TIN TÀI TRỢ.

Thủy Tiên và Công Vinh muốn tạo sự "khác thường" cho con?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.3K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5,745 Bài viết

• 15,128 Được cảm ơn

Thủy Tiên và Công Vinh được coi là một trong những 'cặp đôi vàng' của làng giải trí Việt. Tuy nhiên, điều khiến khán giả tò mò là con gái Bánh Gạo dù đã lớn nhưng vẫn được Thủy Tiên và Công Vinh giữ kín với người hâm mộ. Thủy Tiên - Công Vinh được ví như là "Beck - Vic" của Việt Nam. Đám cưới hạnh phúc của cặp đôi này được tổ chức vào tháng 12/2014 đã thu hút sự chú ý của giới truyền thông và người hâm mộ. Xem thêm

Công Vinh và Thủy Tiên lần đầu hé lộ hình ảnh con gái

Gia đình của vợ chồng Công Vinh và Thủy Tiên vừa có một chuyến đi biển đầy thú vị tại Nha Trang.

Bánh Gạo - con gái của cặp đôi hot nhất Vbiz luôn được bố mẹ "che chắn" và giữ kín trước giới truyền thông. Điều này làm cho người hâm mộ tò mò hơn bao giờ hết và đặt ra câu hỏi: "Vì bé quá xấu hay cặp đôi này có ẩn ý gì khác?"
    20150303-102525-cv%201_520x707
    Thủy TiênCông Vinh giấu kín con gái.
    Không ít lần Thủy TiênCông Vinh khiến khán giả mừng hụt trước thông tin về sự xuất hiện của nhóc tỳ Bánh Gạo. Trong đám cưới được tổ chức vào cuối tháng 12 vừa qua. Nhiều người từng nuôi hy vọng con gái Thủy Tiên Công Vinh sẽ xuất hiện trong đám cưới nhưng cuối cùng thì chân dung thực của bé vẫn là một ẩn số. Hay trong lần hội ngộ đầu xuân với gia đình nghệ sĩ múa Linh Nga, Thủy Tiên cũng khéo léo che đi khuôn mặt con bằng những hình ảnh dễ thương. Xem thêm

Thủy Tiên dạy đàn cho Công Vinh

Bên cạnh đó còn nhiều tin tức, hình ảnh của sao Việt cùng theo dõi những hoạt động mới nhất của sao nhà ta nhé!

20150303-102538-cv%202_520x780
    Nhiều người hy vọng bé Bánh Gạo sẽ xuất hiện trong đám cưới của Thủy TiênCông Vinh.
    20150303-102734-cv%203_520x388
    20150303-102754-cv%204_520x384
    Bé Gạo được "che chắn" bằng biểu tượng ngộ nghĩnh khi xuất hiện cùng bố mẹ ở nhà nghệ sĩ Linh Nga.
    "Cặp đôi vàng" Thủy Tiên cũng hé lộ về nguyên nhân không hé lộ hình ảnh con gái là muốn cho con gái có một cuộc sống bình thường như bao em bé khác. Công Vinh cũng chia sẻ: “Thú thực là trước đây tôi thích con trai hơn, tuy nhiên, giờ mới thấy có con gái là sướng. Chỉ mong sao cho bé lớn nhanh chút để có thể mua nhiều váy áo xúng xính cho bé mặc… Xấu đẹp, chân dài, chân ngắn không quan trọng, tôi chỉ mong sao con khỏe mạnh, không bị ốm đau, bệnh tật gì thôi. Mỗi lần xa nhà, nghe con khóc qua điện thoại là tôi xót hết cả ruột”. Xem thêm

[Tết 2015] Thủy Tiên khoe nhà đẹp, chồng chăm

Thủy Tiên chia sẻ hình ảnh về người chồng chăm chỉ của mình lên trang của cô với lượt thích đạt con số khủng.

Đây cũng là lý do chính đáng của cặp vợ chồng Thủy TiênCông Vinh. Nhưng nhiều người thắc mắc hơn cả là bé Bánh Gạo sẽ nghĩ gì khi nhìn thấy bức ảnh. Khi những đứa trẻ khác xinh tươi rạng ngời còn mình lại bị "che chắn kín đáo". Liệu rằng, Thủy TiênCông Vinh muốn tạo cho con cuộc sống bình thường hay tạo cho bé một cuộc sống khác thường, biệt lập với cuộc sống bên ngoài?
    20150303-102826-cv%205_520x692
    Những bức hình hiếm hoi của bé Bánh Gạo nhà Thủy Tiên - Công Vinh.
    20150303-102857-cv%206_520x371
    Thủy TiênCông Vinh đã mượn con của HLV Đặng Phương Nam để chụp ảnh kỷ niệm ngày cưới thay vì con gái thật của mình.

http://www.yan.vn/thuy-tien-va-cong-...con-49273.html

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5,745 Bài viết

• 15,128 Được cảm ơn

Trích comment:

Ko ai thương con bằng cha mẹ. vì vậy mọi việc tất cả các bậc làm cha làm mẹ đều muốn con mình mạnh khỏe , bình an và sống cs hạnh phúc. TT và CV làm vậy bởi vốn dĩ Truyền thông của Việt Nam là 1 mũi tên độc có thể là hủy hoại cs bình yên của đứa trẻ qua nghề nghiệp và thăng trầm của bố mẹ chúng. Với giới giải trí và 1 số bộ phận nhà báo của VN đang mất dần cái tâm trong nghề nghiệp thì tôi nghĩ CV TT làm thế là đúng.
    • 753 Bài viết

• 1,659 Được cảm ơn

Hưng nghĩ con của 2 ac này cũng giống truong hợp con của HH C$, hông dám lộ mặt cua con sợ thiên hạ chê
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,310 Bài viết

