Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Tóc Tiên quyến rũ với bộ sưu tập váy xẻ 'bất tận'

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.88K Lượt đọc
  • 47 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 172 Bài viết

• 623 Được cảm ơn

Tiên ơi, váy đen xẻ cao thế? trông rẻ mà ko sang. Chụy đẹp và sexy mà làm quá thành ra slutty à

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 352 Bài viết

• 915 Được cảm ơn

Lạ nhỉ, ban đầu em tưởng TT thấp bé nhưng có chị nào kêu nàng ấy cao mét 65 tức là cũng cao. Vậy mà sao mấy cái váy TT mặc em vẫn ko thấy cô ấy hấp dẫn, nhìn người cứ ngắn ngắn, sao 1 số nàng khác chiều cao có khi không bằng mà nhìn vẫn hấp dẫn, mặc vào nhìn lại cao ráo là sao nhỉ?
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,420 Bài viết

• 3,321 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    tui phải công nhận là không đâu hay chê người ta như chị em phụ nữ Việt NAm ở webthetho này nhất là Phụ nữ VN thì luôn thích chê phụ nữ khác thì phải? tại sao vậy???
    tui biết mấy chị chẳng may có xấu, có bụng mỡ, có mặt mụn, chân ko dài bằng, mặt đầy nếp nhăn ra nhưng vẫn có quyền chê ngoại hình của người khác, nhưng thử nghĩ lại cái coi, mấy chị mặc dzô một cái đầm bó, nhưng lại sợ lộ bụng mỡ, rùi ko dám mặc, mấy chị thích mặc bikini nhưng sợ người ta thấy nếp da bị rạn lại ko dám mặc, mấy chị thích mặc quần short nhưng lưng dài chân ngắn lại ko dám mặc tất cả vì sợ người ta chê ngoại hình của mình, xin thưa là chả ai thèm chê mấy má cả, tại vì mấy má hàng ngày lên mạng thấy thiên hạ diện đồ dzô là ngồi chỉa mỏ lên chê, nên cũng sợ người ta chê mình.
    Cái đẹp nhất của phụ nữ là dám thể hiện sự tự tin kìa mấy má, đừng có suốt ngày đứa này mặc đồ rẻ tiền, đứa kia trông quê mùa hai lúa, nhất là phụ nữ mà cứ thích dè bỉu phụ nữ khác đẹp hơn mình bằng mọi cách, mọi kiểu.
    mấy chị thử nghĩ mấy chị mặc dzô cái đầm mới mua mà bị con hàng xóm xí xớn chạy tới nói mấy chị mặc đồ rẻ tiền coi, chắc mấy chị tát nó xéo háng quá.
    ko biết là tui có post lộn chỗ ko nữa nhưng mà thấy mọi người dè bỉu bạn Hà (mặc dù tui ko ưa thím này trên phương diện giải trí chút nào) và bạn Tiên sao tui thấy tội tội hai bạn này vô cùng, chẳng biết làm cái chóa gì với mấy người mà bị chửi đủ kiểu, dìm đủ loại.
    I need a Doctor
    • 1,363 Bài viết

