TIN TÀI TRỢ.

Trizzie Phương Trinh chính thức hé lộ bạn trai mới sau 6 năm ly hôn Bằng Kiều

• 0 Lượt chia sẻ
  • 12.8K Lượt đọc
  • 53 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 10,560 Bài viết

• 12,940 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Thông qua hình ảnh chụp từ phía sau được Trizzie Phương Trinh chia sẻ, bạn trai của cô sở hữu chiều cao rất ấn tượng và thân hình vạm vỡ.

Ngày 25/11, trên trang cá nhân, giọng ca hải ngoại
    Trizzie Phương Trinh lần đầu đăng ảnh sánh đôi cùng bạn trai mới. Tuy nhiên, cô vẫn tỏ ra kín tiếng khi chưa chịu tiết lộ diện mạo người yêu.

Thông qua hình ảnh chụp từ phía sau, nhiều người dự đoán bạn trai của nữ ca sĩ là người ngoại quốc. Trizzie Phương Trinh khá nhỏ bé khi sánh bước cùng nửa kia.

LPcDZqVyu5N7EvLDTbd13DxprgzlN_JI-mX2Z5rpJg2SGtYSYfcHEm7KkFdnwRwq_PlGtqhgofXZreMAcHlFereB-FDQWCI
    Bạn trai của Trizzie Phương Trinh có chiều cao ấn tượng, thân hình vạm vỡ.

Vợ cũ Bằng Kiều cũng không giấu được niềm hạnh phúc bên tình yêu mới. Cô viết: "Hạnh phúc bắt đầu từ bạn. Không phải từ các mối quan hệ của bạn, không phải từ công việc của bạn, không phải từ tiền bạc của bạn, mà là từ chính bạn".

Phía dưới hình ảnh, Trizzie Phương Trinh nhận được nhiều lời chúc mừng từ đồng nghiệp và người hâm mộ. Đa số đều bày tỏ hi vọng trong thời gian tới cô sẽ sớm công khai diện mạo bạn trai.

Trước đó, vào cuối tháng 10 vừa qua, Trizzie Phương Trinh chính thức chia sẻ niềm vui tìm được ý trung nhân trên mạng xã hội. 6 năm sau cuộc hôn nhân đổ vỡ với Bằng Kiều, giọng ca hải ngoại đã chịu mở lòng với người đàn ông khác.

Trizzie Phương Trinh có bài viết rất dài trên trang cá nhân, hạnh phúc khi kể về tình yêu của mình. Nhưng điều đặc biệt, cô thể hiện sự trân quý dành cho Bằng Kiều, xin phép chồng cũ cho người đàn ông ấy được chăm lo, dạy dỗ các con khi nam ca sĩ vắng mặt.

"Xin phép ông bạn Bằng Kiều cho anh ấy được phụ lo và giúp em dạy dỗ các con của chúng ta khi anh vắng mặt. Anh yên tâm là tình cảm của mẹ sẽ không bị chia sẻ mà ngược lại các con sẽ có thêm một người để yêu thương chúng", Trizzie Phương Trinh nhắn gửi.

j6M7QAMMsO6zosX5g2Rdijcbe-_6ub5Sudz1H8kp3Kn24xV74ytPKUaedsYqa3oc6_2UpDyiCEBWhTk6mdxxGT3NqUxPIw
    Trizzie Phương Trinh và Bằng Kiều có với nhau 3 cậu con trai.

Nữ ca sĩ tâm sự, cô từng dặn lòng sẽ không yêu ai nữa, nhưng rồi người đàn ông đặc biệt ấy bỗng dưng xuất hiện, khiến cô mạnh dạn mở lòng thêm một lần.

"Anh đã đến đúng lúc, trong những chuỗi ngày đau buồn và hụt hẫng nhất trong đời anh đã làm bờ vai cho em tựa, ở bên cạnh để an ủi và lo cho 4 mẹ con em. Vòng tay anh đã mở rộng để ôm mấy mẹ con em vào lòng và cho em cảm nhận được như thế nào là tình yêu", Trizzie Phương Trinh bộc bạch.

