TIN TÀI TRỢ.

Thương Tín làm cha ở tuổi 58

• 0 Lượt chia sẻ
  • 12.2K Lượt đọc
  • 59 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2,465 Bài viết

• 4,159 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tomhumvanhung Xem bài viết
    bác này chuyên đóng vai ác nè! nên giờ nhìn mặt bác cứ thấy "ác ác"- quan điểm cá nhân thôi, các mẹ đừng ném đá em
    Bác này có đóng vai "hiền" nữa ạh, trog Biệt động Sài gòn.
    Nhưg thiệt tình, các mẹ bẩu bác íh đẹp zai chứ em hok nhìn ra bác íh đẹp chỗ nào
    Nam Mô Đại Từ Đại Bi Quán Thế Âm Bồ Tát

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,597 Bài viết

• 6,158 Được cảm ơn

Anh tt này may mắn có khuôn mặt ăn ảnh, cộng thêm tí xíu năng khiếu diễn xuất...thế là anh nổi tiếng.
    Khi nổi rồi thì anh ko chăm chỉ tu luyện nâng cao tay nghề. Anh cứ ăn lậm vào vốn tự có. Tối ngày lo ăn chơi. Chuyện trai gái thì ko nói đi, nhưng khoản cờ bạc thì khỏi nói, lại giao du toàn thành phần bất hảo. Nói chung anh ko có đủ đạo đức của người nghệ sĩ chân chính. Vì vậy anh xuống nhanh lắm, vốn liếng trời cho ra đi mà anh ko có thứ khác bù lại nên anh theo nghề ko được bền.
    Chữ "tai" của anh là do tự anh gây ra chứ ai. Xưa mà anh ko đóng vai dũng sĩ ôm bom thì nay anh đã ủ tờ mút chỉ vì cái tội chứa bài chứ anh ko vô tội như anh nói đâu.
    Nói chung chả thấy anh hay ho chổ nào.
    • 1,257 Bài viết

• 2,902 Được cảm ơn

Thương Tín đời thường có đôi mắt rất hiền. Nhưng khi hóa thân vào phim ảnh, đôi mắt ấy khi cần hiền thì rất hiền và khi cần dữ thì nó quá dữ.
    Mình cho rằng đôi mắt là điểm nhấn thu hút nhất trên gương mặt diễn viên Thương Tín.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,025 Bài viết

• 6,673 Được cảm ơn

Gần 60 tuổi mà làm tình với gái 20 không mang bao cao su, nghe đã thấy bác này thiếu trách nhiệm rồi; thiếu trách nhiệm cả với bản thân mình, cả với bạn tình. Có phải trẻ trâu đâu mà không kiềm chế được.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 74 Bài viết

• 155 Được cảm ơn

chuyện như thế này ko hiếm ở xh mình bây giờ. Thế mới thấy 1 thế hệ đàn ông cổ hủ và vô trách nhiệm. Còn thế hệ nữ trẻ thì thiếu kiến thức và ngu si. Đẻ con ra mà ko nghĩ tới trách nhiệm nuôi và dạy đều là lũ bỏ đi. Gần 60 tuổi mới sinh con thì nuôi kiểu gì.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 11,553 Bài viết

• 18,166 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tituti Xem bài viết
    chuyện như thế này ko hiếm ở xh mình bây giờ. Thế mới thấy 1 thế hệ đàn ông cổ hủ và vô trách nhiệm. Còn thế hệ nữ trẻ thì thiếu kiến thức và ngu si. Đẻ con ra mà ko nghĩ tới trách nhiệm nuôi và dạy đều là lũ bỏ đi. Gần 60 tuổi mới sinh con thì nuôi kiểu gì.
    Nuôi bằng sữa ngoài đc không?

VUA HÒA GIẢI
    584Uong-sua-dau-nanh-giup-tang-vong-1-phai-khong-AloBacsi
    Xữa Đậu Lành lúc lào chả được
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5,561 Bài viết

• 6,284 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Xua_Dau_Lanh Xem bài viết
    Nuôi bằng sữa ngoài đc không?
    Duyên chết đi đc iêu dồy nhá
    "Khi bạn yêu một ai đó, mọi mong ước thầm kín bấy lâu nay bắt đầu bộc lộ. Elizabeth Bowen ''
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 335 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

chả biết gọi anh hay chú nữa nhưng mà cháu thích chú diễn lắm, mong chú trở lại điện ảnh
    Ở Đâu ???
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 65 Bài viết

• 168 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Casanova007 Xem bài viết
    Anh tt này may mắn có khuôn mặt ăn ảnh, cộng thêm tí xíu năng khiếu diễn xuất...thế là anh nổi tiếng.
    Nam diễn viên Việt nam tới giờ mình vẫn chưa thấy có ai qua được Thương Tín ở cái chất yêng hùng liều lĩnh và cũng rất tình cảm trong diễn xuất. Coi SBC chú đóng tướng cướp BHD ấn tượng tới giờ.

