TIN TÀI TRỢ.

Tiết lộ gây sốc của "dê xồm" công sở

• 4 Lượt chia sẻ
  • 27.8K Lượt đọc
  • 113 Trả lời

• Trang 3/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 6

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 82 Bài viết

• 137 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ROAN Xem bài viết
    Lều báo tưởng tượng ghê thiệt, đúng là báo lá cải. Các xếp bây giờ các em sẵn sàng dâng chứ cần gì phải dê. Mình có tham gia 1 bữa tiệc của mấy xếp 1 NH lớn. Các xếp mang các em xinh của chi nhánh mình đi, rồi giới thiệu cho nhau. Phần sau các bạn tự nghĩ nhé. Nhưng đó là sự thật
    Có cái này nữa hả , kêu vợ nghỉ làm NH gấp thôi

Quấy rối tình dục công sở: Phạt 75 triệu!
    3 shots per day keep the doctor away - Hư nhân: Hùng Hục Quất

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3,896 Bài viết

• 8,016 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bây giờ chỉ có đồng nghiệp dê nhau thôi, sếp cần gì phải dê, toàn bị dê lại thì có.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 436 Bài viết

• 498 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me2tom Xem bài viết
    Bây giờ chỉ có đồng nghiệp dê nhau thôi, sếp cần gì phải dê, toàn bị dê lại thì có.
    Bạn này nói chuẩn, bị dê rồi chán, các xếp đổi cho nhau, hihi. cái này trong ngành NH mình đã từng biết
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 216 Bài viết

• 522 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi H_H_Q Xem bài viết
    Có cái này nữa hả , kêu vợ nghỉ làm NH gấp thôi
    Hehe, chứng tỏ vợ bạn rất xinh nhé.

Mình trước cũng có cơ hội đc làm ở 1 tập đoàn với thương hiệu khá lớn trong nước.
    Sếp thì già rồi, bằng tuổi bố mình (>50t), rất giàu và giỏi, tất nhiên có vợ và con lớn rồi. Sếp cũng thik các nhân viên nữ trẻ đẹp, nhưng cũng không phải thuộc loại dê xồm ra mặt. Vậy mà từ hồi mình làm, mình thấy toàn các em đong sếp thôi, các em thì toàn sinh năm 89 với 90, cuối cùng có 1 em chiến thắng và thành bồ sếp.
    Mình thấy việc đấy hiện nay khá phổ biến, giới trẻ ngày nay rất nhiều ng bán lòng tự trọng, đổi tình lấy tiền và công việc, chứ không đổ lỗi cho sếp dê được đâu.
    Nếu thật sự có trình độ, nghiêm túc thì chả có j làm khó được mình.
    "Thế giới rộng lớn như vậy, không có nơi nào là không có Dĩ Thâm"
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 346 Bài viết

• 929 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi htra86 Xem bài viết
    Chả tin cái vụ bế em nó đặt lên máy photo và tốc váy lên trước thiên hạ.Còn nếu có,xin lỗi ,em đó cũng chả ra gì,giả nai để khóc,để lấy lòng các anh mà thôi.Vỏ quýt dày có móng tay nhọn,có khi các anh lại bị em nó coi là trò đùa í.
    Có chuyện này thật mà con bé đó không đi kiện hoặc kêu gia đình hay xã hội đen xử bọn dê xồm này thì con bé đó cũng ngu hết chổ nói.
    • 8,161 Bài viết

• 12,776 Được cảm ơn

tớ vào làm nhà nước cấp sở mà o mất xu nào nhé nguyên nhân là vì bị sếp ... dê.
    mới tập tọe thử việc thấy sếp chăm sóc dữ lắm, chỉ bảo nhiệt tình nhé. đến khi có quyết định chính thức vào làm sếp bảo phải trả công sếp. sau màn ăn uống với sếp (đi đông người) thì sếp đòi mình đi hát. ok hát thì hát nhé, đầu tiên là để tay lên đùi. chả chết con bọ nào nhé sau đó thìchoàng vai, mình bắt đầu nóng máu rồi, hất tay ra và ngồi qua ghế khác, sếp kéo lại, choàng vai tiếp. mình lôi ngay điện thoại ra :
    - anh hả? có thằng đang dê em ở quán karaoke X này, anh đến ngay nhé
    sếp hơi tởn, nhưng tưởng mình dọa lên o sợ. lại để tay lên đùi, rồi quàng vai
    đúng 5 phút sau ... bồ mình đến. lão tái mặt. nhưng may hôm đó bồ mình hiền chỉ nhẹ nhàng xin phép:
    - chú cho H về trước
    rồi xuống quầy trả tiền.
    hôm sau mình không đi làm. sếp gọi điện không nghe, nhắn tin năn nỉ đi làm. mình nghỉ đúng 1 tuần thì 1 tuần đó sếp tìm mọi cách để liên lạc với mình năn nỉ mình đi làm. lí do là cả cơ quan đồn ầm lên. người thì thắc mắc tại sao mình bỏ công việc ngon lành để đến đó làm o lương 1 tháng trời, mà giờ nhận được quyết định đi làm thì lại nghỉ. người thì lờ mờ đoán có chuyện gì xảy ra (sếp nổi tiếng là dê xồm). sau đó sếp phải nhờ một người cũng thuộc hàng sếp gặp mình và bảo mình đi làm. thế là mình đi làm lại. từ đó sếp tởn mình luôn.
    ai bảo chạy công chức tốn 100 triệu. hihihi tớ chả tốn xu nào mà còn được năn nỉ đi làm đấy nhé
    • 346 Bài viết

