TIN TÀI TRỢ.

Trả thù chồng ăn chả, vợ tôi cũng … xơi nem

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.58K Lượt đọc
  • 28 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • ADZ
      Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 819 Bài viết

• 785 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nguồn tin: http://dantri.com.vn/tinh-yeu-gioi-t...nem-744391.htm

Trả thù chồng ăn chả, vợ tôi cũng … xơi nem

Tôi có quan hệ trên mức bình thường với một cô gái kém mình gần 10 tuổi, nhưng chỉ là bồ bịch thôi, chứ chưa bao giờ tôi có ý định bỏ vợ con, gia đình và làm ảnh hưởng đến hạnh phúc gia đình.

ancha-18613-9e648

Chính vì vậy khi biết cô ta có biểu hiện chiếm hữu và gây sức ép với mình, có thể ảnh hưởng đến hạnh phúc gia đình là tôi đã chủ động cắt đứt. Nhưng không ngờ cô ta cũng thuộc dạng không vừa, khi bị tôi bỏ rơi, cô ta đã liên lạc với vợ tôi, kể tất cả mọi chuyện.
    Vợ tôi rất sốc về chuyện này, từ đó cô ấy thường hay gây sự với tôi, chỉ trích tôi là loại đàn ông tồi, sống lăng nhăng, phản bội lại vợ con. Biết mình sai nên tôi đã xin lỗi vợ và cố gắng giải thích để vợ tôi hiểu rằng tôi chỉ quan hệ cho vui thôi, chứ không bao giờ có ý định sẽ bỏ vợ, bỏ con.
    Bằng chứng là tôi đã chủ động chia tay cô ta nên cô ta mới quay sang kể hết mọi chuyện với vợ, nhưng vợ tôi vẫn không đồng ý. Cứ vài hôm cô ấy lại mang chuyện tôi ngoại tình ra đay nghiến và bóng gió nói với các con sau này đừng sống như bố mày, rồi làm ầm lên, khóc lóc và dọa dẫm, anh “ăn chả” thì tôi cũng “ăn nem” cho anh biết thế nào là nỗi khổ bị cắm sừng. Tưởng trong lúc nóng giận cô ấy nói như vậy cho bõ tức rồi lại thôi, không ngờ vợ tôi làm thật.
    Thời gian đầu tôi thấy vợ hay đi sớm về muộn, tôi hỏi đi đâu thì cô ấy trả lời giật cục “tôi đi bồ bịch”. Nghĩ cô ấy trêu tức mình nên tôi cũng chẳng để ý. Nhưng một thời gian dài cũng như vậy, vợ tôi lại quần quần áo áo diện hơn, điện thoại thì lúc nào cũng kè kè bên người.
    Nghi ngờ, tôi lén kiểm tra điện thoại thì thấy cô ấy nhắn tin với một người tên Trung rất tình cảm. Ban đầu tôi không tin vợ ngoại tình, chỉ nghĩ cô ấy đang cố tình nhắn với ai đó để trêu tức tôi, trả thù tôi. Cho đến một ngày, cậu em cột chèo của tôi nhắn tin cảnh báo tôi rằng vợ tôi đang có bồ, liệu mà giữ hạnh phúc gia đình. Lúc này tôi mới ngã ngửa ra.
    Tôi kiểm tra điện thoại của vợ, vẫn thấy cô ấy thường xuyên nhắn tin với một người tên Trung và có vài tấm hình hai người chụp chung với nhau. Tôi hỏi vợ và cô ấy thừa nhận đã ngoại tình để trả thù tôi. Cô ấy thách thức :Anh “ăn chả” được thì tôi cũng “ăn nem” được, chẳng việc gì phải chung thủy với một người chồng không chung thủy với mình cả.
    Biết mình sai, nên tôi đã xuống nước, khuyên bảo cô ấy dừng lại để giữ gìn hạnh phúc gia đình, giữ mái ấm cho các con, nhưng vợ tôi vẫn không chịu nghe. Cô ấy vẫn cố tình thách thức tôi, có khi còn hẹn hò người tình ngay ở trước mặt tôi, cố tình để tôi nghe được câu chuyện của họ.
    Sức chịu đựng của con người thì có hạn, đường đường là thằng đàn ông mà không nói được vợ, tôi bảo với cô ấy không thể sống được thì ly dị, nhưng cô ấy lại choảng lại tôi rằng cô ấy đi ngoại tình nhưng không ảnh hưởng đến hạnh phúc gia đình, không ly dị.
    Bây giờ tôi cảm thấy quá mệt mỏi, chưa bao giờ tôi cảm thấy cuộc sống gia đình của mình bế tắc như thế, cũng chưa bao giờ tôi cảm thấy khó nói chuyện với vợ mình như vậy. Tôi phải làm gì để cứu vãn thảm kịch này đây?
    Theo Báo Đất Việt