Trước khi đến với điện ảnh chú đã nổi tiếng ở vai trò kép đẹp/kép độc ở sân khấu kịch nói/cải lương rồi. Mấy năm trước có đọc bài báo bảo chú giờ xuống mã răng rụng hom hem lắm rồi. Không biết còn cơ duyên nào với điện ảnh không.

Chống spam: Chúc mừng chú và gia đình có thành viên mới.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 483 Bài viết

• 2,349 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi haboo Xem bài viết
    Nam diễn viên Việt nam tới giờ mình vẫn chưa thấy có ai qua được Thương Tín ở cái chất yêng hùng liều lĩnh và cũng rất tình cảm trong diễn xuất. Coi SBC chú đóng tướng cướp BHD ấn tượng tới giờ.

Trước khi đến với điện ảnh chú đã nổi tiếng ở vai trò kép đẹp/kép độc ở sân khấu kịch nói/cải lương rồi. Mấy năm trước có đọc bài báo bảo chú giờ xuống mã răng rụng hom hem lắm rồi. Không biết còn cơ duyên nào với điện ảnh không.

Chống spam: Chúc mừng chú và gia đình có thành viên mới.
    Đúng là Thương Tín xuất thân từ kịch nói (đoàn kịch Kim Cương)......nhưng lại nổi danh nhờ điện ảnh......Phần tô đậm bạn nói chuẩn, vì ngay cả người trong giới điện ảnh họ cũng nhận định như vậy......Thương Tín đóng vai nào cũng ngọt, thể hiện đúng bản chất, tính chất của nhân vật (từ người lính, tướng cướp, tên sở khanh, ông địa chủ,...v..v).........cho nên không phải ngẫu nhiên mà bác ấy là diễn viên đóng nhiều phim nhất của VN (hầu hết đều là vai chính hoặc thứ chính)
    Thương Tín tuy mặt rỗ nhưng vẫn thuộc dạng kép đẹp hiếm hoi của điện ảnh VN, cộng thêm bác cũng dẻo miêng, đểu đểu, chịu chơi cho nên sức hút của bác với phụ nữ cũng rất dễ hiểu.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,814 Bài viết

• 4,454 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mababy Xem bài viết
    Thế này là chết rồi. Nhưng e đang không hiểu sao bạn trai ( tức người yêu ) vừa mất mà lại có thể có con với người khác được thế nhỉ ??
    E cứ thấy khó hiểu sao ý .
    Ban đầu là "an" sau đó "ủi" luôn...
    WE LOVE BA BÍCH
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 5,690 Bài viết

• 8,855 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenhoang988 Xem bài viết
    Giống Hiệp gà thôi mà, mỗi tội danh lớn quá nên mọi người vẫn kính nể.
    Hiệp gà 20 năm nữa cũng chả bao h trả lời dc bài pv thế này

Trích dẫn Nguyên văn bởi khong.don.gian Xem bài viết
    Bác này có đóng vai "hiền" nữa ạh, trog Biệt động Sài gòn.
    Nhưg thiệt tình, các mẹ bẩu bác íh đẹp zai chứ em hok nhìn ra bác íh đẹp chỗ nào
    bác này k đẹp, nhg nhìn đàn ông. cũng có nét thu hút phụ nữ
    • 3,163 Bài viết

• 8,923 Được cảm ơn

TT hồi trẻ nhìn phát gái không đổ mới lạ, nhưng top người như bác này thuộc diện nông nổi, ảo tưởng bản thân, hồi đó cho dù lấy đc người vợ tốt cũng không ai giữ nổi, kiểu bác này là ích kỷ, ham chơi.
    Nếu đã có con với người ta thì nên cho một danh phận, có gì ghê gớm đâu mà nàng dâu cả phải tuổi này tuổi nọ, nếu không vượt qua đc thì nên nghĩ trước chứ ai lại để lỡ làng vậy khổ thân đứa bé
    • 5,730 Bài viết