• 3,092 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bobibom Xem bài viết
    tui phải công nhận là không đâu hay chê người ta như chị em phụ nữ Việt NAm ở webthetho này nhất là Phụ nữ VN thì luôn thích chê phụ nữ khác thì phải? tại sao vậy???
    tui biết mấy chị chẳng may có xấu, có bụng mỡ, có mặt mụn, chân ko dài bằng, mặt đầy nếp nhăn ra nhưng vẫn có quyền chê ngoại hình của người khác, nhưng thử nghĩ lại cái coi, mấy chị mặc dzô một cái đầm bó, nhưng lại sợ lộ bụng mỡ, rùi ko dám mặc, mấy chị thích mặc bikini nhưng sợ người ta thấy nếp da bị rạn lại ko dám mặc, mấy chị thích mặc quần short nhưng lưng dài chân ngắn lại ko dám mặc tất cả vì sợ người ta chê ngoại hình của mình, xin thưa là chả ai thèm chê mấy má cả, tại vì mấy má hàng ngày lên mạng thấy thiên hạ diện đồ dzô là ngồi chỉa mỏ lên chê, nên cũng sợ người ta chê mình.
    Cái đẹp nhất của phụ nữ là dám thể hiện sự tự tin kìa mấy má, đừng có suốt ngày đứa này mặc đồ rẻ tiền, đứa kia trông quê mùa hai lúa, nhất là phụ nữ mà cứ thích dè bỉu phụ nữ khác đẹp hơn mình bằng mọi cách, mọi kiểu.
    mấy chị thử nghĩ mấy chị mặc dzô cái đầm mới mua mà bị con hàng xóm xí xớn chạy tới nói mấy chị mặc đồ rẻ tiền coi, chắc mấy chị tát nó xéo háng quá.
    ko biết là tui có post lộn chỗ ko nữa nhưng mà thấy mọi người dè bỉu bạn Hà (mặc dù tui ko ưa thím này trên phương diện giải trí chút nào) và bạn Tiên sao tui thấy tội tội hai bạn này vô cùng, chẳng biết làm cái chóa gì với mấy người mà bị chửi đủ kiểu, dìm đủ loại.
    đã làm người của quần chúng thì phải chấp nhận cho nguoi ta chê roi mụ ơi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,948 Bài viết

• 5,683 Được cảm ơn

Chời đây có phải má Bom không vậy? Má Bom chê người khác việc đi chê người ta??? Mong là má thay đổi thật rồi :-)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,420 Bài viết

• 3,321 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi L'amante Xem bài viết
    Chời đây có phải má Bom không vậy? Má Bom chê người khác việc đi chê người ta??? Mong là má thay đổi thật rồi :-)
    Tui nhớ là tui chưa hề chê phụ nữ khác về cách ăn mặc, ngoại hình của họ nhé, nếu có ko ưng ý thì chỉ dùng từ nhẹ nhàng thui nhé "không đẹp bằng" "không ưng mắt"... và có chê sẽ chê chuyên môn của họ, okey? chứ ko có kiểu tại sao chân em ngắn,. tại sao mặt em quê bao giờ cả

Trích dẫn Nguyên văn bởi DAM_THI_MI-HUNG Xem bài viết
    thui đi má, phụ nữ bình thường hay phụ nữ của công chúng j đó cũng ko thể nào chị chửi vì mặc đồ ko ưng mắt trăm người được, họ ưng mắt họ là đc, cũng ko phản cảm gì, mà mấy mẹ mấy thím chửi thấy ghê, cơ thể là của họ, đồ đạc là của họ, khuân mặt là của họ, sao cứ phải ăn mặc, trang điểm theo ý người khác đc, vậy hóa chẳng khác con rối. đã vậy chỉ là một tiệc buổi tối, chứ có trình diễn ở sân khấu ca nhạc thời trang nào đâu
    I need a Doctor
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,948 Bài viết

• 5,683 Được cảm ơn

Tui nhớ là tui chưa hề chê phụ nữ khác về cách ăn mặc, ngoại hình của họ nhé, nếu có ko ưng ý thì chỉ dùng từ nhẹ nhàng thui nhé "không đẹp bằng" "không ưng mắt"... và có chê sẽ chê chuyên môn của họ, okey? chứ ko có kiểu tại sao chân em ngắn,. tại sao mặt em quê bao giờ cả

thui đi má, phụ nữ bình thường hay phụ nữ của công chúng j đó cũng ko thể nào chị chửi vì mặc đồ ko ưng mắt trăm người được, họ ưng mắt họ là đc, cũng ko phản cảm gì, mà mấy mẹ mấy thím chửi thấy ghê, cơ thể là của họ, đồ đạc là của họ, khuân mặt là của họ, sao cứ phải ăn mặc, trang điểm theo ý người khác đc, vậy hóa chẳng khác con rối. đã vậy chỉ là một tiệc buổi tối, chứ có trình diễn ở sân khấu ca nhạc thời trang nào đâu
    Tôi like tôi like còm của má mà, nhất là câu "chẳng biết làm cái chóa gì với mấy người mà bị chửi đủ kiểu, dìm đủ loại." Dzất chí lí :-)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,420 Bài viết

