Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Thụy Anh đi hát sau ồn ào có con với Ngô Kiến Huy

• 7 Lượt chia sẻ
  • 26.4K Lượt đọc
  • 173 Trả lời

• Trang 2/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 9

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,065 Bài viết

• 1,904 Được cảm ơn

Mình ko bênh vực nhé. Các mẹ ở DBGB hẳn cũng đọc báo mạng nhiều rồi, xa lạ gì với tin kiểu thế này? Phần đầu thì xào nấu lại những gì đã đăng trc đó, cốt yếu giật tít để gây sốc. Trong banner quảng cáo cho chg trình này, ảnh của TA rất nhỏ và tên cũng đặt sau hầu hết mọi người. TA dù sao cũng là ca sĩ, cho dù ca sĩ ít tên tuổi thì cũng là nghề, đi hát để kiếm tiền nuôi con thì sai? Hay phải sống bám vào TT mới gọi là đúng?

Vậy nếu báo giật tít "NKH đi hát sau ồn ào có con với TA" thì sao?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 40 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Nàng TA này hơi ác, lấy con ra làm bàn đạp cho bản thân. Em thì không thể nào thông cảm nổi cho cái loại mẹ như thế này.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,264 Bài viết

• 11,605 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tohutieuoi Xem bài viết
    Theo mình thấy TA thích hợp làm quản lý sau hậu trường cho ca sĩ , cty TT hơn là làm ca sĩ đấy mẹ àh, nhưng chị này vẫn ham danh tiếng vẫn muốn nổi tiếng , ai đời mà tuần trước la bị sock, bị stress , bị chứng cường tuyến giáp mà tuần này đã đi hát rồi? bạn nghĩ lại đi, nhà TT đâu phải nghèo đến nỗi ko nuôi nỗi đứa cháu 3 tháng
    Mình nghĩ TT ham hố tham lam chứ TA từ trước tới nay đời sống riêng tư rất kín đáo, chỉ từ cái vụ bom nổ chậm mới lanh tanh bành ra. Đi hát bây giờ một phần vì tiền, nhưng chắc 80% là muốn có công việc để quên đi mọi thứ, cũng là một cách giải tỏa tâm lý. Mà giờ công ty của TT có còn gà nào để quản lý nữa đâu.

Nói chung là mình ủng hộ em ấy quay trở lại công việc, thế mới là người mạnh mẽ lạc quan. Ở nhà hay tự kỷ mang quá khứ ra gặm nhấm, TA thì cũng như bao người đàn bà khác thôi
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,551 Bài viết

• 2,862 Được cảm ơn

Hát không hay, người không đẹp. Quan tâm chi
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,088 Bài viết

• 3,754 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi misami Xem bài viết
    Ủa là seo là seo?Sao đọc xong bài này mọi người lại bẩu bị lừa rồi PR này nọ?
    Nghề của người ta, ko trở về với cv chả lẽ phải nằm vật vã mới đc ạ?
    Nghề của ta thì đúng rồi . Mà mình nghĩ nàng ý nên ở nhà mà dưỡng sức chứ vừa mới nhập viện thế kia ngôi trên giường bệnh cũng phải làm vài bài tâm sự buồn thương với anh em lều báo và "hót bờ lốc gơ" hại não lắm chứ, xong lại phải lao động thì cực quá. Đúng là tấm gương SM của năm
    tumblr_mx2owr65wV1qbxx00o3_250 tumblr_mx2owr65wV1qbxx00o5_250tumblr_mx2owr65wV1qbxx00o6_250tumblr_mx2owr65wV1qbxx00o1_250
    qK6Ip7
    npqXp7
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,861 Bài viết

• 4,272 Được cảm ơn

Tự nhiên mình thấy tội nghiệp cho em bé quá các mẹ ạ! Hic!
    https://www.facebook.com/groups/7770...62977/?fref=nf