• 19,656 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Taubaygiay Xem bài viết
    Phụ nữ cũng nên tự chịu trách nhiệm chứ, việc hai người cùng làm mà cứ bảo đàn ông làm khổ phụ nữ là sao . Đã quan hệ với sao giăng gì đó thì bất kể là nam hay nữ cũng nên biết mình ... chả có giá mấy với người ta như với người bình thường đâu, vì những người đó họ kiếm được đối tượng quá dễ, không phải lo níu kéo ai bằng hôn nhân hay tình cảm lâu bền cái gì gì, chiện phình phường thoai. Gái ham tài trai ham sắc, tài như bác này các gái ham là thường, mà đã ham hố thì kiểu gì chả phải biết chấp nhận.
    ai chả biết thế. bác ý khổ ra sao mọi người thấy rồi, có cần làm khổ 1 cô gái mới lớn ngoai 20 ko? 20 tuổi vẫn trẻ lắm, suy nghĩ nông nổi. Cô ý phải trả giá = 1 cuộc sống bây giờ ràng buộc với 1 ông già, cơ hội lấy chồng tử tế ít đi. Ai có thể kết luận vài năm nữa cô ý ko hối hận? Ông già giỏi lắm giúp cô nuôi con được vài năm là cùng, đưa bé sẽ thiệt thòi. Vậy là ai trả giá ở đây? là đứa bé.
    ông già gần 60 ngủ với 1 đứa 20 làm nó có bầu xong khuyên nó phá đi...cái chuyện này chẳng có gì hay ho cả. mình rất ghét đàn ông thế này...chỉ nghĩ cho mình cái lúc cần chuyện đó thôi. Chả tình thương tinh yêu gì hết
    Em iêu gâu gâu nhà em
    • 365 Bài viết

• 1,592 Được cảm ơn

Oạch, có bạn nào so sánh Thương Tín với Hiệp gà thì đúng là bó tay.
    Mình cực thích chú Thương Tín, cái ánh mắt ấy, chẳng biết nói thế nào, nhưng mà nhìn là mê, chú đóng phim thì hay thôi rồi, trong số nam dv của mình, chưa thấy ai đc như chú.
    Chuyện cá nhân, mỗi người phải tự lựa chọn và tự chấp nhận thôi, làm sao cứ trách đối phương được.
    Luôn thích chú, dù thế nào đi chăng nữa.
    • 18 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Thương tín có thời cặp voi Như Quỳnh heng......lúc đó Như Quỳnh vừa thi THTH đoạt giải.......hok bík chiện j 2 nguoi chia tay.......tui nghe bà chị ở gần nhà TT kể
    • 3,163 Bài viết

• 8,923 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huong-ngoc-lan Xem bài viết
    Thương tín có thời cặp voi Như Quỳnh heng......lúc đó Như Quỳnh vừa thi THTH đoạt giải.......hok bík chiện j 2 nguoi chia tay.......tui nghe bà chị ở gần nhà TT kể
    Voi Như Quỳnh là ai vậy bạn ?
    • 2,000 Bài viết

• 2,225 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi motherland Xem bài viết
    Mình cực thích chú Thương Tín, cái ánh mắt ấy, chẳng biết nói thế nào, nhưng mà nhìn là mê, chú đóng phim thì hay thôi rồi, trong số nam dv của mình, chưa thấy ai đc như chú.
    Chuyện cá nhân, mỗi người phải tự lựa chọn và tự chấp nhận thôi, làm sao cứ trách đối phương được.
    Cùng ý kiến với bạn này. Chú không đẹp giai nhưng vẻ nam tính phong trần, "lạnh" rất hút hồn phụ nữ. Tuy nhiên bi giờ chú xuống phong độ quá, hic hic...
    Sì pam tí: điện ảnh bi giờ khó kiếm người nam tính quá.
    • 819 Bài viết

• 419 Được cảm ơn

Chúc mừng chú. Chúc cả gia đình chú an lành, hạnh phúc
    • 6,756 Bài viết

• 9,814 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi motherland Xem bài viết
    Mình cũng thế, thích Thương Tín và Hiệp Gà nữa , đời được mấy tí mà ko gái gú
    6vu
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3