Tình cũ Cao Thái Hà là bạn trai mới của Minh Hằng?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.29K Lượt đọc
  • 13 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 9,208 Bài viết

• 12,230 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    logo - Cao Thái Hà xác nhận khi mới vào nghề cô có yêu người đàn ông đang bị dân mạng bàn tán là tình mới của Minh Hằng nhưng cả 2 đã chia tay.

Cách đây ít ngày, khi Minh Hằng đăng tải trên instagram khoảnh khắc nắm tay một người đàn ông bí mật, dân mạng đã ngay lập tức lùng sục danh tính nhân vật bí ẩn này và kết quả nhanh chóng được tìm ra.

Nhiều điểm giống nhau của Minh Hằng và người đàn ông bí ẩn được người hâm mộ chỉ ra như cả hai dùng nhẫn đôi, đi giày giống nhau, du lịch cùng một thời điểm,... Không những thế, Minh Hằng còn theo dõi tài khoản Instagram của người này khiến công chúng bán tin bán nghi đây rất có thể là bạn trai giấu mặt của nữ ca sĩ.

cao-thai-ha-len-tieng-khi-bi-nghi-tinh-cu-cua-minh-la-ban-trai-moi-cua-minh-hang
    Người đàn ông từng rất thắm thiết với Cao Thái Hà được cho đang là bạn trai mới của Minh Hằng.
    Thêm vào đó, dân mạng còn tìm ra được bức ảnh người đàn ông này từng có thời gian rất thắm thiết với Cao Thái Hà - Trung uý Kim trong "Hậu duệ mặt trời" đang phát sóng. Trên trang cá nhân của cô từ năm 2014 đã đăng tải công khai hình ảnh cùng những lời nói ngọt ngào tới người đàn ông nắm tay Minh Hằng. Người đẹp gọi người đàn ông này là "chồng yêu" khiến dân mạng có cơ sở khẳng định đây chính là người yêu của Cao Thái Hà 4 năm về trước.

Cao Thái Hà xác nhận với VietNamNet: "4 năm trước, khi mới vào nghề, tôi đã yêu anh. Thực sự anh là người đàn ông rất tốt với tôi và gia đình tôi. Nhưng tình yêu mà, có thể chúng tôi đã không đủ duyên. Tôi rất tiếc về mối tình tan vỡ này. Chúng tôi đã chia tay nhau rồi, hiện tại anh có yêu ai chưa tôi cũng không biết nữa", Cao Thái Hà chia sẻ.

cao-thai-ha-len-tieng-khi-bi-nghi-tinh-cu-cua-minh-la-ban-trai-moi-cua-minh-hang-2
    Cao Thái Hà chia sẻ cô từng yêu người đàn ông trong bức ảnh được dân mạng 'khai quật' nhưng hiện tại anh yêu ai cô không được rõ.
    Trong khi đó, quản lý truyền thông của ca sĩ Minh Hằng chia sẻ: "Tại sao công chúng không nghĩ đó là những người bạn đi du lịch chung, vì Hằng có 1 nhóm bạn rất thân cùng chung niềm đam mê này. Việc bạn bè đi chung, chụp ảnh đăng instagam là điều rất bình thường, đâu nhất thiết phải có gì ý".

Ngân An
    http://vietnamnet.vn/vn/giai-tri/the-gioi-sao/tinh-cu-cao-thai-ha-la-ban-trai-moi-cua-minh-hang-487695.html

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 70 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Chia tay rồi yêu người mới thì là chuyện bình thường chứ có vấn đề gì đâu nhỉ?
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 225 Bài viết

• 1,042 Được cảm ơn

Cao Thái Hà đẹp nhỉ. MH chỉnh sửa nhiều giờ xuống cấp quá.
    • 989 Bài viết

• 12,034 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hanahu Xem bài viết
    Cao Thái Hà đẹp nhỉ. MH chỉnh sửa nhiều giờ xuống cấp quá.
    Cao Thái Hà đóng phim mình nhìn lại cứng, già, không đẹp, ảnh này photoshop thôi

Mình Hằng thì hỏng hết rồi, nhìn ngoài đời như phù thủy ấy, cái cằm rất đáng sợ. Cũng chả có gì đáng tiếc lắm, vì bạn ấy vốn không đẹp, hát không hay, diễn không giỏi, nên phẫu thuật để đánh đổi lấy như bây giờ là quá tốt rồi.

Mình gặp tết năm 2016, giờ không bít. Hát ngoài đời cũng chỉ tính là khá khá thôi, không xuất sắc.
    Đất nước mình buồn quá phải không anh
    Biển bạc, rừng xanh, cánh đồng lúa biếc
    Rừng đã hết và biển thì đã chết
    Những con thuyền nằm nhớ sóng khơi xa...
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3,456 Bài viết

• 8,108 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    CTH dc cái mặt khá đẹp, nhưng diễn đơ, vai rút , theo ý mình thì thấy ko hấp dẫn

Gởi từ ứng dụng Webtretho của me_kuTin
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,540 Bài viết

• 6,037 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Hằng heo đúng là số đỏ, chả có cái tài năng gì mà cũng nổi, hát dở, đóng phim nhạt, nhảy thì cũng tạm, mặt thì bt giờ sửa nhìn giả mà cũng ko cói j hấp dẫn
    • Thành viên Webtretho
    • 138 Bài viết

