Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Thụy Anh đi hát sau ồn ào có con với Ngô Kiến Huy

• 7 Lượt chia sẻ
  • 26.3K Lượt đọc
  • 173 Trả lời

• Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 475 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

Thụy Anh đi hát sau ồn ào có con với Ngô Kiến Huy
    (Zing) - Chuyện lùm xùm của em gái Thanh Thảo vẫn chưa có hồi kết nhưng cô đã sẵn sàng quay lại với sân khấu ca nhạc trong một sự kiện tổ chức tại TP.HCM vào đêm 20/4 tới.

>> Thụy Anh: 'Tôi chưa từng bắt Ngô Kiến Huy nhận con'
    >> Mẹ Ngô Kiến Huy muốn cùng lo cho cháu
    >> Dư luận rối loạn với scandal Ngô Kiến Huy có con
    >> Ngô Kiến Huy thừa nhận có con với em gái Thanh Thảo
    dance8
    Thụy Anh chính thức trở lại sân khấu sau một thời gian nghỉ mang thai và sinh con.
    Tới giờ phút này, câu chuyện Ngô Kiến Huy có con với Thụy Anh vẫn là chủ đề rất được dư luận quan tâm. Ai cũng muốn biết rồi đây cuộc sống của bé Jacky Minh Trí sẽ ra sao và những người liên quan dự định sẽ hỗ trợ, quan tâm tới cậu nhóc này như thế nào.
    Bản thân Thụy Anh và cả Thanh Thảo đều không ít lần khẳng định muốn để chuyện này trôi qua trong im lặng nhưng những bài phỏng vấn, các chia sẻ của họ vẫn xuất hiện trên các trang báo lớn. Gần đây nhất là tuyên bố chưa từng bắt Ngô Kiến Huy nhận con của Thụy Anh: "Tôi chưa hề lên tiếng ràng buộc hay bắt ép Huy cưới tôi. Tôi báo cho Huy biết đó là con của Huy để chuẩn bị tinh thần để có trách nhiệm với con".
    Khi câu chuyện vẫn chưa ngã ngũ thì Thụy Anh đã rục rịch chuẩn bị tái xuất làng nhạc Việt trong chương trình Dance with me do chính chị gái tổ chức tại sân khấu Cầu Vồng 126 - TP.HCM ngày 20/4. Đây chắc chắn là lần đầu tiên cô quay lại sân khấu sau một thời gian dài im hơi lặng tiếng vì mang thai và sinh con.
    Ngoài Thụy Anh, chương trình còn có sự góp mặt của nhiều giọng ca đình đám như Quang Dũng, Thủy Tiên, Đông Nhi - Ông Cao Thắng, Đoan Trang - Trấn Thành... và tất nhiên là cả Thanh Thảo.
    Tuy nhiên, lần này, "búp bê" không kết đôi cùng "người xưa" Quang Dũng mà lại bắt cặp cùng Đinh Tiến Đạt. Họ vốn là đôi bạn thân từ nhiều năm nay và cũng có một thời gian cùng song ca trên các sân khấu lớn nhỏ trên toàn quốc. Thanh Thảo tiết lộ cô và Đinh Tiến Đạt sẽ tái hiện lại những ca khúc từng rất được yêu mến như OK chia tay, Chàng và nàng...
    dance
    "Thiên thần mắt hí" Dương Triệu Vũ sẽ cùng vũ đoàn biểu diễn lại các ca khúc đang rất được yêu mến tại các bảng xếp hạng âm nhạc Việt Nam hiện nay.
    dance2
    Cặp đôi Đông Nhi - Ông Cao Thắng lại tiếp tục sánh vai nhau trong đêm diễn.
    dance3
    Quán quân của Cặp đôi hoàn hảo Đoan Trang - Trấn Thành lại tiếp tục “song kiếm hợp bích” trong những ca khúc khuấy động sân khấu.
    dance4
    Cô nàng gợi cảm Yến Trang sẽ hát Dance with me - ca khúc chủ đề chính của chương trình. Bên cạnh đó là những bước nhảy bốc lửa, sôi động của cô em Yến Nhi hứa hẹn sẽ đem tới cho khán giả nhiều cảm nhận mới lạ.
    dance5
    Thuỷ Tiên lần đầu tham gia chương trình, nhưng là một ẩn số rất thú vị bởi những màn trình diễn gợi cảm nhất, sôi động nhất.
    dance6
    Một mình trên sân khấu nhưng chắc chắn Quang Dũng vẫn biết cách để giữ chân khán giả.
    dance7
    Vị giám khảo hot của Bước nhảy hoàn vũ không chỉ đem tới những bài hát mới mà còn có cả phần vũ đạo độc đáo nhất.
    KHÁNH AN

