TIN TÀI TRỢ.

Trang Trần: 'Khóc không giải quyết vấn đề'

• 0 Lượt chia sẻ
  • 140K Lượt đọc
  • 530 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 633 Bài viết

• 1,975 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Gauna Xem bài viết
    Đầu bà này ko biết có gì trong đó không mà đã đi cãi nhau với công an như vậy, vậy mà còn thanh minh với báo chí như vầy nữa.
    Đường 1 chiều cho dù có nửa đêm thì nó vẫn là một chiều. Với lại thường công an bắt taxi thì họ chỉ phạt tài xế thôi, bà này phải làm gì tinh tướng lắm thì CA mới còng tay lại cho bõ ghét.
    Tớ nghĩ là Trang Trần biết lỗi sai của mình, chẳng qua cố vin vào lý do gì đấy để xin bỏ qua thôi chứ không phải là không hiểu biết pháp luật, cũng giống như các bố các mẹ ở đây mà bị công an GT bắt thì cũng nghĩ là 1 lô các lý do bịa đặt hoặc vô lý ấy
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 5 năm
    • 3,797 Bài viết

• 5,181 Được cảm ơn

Bà này mà với Yanbi thì thành 1 cặp, bả lại hay riệu chè bợm nhậu nên có khi lúc đấy cũng tây tây rồi? Mà bả vẫn đang trong đồn sao đã có bài chia sẻ lên báo duoc rồi?
    • 2,465 Bài viết

• 6,549 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi DAM_THI_MI-HUNG Xem bài viết
    bởi ta nói xh có mấy thím như vậy nên dân đen bị đè đầu cởi cổ là vậy, Hưng lúc nào đi cũng đúng luật, thằng nào mà hốt Hưng tầm bậy tầm bạ là Hưng chữi vô bản mẹt o đó mà năn nỉ trả giá, còn mần sai thì kêu ghi biên bản đi đóng phạt chứ hông bao giờ cho mấy con chó 1 teng nào hết
    thím có đọc cái post # 15 của tôi không. Thím chỉ giỏi hấp tấp, nhanh nhảu đoảng
    news_264a65c0bd_2428b624_japan-sakura-005_21
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,321 Bài viết

• 2,771 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Nguồn: http://www.thanhnien.com.vn/van-hoa-...iu-536808.html

27/02/2015 10:16

(TNO) Sáng 27.2, Công an phường Hàng Buồm, Công an quận Hoàn Kiếm (Công an thành phố Hà Nội) cho biết đang tạm giữ đối với cựu người mẫu, diễn viên Trang Trần (30 tuổi, ngụ ở thành phố Hà Nội).

Theo Công an phường Hàng Buồm, Trang Trần bị tạm giữ do đã có hành vi lăng mạ cán bộ thuộc tổ công tác của Công an phường Hàng Buồm.

trangtran4_stpp
    Trang Trần trong vai diễn của một vở kịch

Trước đó, tối 26.2, khi tổ công tác của Công an phường Hàng Buồm làm nhiệm vụ đảm bảo an ninh trật tự trên địa bàn đã phát hiện chiếc taxi đi vào đường ngược chiều ở phố Đào Duy Từ, nên đã ra hiệu lệnh dừng xe, kiểm tra, xử lý theo đúng quy định.

Khi tổ công tác đang chuẩn bị đưa tài xế cùng chiếc taxi về trụ sở lập biên bản xử lý, cựu người mẫu, diễn viên đóng phim ‘Hương Ga’ là Trang Trần có mặt trên xe đã có những lời lẽ phản ứng gay gắt. Thậm chí là lớn tiếng lăng mạ tổ công tác.

Theo một số nhân chứng có mặt tại hiện trường kể lại, sau khi lớn tiếng lăng mạ tổ công tác Công an phường Hàng Buồm, Trang Trần bị tổ công tác đưa lên xe công vụ về trụ sở.

