TIN TÀI TRỢ.

Thường xuyên bị thủng cùng đồ vì... lấy chồng ngoại quốc

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.23K Lượt đọc
  • 16 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3,844 Bài viết

• 1,791 Được cảm ơn

Thường xuyên bị thủng cùng đồ vì... lấy chồng ngoại quốc
    bee.net.vn - 34 phút trước

- Mỗi lần chồng đi xa về hai vợ chồng quan hệ là chị lại bị chảy máu ồ ạt và sợ không dám gần chồng. Sau khi khám các bác sĩ thấy chị bị thủng cùng đồ mãn tính.

*
    *

Cấp cứu vì máu chảy ồ ạt sau khi "yêu"

Theo các bác sĩ sản khoa, thủng cùng đồ không phải là tai nạn hiếm gặp. Trong quan hệ tình dục người đàn ông quá thô bạo dễ gây thủng cùng đồ cho nữ.

Lật lại nhưng hồ sơ về bệnh nhân nữ bị thủng cùng đồ bác sĩ Trần Văn Hùng (Bác sĩ CK II Sản – Phụ khoa, giảng viên Đại Học Y Hà Nội, phòng khám sản khoa Bệnh viện Đại học Y Hà Nội) nhớ mãi hình ảnh một người phụ nữ bị chứng thủng củng đồ mãn tính.

Chị L. (30 tuổi, Hà Nội) vốn là một cô gái khá xinh nên đã lọt vào tầm ngắm của một chàng trai ngoại quốc. Sau đó không lâu hai người nên duyên vợ chồng. Người chồng của chị thường đi làm xa và thỉnh thoảng mới trở về thăm chị.
    Cùng đồ là nơi âm đạo bám vào tử cung theo một đường vòng tạo ra các cùng đồ: cùng đồ trước, cùng đồ sau và cùng đồ hai bên. Khi bị thủng cùng đồ là do quan hệ quá thô bạo hoặc dương vật của nam “quá khổ” nên tác động vào cùng đồ sau gây thủng. Khi thủng cùng đồ nạn nhân thường có các biểu hiện như đau đớn, chảy máu…

Mỗi khi người chồng về là chị lại lo lắng vì sau khi quan hệ là chị bị chảy máu không ngớt. Có lần mất nhiều máu quá chị còn bị ngất. Khi được gia đình đưa đi viện các bác sĩ thăm khám và xác định chị bị thủng cùng đồ. Các bác sĩ đã tiến hành khâu lại cho chị.

Sau đó mỗi khi người chồng của chị trở về “thăm” là chị L. lại phải vào viện để khâu cùng đồ. Các bác sĩ nhận định chị mắc chứng thủng cùng đồ mãn tính và khuyên chị và chồng nên chọn cách quan hệ phù hợp để tránh những tai nạn như trước ảnh hưởng đến sức khỏe.

Theo bác sĩ Hùng những người đàn ông có vóc dáng to lớn thường có ham muốn nhiều hơn nên khi quan hệ vợ chồng thường quá mức dẫn đến người vợ bị thủng cùng đồ. Bác sĩ thường hóm hỉnh với chị L. nếu “ăn cỏ đồng ta” chắc không bao giờ gặp tai nạn trên.

Trước đó, có một đôi nam nữ sau khi “yêu” trên đê. Vì địa hình và tính chất vội vã nên người con gái đã bị thủng cùng đồ, họ đã phải vào bệnh viện cấp cứu và được nhận định nguyên nhân vì “yêu” sai tư thế.

Thủng cùng đồ thường xảy ra ở trẻ vị thành niên, người gia

Đa phần thủng cùng đồ thường xuất hiện ở trẻ em vì chưa hoàn thiện cơ quan sinh dục và ở những người già, mãn kinh đã lâu. Ở trẻ em có thể xảy ra do các vụ bạo dâm, cưỡng dâm. Đối với người già do mãn kinh lâu, thành âm đạo bị teo, mỏng dần, không còn nhiều nếp nhăn để co bóp nên khi “yêu” mạnh quá dễ bị thủng.
    bc4bc052ef4d5459e3cfce00ad477ac4
    Quan hệ thô bạo dễ bị thủng củng đồ

Đối với người mãn kinh lâu năm âm đạo không còn tiết dịch, khi quan hệ rất khó khăn nên khi “yêu” một cách từ từ và nên sử dụng thêm chất bôi trơn.

Bác sĩ khuyến cáo sau khi quan hệ thấy có hiện tượng chảy máu, đau đớn cần đến bệnh viện khám ngay. Có rất nhiều trường hợp vì ngại, vì xấu hổ nên không đến khám khi máu bị mất quá nhiều nguy hiểm đến tính mạng. Việc cấp cứu bệnh nhân tùy mức có thể phải truyền máu. Thông thường các bác sĩ sẽ tiến hành khâu chỗ thủng lại. Thủng cùng đồ không ảnh hưởng đến sức khỏe sinh sản ở người trẻ nhưng cũng nên giữ gìn khi yêu.

Bác sĩ Hùng cho biết thêm phụ nữ nên cẩn thận khi dùng các dụng cụ hỗ trợ tình dục như sextoy… những đồ vật vì cứng và không co bóp nên dễ gây thủng cùng đồ.