• 3,879 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Thực ra người ta ko muốn show ra thì cũng bình thường thôi, do không thích hoặc lý do abc gì đó, kệ họ. Nhưng cái vụ mượn con người khác để chụp ảnh kỷ niệm ngày cưới thay vì con gái thật của mình thì thấy dở hơi kiểu gì ý!
    • 2,877 Bài viết

• 5,018 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sao chụp ảnh cưới lại mượn con của ng khác vậy. Thà chụp k có con còn hơn.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,066 Bài viết

• 9,781 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi funnyboy840 Xem bài viết
    "Cặp đôi vàng" cũng hé lộ về nguyên nhân không hé lộ hình ảnh con gái là muốn cho con gái có một cuộc sống bình thường như bao em bé khác.
    Ko thích khoe con cũng đc, nhưng che chắn quá đáng như này sẽ khiến truyền thông và fan hâm mộ nghĩ em bé "có vấn đề". Bao nhiêu em bé của các sao Việt chụp hình lên báo, public trên FB, đều có cuộc sống không bình thường hay sao? Chụp với 1 loạt các bé mà che mặt con mình, cưới cũng mượn con người khác, thật kỳ cục. Trước đây mình chả để ý chuyện này, giờ lại có suy nghĩ chắc bé có vấn đề về ngoại hình gương mặt, chắc cũng nhều người nghĩ vậy.
    Nhìn con của Hồng Nhung, bé Cadie nhà Elly Trần mà ham, ngắm cả ngày ko chán mắt.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Nhà báo cũng biết cách gài bẫy ghê, nói từ " Mượn" nghe như được sắp đặt trước vậy. Đây là bé Gia Hân, con của anh Nam- bạn Trang. hầu hết các chuyến đi xa anh ấy đều cho con gái theo. Là bạn của CV, đến tham dự đám cưới, nhân thể thì bé GH chụp chung với vợ chồng họ thôi. Chứ cứ làm như đóng phim và tìm người đóng thế ko bằng ấy. Ghét họ nhưng đừng nghĩ xấu cho họ quá thế. Với nếu vì lý do như nhà báo nói ( Vì muốn bí mật con mình mà phải " mượn" con người khác thì có đời nào anh Nam cất công mang con từ HN vào đẻ cho họ " diễn " ko ?
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 105 Bài viết

• 386 Được cảm ơn

Nếu đã thật sự ko muốn công bố con thì đừng chụp chọet gì. Đằng này cứ chụp hình bé rồi up fb suốt, nhưng che mặt, vậy up làm gì? Toàn gây sự chú ý, mọi người sẽ càng tò mò về bé hơn.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 242 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

Người ta chỉ bảo vệ tinh thần cho con thôi mà báo chí cũng phá hôi.
    Nhờ MOD xoá account dùm, sao không thấy phản hồi gì hết vậy?????
    • 564 Bài viết

• 1,609 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    -Bài báo này có ác ý.
    -Anh chị ko muốn ngta dòm ngó con mình thì khỏi post ảnh đi, post xong còn che mặt blah blah ..kiểu hơi làm màu. Nhưng dù sao thì điều này cũng có thể hiểu đc, yêu con thì muốn khoe chút thôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 507 Bài viết

• 2,195 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cỡ tuổi như bé này thì lúc nào cũng đi với ba mẹ, đi ngoài đường ngoài chợ ngta cũng sẽ biết ngay con của CV-T thôi mà, nếu mà k muốn nhà báo săm soi thì anh chị này có quyền yêu cầu nhà báo k đăng bài, chứ giấu giếm như vậy chỉ là giấu truyền thông thôi chứ bé đi học, đi chơi cũng bị ngta biết là con người nổi tiếng thôi hà. Có thể bé k đc đáng yêu lắm, chứ xinh xắn, đáng yêu như Cadie hay Suri, ba mẹ nào cũng muốn khoe ấy chứ.
    • 159 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chụp ảnh cưới mà lôi con ng khác vào để làm j nhỉ?
    mà muốn giấu con thì giấu luôn, chớ cái ảnh tất cả mng ko sao, tự nhiên có bé gái bị che mặt kì kì sao ấy
    • 9,583 Bài viết

• 16,089 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mệt hờ! Con ai nấy hửi! AI mà thèm coi bày đặt bày điều làm mắc mệt AnTroLuyNoa GiôLuy còn thải mái thì 2 con mắm này là cái quái giề mà cứ như ngôi sao vũ trụ há há
    1472952_455152651258174_702817447_n1526242_394446977354920_1107079274_n
    • 221 Bài viết

• 494 Được cảm ơn

Túm lại, mình thấy TT ko cho mng biết mặt con lúc đầu uki, nhưng đến cái đoạn chụp hình cưới kỷ niệm lấy e bé khác chụp cùng thì hơi lố bịch rồi đấy, thế thì thà ko chụp còn hơn, hâm, làm màu quá, đến lúc nó lớn nó nghĩ sao lại ko cho nó chụp cùng
    Đến mức này thì nói thật mình ko muốn cũng phải nghĩ hay bé có vấn đề.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 106 Bài viết

• 254 Được cảm ơn

Bé chả có vấn đề gì cả bạn ạ =)) Đừng đoán kiểu này nghe ác lắm luôn. Mình đã gặp bé ở sân bay Tân Sơn Nhất khi bé đi Nha trang cùng mẹ. Nói sao nhỉ? Vô cùng dễ thương và vô cùng lễ phép bạn nhé. Bé biết khoanh tay chào người lạ là mình khi đc bố CV nhắc he he he
    • 1,363 Bài viết

• 3,076 Được cảm ơn

TT hông đẹp-CV cũng hông đẹp thì hiểu tạo sao roi, khỏi tòa mòa chi mắc công
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)