Hà An
    • 9,103 Bài viết

• 28,559 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Đóng xong phim Hương Ga, trình có vẻ lên hẳn, có việc để làm với công an luôn.
    If you don't love yourself, you will always be chasing people who don't love you, either.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 121 Bài viết

• 1,160 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đầu to mà óc bằng quả nho
    • 909 Bài viết

• 2,764 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đúng là người Việt nam ngày càng dữ.
    "Khi chúng tôi xuống taxi, phía công an muốn phạt lái xe vì đi vào đường cấm, còn tôi chỉ bênh và nói rằng đường đêm làm gì có ai đi sao không cho người ta đi..." -> Kiểu này đúng là : "luật là tao, tao là luật". Thế nếu có thằng nó cũng nghĩ nửa đêm làm gì có ai đi, nó phóng từ trong ngõ ra đâm vào thì sao? có ngoác mồm ra ăn vạ không? hay lại gọi côn đồ, đàn em đến để giải quyết theo kiểu luật "riêng".
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1,420 Bài viết

• 3,302 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Oh má ơi, giỡn hay sao mà nói chuyện ngang kiểu đó vậy trơiiiiiii, ý thức giao thông quá kém.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,687 Bài viết

• 11,737 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đi vào đường cấm công an phạt lại còn cái láo, rồi uýnh lộn. Xử nặng vào!
    Em chạy xe cũng bị công an phạt mấy lần nhưng mình cũng biết họ không phạt sai nên đành nộp phạt thôi, cá nhân em ko hề ghét cảnh sát giao thông và em cũng chưa thấy họ phạt sai cho em lần nào
    • 511 Bài viết

• 687 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi caccaccac Xem bài viết
    Tớ nghĩ là Trang Trần biết lỗi sai của mình, chẳng qua cố vin vào lý do gì đấy để xin bỏ qua thôi chứ không phải là không hiểu biết pháp luật, cũng giống như các bố các mẹ ở đây mà bị công an GT bắt thì cũng nghĩ là 1 lô các lý do bịa đặt hoặc vô lý ấy
    Có xin xỏ thì cũng bịa lý do em đau bụng cho em đi đường tắt cho nhanh, hoặc là em lơ ngơ không biết đây là đường cấm, chứ cái lý do đường đêm chả có ai nên cấm tôi cũng cứ đi như bà này thì là bất chấp luật pháp, cố tình vi phạm. Hồi xưa cũng thấy có thiện cảm với Trang Trần vì mấy vụ nói thẳng, nhưng mà giờ thì mất hết cả cảm tình rồi.
    • 314 Bài viết

• 160 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    vừa xem clip quay Trang Trần trong đồn công an. chửi bậy như hát hay. chịu rồi -_-
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,465 Bài viết

• 6,549 Được cảm ơn

Nếu vi phạm nhẹ sẽ bị xử phạt hành chính, còn có yếu tố hình sự sẽ chuyển hồ sơ lên công an quận tiếp tục điều tra.
    ủng hộ xử lý hình sự

công an họ không thích làm thì thôi, chứ thích xử lý hình sự thì Trang Trần sẽ được toại nguyện ngay
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 35 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chân dài não ngắn.
    • 11 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

trắc chị Trang Trần nghĩ mình là người "nổi tiếng" nên chị muốn là được đây mà. phát biểu báo cũng ngu, chân dài nhưng não không đc "dài" lắm thì phải.
    • 1,444 Bài viết

• 5,937 Được cảm ơn

Khi bạn sinh ra, bạn khóc mọi người cười.
    Hãy sống sao cho khi bạn chết đi, bạn cười...
    .
    .
    Và đám chủ nợ phải khóc.............
    • 931 Bài viết

• 3,769 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi caccaccac Xem bài viết
    Xin mời bạn "chiêm nhan" và thưởng thức:

Đúng là một con p.. "cặn bã"

6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 189 Bài viết

• 412 Được cảm ơn

Từ đầu e đã rất ghét bà này, lúc nào cũng tỏ vẻ mình manly đàn ông, cao thượng, rạch ròi, thẳng thắn, ưa việc nghĩa...ko chấp nhặt bọn đàn bà khác, thực chất thì bẩn tính, xấu tính, vô học, ăn thua ko ai bằng
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 271 Bài viết

• 570 Được cảm ơn

Em TT đã sai lại còn chửi bậy như vậy, giờ public cái video này lên mạng rồi, khả năng bị khởi tố hơi bị cao
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,465 Bài viết

• 6,549 Được cảm ơn

nghe cái clip mà khiếp quá. Ủng hộ 200% truy tố hình sự, cứ cho nó 1 vài năm tù cho nó sáng mắt nhé các anh công an. Nó chửi cả bố mẹ anh mà anh không cho nó vài năm tù là hơi bất hiếu đấy
    • 1,670 Bài viết

• 15,305 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chị chàng say món gì mà lâu tỉnh thế, não đi chơi luôn đầu ở lại rồi
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)