Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Trang Khiếu: ‘Được trả 7 triệu cho 1 show diễn ở London’

• 1 Lượt chia sẻ
  • 9.08K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2,631 Bài viết

• 9,578 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Pink143 Xem bài viết
    Mình tò mò chút là cát xê cho HT thấp hay nói chung cho các người mẫu thấp như vậy nhỉ?
    Tránh lạc đề, ngay từ đầu mình đã thích cô bé HT này. Mong sự nghiệp của em ấy ra quốc tế sẽ khởi sắc hơn chứ thực sự ở trong nước chắc ngoại hình của em sẽ không được chuộng lắm.
    HT mới, cty nhỏ, show nhỏ mà dc trả catxe bằng tiền là may hơn rất nhìu ng mẫu khác dc các nhà thiết kế tuy lớn nhưng trả catxe toàn bằng áo, quần, giày, túi... Ng mẫu giàu có chủ yếu nhờ các hợp đồng quảng cáo và chụp ảnh chứ tiền lương walk trên show là ko đủ. (HT cũng có nói chụp ảnh lookbook catxe cao hơn catwalk)

Việc catwalk phần lớn giúp các model làm giàu profile và lấy tiếng trong giới HF là chính, các mẫu trẻ mới vào nghề thì càng phải tích cực walk nhìu vì đây là cơ hội duy nhất và đắt giá để dc tiếp cận, làm việc với ng trong giới thời trang, nếu có tài năng và sự nổi bật sẽ dc các nhà thiết kế, các ekip mời chụp ảnh, quảng cáo...lúc đó mới có nhìu tiền. Sau khi có tên tuổi, dc nhìu ng biết thì có thể ko cần phải walk nhìu nữa. Các ng mẫu nổi tiếng lâu rồi như Gisele, Kate Moss, Anja Rubik hay Miranda....mà vẫn tham gia show phần lớn do dc mời, lấy thêm tiếng, đam mê...chứ vì tiền thì chưa chắc.

HTr, TL, HT đang cố gắng đi chậm từng bc như vậy mình rất là ủng hộ vì các e đúng thật sự có quyết tâm với nghề. Mong cả 3 em sẽ cố gắng nhìu hơn và gặt thêm nhìu thành công hơn nữa
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,101 Bài viết

• 873 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jootun Xem bài viết
    Mình rất thích bạn Huyền Trang này. Trang còn cô em gái nữa, chụp ảnh gương mặt hay lắm :

em-gai-huyen-trang-vntm-tiep-buoc-chi-lam-nguoi-mau

em-gai-huyen-trang-vntm-tiep-buoc-chi-lam-nguoi-mau

Bạn này giống người mẫu Yihye Yeong chụp bộ ảnh tại Hạ Long cho Vogue Hàn nhỉ?
    http:///thoi-trang/5-bo-anh-thoi-trang-quoc-te-tung-thuc-hien-tai-viet-nam-c36a128774.html

1362030929-viet-nam10
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 409 Bài viết

• 143 Được cảm ơn

Bạn Trangtrả lời thật thà mà thông minh phết.
    Riêng chuyện bạn dám dấn thân, tự mình đương đầu với thử thách đã đáng trân trọng rồi!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2