An Nhiên Tự Tại - Khôi Ngô Tuấn Tú
    • 729 Bài viết

• 2,109 Được cảm ơn

thông cảm cho vụ làm mẹ đơn thân của TA nhưng xưa nay Thụy Anh vốn làm bầu sô, quản lý của ca sĩ, lo hậu cần trà nước, đặt phòng khách sạn, book sô chứ có mấy ai nghe TA đi ca hát làm ca sĩ đâu, mà trước đây TA có ra album nghe nói cũng ế lắm nên cũng bỏ nghề luôn rồi, tự nhiên sau scandal thì lại đi hát trở lại nên mọi người nghi ngờ cũng đúng thôi
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,551 Bài viết

• 2,862 Được cảm ơn

Theo bạn mình có nên ném đá một ca sĩ hát dở và có khuôn mặt dọa ma không nhỉ?
    Trích dẫn Nguyên văn bởi unuchun Xem bài viết
    Nghề của ta thì đúng rồi . Mà mình nghĩ nàng ý nên ở nhà mà dưỡng sức chứ vừa mới nhập viện thế kia ngôi trên giường bệnh cũng phải làm vài bài tâm sự buồn thương với anh em lều báo và "hót bờ lốc gơ" hại não lắm chứ, xong lại phải lao động thì cực quá. Đúng là tấm gương SM của năm
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,893 Bài viết

• 3,778 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thì sao, trc kia nó vẫn đi hát thôi. Còn TA trc đây có ma nào biết tới đâu cũng nhờ scandal này mới nổi thôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 824 Bài viết

• 991 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bonghongvn Xem bài viết
    thông cảm cho vụ làm mẹ đơn thân của TA nhưng xưa nay Thụy Anh vốn làm bầu sô, quản lý của ca sĩ, lo hậu cần trà nước, đặt phòng khách sạn, book sô chứ có mấy ai nghe TA đi ca hát làm ca sĩ đâu, mà trước đây TA có ra album nghe nói cũng ế lắm nên cũng bỏ nghề luôn rồi, tự nhiên sau scandal thì lại đi hát trở lại nên mọi người nghi ngờ cũng đúng thôi
    Trời! Mình chưa từng nghe TA là bầu show mặc dù làm ctrinh có mẹt nàng 5,7 lần rùi.
    Chuyên lo hậu cần là văn thư văn phòng thui ca sỹ mới tự tin chứ bảo sao nàng ấy dám hát bài Gương mặt đẹp. Nghe tên bài hát đã khỏi muốn nghe.
    mười ngón tay siết chặt ko đủ để giữ được nhau
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,088 Bài viết

• 3,754 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi NINA_23 Xem bài viết
    Theo bạn mình có nên ném đá một ca sĩ hát dở và có khuôn mặt dọa ma không nhỉ?
    Mình nghĩ nàng ý hát không dở .Mặt nói chung cũng không đến nỗi dọa ma .Nhưng lấy danh dự và con mình để bước lên sân khấu thì đắt quá . Ném đá cũng đâu thay đổi được bản chất con người ta
    tumblr_mx2owr65wV1qbxx00o3_250 tumblr_mx2owr65wV1qbxx00o5_250tumblr_mx2owr65wV1qbxx00o6_250tumblr_mx2owr65wV1qbxx00o1_250
    qK6Ip7
    npqXp7
    • 795 Bài viết

• 3,172 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    hát thì ko hay lại còn cá sấu.cứ cố đấm ăn xôi
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,492 Bài viết

• 556 Được cảm ơn

TA vẫn đi hát bt mà, chỉ tại mấy cha nhà báo sau vụ scandal chú ý em TA hơn nên cho lên báo để các mẹ ném đá á mà
    • 865 Bài viết

• 1,177 Được cảm ơn

vừa mới đây vật vã khóc lóc quằn quại trong bệnh việc , giờ đã đi hát đồ rằng đây lại là 1 chiêu nữa của T.T --> khốn nạn đến e gái còn ko tha....tự dưng lại thấy thương bé con
    "Trái tim người phụ nữ là một đại dương sâu thẳm đầy bí ẩn... "
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 867 Bài viết

• 475 Được cảm ơn

Chỉ thích Dương Triệu Vũ và Quang Dũng còn lại chả thích ai hết. Trần Thành và Đoan Trang bắt đầu nhàm và hết chiêu rồi trang phục thì Tàu chả ra VN cũng chả phải
    • 136 Bài viết

