TIN TÀI TRỢ.

Thương Tín làm cha ở tuổi 58

• 0 Lượt chia sẻ
  • 12.2K Lượt đọc
  • 59 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 639 Bài viết

• 825 Được cảm ơn

em nhìn mặt 2 bác Tín này em chẳng mê được bác nào hết, em thấy mặt mấy bác mà bị các chị kêu là " mợ "," thím " còn có cảm tình hơn.
    chúng tôi không cần nhà máy ô nhiễm độc hại-Formosa hãy cút ra khỏi Việt Nam
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,415 Bài viết

• 3,945 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bellapregnant Xem bài viết
    mình không hiểu sao lại có nhà báo đi phỏng vấn một ông bố và đặt câu hỏi là liệu anh có nghi ngờ là đứa con không phải của mình nhỉ?
    Nếu mình là ông bố mình rút dép táng vào mặt nhà báo một cái.
    Khi bạn là nhân vật nổi tiếng, bạn đã đồng ý khi cho phóng viên phỏng vấn thì phóng viên có quyền đặt ra những câu hỏi dạng như vậy. Nếu nhân vật không muốn trả lời thì có quyền từ chối! Nếu bạn táng dép vào mặt thì bạn phạp luật nhé!
    • 1,975 Bài viết

• 5,231 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi duahau2011 Xem bài viết
    em nhìn mặt 2 bác Tín này em chẳng mê được bác nào hết, em thấy mặt mấy bác mà bị các chị kêu là " mợ "," thím " còn có cảm tình hơn.
    Mặt mà người ta nhìn có cảm tình ngay thì đóng vai tướng cướp làm sao được .
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 952 Bài viết

• 3,314 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình lại ko cảm tình với kiểu đa mang của chú này. Gần 60 tuổi, bây giờ thấy tội sao đó chứ có thấy sung sướng gì đâu, quá khứ chỉ còn là hư danh. Em gái kia mới hơn 20 tuổi mà dũng cảm thật. Ngả mũ với em ...
    CÚN CHƠI NGOAN, ĂN NHANH, NGỦ YÊN, MẸ YÊU CÚN NHIỀU
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 805 Bài viết

• 262 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Xua_Dau_Lanh Xem bài viết
    Bác này công nhận sát gái kinh khủng nhờ đôi mắt " xuyên thấu" và cái nốt ruồi điêu Hồi còn trẻ đóng phim các chị em PN thời đó mê mệt anh này...chính ra đẹp zai cao to như Chánh Tín họ chỉ thích theo kiểu thần tượng thôi chứ để đắm mình vào yêu đương lảng mạn thì xu hướng PN thời đó đều chọn Thương Tín
    Tui thích Chánh Tín hơn hihi.
    • 1,735 Bài viết

• 4,210 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chả cứ phụ nữ ngày xưa mà mình giờ xem mấy phim của bác ấy hồi trẻ vẫn thấy mê chết đi được Ánh mắt đúng như Xữa nói là 'xuyên thấu' ấy, đặc biệt lắm, lên phim chỉ cần ánh mắt ấy thôi là mọi cái xấu xí đều ko còn quan trọng nữa. Giờ mấy diễn viên trẻ trông bảnh bao chỉn chu nư kiểu Bình Minh cũng ko hấp dẫn bằng.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,435 Bài viết

• 7,854 Được cảm ơn

ko sao cảm nổi ánh mắt xuyên thấu gì của bác này
    mỗi lần nhìn bác lại thấy sợ sợ, thấy bác đóng vai giang hồ ác bá hợp nhất
    NHỮNG GÌ BẠN TYPE SẼ THỂ HIỆN CON NGƯỜI CỦA BẠN
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 842 Bài viết

• 443 Được cảm ơn

Chúc mừng TT,thần tượng của mình ngày trước.
    • 112 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Chúc mừng anh ....
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,171 Bài viết

• 2,614 Được cảm ơn

Đó là bạn gái của bạn tôi. Khi bạn mất, tôi đến chia buồn và gặp cô ấy. Sau đó cũng có sự gặp gỡ, chủ yếu là động viên, an ủi. Nhưng đàn ông mà! Bắt đầu không phải tình yêu, mà chỉ là sự chia sẻ, cảm thông.
    Thế này là chết rồi. Nhưng e đang không hiểu sao bạn trai ( tức người yêu ) vừa mất mà lại có thể có con với người khác được thế nhỉ ??
    E cứ thấy khó hiểu sao ý .
    Yêu tha thiết thế vẫn còn chưa đủ
    • Thành viên tích cực 2015
    • 15 năm
    • 1,390 Bài viết