Đồng thời Trizzie Phương Trinh cũng cho biết, người mới chiếm được cảm tình của 3 cậu con trai, điều này không phải ai cũng làm được. Ngay lập tức, Bằng Kiều cũng gửi lời chia vui đến vợ cũ, đồng thời cảm ơn vì đã luôn dành cho nhau sự tử tế.

sBaeCbX0TEYLYWmnBE0G_rxaIHobuO7ckWAECwUFshcR27K4FNAs6jc11h8Au_w5h3KRGGtm0pFCcj7FcB7ayFsBpYzUxA

Sau hôn nhân đỗ vỡ, Bằng Kiều và Trizzie Phương Trinh vẫn giữ quan hệ bạn bè, cùng nhau chăm sóc các con. Năm 2017, Bằng Kiều có tình yêu mới với Hoa hậu Dương Mỹ Linh nhưng cả hai cũng đã chia tay sau đó. Hiện tại, nam ca sĩ vẫn "độc thân vui vẻ" và tập trung cho công việc ca hát.

N.Lynh
    https://2sao.vn/vo-cu-bang-kieu-chinh-thuc-he-lo-ban-trai-moi-sau-6-nam-ly-hon-n-203497.html

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6,641 Bài viết

• 10,102 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    yfjfu0RIep-5-oqdZxLVNH3gmDtc6G-m5Or8jZHWYh78viwMUl-ZafuUR4RFxAPPOUpf5F7YFrIDSUsG20Qka_tsCfPRuw
    cánh chị em giờ ai cũng quen toàn trai trẻ, mấy lão trai già chỉ thích cỏ non
    Thư viện https://cauchuyenhoanggia.blogspot.com/
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 765 Bài viết

• 1,436 Được cảm ơn

Bã nói kém 24t chứ đâu có noái kém mình 24t đâu nè há há mừ noái gì thì noái cao hơn thằng Kiều lùn là thấy ưng mắt rùi há há há
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 706 Bài viết

• 2,174 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    cô trizzie (hơn mình 22 tuổi gọi cô là đúng rồi) vẫn còn trẻ đẹp nên có bạn trai là đúng thôi
    Lão già 60-70 tuổi vẫn còn yêu đương những đứa 20, 30 bằng tuổi con cháu thì các chị em 50-60 tuổi cũng vẫn có quyền yêu đương chứ sao. Nam nữ giờ bình đẳng rồi còn sức khỏe là còn yêu và sex được chứ không phải cứ mãn kinh là hết, mà giờ kéo dài được độ tuổi mãn kinh hay sao ý
    Cô Trizzie sinh năm 1966 vậy bạn trai sinh năm 1990?
    • 851 Bài viết

• 3,050 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nữ lớn tuổi độc lập tài chính vẫn thích trai trẻ đẹp
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 543 Bài viết

• 1,451 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    trời, sinh năm 1966? còn già hơn má tui
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 7,077 Bài viết

• 15,133 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    • 6,641 Bài viết

• 10,102 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Tu_Ca_Thuong_Hai Xem bài viết
    Nữ lớn tuổi độc lập tài chính vẫn thích trai trẻ đẹp
    mấy năm gần đây, 99% các chị em vn lẫn nước ngoài >30 tuổi đều cặp / cưới trai nhỏ tuổi hơn... dĩ nhiên là họ có tài chính, có quyền chọn trai trẻ đẹp khỏe mạnh, nhưng m nghĩ 1 phần cũng do cánh đàn ông chỉ khoái cỏ non.
    M đánh giá cao các ông chọn vợ >30 tuổi, họ có suy nghĩ chín chắn hơn về trách nhiệm gia đình & con cái.
    p/s: Trizzie cứ yêu đi vì cuộc đời cho phép... hạnh phúc giúp phụ nữ yêu đời hơn nhiều.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,457 Bài viết

• 21,438 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Mình thì lại thấy gu của chàng trai này là bình thường. Rất nhiều người có sở thích lái máy bay

Bạn tui vừa lấy chồng được hơn một năm. Nó phát hiện ra chồng của nó (sn 1986) có sở thích là hẹn hò với gái già, Chồng của nó, 33 tuổi, toàn lên mạng kiếm gái già đã li dị chồng, lớn tuổi, tầm 40-50 tuổi. Chồng nó ko thích gái trẻ đẹp, mà toàn thích gái già.

Đây cũng chỉ mà một trong các xu hướng tình dục, giống như đồng tính, ấu dâm...
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 7,077 Bài viết

• 15,133 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Lý do là vì các chị ngoài 30 đã tự chủ kinh tế, độc lập, tự tin. Biết mình muốn j cần j.
    Ko kiểu nhõng nhẽo nay nắng mai mưa mơ mộng hão huyền bạ tí thì ghen như các em trẻ.

Các bạn trai thấy những phụ nữ ngoài 30 quyến rũ hơn hẳn các bạn gái trẻ.