http://www.zing.vn/news/nhac-viet-na...y/a244455.html

Theo Infonet.vn
    Đây là lí do của scandal chăng

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,896 Bài viết

• 8,030 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ồn ào xong thì phải đi hát chứ, không thì uổng quá
    • 1,039 Bài viết

• 2,834 Được cảm ơn

Sắp ra album nên quăng mấy scandal lên đánh tiếng trước lại 1 chiêu trò của chị em con búp bê ma
    Vì cuộc đời là những chuyến đi
    01754cfe5329d759383b36103ac88e97
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 821 Bài viết

• 575 Được cảm ơn

Ôi vãi ! Đã ghét nay càng ghét hơn!
    41051376
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,088 Bài viết

• 3,749 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    :-j Thôi rồi ... Chuẩn bị ra Single để tâm sự bộc lộ cảm xúc nữa chứ . Không khéo Tỷ muội Búp bê ra cả hồi kì của của bà mẹ nghị lực
    tumblr_mx2owr65wV1qbxx00o3_250 tumblr_mx2owr65wV1qbxx00o5_250tumblr_mx2owr65wV1qbxx00o6_250tumblr_mx2owr65wV1qbxx00o1_250
    qK6Ip7
    npqXp7
    • 9,112 Bài viết

• 28,686 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Phải công nhận showbiz Việt nhiều kẻ mặt dày.
    If you don't love yourself, you will always be chasing people who don't love you, either.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3,683 Bài viết

• 8,078 Được cảm ơn

Người ta cũng phải đi hát để còn kiếm tiền nuôi con chứ. Làm gì mà các chị ném đá hết mọi cử chỉ của người ta thế .
    Ben và Bon là của mẹ !
    • 1,474 Bài viết

• 3,200 Được cảm ơn

đã hát chán lại còn xấu nữa. Thôi em xin chị
    5539642970_f7665355c6_m 5539631692_5252c3c12b_m
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 729 Bài viết

• 2,108 Được cảm ơn

trời vậy là mình bị lừa rồi hả, tự nhiên ban đầu thấy cảm tình với cô TA này chịu nhiều thiệt thòi bất hạnh, đọc tin này xong chẳng biết nói gì, giới sô chậu sao ma thối tha đến thế, ngay cả vụ hiếp dâm của tên vô lại CVC cũng là dàn dựng lun. Cho TA voi CVC song ca bài song kiếm hợp bịch chắc hợp nhất luôn, gái thì úp sọt, trai thì hiếp dâm, lều báo cũng mạnh tay lăng xê mấy người này nhỉ, chắc cũng ăn được không ít lại quả
    • 3,746 Bài viết

• 7,969 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Pôn Xem bài viết
    Người ta cũng phải đi hát để còn kiếm tiền nuôi con chứ. Làm gì mà các chị ném đá hết mọi cử chỉ của người ta thế .
    Em ơi về làm bánh đi,bon chen vào đây làm gì?
    Love someone set them free!
    • 136 Bài viết

• 223 Được cảm ơn

Giờ thì tự tin với tên Thụy Anh rồi nha, ko còn mượn danh tỷ tỷ Thanh Thảo nữa... Biết ngay là T.A mặt dày mà. Nghĩ sao nhan sắc có hạn mà tự tin hát nhạc teen so cool với so hot chứ. Có khác CVC là mấy đâu. Dc cái là đàn bà nên dc nhiều người thương cảm.
    pfStp7
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 246 Bài viết