• 166 Được cảm ơn

Nghe Hằng hát 1 lần, thiệt tình ..... có khi thua cả mình
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 251 Bài viết

• 1,484 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    MH hát dở, cũng không đẹp xuất sắc, nói chuyện vô duyên vậy mà ko biết sao lại nổi tiếng, kiếm tiền quá trời.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của pelias
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 225 Bài viết

• 1,042 Được cảm ơn

Thật ... ở cái showbiz này tui thấy có nhiều cô tài ko có nhiều mà nổi tiếng thấy sợ luôn. MH là 1 trường hợp, hát ko hay, đóng phim thì tui lại đánh giá ko quá xuất sắc, nhưng cũng là tạm ổn, cũng có tí năng khiếu, gương mặt cũng ko có gì là quá nổi trội, lúc chưa chỉnh sửa chỉ kiểu bụ bẫm dễ thương. TTH tiếp theo, cô này ngoài gương mặt sáng, nụ cười toả náng thì chả có gì, về tài tui đánh giá ko thể so với MH nữa, người mẫu thì ko nên hồn, đóng phim thì dở, thế mà cũng được mệnh danh ngọc nữ đấy thôi. Cả 2 cô này thì tui lại thích MH hơn, vì ít ra cô ta có tài đóng phim hơn tí.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,777 Bài viết

• 6,537 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Thật ... ở cái showbiz này tui thấy có nhiều cô tài ko có nhiều mà nổi tiếng thấy sợ luôn. MH là 1 trường hợp, hát ko hay, đóng phim thì tui lại đánh giá ko quá xuất sắc, nhưng cũng là tạm ổn, cũng có tí năng khiếu, gương mặt cũng ko có gì là quá nổi trội, lúc chưa chỉnh sửa chỉ kiểu bụ bẫm dễ thương. TTH tiếp theo, cô này ngoài gương mặt sáng, nụ cười toả náng thì chả có gì, về tài tui đánh giá ko thể so với MH nữa, người mẫu thì ko nên hồn, đóng phim thì dở, thế mà cũng được mệnh danh ngọc nữ đấy thôi. Cả 2 cô này thì tui lại thích MH hơn, vì ít ra cô ta có tài đóng phim hơn tí.
    Thế hệ sau thì có em trùm mặt đơ Chi Pu và Khả Ngân , thật ra thì nhiều em tài năng có hạn mà nổi tiếng lắm liệt kê chắc mệt xỉu.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,352 Bài viết

• 3,842 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Cao Thái Hà trên phim có cảm giác cổ ngắn nên nhìn không thanh thoát, rất khó chịu
    Vì đời là những giai điệu đẹp. Nên ta là những nốt nhạc xanh:Kiss:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 7 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thật sự là mình đã đọc nhầm Cao Thái Hà thành Cao Thái Sơn nên mới vào đây đọc
    • 9,945 Bài viết

• 37,026 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Hồi TTH mới nổi còn được dự báo là tài năng điện ảnh cỡ Trà Giang nữa cơ.
    Thật sự các cô bây giờ xinh cũng khá xinh nhưng tài năng ko có mà cứ trùm showbiz, bảo sao điện ảnh âm nhạc VN lẹt đẹt mãi ko ngóc đầu lên được.
    Hiện tại tôi ưng mỗi Thanh Tú, các mẹ có thể xem thử. Tôi xem 3 vai cô ấy diễn, là 3 màu khác nhau (cũng tình cờ phết, bởi ko phải phim nào tôi cũng coi, khi nào tôi rảnh và dự án phim có vẻ ok tôi mới đi coi). Vai cô gái cá biệt trong Tháng năm rực rỡ, vai bồ của Dũng Thiên Lôi trong Song Lang, đặc biệt nhất là vai Duyên trong Người bất tử. Tôi nghe bạn tôi nói Thanh Tú cũng rất hay trong phim Lời kết bạn chết chóc ( Bản thân phim này tuy là phim đầu tay, ko được đầu tư cảnh quay cũng như PR nhiều nhưng nghe đánh giá rất cao).
    Nhiêu đó đủ để tôi hy vọng 1 tài năng mới Thanh Tú, vừa đep vừa diễn tốt lại vừa biết chọn phim để đóng (cả 4 bộ phim trên đều được đánh giá rất cao). Các mẹ để ý nhé
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,313 Bài viết

• 1,254 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Mặt bằng chung Sô chậu Việt cũng ko có ai xuất sắc hết. Và mình thích MH, vì cô này dễ thương, duyên, linh động trong nghề nghiệp, mỗi lĩnh vực mà cô ấy lấn sân đều có thành quả nhất định tuy nhiên ko phải xuất sắc, mặt bằng chung mình thấy là ổn.
    Cao thái hà thì Chảnh chó, xinh thì có xinh mà chảnh chó từ thần thái tới hành động. Hơn nữa cũng chỉ là ưu nhìn thôi, chứ cũng chả phải gì đặc biệt
    Cuộc sống luôn cho ta cơ hội thứ hai , đó gọi là Ngày Mai