Vì vậy các bạn gái trẻ nên xem lại mình, xem tại sao mình mất giá như vậy đi.
    • 3,457 Bài viết

• 21,438 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Honey.Bee Xem bài viết
    Lý do là vì các chị ngoài 30 đã tự chủ kinh tế, độc lập, tự tin. Biết mình muốn j cần j.
    Ko kiểu nhõng nhẽo nay nắng mai mưa mơ mộng hão huyền bạ tí thì ghen như các em trẻ.

Các bạn trai thấy những phụ nữ ngoài 30 quyến rũ hơn hẳn các bạn gái trẻ.

Vì vậy các bạn gái trẻ nên xem lại mình, xem tại sao mình mất giá như vậy đi.
    Còn một lí do nữa là gái già đã li dị chồng thì thiếu thốn se.x và tình cảm nên dễ hẹn hò, ko õng ẹo như mấy em trẻ

Chưa kể nhiều thằng nó ko có tiền chơi gái mại dâm, nên lên mạng kiếm gái già miễn phí cho đỡ tốn tiền
    • 851 Bài viết

• 3,050 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Già muốn quen trẻ để được công khai facebook thì cần có kinh tế mạnh thì bên trẻ mới đồng ý. Còn không chỉ chịch dạo lén lút qua đuờng
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 260 Bài viết

• 870 Được cảm ơn

Hình như BK nhỏ tuổi hơn Trizzie, mình không nghĩ phụ nữ thành đạt chọn trai trẻ là xu hướng, mình nghĩ nó liên quan đến nhu cầu cá nhân, khi còn trẻ nhu cầu tiền bạc, học tập, sự nghiệp thường được đặt lên hàng đầu, họ lựa chọn các đối tượng có điều họ cần, khi điều kiện vật chất được thỏa mãn, thì họ lại ưu tiên các nhu cầu khác, như trẻ khỏe, đẹp trai đáp ứng nhu cầu tình cảm và sinh lý.
    Còn đàn ông thì đơn giản hơn nhiều, dù họ nghèo giàu già trẻ thì hầu hết đều ao ước gái trẻ đẹp hot.
    • 3,263 Bài viết

• 8,066 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi little_oyster Xem bài viết
    Còn một lí do nữa là gái già đã li dị chồng thì thiếu thốn se.x và tình cảm nên dễ hẹn hò, ko õng ẹo như mấy em trẻ

Chưa kể nhiều thằng nó ko có tiền chơi gái mại dâm, nên lên mạng kiếm gái già miễn phí cho đỡ tốn tiền
    Không hẳn. Bạn mình mấy người 45-48 tuổi yêu các anh kém mấy tuổi. Các anh này đều quản lý tầm trung. tài sản tốt. lưong cao gái trẻ công sỏ theo đầy nhưng các anh bảo kém tinh tế và hiểu biết, cũng kg đằm , kg như mấy chị già bạn mình kkk. Minh thấy họ yêu nhau rất yên bình. kg có đoạn ghen tuông giận dỗi sóng gió như các bạn trẻ hay làm mình làm mấy.
    .AMA shop ƯU ĐÃI VÁY, SƠ MI CHỈ CÒN 240-260 k.
    How can you just walk away from me ,

When all I can do is watch you leave!
    Cos we've shared the laughter and the pain ,and even shared the tears. (Phil Collins)
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,917 Bài viết

• 6,611 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Rùa Xem bài viết
    Không hẳn. Bạn mình mấy người 45-48 tuổi yêu các anh kém mấy tuổi. Các anh này đều quản lý tầm trung. tài sản tốt. lưong cao gái trẻ công sỏ theo đầy nhưng các anh bảo kém tinh tế và hiểu biết, cũng kg đằm , kg như mấy chị già bạn mình kkk. Minh thấy họ yêu nhau rất yên bình. kg có đoạn ghen tuông giận dỗi sóng gió như các bạn trẻ hay làm mình làm mấy.
    Phụ nữ tự tin, hiểu biết sẽ có sự cuốn hút riêng. Ví dụ các anh chia sẻ 1 vấn đề gì đó thuộc tầm các anh mà có người hiểu ngay, nói chuyện được nó sẽ khác 1 em chân dài não ngắn ngồi im chả biết nói năng gì. Bù lại các em có sắc đẹp tuổi trẻ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của chumnhotrengian
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6,641 Bài viết

• 10,102 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yanhua Xem bài viết
    Còn đàn ông thì đơn giản hơn nhiều, dù họ nghèo giàu già trẻ thì hầu hết đều ao ước gái trẻ đẹp hot.
    Không hẳn. Bạn mình mấy người 45-48 tuổi yêu các anh kém mấy tuổi.
    các lão trung thành sở thích gái trẻ nên các chị đâu còn lựa chọn nào khác.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 260 Bài viết