P.T
    http://news.megaplus.vn/thuong_xuyen...32-642787617-0
    Gái này nổi tiếng lẫn tai tiếng với nhiều điều xấu hơn điều tốt
    Cha Mẹ nợ Con trả. Con nợ Cha Mẹ vô can.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,000 Bài viết

• 1,954 Được cảm ơn

:Thinking::Thinking::Thinking: Khổ nhỉ - Yêu mà lại ....
    Đừng nhìn lại quá khứ, đừng quá mơ tưởng về tương lai, hãy nhìn thẳng vào hiện tại
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,242 Bài viết

• 905 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    thế mà nhiều c em vẫn thích lấy tây, hi...hi...
    • 1,058 Bài viết

• 847 Được cảm ơn

chắc bằng cây thước 30cm quo' !!!
    • 428 Bài viết

• 268 Được cảm ơn

thôi ta về ta tăm ao ta thoai các mẹ nhỉ ???
    • 650 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

Chắc ko đồng chí, vừa rồi có cụ bà 72 tuổi, chồng 71 tuổi- hàng VN xịn nhé cũng lên báo vì bị thủng.......
    -----------
    Trích dẫn Nguyên văn bởi greenbean123 Xem bài viết
    thôi ta về ta tăm ao ta thoai các mẹ nhỉ ???
    Khi Phật ra đời con trầm luân
    Lúc Con sinh ra Phật diệt độ
    Sám hối thân Con nhiều nghiệp chướng
    Ngày nay mới thấy Kinh Như Lai
    • 2,264 Bài viết

• 11,589 Được cảm ơn

Lá cải kinh. Mà em vẫn chửa hình dung cái cung đồ nó thế nào. Em là em vẫn nghĩ khu vực đó nó phải dai như dạ dầy heo :Silly:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,920 Bài viết

• 1,054 Được cảm ơn

Cái cùng đồ dạo này giúp các pv nhanh nộp bài cho tòa soạn kinh ! ^_^
    imagesca1roj70
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thế này lại các ông chồng nội lại có giá hơn nhé :Battin ey:
    • 831 Bài viết

• 714 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meotitti Xem bài viết
    thế này lại các ông chồng nội lại có giá hơn nhé :Battin ey:
    Uh thì cũng đúng ,rưng mờ chị em cũng cẩn thận củi lửa với đàn ông Việt đấy nhá ,thông tin đại chúng chẳng đưa tin rồi đấy sao:cụ bà 72 tuổi với bạn tình 71 tuổi và 1 thiếu nữ với bạn trai cùng trang lứa .:Laughing:
    Ước mơ thật nhỏ nhoi :Sinh đôi hai nàng công chúa:Rose::Rose:

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 59 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Hehe, bài này nằm trong chương trình vận động "người Việt dùng hàng Việt" thì quá chuẩn !
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 348 Bài viết

• 263 Được cảm ơn

Hồi trước em thấy 2 vợ chồng kia, chồng Tây chắc phải cao đến 2 mét, vợ Việt đang có bầu cao bằng em 1 mét rưỡi, nhìn sợ ghê ... thầy cô vợ đứng chưa tới nách anh í à !!
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • 8,205 Bài viết

• 6,985 Được cảm ơn

Thường xuyên đâu mà thưởng xuyên, là do chị kia có tiền án bệnh từ trước chứ, còn các đôi chồng tây, vợ việt vẫn HP đấy thôi ! Báo chí ko phải dìm hàng giai tây hộ giai Việt đâu :Laughing::Laughing: Lấy chồng tây rồi con lai về sau lại to cao đẹp trai, tốt quá còn gì !
    • 85 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Hình như các mợ Pv y tế hết dịch bệnh chẳng có việc gì làm hay sao í mà thi nhau đi săn cái món cùng đồ. Hôm trước là em gái chưa chồng, hôm sau đến bà già sắp xuống lỗ, giờ lại đến ẻm lấy chồng Tây.
    [IMG]file:///C:/DOCUME%7E1/ThuHangs/LOCALS%7E1/Temp/moz-screenshot-2.jpg[/IMG]MTIzOTI2MjU0OA
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3,018 Bài viết

• 5,658 Được cảm ơn

Ặc, cứ 1 tuần lại có 1 bài cùng đồ. Đang mùa hoa cải ngoài bờ sông, pv chạy ra nhặt vét mấy cái lá.
    • 2,479 Bài viết

• 5,050 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Vừa hôm trước cụ bà 71 thủng cùng đồ, hôm nay lại lấy chồng tây cũng thủng cùng đồ, chắc lại 1 luồng gió mới cho báo chí lá cải nước nhà!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 156 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Chín mươi lăm phần trăm quý bà khi ân ái và sắp đạt đỉnh đều La hét rên rỉ..: " MẠNH LÊN, MẠNH NỮA LÊN, CÓ BÀ CÒN OẮN OẠI CÀO CẤU CHỬI BỚI VÌ KO CHỊU LÀM MANH..."...Bởi vậy nên mới bị rách cùng đồ là đúng rồi. Bên Mỹ có 1 bà vợ kiện ông chồng vì "Over reaction" làm tình mạnh bạo...Vụ kiện này người vợ được tòa án bắt chồng phải lo thuốc men bồi thường $100 ngàn, 40 giờ nhặt rác xa lộ, 20 giờ học tập về cách SEX ...
    • 3,435 Bài viết

• 7,888 Được cảm ơn

em sợ mấy tay nhà báo quá thể !
    NHỮNG GÌ BẠN TYPE SẼ THỂ HIỆN CON NGƯỜI CỦA BẠN
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 156 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meonhongnheo Xem bài viết
    em sợ mấy tay nhà báo quá thể !
    Tại sao EM SỢ ???...Cái chi em cũng SỢ...Con kiến bay qua em cũng SỢ...Chỉ cọ một con NI là em ko SỢ...Con chi rứa ???...Dạ.. dạ.. con.. con KẸT (Con chim két).