TIN TÀI TRỢ.

Tiết lộ gây sốc của "dê xồm" công sở

• 4 Lượt chia sẻ
  • 27.8K Lượt đọc
  • 113 Trả lời

• Trang 2/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 6

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 6,756 Bài viết

• 9,814 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sheeny_jill Xem bài viết
    Ngày xưa đi làm, anh sếp bảo ôi em dùng mùi gì mà thơm quá đi mất ( lúc đấy đứng trong thang máy chật chội nên anh ấy đứng rất gần mình). Mình giả bộ hắt hơi, đầu cúi xuống cái cụp trúng mặt anh ấy. Mình nghĩ là đau lắm ấy vì cái đòn đấy mà ra đúng 10 phần công lực thì chỉ có chảy máu mũi. Hé hé hé.

Lần sau trời thương sao mà mình bấm nhầm nút anh ấy bị cửa thang máy kẹp như kẹp chả !
    Chắc ông kia nói: Mùi gì mà ghê quá đi mất nên mới bị ăn đòn.
    6vu
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3,632 Bài viết

• 7,004 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    lénh phéng tớ quay ra tát cho phát vào giữa mặt, kèm theo cái âm lượng cả tầng cùng nghe . Mình thì cũng bị rồi đấy, nhưng toàn mồm to, nên tởn!
    IMG_6883_zpsd1adae4c
    • 182 Bài viết

• 366 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhiều mẹ công sở cũng máu phết, không được chýnh chuyên như các mẹ WTT đâu
    Lương tâm là phần duy nhất của cơ thể khốn khổ trong khi các phần khác đang sung sướng
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,171 Bài viết

• 2,614 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Evans Xem bài viết
    Đi ra, vỗ một cái...
    Đi vào, vỗ một cái...
    Lượn qua, bóp một cái...

Nó trừng mắt: Thích khều khều ko? Đây giao việc mà đấy ko làm đc thì đừng có trách nhé.
    Mình cụp mắt.
    Ấy là dê xồm với bà xã.
    Anh này còn yêu vợ đấy , chứ có nhiều ông nhìn thấy vợ là ngoảnh mặt làm ngơ , mà lại
    dê xồm chỗ khác mới bực chứ .
    Yêu tha thiết thế vẫn còn chưa đủ
    • 72 Bài viết

• 169 Được cảm ơn

Cách đây 10 năm lúc mình mới ra trường của đáng tội lúc đó được coi là chân dài xinh tươi trẻ trung tràn trề năng lượng ( giờ thì thành khọm già rồi ). Mình làm vị trí kinh doanh cho 1 công ty tư nhân con con, suốt ngày đi cùng sếp gặp đối tác đi ăn nhậu thì cả vợ con của đối tác luôn, số lượng râu xồm mình đã gặp ko hề ít, mình liệt tạm ra đây
    + Một chú ( chức vụ khá cao của 1 tỉnh ) có con trai cả bằng tuổi mình, hôm gặp mặt cả gia đình nhà đấy bàn việc hợp tác mở đại lý chú ý ko hề có biểu hiện gì thậm chí là ngó lơ mình ). Đùng một cái 2 hôm chú gọi đt cho mình hẹn ký hợp đồng, gặp mặt chú bảo là yêu mình, nắm tay mắt rưng rưng, tự dưng đưa mình 1 nắm tiền... mình sợ quá chạy mất dép khỏi hợp đồng hợp điếc gì hết.
    + Một chú, buổi sáng gặp họp mời hợp tác, buổi chiều rủ rê đi chơi -> Mình được cái ghét đi chơi và sợ nên cũng khỏi hợp đồng luôn
    + Một anh rất đẹp trai ( cũng có business riêng làm ăn khá thành công ) có chị người yêu rất xinh làm ở 1 cơ quan nhà nước cỡ bự. Tuần trước gặp mặt đi chơi cả hội bàn chuyện làm ăn, tuần sau kêu mình lấy hợp đồng để anh ký. Anh ý nhốt mình lên xe lấy cớ chạy lòng vòng vào chỗ khuất ( lúc đó cũng đã bắt đầu trời tối ) và bắt đầu giở trò bẩn, may mà mình hét ầm ĩ lên nó mới chịu dừng lại và đưa mình về, đi qua chỗ tối còn cưỡng ép hôn bằng được, kết quả nó ăn 1 cái tát của mình và chả có hợp đồng nào sất.
    + Ông sếp công ty mình thì cực kỳ đứng đắn, đi công tác khắp các tỉnh cùng ông ý mà vẫn vô tư nhưng lại bị vợ của sếp ghen ngược ghen xuôi gây khó dễ về công việc( vì công ty gia đình ).