• 929 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuthuylove Xem bài viết
    Nhưng mình thế nào mà chả thấy ai dám dê mình nhể??? Hay mình trông k bắt mắt nhể? Hoặc do mình ghê gớm quá mà mình k biết? HOặc là do mấy chỗ mình làm đều tử tế!!!
    Có chỗ làm tử tế không có nghĩa là ko có mấy lão dê cụ đâu, đó là vì bạn nằm trong ds các dê xồm tránh xa thôi (hị hị, xem lại nhé). Chứ mình cũng làm nhiều môi trường nước ngoài, dê xồm thì ko xuất hiện nhưng "lunch lovers" cũng đầy ra, hễ có cô nào đưa đẩy thì khắc có anh trai đẩy đưa lại ngay thui.
    Còn những môi trường làm việc mà dựa vào quen biết, nhờ vả nhau thì chắc là cảnh này nhan nhản
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 49 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

Hồi mới đi làm cũng bị 2 phát.
    2. Cty Hàn Quốc, phải công nhận 1 điều những ông HQ dê kinh khủng, mình gặp nhiều chuyện đến mức cứ băn khoăn không biết có phải bên cạnh việc sang VN để làm ăn thì các ông ấy còn sang với mục đích xơi gái VN hay sao ấy, tất nhiên không phải 100%, nhưng nhiều vô kể. Hôm ấy cty đi ăn, xong cũng đi hát, rồi ông ấy tranh thủ lúc mọi người rục rịch đi về ôm mình lại, cũng may mà mình thoát ra ngoài kịp, nhập chung với mấy chị lớn để lấy xe về nhà, sau hôm đấy đúng 1 tuần thì nộp đơn nghỉ, bỏ luôn lương tháng đầu tiên thử việc. Giờ nghĩ lại vẫn còn sợ.
    1. Cty Việt Nam, nhỏ, sếp nhìn cũng đứng đắn nhưng chiều hôm ấy tự nhiên bảo mình ở lại làm trễ, còn mỗi mình và ông ta, lúc chuẩn bị về lão đứng sau lưng mình rồi bất ngờ sờ vào lưng, khen mình tóc đẹp. Mình quay phắt lại, trừng mắt, rồi đi thẳng ra cửa luôn, từ đấy lão cạch mình, không dám dê nữa.
    3 tháng sau cũng nghỉ luôn, nhưng quyết tâm trả thù nên trước khi nghỉ cũng kịp "dê" lại 1 anh chàng khác, nay đã là chồng mình . Đi làm cty này lãi được mỗi anh chồng ngon giai
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 8,161 Bài viết

• 12,776 Được cảm ơn

thích thế còn gì nữa vanlich
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 153 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Dê công sở nữa, khái niệm này mới à nha
    • 6,113 Bài viết

• 23,693 Được cảm ơn

Mình đi làm qua nhiều cty mà chưa từng chứng kiến sếp dê hay đồng nghiệp nào dê. Chỉ có thi thoảng nghe đồn đoán hay bắt gặp vài cặp có gian tình thôi. Kể ra nhiều người sếp thành đạt người ta chả dại gì dê cho mất việc, thanh bại danh liệt cả. Gái đẹp bây giờ nhiều như lá rụng mùa thu tôi gì dính tới các em nhân viên chứ.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,287 Bài viết

• 6,074 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehannah Xem bài viết
    Hí hí, hồi xưa đi làm cũng bị một anh dzê, anh đó giờ đang là xã mình đây, đáng đời cái tội dzê
    Điển hình cho các trường hợp bị dê xồm mà quay ra mắt chớp chớp

Dê xồm cũng thích, mỗi tội nạn nhân cứ mắt chớp chớp .... hix hix thấy ....mệt
    Ms. Dung - khanh.vy 0902.193 880.