• 3,321 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tôi like tôi like còm của má mà, nhất là câu "chẳng biết làm cái chóa gì với mấy người mà bị chửi đủ kiểu, dìm đủ loại." Dzất chí lí :-)
    uh tui cũng like nữa, chí hí mà, tui nhớ tui copy câu này ở đâu đó chứ ko phải của tui đâu
    dậu sao khen chê cũng phải đúng chuyên môn của người ta mới có khen chê đúng ko?
    I need a Doctor
    • 1,743 Bài viết

• 1,800 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Là người của công chúng thì chuyện dc khen chê là bt thôi.có ng thấy vậy là đẹp,ng thấy xấu,nên e nghĩ đâu thể cấm ng ta chê dc.miễn sao chê mà đừng xúc phạm là dc. Mình thì thấy TT dáng đẹp,nh mặt ko đẹp j hết, nhìn già già.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên tích cực 2015
    • 7 năm
    • 2,312 Bài viết

• 4,460 Được cảm ơn

TT cũng đâu trẻ trung, 16, 17 tuổi gì nữa đâu theo phong cách sexy lady là chuẩn rồi mợ Hà coi chừng bị em Tiên soán ngôi đó )))))
    To be or not to be
    • 9,583 Bài viết

• 16,205 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi DAM_THI_MI-HUNG Xem bài viết
    Con đó bua nay chäc' uông' lôn thuôc' há há thanh' chê mà hôm nay lên mät day đöi má öi Vây cho chi hoi xiu', con NGO nào viêt' bài chê "Lông Tiên" hôm bua?!? Trã loi!!!
    1472952_455152651258174_702817447_n1526242_394446977354920_1107079274_n
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,420 Bài viết

• 3,321 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguoihattinhca Xem bài viết
    Con đó bua nay chäc' uông' lôn thuôc' há há thanh' chê mà hôm nay lên mät day đöi má öi Vây cho chi hoi xiu', con NGO nào viêt' bài chê "Lông Tiên" hôm bua?!? Trã loi!!!
    Ê tui chê là trong chuyên môn ah nha, ng ta là ca sĩ thì chê hát dở, lên sân khấu họ dở, từ đầu tới cuối là phần trình diễn của ng ta, chứ tui ko chê như vầy ah nha.mấy thánh ở đây mới đungs là Chế Thanh ah, nhất là chê phụ nữ
    I need a Doctor
    • 9,583 Bài viết

• 16,205 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ê tui chê là trong chuyên môn ah nha, ng ta là ca sĩ thì chê hát dở, lên sân khấu họ dở, từ đầu tới cuối là phần trình diễn của ng ta, chứ tui ko chê như vầy ah nha.mấy thánh ở đây mới đungs là Chế Thanh ah, nhất là chê phụ nữ
    Chị hõng hơi đâu đôi co với cưng! Cưng cũng tháng 8, thánh chê , mà có thể chê nhiều quá lẫn, hok nhớ nỗi há há Ai vô binh cưng thì mới lạ đó há há Mà nè! Sẵn hỏi luôn, cưng là fan con Ham Hồ hả?
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,420 Bài viết