Sau 1 tháng mình chủ động xin nghỉ việc, vợ chồng sếp mừng ra mặt vì mình ko lấy được HD nào về cho công ty và cũng là cái gai trong mắt vợ sếp.
    Sau vụ đó mình xin làm cho bên nước ngoài đến tận bây giờ thì không gặp trường hợp nào tương tự nữa.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 11,553 Bài viết

• 18,164 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sheeny_jill Xem bài viết
    Ngày xưa đi làm, anh sếp bảo ôi em dùng mùi gì mà thơm quá đi mất ( lúc đấy đứng trong thang máy chật chội nên anh ấy đứng rất gần mình). Mình giả bộ hắt hơi, đầu cúi xuống cái cụp trúng mặt anh ấy. Mình nghĩ là đau lắm ấy vì cái đòn đấy mà ra đúng 10 phần công lực thì chỉ có chảy máu mũi. Hé hé hé.

Lần sau trời thương sao mà mình bấm nhầm nút anh ấy bị cửa thang máy kẹp như kẹp chả !
    Bảo em vừa đi ị xong thì có mà chạy mất xác
    Ps : làm gì có chuyện cửa thang máy kẹp, chạm vào người là tự động nhả ra ngay

Làm thân con gái nên nghiêm
    Đi đâu cũng phải cái liềm giắt lưng

Dê xồm hở ra là cắt , triệt để luôn nhá

VUA HÒA GIẢI
    584Uong-sua-dau-nanh-giup-tang-vong-1-phai-khong-AloBacsi
    Xữa Đậu Lành lúc lào chả được
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • 2,443 Bài viết

• 3,704 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi KHUNG LONG GIA Xem bài viết
    Cách đây 10 năm lúc mình mới ra trường của đáng tội lúc đó được coi là chân dài xinh tươi trẻ trung tràn trề năng lượng ( giờ thì thành khọm già rồi ). Mình làm vị trí kinh doanh cho 1 công ty tư nhân con con, suốt ngày đi cùng sếp gặp đối tác đi ăn nhậu thì cả vợ con của đối tác luôn, số lượng râu xồm mình đã gặp ko hề ít, mình liệt tạm ra đây
    + Một chú ( chức vụ khá cao của 1 tỉnh ) có con trai cả bằng tuổi mình, hôm gặp mặt cả gia đình nhà đấy bàn việc hợp tác mở đại lý chú ý ko hề có biểu hiện gì thậm chí là ngó lơ mình ). Đùng một cái 2 hôm chú gọi đt cho mình hẹn ký hợp đồng, gặp mặt chú bảo là yêu mình, nắm tay mắt rưng rưng, tự dưng đưa mình 1 nắm tiền... mình sợ quá chạy mất dép khỏi hợp đồng hợp điếc gì hết.
    + Một chú, buổi sáng gặp họp mời hợp tác, buổi chiều rủ rê đi chơi -> Mình được cái ghét đi chơi và sợ nên cũng khỏi hợp đồng luôn
    + Một anh rất đẹp trai ( cũng có business riêng làm ăn khá thành công ) có chị người yêu rất xinh làm ở 1 cơ quan nhà nước cỡ bự. Tuần trước gặp mặt đi chơi cả hội bàn chuyện làm ăn, tuần sau kêu mình lấy hợp đồng để anh ký. Anh ý nhốt mình lên xe lấy cớ chạy lòng vòng vào chỗ khuất ( lúc đó cũng đã bắt đầu trời tối ) và bắt đầu giở trò bẩn, may mà mình hét ầm ĩ lên nó mới chịu dừng lại và đưa mình về, đi qua chỗ tối còn cưỡng ép hôn bằng được, kết quả nó ăn 1 cái tát của mình và chả có hợp đồng nào sất.
    + Ông sếp công ty mình thì cực kỳ đứng đắn, đi công tác khắp các tỉnh cùng ông ý mà vẫn vô tư nhưng lại bị vợ của sếp ghen ngược ghen xuôi gây khó dễ về công việc( vì công ty gia đình ).