Dù ngày nắng hay ngày mưa.... vẫn yêu em như ngày xưa !
    fN7dp7
    • 186 Bài viết

• 916 Được cảm ơn

Hê hê... mềnh thuôc vào 3 dạng: to mồm, lành làm gáo- vỡ làm môi, bạn trai (giờ là chồng) đầu gấu cho nên tớ chưa bao giờ gặp phải dê xồm.
    • 1,677 Bài viết

• 2,245 Được cảm ơn

Sếp cũ của mình quan hệ với ít nhất 3 em trong cty và trong lúc xỉn,sếp kể tên từng em như thế nào,máu lửa ra sao.Kinh hãi.Sau vụ đó,sếp cười trừ và tự goi mình là:Thích Hoan Lạc.Ak,may mà lúc chuyện đó xảy ra,mình đã nghỉ làm.Nghe mấy đứa bạn kể lại mà vã mồ hôi.Nhìn thì rõ tử tế,thư sinh,ai ngờ....
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5,658 Bài viết

• 2,779 Được cảm ơn

Tiên sư chúng nó, đến bà bầu là mình chúng nó cũng ko tha cơ. Hôm nọ ở trong thang máy, có khoảng 6 người thôi, vẫn đứng được thoải mái, thế mà thằng đứng sau mình cứ xòe tay ra xoa xoa mông mình. Ban đầu là mình thấy chạm chạm, mình nghĩ mình đứng hơi sát xuống dưới, thế là mình nhích lên trên, thế mà vẫn cứ thấy chạm chạm, thế là mình liếc vào gương (thang chỗ mình cả 3 mặt đều là gương nhá), mình phát hiện bàn tay nó xòe ra, mình nhích lên 1 chút nữa rồi liếc vào gương thấy thằng chó điên đấy cũng nhích lên sát theo mình. Rồi mình đợi nó xòe tay ra lần 3, và chạm vào mình, mình quay phắt lại, tát cho 1 phát văng cả kính của nó luôn. Mọi người trố mắt ra nhìn mình, rồi đến tầng của mình, mình thản nhiên đi ra.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 689 Bài viết

• 987 Được cảm ơn

cái vụ máy Phô tô nghe hoang đường quá,nhưng mà không biết nếu có thì hình in ra..nó như thế nào nhỉ?m tò mò quá )
    • 5,658 Bài viết

• 2,779 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi summer86 Xem bài viết
    cái vụ máy Phô tô nghe hoang đường quá,nhưng mà không biết nếu có thì hình in ra..nó như thế nào nhỉ?m tò mò quá )
    Cái vụ này chắc nổ theo 1 clip: 1 cô văn thư mặc váy ngắn, đi phô tô, rồi hết giấy, nhưng giấy để ở trên giá cao phía trên máy phô tô, thế là cô ý liếc ngang liếc dọc ko thấy ai, mới trèo lên cái máy phô tô, ở thế quỳ xuống, chẳng may chân cẳng va vào nút start, thế là nó phô tô ra 1 loạt, đúng lúc có các anh trong cơ quan đi qua đi lại. Hết.
    • 102 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

tởm lợm cái bọn dê già
    • 456 Bài viết

• 1,244 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình mới bị một vụ từ giữa tháng 11 mà ám ảnh đến giờ. Tên đấy là GĐ cty đối tác của công ty mình, ky hợp đồng xong cả 2 công ty đi ăn. Thế quái nào mà nó lại nhắm mình, cứ mon men lại hỏi, sao những lần trước sang bên em mà anh lại không gặp em nhỉ? Em đẹp quá...bla..bla. Đến lúc về lừa mọi người đi trước hết nó ôm mình để hôn, mình tát cho một cái rồi đấm đá loạn xạ. Nó nhảy ra xa mồm lắp bắp "anh xin lỗi anh say quá". Tiên sư thằng dê xồm, thế mà cũng là bộ đội. Nhìn thì rõ đạo mạo, hiên ngang. Mà sao lúc đấy mình không to mồm được nhỉ, không chửi được câu nào chỉ có đấm đá túi bụi thôi.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6,576 Bài viết

• 7,661 Được cảm ơn

Hồi mình mới đi làm còn bị sếp nữ dê, khiếp! tởm đến già
    ===========================================
    Giờ đây pháo đã tịt ngòi,
    Gia tài còn lại một vòi nước trong.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 3/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 6