• 3,321 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguoihattinhca Xem bài viết
    Chị hõng hơi đâu đôi co với cưng! Cưng cũng tháng 8, thánh chê , mà có thể chê nhiều quá lẫn, hok nhớ nỗi há há Ai vô binh cưng thì mới lạ đó há há Mà nè! Sẵn hỏi luôn, cưng là fan con Ham Hồ hả?
    Ko tui ko hề ưa Hà Hồ chút nào hết ah, bộ cứ bênh ng ta là fan hả chời, tui fan PT, nhưng trong tất cả các topic mà có Pt dính trong đó là tui ko có cm ah, hoặc có cm cũng chả dính tới bả, trong topic này ưa e TTien
    Dĩ nhiên là đưa ý kiến cá nhân là chuyện rất thường tình nhưng mà thấy PN mà chê PN với nhau quá lời vầy thì ...chịu
    I need a Doctor
    • 9,583 Bài viết

• 16,205 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ko tui ko hề ưa Hà Hồ chút nào hết ah, bộ cứ bênh ng ta là fan hả chời, tui fan PT, nhưng trong tất cả các topic mà có Pt dính trong đó là tui ko có cm ah, hoặc có cm cũng chả dính tới bả, trong topic này ưa e TTien
    Dĩ nhiên là đưa ý kiến cá nhân là chuyện rất thường tình nhưng mà thấy PN mà chê PN với nhau quá lời vầy thì ...chịu
    Chị thấy cưng nói chiện hõng liên quan gì hết trơn hết troại Nhìn Tiêu đề Top kìa, người ta bàn váy áo trang điểm đầu tóc cũng có sao? Mà chị cũng hõng thấy ai chê ác ý chê lên chê xuống như cưng nói, nội cái chiện cưng kiu Tóc Tiên thành Lông Tiên mà chị chỉnh cưng bữa Tết đó, nhớ hôn? là thấy cưng độc mồm độc miệng rồi há há Nên chị thải mái lém! Cứ là chánh mình đi cưng chứ chị ghét mấy con ngọ làm màu lém, chị hõng ưng há há
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,948 Bài viết

• 5,683 Được cảm ơn

Má Tềnh ơi má Tềnh, má khó tánh quá. Nàng ấy còm rồi, nghĩa là từ nay về sau nàng ấy không đi chê đi chửi đi dìm nữa đó má ơi
    Tránh lạc đề: Tui thấy TT body đẹp nhưng chân đùi to mà sao hay khoe chân nhỉ
    • 9,583 Bài viết

• 16,205 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Má Tềnh ơi má Tềnh, má khó tánh quá. Nàng ấy còm rồi, nghĩa là từ nay về sau nàng ấy không đi chê đi chửi đi dìm nữa đó má ơi
    Tránh lạc đề: Tui thấy TT body đẹp nhưng chân đùi to mà sao hay khoe chân nhỉ
    Thì tui cũng nói gì má Bibom đâu. Ý tui là mình ra sao thì thể hiện ra vậy, màu mè chi cho mắc công ..Nói người ta chi, trong khi mình còn chúa nữa. Chứ trên any2 tui cũng hòa đồng, thân thiện , sống chan hòa mà má há há
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,270 Bài viết

• 16,828 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bà Tình nói xong ko biết có tự soi gương ko nữa ))))), các thánh chê nên hay chạm mặt nhau à. . Bà Bom có bao giờ chê khoản ăn mặc hay body của gái bao giờ đâu, hình như bả thích gái thì phải. Tôi cũng chẳng quan tâm chuyện ăn mặc của sao, hình như rất hiếm khi vào topic của gái để đọc chứ đừng nói cmt.

Với tôi đẹp thì khoe xấu thì che đi, không phản cảm là được.
    • 9,583 Bài viết

• 16,205 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mệt mày! Chị chê thì chị nói chị chê! Sợ ai cữ! Xấu thì chê mà đẹp là chị khen! Chị hong giả tạo mần màu là ok
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 307 Bài viết

• 359 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Không nhưng mà em thấy bộ TT mặc đi gặp Beck hơi hở, bt xẻ đùi thì ko nên hở ngực hoặc hở ngực thì ko nên hở lưng, đằng này hở cả ngực cả lưng cả chân
    Em chọn anh là em chọn BÌNH YÊN