Sau 1 tháng mình chủ động xin nghỉ việc, vợ chồng sếp mừng ra mặt vì mình ko lấy được HD nào về cho công ty và cũng là cái gai trong mắt vợ sếp.
    Sau vụ đó mình xin làm cho bên nước ngoài đến tận bây giờ thì không gặp trường hợp nào tương tự nữa.
    Chán nhờ, công nhận là đẹp quá cũng khổ ý. Không hề sung sướng gì cả...rất thông cảm với mẹ nó
    • 82 Bài viết

• 129 Được cảm ơn

Ngớ ngẩn! vô hồn! câu view thối !
    • 72 Bài viết

• 169 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi juliet1404 Xem bài viết
    Chán nhờ, công nhận là đẹp quá cũng khổ ý. Không hề sung sướng gì cả...rất thông cảm với mẹ nó
    Cảm ơn mẹ nó, mình tự đánh giá ko được liệt vào danh sách người đẹp như mẹ nó nghĩ đâu. Chỉ là lúc sinh viên mới ra trường đang còn rất trẻ trung và non nớt -> là đối tượng dễ bị dê già quấy rối nhất.
    Đối tượng của mấy ông dê xồm chỉ cần các em còn non tơ, hình thức ưa nhìn 1 tẹo và nhất là đang ở vị trí phải nhờ cậy các anh, các anh tranh thủ lợi dụng.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 354 Bài viết

• 528 Được cảm ơn

Cái vụ mặc váy photo j đấy nghe bốc phét thế. Nhưng vụ sếp và nhân viên nữ thì 1 đống, kể cả ngày ko hết. Đặc biệt sếp mà trẻ trung 1 tí thì các em trẻ trung tự nguyện xin chết chứ cũng chả cần các anh dụ, kakaa. Có em biết sếp đã có vợ con rồi vẫn còn nói rõ là em tình nguyện làm người tình của anh nữa cơ, thế thì các anh dại j ko hưởng, haizzz, nói chung là ... tùy người cả thôi
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,804 Bài viết

• 3,111 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhưng mình thế nào mà chả thấy ai dám dê mình nhể??? Hay mình trông k bắt mắt nhể? Hoặc do mình ghê gớm quá mà mình k biết? HOặc là do mấy chỗ mình làm đều tử tế!!!
    thuy_vu@lovemail.kt :Battin ey: :Battin ey:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 436 Bài viết

• 498 Được cảm ơn

Lều báo tưởng tượng ghê thiệt, đúng là báo lá cải. Các xếp bây giờ các em sẵn sàng dâng chứ cần gì phải dê. Mình có tham gia 1 bữa tiệc của mấy xếp 1 NH lớn. Các xếp mang các em xinh của chi nhánh mình đi, rồi giới thiệu cho nhau. Phần sau các bạn tự nghĩ nhé. Nhưng đó là sự thật
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 350 Bài viết