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 392 Bài viết

• 928 Được cảm ơn

Ráng chịu thôi chứ biết sao giờ, gậy ông đập lưng ông thôi.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 58 Bài viết

• 252 Được cảm ơn

Cả hai cùng vui vẻ là được, đời sống được mấy tí, chính chuyên chết cũng ra ma.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 462 Bài viết

• 1,692 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    hoan hô chị vợ, vỗ tay phát nào
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,290 Bài viết

• 7,140 Được cảm ơn

Há há há, đáng đời.
    Hồi trước mình có đọc một câu chuyện đại loại: hai người tán phét với nhau, bà A hỏi bà B:

- Nếu chồng chị ăn chả thì sao?
    - Tôi sẽ ăn nem trả đũa.
    - Nếu chồng chị tiếp tục ăn chả lần thứ 2?
    - Tôi sẽ ăn nem lần thứ 2 trả đũa.
    - Nếu chồng chị vẫn tiếp tục ăn chả?
    - Tôi li dị, không thể biến mình thành đĩ vì một thằng đĩ đực.

Mình tâm đắc lắm. Ngoại tình, có thể tha, nhưng không thể không trừng phạt.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 655 Bài viết

• 1,199 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trừng phạt kiểu này ngu value,biến mình thành đứa lăng loàn vì một người ko đáng.Thik thì ly dị,làm trò đó chỉ xấu mặt.Vậy mà có người còn ủng hộ.
    • 270 Bài viết

• 807 Được cảm ơn

Đàn ông ngoại tình phần lớn là ham vui, hám của lạ rồi cũng quay về với vợ con, đàn bà ngoại tình thì...
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 989 Bài viết

• 847 Được cảm ơn

mình chẳng ủng hộ chị vợ dấn thân vào cách ăn nem để trả thù chồng vì rốt cục cũng chả ra sao nhưng mình có thể hiểu và thông cảm với tâm lý của kẻ bị phản bội, nhất là khi bạn tin yêu chồng, bỗng một ngày đẹp trời, bạn được người tình của chồng gọi điện bô lô ba la về mối quan hệ thắm thiết đã từ lâu của chồng... bạn sẽ ra sao? sốc và nếu ko đủ bình tĩnh, có thể bạn sẽ làm điều tồi tệ hơn là việc cặp với một người đàn ông khác.
    chị vợ trong tình huống trả thù chồng, vì chị ấy quá hiếu thắng, hoặc quá đau khổ, đây cũng chỉ là cách để xoa dịu bản thân thôi. lâu nay chị em chúng ta thường nghĩ đến việc khi chồng ngoại tình thì phải làm thế nào, và trong tất cả những việc quan trọng đó thì việc đầu tiên là bạn phải làm chủ được cảm xúc, làm giảm cảm giác bị xúc phạm và tổn thương... và cách hiệu nghiệm là hãy thả lỏng mình, cho phép mình chiều chuộng bản thân, thậm chí có thể say nắng vài bữa chẳng sao. việc đó sẽ giúp vết thương mau lành để có thể tiếp tục đối diện thực tại.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 257 Bài viết

• 853 Được cảm ơn

Có gan làm thì có gan chịu thôi, kêu ca nỗi gì. Sao lúc sung sướng bên ng tình ko nghĩ tới cảm giác của ng vợ ở nhà đang tin yêu mình, chăm sóc con cái cho mình
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,287 Bài viết

• 6,074 Được cảm ơn

Chỉ tội cho anh Trung. Bị chị vợ mang ra làm công cụ trả thù.
    Ms. Dung - khanh.vy 0902.193 880.