• 521 Được cảm ơn

Chả ai ném đá nếu em ý ko dùng scandal mà PR thế này, lại còn lôi con ra nữa chứ. Tuy mình chưa nghe em này hát nên ko biết hay dở ra sao, nhưng chỉ mong có chút lòng tụ trọng, đừng kiếm tiền bằng mọi giá bằng cách tra tấn người khác..
    • 3,435 Bài viết

• 7,907 Được cảm ơn

nàng này cũng thuộc dạng thảm họa âm nhạc
    NHỮNG GÌ BẠN TYPE SẼ THỂ HIỆN CON NGƯỜI CỦA BẠN
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3,683 Bài viết

• 8,078 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi emchipchip Xem bài viết
    Em ơi về làm bánh đi,bon chen vào đây làm gì?
    Bác đấy à ,thế thôi em về , em hóng thôi vậy , mai gặp bác nhé!
    Ben và Bon là của mẹ !
    • 481 Bài viết

• 349 Được cảm ơn

Biết ngay mà , nếu là bà mẹ thương con là ng ta nằm ở cử ít nhất 3 tháng để trông con rồi, lên báo cho đã rồi, dc nhiều ng biết đến rồi ...đi hát, rõ ràng là dùng scandal con cái để PR cho tên tuổi của mình, đừng bảo là đi hát kiếm tiền nuôi con nhá, vì nhà TT ko phải nghèo gì cả! Thật buồn cho đứa bé!

Yên tâm đi , vài tháng nữa sẽ ra tiếp album, vài năm nữa con lớn 1 tí thì lôi con lên sân khấu cùng hát rồi PR là con trai của NKH, khinh!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,264 Bài viết

• 11,600 Được cảm ơn

Ôm con khóc chán rồi thì cũng phải lo mà kiếm cơm, chán cho nhiều mẹ, kiểu gì cũng phải bới bèo ra bọ. Ca hát là nghề nghiệp của TA, không đi kiếm tiền mà núp xó nhà các mẹ mới hài lòng sao
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,746 Bài viết

• 7,969 Được cảm ơn

Bác đấy à ,thế thôi em về , em hóng thôi vậy , mai gặp bác nhé!
    Mày k hiểu nhân tình thế thái,cái gì cũng thương cảm được,tình thương phải đặt đúng chỗ.nhé,mai buôn tiếp,hihi
    Love someone set them free!
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 481 Bài viết

• 349 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NightIris Xem bài viết
    Ôm con khóc chán rồi thì cũng phải lo mà kiếm cơm, chán cho nhiều mẹ, kiểu gì cũng phải bới bèo ra bọ. Ca hát là nghề nghiệp của TA, không đi kiếm tiền mà núp xó nhà các mẹ mới hài lòng sao
    Theo mình thấy TA thích hợp làm quản lý sau hậu trường cho ca sĩ , cty TT hơn là làm ca sĩ đấy mẹ àh, nhưng chị này vẫn ham danh tiếng vẫn muốn nổi tiếng , ai đời mà tuần trước la bị sock, bị stress , bị chứng cường tuyến giáp mà tuần này đã đi hát rồi? bạn nghĩ lại đi, nhà TT đâu phải nghèo đến nỗi ko nuôi nỗi đứa cháu 3 tháng
    • 1,893 Bài viết

• 3,774 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi NightIris Xem bài viết
    trc cũng là ca hát nhưng hát mãi mà vẫn ko thành ca sĩ, giờ thì ai ai cũng biết tên biết mặt rồi nhé, 1 mũi tên trúng 2 con nhạn
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 930 Bài viết

• 2,524 Được cảm ơn

Ủa là seo là seo?Sao đọc xong bài này mọi người lại bẩu bị lừa rồi PR này nọ?
    Nghề của người ta, ko trở về với cv chả lẽ phải nằm vật vã mới đc ạ?
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9