• 223 Được cảm ơn

Híc, con mới 3 tháng đã đi làm... trước đó còn tung scandal hoành tráng. Hỏi sao ng ta ko nghi ngờ chứ
    Nhiều mẹ ở bên con 6 tháng còn ko đủ, xin nghỉ luôn ở nhà. Ko lẽ thương con kiểu mới, chứng tỏ ta đây cũng kiếm tiền dc ko cần 3tr của ku Huy nha.
    T.A này có phải thiếu tiền đâu?
    • 729 Bài viết

• 2,109 Được cảm ơn

Thôi chết, thì ra Thụy Anh đúng là tự tin thái quá, xem bài hát này mà hết muốn đỡ: "I am so hot, I am so cool, I am so lucky, I am so lovelyly... Quanh tôi bao nhiêu tiếng khen, tôi tự tin chính mình" ặc ặc:

Thêm bài này nữa thì té xỉu thiệt luôn:

Khuyên Thuỵ Anh nên về làm quản lý hậu cần, bầu sô thì hay hơn, đừng đua theo bà chị làm thị phi sân khấu nữa
    9 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4,271 Bài viết

• 14,785 Được cảm ơn

Khi câu chuyện vẫn chưa ngã ngũ thì Thụy Anh đã rục rịch chuẩn bị tái xuất làng nhạc Việt trong chương trình Dance with me do chính chị gái tổ chức tại sân khấu Cầu Vồng 126 - TP.HCM ngày 20/4.
    Chương trình "của nhà trồng được" thôi mà. Có gì to tát đâu mà cần ồn ào?
    “When it comes to the future, there are three kinds of people: those who let it happen, those who make it happen, and those who wonder what happened.”
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,837 Bài viết

• 7,308 Được cảm ơn

Mình thì nghiêng về phía NKH trong vụ con cái hơn vì thấy chị em TT-TA có vẻ giả tạo và kích động quá trớn. Tuy nhiên, mình cho là TT mới là người thích dùng scandal để PR. Còn TA chỉ là quá mù quáng trong tình yêu dẫn đến cư xử hơi quá đà. Theo mình nghĩ thì TA giữ em bé là vì tự ảo tưởng rằng có con thì NKH sẽ suy nghĩ lại, cuối cùng ko như hy vọng nên mới hành xử quá lố như vậy, cho dù là giả tạo, đóng kịch thì cũng chỉ là mong có được tình yêu của NKH, dù là thương hại. Dù toan tính, mưu mô gì thì cuối cùng cũng là bi kịch đối với TA. Các mẹ đừng bảo là có đứa con xinh xắn, đẹp trai.... mà bi kịch nỗi gì. Các mẹ thử ôm cái bầu 9 tháng 10 ngày với ảo tưởng sinh con xong sẽ được bố nó mủi lòng, cuối cùng mọi chuyện rối mù lên, đi ngược với ảo tưởng mình tự dưng lên trong đầu. Thế có phải là bi kịch ko? Dù TA cũng có lỗi nhưng giờ cũng chưa thể thông suốt được ngay đâu.
    Lần này TT tự tổ chức show thì TA tham gia cũng bình thường thôi, mình ko nghĩ là TA dùng em bé để PR mà là do báo chí tự giật tít câu view thôi. Các mẹ đừng ném đá chuyện này quá. Cứ nghĩ là ngta bi kịch lắm rồi, dù bi kịch tự ngta chuốc lấy nhưng vẫn là bi kịch. Rồi, thôi, ko ném đá nữa nhé
    • 7,062 Bài viết

• 11,014 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Robbey Xem bài viết
    thì bình thường chứ sao, NKH là ca sĩ mà. bữa 5/4 còn xuống Bến Tre hát festival dừa.
    chị em TT, TA mặt dày thật, con cháu rứt ruột đẻ ra mà cũng đem ra làm công cụ PR
    Thư viện https://cauchuyenhoanggia.blogspot.com/
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 2/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 9