Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Trang Nhung được đại gia đưa đón bằng xe tiền tỷ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.07K Lượt đọc
  • 13 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 928 Bài viết

• 566 Được cảm ơn

Không chỉ được người yêu đưa đến tham gia chương trình "Phong cách và cuộc sống" tối 6/8 trên chiếc xe hơn 2 tỷ đồng, nữ người mẫu liên tục thể hiện tình cảm riêng bằng tin nhắn khi ngồi ở hậu trường đợi đến phần trình diễn riêng.

img4651
    Cận cảnh bạn trai đại gia của Trang Nhung (người mặc áo xám).
    img4653
    Sau khi lộ diện bạn trai tại một sự kiện ra mắt phim hồi trung tuần tháng 6, đến nay Trang Nhung luôn kín tiếng trong chuyện tình cảm.
    img4659
    Trang Nhung ngồi đợi đến lượt trình diễn của mình và liên tục nhắn tin cho bạn trai.
    img4662
    Sau nhiều thị phi và ồn ào chuyện tình cảm với các đại gia trước, Trang Nhung dường như sống khép kín hơn. Người đẹp ở ẩn gần hai năm và rục rịch trở lại vào khoảng đầu năm 2013. Từ khi công khai bạn trai mới, cô cũng thường để anh chàng đưa đón tại các sự kiện.
    img4671
    Bạn trai cô ngồi ở hàng ghế đầu. Trang Nhung chưa lên tiếng công khai mối quan hệ với bạn trai mới cũng như không chia sẻ nhiều thông tin về chàng đại gia trẻ này.
    img4673
    img4678
    Anh cũng liên tục trò chuyện với bạn gái qua tin nhắn.
    img4679
    img4680
    shalomantran79
    shalomantran156
    Trang Nhung trong bộ sưu tập áo cưới mới.
    img4688
    Sau khi trình diễn xong, cô nhanh chóng rời khỏi chương trình.
    img4691
    Chiếc Mercedes E250 CGI giá hơn 2 tỷ đồng của bạn trai Trang Nhung.
    img4692
    img4694
    Cả hai có người lái xe riêng.
    img4697
    img4701
    img4702
    img4706

Nguồn: http://news.zing.vn/sao-viet/trang-nhung-duoc-dai-gia-dua-don-bang-xe-tien-ty/a341164.html
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 82 Bài viết

• 244 Được cảm ơn

bữa trước mới chia tay "thiếu gia" rùi quăng lên mạng ảnh bikini... vèo 1 cái đã thấy bữa nay có "đại gia" mới, lol
    • 216 Bài viết

• 523 Được cảm ơn

Trang Nhung ở ngoài nhìn không biết thế nào chứ trên ảnh nhìn mặt như chuyển giới, hic, tiếc quá
    "Thế giới rộng lớn như vậy, không có nơi nào là không có Dĩ Thâm"
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Khóa theo yêu cầu
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,172 Bài viết

• 11,289 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gia_anh1503 Xem bài viết
    Trang Nhung ở ngoài nhìn không biết thế nào chứ trên ảnh nhìn mặt như chuyển giới, hic, tiếc quá
    Trang Nhung ở ngoài cách đây 4 năm rất mướt mắt. cách đây 1 năm thì xuống sắc kinh khủng. còn giờ thế nào thì k biết
    • 461 Bài viết

• 1,403 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhìn qua đây thấy em này chảy xệ, mông tóp, bụng mỡ to rồi. Bạn đại gia trông mặt dũ dằn nhỉ.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,588 Bài viết

• 5,235 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hai người nhìn giống nhau.
    • 149 Bài viết

• 369 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi unchangable Xem bài viết
    Nhìn qua đây thấy em này chảy xệ, mông tóp, bụng mỡ to rồi. Bạn đại gia trông mặt dũ dằn nhỉ.
    Hưng biết mẹ nhầm 2 người rồi đó, cái ông lùn lùn đen thui nhìn hơi dơ dơ là bạn trai TN, còn ông trắng trẻo xỏ lỗ tai là Gạc đờ co cho 2 người đó
    • 184 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tiếc quá, anh đeo kính đẹp chai hơn

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 82 Bài viết

• 244 Được cảm ơn

công nhận, mình và nhóm bạn hay chơi cùng cũng thấy vậy.

trong giới Showbit.ch mình thấy Hồ Ngọc Hà, Trang Nhung, Trương Ngọc Ánh có nhiều góc ảnh rất đẹp, rất quyến rũ. Nhưng cũng có rất nhiều góc ảnh, thậm chí nhiều bộ ảnh trông giống y chang người chuyển giới, nhìn cứ thô thô, đàn ông sao sao ý.

à, còn có cả em Ngọc Quyên nữa. Em này thì vô đối rồi. Còn hơn cả chuyển giới. Xách dép chạy dài cũng chả = Hương Giang idol.
    • 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

TN đẹp thật, nhưg trang điểm hơi đâm
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 240 Bài viết

• 610 Được cảm ơn

Ở ngoài trắng trẻo, cao ráo, đẹp; ko giống chuyển giới cũng ko có nhìn mập như chụp hình. Mình mới gặp cách đây 1 tháng.
    • 597 Bài viết

• 1,404 Được cảm ơn

Hồi trc xem TN đóng phim với Kim Hiền, Trí Quang, Minh Anh vai học sinh rồi ba mẹ mất, sau đi làm ng mẫu với Kim Hiền. Mình k nhớ tựa, lúc đó TN đẹp lắm, rất nữ tính nét cũng mềm mại. Giờ chắc do tuổi tác với thẩm mỹ nhiều hay sao mà thấy khác đi nhiều lắm. Hồi trc ko sến như một số mẹ chê nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,390 Bài viết

• 3,996 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Cherryvang Xem bài viết
    Hồi trc xem TN đóng phim với Kim Hiền, Trí Quang, Minh Anh vai học sinh rồi ba mẹ mất, sau đi làm ng mẫu với Kim Hiền. Mình k nhớ tựa, lúc đó TN đẹp lắm, rất nữ tính nét cũng mềm mại. Giờ chắc do tuổi tác với thẩm mỹ nhiều hay sao mà thấy khác đi nhiều lắm. Hồi trc ko sến như một số mẹ chê nhé
    Đấy là phim Tuổi Yêu của đạo diễn Thanh Vân. Hồi đó Trang Nhung xinh lắm, nét hơi nhang nhác Mai Thu Huyền nhưng ko bị sến như mợ Huyền.
    • 275 Bài viết

• 792 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi unchangable Xem bài viết
    Mình lại trái ngược bạn. Mình théc méc bạn trai TN là thiếu gia hay đại gia mà nhìn mẹc non choẹt ko xì-mát chút nào. Ko từng trải....nói chung là tò mò quá đi hà!