như vậy ta? Coi mấy cái blog Youtube của chị ta thấy cứ y như con bóng ở hội chợ vậy! Thật khó hiểu? Con gái thật người ta ó vậy đâu.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 173 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Chân dung anh chàng khiến Mr Đàm mâu thuẫn Quang Lê
    Trọng Nghĩa chuyên đi hát và bán kẹo kéo dạo tại thành phố Long Khánh – Đồng Nai.

Mâu thuẫn giữa Đàm Vĩnh Hưng và Quang Lê về việc “giành giật” anh chàng hát dạo bán kẹo kéo Trọng Nghĩa đang thu hút sự chú ý của dư luận.
    gjuy1_ftlm
    Nghĩa và Thomas Tâm Nguyễn (áo trắng) - người đã giới thiệu anh cho Đàm Vĩnh Hưng.
    Việc làm hai tên tuổi lớn trong làng nhạc Việt lời qua tiếng lại khiến Trọng Nghĩa trở thành cái tên gây chú ý với nhiều khán giả yêu thích dòng nhạc vàng. Ngay lập tức, những thông tin về chàng trai này cũng được cư dân mạng săn lùng.

Trọng Nghĩa sinh năm 1994, hiện đang sinh sống tại Long Khánh, Đồng Nai. Sở hữu ngoại hình chân chất, chất giọng hay và có chút phong trần, Trọng Nghĩa đi hát dạo để bán kẹo kéo nhiều năm.

Có giọng ca được cho là giống ca sĩ hải ngoại Đan Nguyên, Trọng Nghĩa thường xuyên thể hiện các ca khúc nổi tiếng của ca sĩ hải ngoại này như Chuyện hoa sim, Căn nhà màu tím, Nối lại tình xưa,…
    soxx4_mnsh
    Nghĩa và người bạn chuyên phụ giúp mình bán kẹo kéo tại Long Khánh.
    Mỗi lần đi hát dạo, giọng hát giống Đan Nguyên của Trọng Nghĩa lại khiến nhiều người bất ngờ. Không it lần Nghĩa được khán giả yêu cầu hát thêm nhiều ca khúc khác. Nhiều người còn phong cho Trọng Nghĩa danh hiệu “Đan Nguyên đường phố”.

Để “quảng bá” cho hình ảnh của mình, Trọng Nghĩa thường xuyên nhờ người bạn đi cùng mình ghi lại những phần trình diễn đường phố và đăng tải trên Youtube.

Kênh Youtube của Trọng Nghĩa hiện có gần 4.000 người đăng kí theo dõi và có nhiều video đạt lượt xem lên đến vài trăm nghìn. Kênh Youtube này của Nghĩa mang lại cho anh chàng thu nhập khá tốt.

nmgh2_gkmu
    Trọng Nghĩa và nhạc sĩ Lương Bằng Quang.
    Trọng Nghĩa thậm chí còn có một fanpage với 7 nghìn lượt like. Mỗi bài đăng tải của Nghĩa đều nhận đều nhận được những phản hồi tốt từ phía cư dân mạng. Thông qua fanpage này, nhiều bạn trẻ khắp nơi yêu thích giọng ca của Nghĩa thường xuyên gửi yêu cầu cho anh chàng thể hiện thêm nhiều hit của Đan Nguyên khác.

Thời gian gần đây, Trọng Nghĩa được nhiều người biết tới và có vài lần anh chàng lên TP.HCM để thu âm các ca khúc tại studio của nhạc sĩ Lương Bằng Quang.

nguồn: http://danviet.vn/sao-giai-tri/chan-...le-606468.html
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,549 Bài viết

• 8,354 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Hơi lạc đề tí nhưng mà tui không thể nghe được Đan Nguyên hát quá 1p. Giọng nghe như cố tình đè xuống để nghe nó não tình, mắc mệt gì đâu. QL cũng vậy, nghe điệu chảy nhớt. Mỗi lần bước lên xe thằng em rể là nó mở QL để tra tấn tui, tui chửi nó hoài. Nghe QL hát bài Giọt lệ đài trang và của Chế Linh đi, 1 trời 1 vực luôn. Đã vậy chữ giọt lệ đài trang hát còn bị phô nữa. Hay bài Thôi em hãy về mới thấy QL hơi ngắn cỡ nào so với Chế Thanh. ĐVH thì lúc trước thích nghe 1 vài bài, còn bây giờ thì không thích bài nào nữa. Nói chung 3 mợ có lùm xùm trong này tui không ưa ai, toàn bánh bèo
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,219 Bài viết

• 3,008 Được cảm ơn

“Tin ơi !! Tin à!! Hưng vừa ngủ được một giấc ngủ rất ngon và rất tự nhiên... Không cần sử dụng thuốc ngủ như mọi ngày! Cám ơn Tin iu dấu của Hưng!
    mr-dam-bat-ngo-noi-yeu-mai-mai-duong-trieu-vu
    Đêm qua anh Hoài Linh cũng gọi điện thoại và nói chuyện với Hưng khá nhiều! Hưng đang rất OK! Yên tâm hát tốt nhen! Hẹn gặp Tin iu quý tại Hawai ngày 6!!! Love you foreverrrrrrrr! (Yêu mãi mãi –pv). Cám ơn sự chia sẻ, động viên và thấu hiểu của tất cả mọi người nhé… Mọi người yên tâm nhé! Không quan tâm và không nhắc đến những đề tài không vui nữa…

---------------------------------------------
    Đọc stt mợ sao thúi rùm á.

2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 846 Bài viết

• 1,460 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dom.vo Xem bài viết
    Thì em ấy nhắn tin cho DVH nói là QL đang có ý định ký HĐ, vậy chẳng phải là thông báo hay sao? Em ấy làm sao mà biết được DVH lại sồn sồn lên như vậy. ẺM chờ DVH xác nhận xem là có ký HĐ hay không, mà DVH bận rộn, rồi có quá nhiều học trò nên chỉ cứ hứa miệng, và ít khi liên lạc. Gặp mình mà đi xin việc, cty cứ hứa hoài chứ không chịu gửi offer letter, hay hợp đồng gì hết, thì mình phải lo chứ.
    Động thái nhắn tin là để thăm dò xem ý của DVH như thế nào, nếu thích em ấy thì mau mau ký HĐ cho em yên tâm, còn không thì confirm từ chối để ẻm còn liệu đường mà qua bên QL.
    giới showbiz từ vn lẫn hải ngoại đều ủng hộ DVH và bài xích QL nhưng sao họ k đặt vào tình thế của em Nghĩa. 1 bên thì cứ ậm ừ, 1 bên thì tích cực, em chọn bên nào?
    Mà Q.L ăn ở ra sao mà sao nghệ sĩ nào cũng chê hết vậy trời?!
    Đọc tin nhắn thì thấy TN có nhắn tin cho ĐVH thông báo là QL muốn ký hợp đồng với em ấy. ĐVH hồi đáp là : " em cứ bảo với QL là em đã ký hợp đồng với anh và anh chồng chị Hồng Ngọc rồi". ĐVH sẽ không hiểu được là em ấy muốn về với QL khi em ấy nhắn nội dung như vậy. Không biết tin nhắn còn kéo dài không, đọc phần được chụp lại thì chỉ thấy ĐVH vẫn đinh ninh TN về với đội của mình.

11695454_715261335269841_7407197970426746584_n

11693971_715261391936502_7255570304523678537_n
  • Trang 2/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 5