• 467 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ROAN Xem bài viết
    Lều báo tưởng tượng ghê thiệt, đúng là báo lá cải. Các xếp bây giờ các em sẵn sàng dâng chứ cần gì phải dê. Mình có tham gia 1 bữa tiệc của mấy xếp 1 NH lớn. Các xếp mang các em xinh của chi nhánh mình đi, rồi giới thiệu cho nhau. Phần sau các bạn tự nghĩ nhé. Nhưng đó là sự thật
    Mình cũng đi theo sếp nhiều lần rồi, cũng giới thiệu các anh a, anh b nhưng chỉ để mời rượu các anh ấy thôi. Còn chuyện trao đổi á? Mình chả tin. Bản thân các bạn gái NH cũng chỉ đi làm công ăn lương, chịu khó vất vả để đạt chỉ tiêu, nhưng bán mình để đạt chỉ tiêu thì ko có. Còn nếu ngta lại có ý đồ khác thì mình chịu.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,227 Bài viết

• 2,507 Được cảm ơn

Vậy mới thấy chỗ mình làm thật tử tế, các anh rất vui tính và đứng đắn, sếp thì mặt lúc nào cũng lạnh như tiền.
    Nam mô Quảng Đại Linh Cảm Bạch Y Quan thế Âm Bồ Tát
    Nam mô Dược Sư Lưu Ly Quang Như Lai
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 9,522 Bài viết

• 7,859 Được cảm ơn

Hí hí, hồi xưa đi làm cũng bị một anh dzê, anh đó giờ đang là xã mình đây, đáng đời cái tội dzê
    Đời rất dở nhưng vẫn phải niềm nở....!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 436 Bài viết

• 498 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chic_Pig Xem bài viết
    Mình cũng đi theo sếp nhiều lần rồi, cũng giới thiệu các anh a, anh b nhưng chỉ để mời rượu các anh ấy thôi. Còn chuyện trao đổi á? Mình chả tin. Bản thân các bạn gái NH cũng chỉ đi làm công ăn lương, chịu khó vất vả để đạt chỉ tiêu, nhưng bán mình để đạt chỉ tiêu thì ko có. Còn nếu ngta lại có ý đồ khác thì mình chịu.
    Bạn không chấp nhận, nhưng có đầy các em chấp nhận, thay vì phải làm giao dịch, quỹ ngồi 1 chỗ, lương thấp, gò bó, các em được làm QHKH, QTRR, được lãnh đạo quan tâm, mà có mất gì đâu, hehe. Riêng các NH VIP xin vào đã trầy trật rồi, chẳng lẽ.... các mẹ làm NH vào cmt đi, hehe
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,266 Bài viết

• 4,189 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vuthuylove Xem bài viết
    Nhưng mình thế nào mà chả thấy ai dám dê mình nhể??? Hay mình trông k bắt mắt nhể? Hoặc do mình ghê gớm quá mà mình k biết? HOặc là do mấy chỗ mình làm đều tử tế!!!
    Sao giống mình thế
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 436 Bài viết

• 498 Được cảm ơn

Chắc là cá sấu, hihi
    • 755 Bài viết

• 1,043 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ROAN Xem bài viết
    Bạn không chấp nhận, nhưng có đầy các em chấp nhận, thay vì phải làm giao dịch, quỹ ngồi 1 chỗ, lương thấp, gò bó, các em được làm QHKH, QTRR, được lãnh đạo quan tâm, mà có mất gì đâu, hehe. Riêng các NH VIP xin vào đã trầy trật rồi, chẳng lẽ.... các mẹ làm NH vào cmt đi, hehe
    làm con gái thật tuyệt
    Tư vấn phong thủy nội thất miễn phí cho chung cư
    tính tính tính tình tang tang tang:LoveStruc:
    cuộc đời mình như chiếc thuyền nan
    trôi cứ trôi bồng bềnh ....
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 91 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

bảo sao chồng mình ko muốn cho vợ đi làm, lúc còn đi làm( chưa cưới ) thì sáng đưa đi - trưa qua đón đi ăn - chiều đón về . may sao những chỗ mình làm toàn ng tử tế chả thấy ai dê bao h (hay sợ béo nhà mình canh dữ quá nhỉ). Nói chung là nhà báo bốc phét quá
  • Trang 2/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 6