TIN TÀI TRỢ.

Triệt phá đường dây người mẫu bán dâm nghìn đô

• 0 Lượt chia sẻ
  • 10.4K Lượt đọc
  • 31 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 55 Bài viết

• 125 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tu_Ca_Thuong_Hai Xem bài viết
    Khi nào báo có tin bắt đường dây người mẫu đi giá 10k USD trở lên mới hot các chị nhỉ

Công nhận một điều, thế hệ các em 9x dinh dưỡng đầy đủ nhìn được dáng xinh gái. Chứng tỏ gien của người Việt khá tốt
    10k $ thì chỉ có mỗi kì kì là tới đẳng cấp do01 thôi
    chứ chị tường 10k$ nó ít lắm í

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi evilfire Xem bài viết
    Kì kì lÀ ai vậy mẹ
    • 1,876 Bài viết

• 11,676 Được cảm ơn

ở web otofun chẳng thây ông nào chửi các em cả ,chỉ thấy chửi các anh CA thui lo bắt cướp khg bắt ,còn các mẹ ra sức chửi mấy ẻm làm giề các ảnh khg thích thì mấy e bán cho ai
    nên mình thấy hợp pháp đi cho rồi
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 405 Bài viết

• 3,643 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Sao nhiều người nghĩ đơn giản thế nhỉ? Dù có hợp pháp hóa mại dâm thì các em người mẫu, diễn viên vẫn cứ làm chui thôi bởi vì tiếng là người mẫu, diễn viên thì mới hét giá được cao và các đại gia mới thích. Chứ tiếng là cave thì các bác ý lại chả thèm cho dù về bản chất thì nó cũng là một
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,013 Bài viết

• 6,424 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi UyenUyen1008 Xem bài viết
    Sao nhiều người nghĩ đơn giản thế nhỉ? Dù có hợp pháp hóa mại dâm thì các em người mẫu, diễn viên vẫn cứ làm chui thôi bởi vì tiếng là người mẫu, diễn viên thì mới hét giá được cao và các đại gia mới thích. Chứ tiếng là cave thì các bác ý lại chả thèm cho dù về bản chất thì nó cũng là một
    Chính xác nhé.

mà page trc hình như có mẹ chê mấy em này ko ngon lắm mà sao đc những 1k, ấy là vì các em í có cái mác sinh viên, cựu sv, người mẫu ảnh, hot gơ ... Các "đại gia" là thích chén "sao" để khẳng định đẳng cấp...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1,420 Bài viết

• 3,302 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi evilfire Xem bài viết
    Có hai Kỳ Kỳ, một là Kỳ Kỳ trong film hai là kỳ Kỳ ngoài đời, Kỳ nào? phải... Kỳ Cục ko bợn ???
    I need a Doctor
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,369 Bài viết

• 2,750 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tranthuy0101 Xem bài viết
    cái này hay nhỉ, thằng bán có tội bị bắt, cái đứa mua chả bao giờ bị nêu tên nhờ
    Cái thằng mua râm với giá 1000$/lần thì hẳn là nó sống trên pháp lụt rồi
    I wanna ki.. you
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 4,674 Bài viết

• 4,654 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Mấy em ko bán râm thì lấy gì mà mua đồ hiệu, lấy gì mua phấn son
    Một nụ hôn phá tan khoảng cách giữa tình bạn và tình yêu
    • 1,876 Bài viết

• 11,676 Được cảm ơn

Các bác đàn ông VN ( Châu Á ) đa phần (xin lỗi các bố ở số ít nha )có tiền khg chơi gái
    mới lạ hình như ăn vô bản chat rồi có bố nào tuyên bố lúc thanh niên khg đi đi với gái MD ??? dạ thưa đa phần nhóe ,phỏng vấn nhiều ông rồi (thậm chí đi với gái MD để lấy kinh nghiêm đó , các mẹ đừng sốc ,chẵng qua các bố khg bao giờ khai thôi )sau này vợ con thì có số ít khg đi nữa (do khg cần nhu cầu ,kte),1 số vẫn đi
    càng có tiền càng chơi tợn ,1 lúc vài e ,trở thành đại gia thì khỏi nói ngoài ham các e ,nhưng các e cũng bu như kiến
    Nên nói thiệt chẳng nên cấm MD làm giề
    ps Ngoài lề chút xíu
    mình có ông bạn ngày trước kiếm xiền khỏi nói luôn giầu đến ghét ,quất 1 lúc 4
    cô vợ trẻ ,cưới đàng hoàng nha ,mà ba mẹ chịu cho cưới ,mua cho mỗi cô 1 cái nhà ,xe cộ đầy đũ chu cấp đàng hoàng heee giờ làm ăn that bại tuyên bố thôi các e đi lấy chồng khác đi đưa tụi e mỗi nguòi 1 chút vốn ,a giờ khg lo nổi các e nữa ,mà cô nào cũng tiếc ,có cô còn nói e vẫn chờ hiiiiiiiiiiiii
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1,420 Bài viết

• 3,302 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tinhconhukhongco Xem bài viết
    Theo bạn thì Kỳ Kỳ trong phim và ngoài đời, giá ai cao hơn?
    Mình đâu có mua dâm bao giờ nên sao biết được
    bảo đoán là ko dám đoans lun đoá
    I need a Doctor
    • 1,209 Bài viết

• 3,886 Được cảm ơn

cho dù các em lúc ý làm chui, cơ mà khi bị đội bắt quả tang đi khách, thay vì làm um lên chẳng có lợi lộc gì thì nhà nước mình có thể trừng phạt bằng cách truy thu thuế mấy ẻm.

Vừa ích nước, vừa lợi nhà.

Trích dẫn Nguyên văn bởi UyenUyen1008 Xem bài viết
    • 304 Bài viết

• 1,852 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sau này Việt Nam mà nợ công cao quá (bây giờ đã gần tới ngưỡng cảnh báo rồi) thì có khi các bác cũng phải tính hợp pháp hóa mại đậm để thu thuế mất thôi. Cứ 100% thuế tiêu thụ đặc biệt + 10% thuế VAT. Ấy có mà thuế thu còn nhiều hơn cả thu thuế từ ô tô í chứ. Cái này mình thấy đánh thuế TTĐB là hợp lý, chứ ai lại đi đánh thuế TTĐB vào nước ngọt, dở hơi.

Cứ hợp pháp hóa mại dâm, giải quyết nhu cầu chính đáng của tầng lớp trai chưa vợ, vợ chết hoặc bị vợ bỏ. Còn giai đã có vợ, chồng bà nào bà í tự quản lý. Chứ đừng vì các bà không quản lý được thì cấm, ha ha. Đúng giọng điệu của mấy đồng chí luôn chê Đ&NN nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2