Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Thụy Anh đi hát sau ồn ào có con với Ngô Kiến Huy

• 7 Lượt chia sẻ
  • 26.4K Lượt đọc
  • 173 Trả lời

• Trang 9/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 8
  • 9

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 52 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

[URL="http://www.*******/upload/2-2012/images/2012-04-04/1333533535-thuyanh-langsao-eva.jpg"]250294[/ATTACH]

Hình như Thụy Anh có đi làm Phẫu thuật thẩm mỹ hay sao ý? hồi trước mắt không to và mặt cũng không dài và cằm chẻ như bây giờ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 52 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

http://www.*******/lang-sao/thuy-anh...c20a94724.html
    Hình như Thụy Anh có đi làm Phẫu thuật thẩm mỹ hay sao ý? hồi trước mắt không to và mặt cũng không dài và cằm chẻ như bây giờ? Nhìn hình ngày xưa xinh hơn
    • HMS
      Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,120 Bài viết

• 13,801 Được cảm ơn

Little Scharlet : đúng rồi đấy , vừa vào zing.vn , vẫn không thấy nhưng tìm vào mục Nghệ sĩ thì lại thấy bài đó . nhưng phần nhiều các báo mạng không thấy đăng vụ này nữa , có lẽ mọi người thương cho em bé mà thôi .
    Từ3/1983To11/1987To3/2011[/img][/url] 183cda561f01f51a65d67615c15acf8d_40639652.img0030a403028bc15e596e41d19a4a5bf4ecbd_40639692.img0550d867de28dc5d978c12ee24c2343c6d0b_40639709.img0582
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,214 Bài viết

• 2,134 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_kuTin Xem bài viết
    Theo mình hiểu từ "hát lót" là dành cho những CS hát để câu giờ, do hôm đó ca sĩ đinh hay có CS nào đó đến trễ thì CS hát lót ra hát câu giờ, chờ CS chính đến. Rất nhiều CS nổi tiếng bây giờ từng là CS hát lót. Mấy CS này không có tên trên băng rôn đâu.
    Giới bầu sô nhanh nhạy lắm, nếu ngày nào đó TA lên băng rôn thì thế nào cũng kèm (bà mẹ đơn thân hay mẹ con trai của NKH) chứ nói TA ko nhiều khi người ta không biết
    mình nghĩ là trong 1 chương trình ca nhạc dạng trung bình thì người ta chỉ mời một số ca sĩ nổi tiếng sau đó giăng băng rôn để quảng cáo lên ví dụ cái chương trình ở 126 này thì sẽ giăng bảng quảng cáo có Đông Nhi Ông Cao Thắng Đoạn Trang Trấn Thành Quang Dũng Thanh Thảo....(và Thụy Anh) là những ca sĩ nổi tiếng để hút người ta mua vé.
    nhưng chương trình ca nhạc thường kéo dài từ 8h đến gần 12 đêm hông lẽ chỉ có mỗi mấy người này hát (thường mỗi ca sĩ sẽ hát 1,2 bài thôi ,riêng nếu có Đàm Vĩnh Hưng thì thường sẽ hát cuối và quất luôn 10 bài , nên sẽ xen kẽ vô mấy ca sĩ ít tên tuổi nhưng ko dc báo đăng và ko dc lên băng rôn (mở ngoặc là dạng như HKT còn dc lên băng rôn để hút khách nhé , và Thụy ANh hồi trước là 1 trong số những ca sĩ như thế, tức là ca sĩ ít tên tuổi nhưng đã dc xếp lịch hát vào tiết mục thứ mấy đó, và tới tiết mục của mình thì sẽ ra hát như bao ca sĩ khác, chứ ko phải chỉ khi ca sĩ nổi tiếng ko tới hay tới trễ thì mới dc ra hát và mình nhớ cô này có giới thiệu là em Thanh Thảo hay gì đó nữa nha (nên m mới biết
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,214 Bài viết

• 2,134 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Jane1088 Xem bài viết
    [URL="http://www.*******/upload/2-2012/images/2012-04-04/1333533535-thuyanh-langsao-eva.jpg"]250294[/ATTACH]

Hình như Thụy Anh có đi làm Phẫu thuật thẩm mỹ hay sao ý? hồi trước mắt không to và mặt cũng không dài và cằm chẻ như bây giờ?
    mình thấy cái hình này là xinh nhất đấy, 2 người nhìn còn có nét giống chị em
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,805 Bài viết

• 764 Được cảm ơn

nếu không có vụ lùm xùm đẻ chửa này chắc cả đời mình không biết đến 2 con người có tên là TA và NKH là ca sĩ, thật sự mình k quan tâm mấy em teen teen này nên chẳng biết
    thôi đi, không ký nữa
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,065 Bài viết

• 1,904 Được cảm ơn

Giời ạ, quản lý NKH cũng viết bài cộng tác với bên Zing mà, lại hay vào đây hóng chuyện các mẹ nữa, hôm nọ chửi rủa như đúng rồi, nên nói cái bài Zing do bên nhà TV tự sướng mình cũng chả ngạc nhiên. Rõ ràng, rốt cục thì bên nào cũng muốn nói tốt cho phía họ và đè bên kia xuống thôi.
    • 17 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

phải di hát để thấy yêu cuộc đời hơn ý
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,191 Bài viết

• 2,135 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đến giờ vẫn chẳng hiểu um xùm làm gì ,ầm ĩ một hồi rồi nói không cần NKH có trách nhiệm tức là rao lên để thấy NKH là con người xấu xa chứ gì .
    • 988 Bài viết

• 2,702 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Robbey Xem bài viết
    Giời ạ, quản lý NKH cũng viết bài cộng tác với bên Zing mà, lại hay vào đây hóng chuyện các mẹ nữa, hôm nọ chửi rủa như đúng rồi, nên nói cái bài Zing do bên nhà TV tự sướng mình cũng chả ngạc nhiên. Rõ ràng, rốt cục thì bên nào cũng muốn nói tốt cho phía họ và đè bên kia xuống thôi.
    Cái chuyện đó là đương nhiên, họ có yêu thương gì nhau đâu mà phải giúp đỡ nhau. Có điều ai mới là người nổ súng trc thôi và mình ko nhầm thì chị e nhà TT tự gây họa trc nhé. Mà chả phải họa, trò của búp bê già thôi.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 48 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mocbeo Xem bài viết
    Mặt em TA như cái lưỡi cày không mê nổi. Chị em nhà này tính toán kinh ghê
    Nhất trí vs bác, mặt e này thấy k có hậu làm sao í
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 709 Bài viết

• 486 Được cảm ơn

trong chuyện này thấy thương TA hơn!hihi!
    TA k được lợi gì từ vụ có con vs NKH đâu!nhưng phải công nhận TA xấu xí!may đc đứa con giống bố!
    • 144 Bài viết

• 242 Được cảm ơn

http://www.youtube.com/watch?v=nvAVTfM9PN0

chị TA này làm quản lí chắc hợp lí hơn chứ ca sĩ thế này thì làm sao tiêu hóa nổi. Hát quá thường, nhan sắc thì khiêm tốn, em xem clip này thấy cứ thảm họa nhạc việt kiểu phi thanh vân í
    • 379 Bài viết

• 561 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    E chỉ nghĩ đơn giản là tuần trước còn đau đớn tột cùng, tuần sau là xuất hiện trên sân khấu nhảy nhót đươc hả??? Có vẻ k hợp logic nhỉ? TA quả là có ý chí mạnh mẽ...
    Con gai xinh, con gai ngoan, con gai de thuong cua Ba...
  • Trang 9/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 8
  • 9