• 870 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Teddy.Love.Jerry Xem bài viết
    Không hẳn. Bạn mình mấy người 45-48 tuổi yêu các anh kém mấy tuổi.
    các lão trung thành sở thích gái trẻ nên các chị đâu còn lựa chọn nào khác.
    Mình nghiêm ra 1 điều đàn ông da đen da trắng, da vàng cũng đều là giống đực, đều thích trẻ đẹp. Nhìn mấy ông tây già sang VN bỗng nhiên có giá, toàn cặp với gái trẻ hơn mấy chục tuổi không à. Có cơ hội lựa chọn gái trẻ thì rất ít người chịu ưng gái già. 
    • 1,430 Bài viết

• 7,635 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi little_oyster Xem bài viết

Suy bụng ta ra bụng người ư? Nhưng bụng người đâu có giống bụng ta?

Chị này 6 năm trời chả date (hay ít ra ko công khai) trong khi ở Mỹ thì dễ ẹc á, có phải như ở VN đâu mà gái quá 30 1 tí mà bị chính chị em vùi dập thì đừng nghĩ rằng ng ta dễ

Date các em trẻ thì dễ, vì ít đòi hỏi cao, chứ phụ nữ độc lập, trông thân hình gọn gàng như chị này thì có mơ mà dễ cho mà date. Mà dễ thì sao. Già trẻ, trai gái dễ khó còn do gặp người nào. Mấy anh zai wtt hay lên mạng lèm bèm chê gái chắc kiểu mấy chị này cũng chả thèm

Gớm, phụ nữ ng ta đã sẵn sàng bỏ chồng, mà các mợ vẫn hoang tưởng ng ta thèm sex đến độ ai tán cũng đc. Mà dễ thì tưởng phải chấp nhận thằng già nhăn nheo bụng phệ chứ dễ mà giai trẻ cao to cường tráng thế này tôi cũng tình nguyện dễ dãi . ĐÚng là nói lấy được. Còn thèm bỏ tiền ra mua thì cũng như các anh bóc bánh, có gì mà phải xoắn mà phải bỉ kinh thế. Các cụ hay bảo có khi muốn mà ko đc nên lại đâm ra bỉ ng khác

PS: nói chung mặt mũi chưa nhìn, nhưng dáng dấp thì cũng xứng đôi hơn anh Kiều. Đàn ông có trẻ hơn nhưng cao to hơn thì nhìn cũng không bị chênh lệch mấy. Khu nhà tôi ở còn có chị Việt có con riêng lấy anh tây kém 10 tuổi, lấy xong ở nhà chăm con chồng đi làm nuôi. Mà thuê được chỗ chung cư tôi (2 phòng ngủ trở lên) thì cứ xác định lương rất cao nhé.
    • 1,430 Bài viết

• 7,635 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình nghiêm ra 1 điều đàn ông da đen da trắng, da vàng cũng đều là giống đực, đều thích trẻ đẹp. Nhìn mấy ông tây già sang VN bỗng nhiên có giá, toàn cặp với gái trẻ hơn mấy chục tuổi không à. Có cơ hội lựa chọn gái trẻ thì rất ít người chịu ưng gái già.
    Cái này là do gái Việt tự hạ giá mình thôi, chứ gái Mỹ còn lâu. Mà cùng tuổi nhau gái Việt trông như con gái Mỹ nếu ở độ tuổi 50-60. Lên diễn đàn thì rõ. 1 chị cả đống con, xác định date là rất mệt, nhưng ng ta chấp nhận, mà đã có mợ phỏng đoán là để sex free, trong khi rất thiếu logic lại bảo các chị già cũng thèm sex. Thế ai cần free hơn ai??? Tôi đồ rằng mấy mợ này chắc lựa chọn tây già bụng chảy xệ cho nó có cảm giác an toàn được yêu thương ) Nhưng cảnh báo chưa biết thằng nào tử tế bệnh hoạn hơn thằng nào
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4,547 Bài viết

• 17,992 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cái vấn đề chính là Tiêu chuẩn đẹp của các chị quê nhà nó khác đàn ông lớn lên ở Mỹ, Âu... Nên các chị nhìn thì chê già chứ quan trọng với đàn ông Tây thì đó là hấp dẫn. Hay các chị chê to béo thì đầy đàn ông lại cuồng với độ dư mỡ cả chục cân... Mọi suy đoán kiểu đó vừa khiếm nhã mà vừa thể hiện sự nông cạn khi quanh quẩn ao làng mà không đọc sách đọc báo gì luôn.
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3