Dù ngày nắng hay ngày mưa.... vẫn yêu em như ngày xưa !
    fN7dp7
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 135 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi winslet Xem bài viết
    Có gan làm thì có gan chịu thôi, kêu ca nỗi gì. Sao lúc sung sướng bên ng tình ko nghĩ tới cảm giác của ng vợ ở nhà đang tin yêu mình, chăm sóc con cái cho mình
    nói vậy thì người vợ làm như thế thì cũng sai chẳng kém người chồng,thậm chí còn tồi tệ hơn,trong trường hợp này cách xử trí của người vợ là kém khôn ngoan nên sau lần bà vợ xơi nem này ông chồng càng có lý do để ngoại tình,nếu bị vợ bắt bẻ thì lại bảo bà cũng thế chứ có hơn gì tôi,suy ra 2 bên sai lại càng thêm sai
    • 475 Bài viết

• 602 Được cảm ơn

Avatar của chủ top dễ thương quá, bé cười toe toét.
    M P Q Đ , C R , & N B.
    Oh! Go around!
    Hí hí,...
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 3,414 Bài viết

• 5,420 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Evans Xem bài viết
    Tội chi? Có mà anh Trung kia sướng bỏ bu. Bác cứ lo bò trắng răng
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,274 Bài viết

• 5,525 Được cảm ơn

Thế mà mấy anh Lành 10 Hy Bơ ngày đêm mơ được làm anh Trung đới
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2,286 Bài viết

• 2,524 Được cảm ơn

Mình cũng thấy tội nghiệp cho anh Trung

k biết có phải nhà báo lấy việc thật của anh Trung nhà bên thôn Đông, sao thấy giống quá
    Chỉ còn cỏ mọc bên trời. Một bông hoa nhỏ, lặng rơi ướt đời
    • 4,271 Bài viết

• 14,741 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lilzay Xem bài viết
    Mình cũng thấy tội nghiệp cho anh Trung

k biết có phải nhà báo lấy việc thật của anh Trung nhà bên thôn Đông, sao thấy giống quá
    Ah ah. Nãy giờ cứ thấy tên quen quen, hóa ra là anh Trung à? Chết thật.
    “When it comes to the future, there are three kinds of people: those who let it happen, those who make it happen, and those who wonder what happened.”
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 312 Bài viết

• 558 Được cảm ơn

Hai vợ chồng này giỡn vui nè. Li dị mẹ đi cho nó khỏe chứ ở đó mà chả nem con cadi nó nhục với thiên hạ.
    Hãy Yêu Tôi Ít Thôi
    Nhưng là mãi mãi..
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,287 Bài viết

• 6,074 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TKH8169 Xem bài viết
    Tội chi? Có mà anh Trung kia sướng bỏ bu. Bác cứ lo bò trắng răng
    Mẹ nó ko phải đàn ông thì bít sao đc. Tổn thương ghê gớm ế

fN7dp7
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • ADZ
      Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 819 Bài viết

• 785 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Con gái tui hồi 3 tháng, giờ cháu 7 tháng rùi
    Nhìn Avatar con gái của mẹ nó dễ thương
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ_Anpanman Xem bài viết
    Avatar của chủ top dễ thương quá, bé cười toe toét.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,287 Bài viết

• 6,074 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Single.malt.scot Xem bài viết
    Vợ yêu vui thôi mà, có ảnh hưởng gia đình đâu mà tổn thương.
    Mình đang nói về anh bồ tên Trung cơ mà. Chính vì chị vợ yêu vui thôi nên anh bồ mới thấy bị tổn thương ế.

fN7dp7
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2