• 1,232 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mababy Xem bài viết
    Thế này là chết rồi. Nhưng e đang không hiểu sao bạn trai ( tức người yêu ) vừa mất mà lại có thể có con với người khác được thế nhỉ ??
    E cứ thấy khó hiểu sao ý .
    Ban đầu là an ủi mà.
    Có phải có ngay đâu.
    Sợ ba cái quả an ủi của mấy bác thật!!!
    Mẹ Motilium

• 463 Bài viết

• 917 Được cảm ơn

Sao tui lại thấy ông này dơ chứ ko phải kiểu Lãng tử, phong trần gì cả. Vậy mà khối bà chết đứng chết ngồi nhẩy???.... Chắc tại cái "gu trai" của mềnh nó..khác nhẩy???.....khó hỉu thiệt.
    • 2,465 Bài viết

• 4,159 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Baclieuquetui Xem bài viết
    Sao tui lại thấy ông này dơ chứ ko phải kiểu Lãng tử, phong trần gì cả. Vậy mà khối bà chết đứng chết ngồi nhẩy???.... Chắc tại cái "gu trai" của mềnh nó..khác nhẩy???.....khó hỉu thiệt.
    Mềnh giống mẹ này, ko thể cảm nổi ông đó.. nhất là cái nốt ruồi
    Nam Mô Đại Từ Đại Bi Quán Thế Âm Bồ Tát
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 698 Bài viết

• 496 Được cảm ơn

Không cảm nổi bác này
    • 1,048 Bài viết

• 3,037 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi myan0612 Xem bài viết
    Mình lại ko cảm tình với kiểu đa mang của chú này. Gần 60 tuổi, bây giờ thấy tội sao đó chứ có thấy sung sướng gì đâu, quá khứ chỉ còn là hư danh. Em gái kia mới hơn 20 tuổi mà dũng cảm thật. Ngả mũ với em ...
    Nhiều phụ nữ lạ lắm bạn ơi. Chú của bạn mình nhé. Cướp thiệt, XH đen thiệt. Vào tù, các em 16-25 lần lượt vào khóc anh "em chờ anh". 2,3 em chung thủy đến tận khi ổng ra tù. Mà già rồi nhé, có phải đẹp trai, hào hoa gì đâu. Nhà bạn mình bảo cái số gái nó theo đành chịu, chứ mệt lắm. Các em giành nhau phát mệt luôn. Tiền bạc gì nhiều đâu, cái số hưởng.
    • 11,553 Bài viết

• 18,166 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi boby Xem bài viết
    Tui thích Chánh Tín hơn hihi.
    "Con người nông nổi, thích sự hào nhoáng bên ngoài. Nội tâm ko sâu sắc" Đó là lá số của bạn Bỉm nhé

VUA HÒA GIẢI
    584Uong-sua-dau-nanh-giup-tang-vong-1-phai-khong-AloBacsi
    Xữa Đậu Lành lúc lào chả được
    • 11,553 Bài viết

• 18,166 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khong.don.gian Xem bài viết
    Mềnh giống mẹ này, ko thể cảm nổi ông đó.. nhất là cái nốt ruồi
    Gớm...chụy Rạn hay tự dối lòng xế

VUA HÒA GIẢI
    584Uong-sua-dau-nanh-giup-tang-vong-1-phai-khong-AloBacsi
    Xữa Đậu Lành lúc lào chả được
    • 23 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

bác này chuyên đóng vai ác nè! nên giờ nhìn mặt bác cứ thấy "ác ác"- quan điểm cá nhân thôi, các mẹ đừng ném đá em
    • 3,163 Bài viết

• 8,923 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhim&socnau Xem bài viết
    Nhiều phụ nữ lạ lắm bạn ơi. Chú của bạn mình nhé. Cướp thiệt, XH đen thiệt. Vào tù, các em 16-25 lần lượt vào khóc anh "em chờ anh". 2,3 em chung thủy đến tận khi ổng ra tù. Mà già rồi nhé, có phải đẹp trai, hào hoa gì đâu. Nhà bạn mình bảo cái số gái nó theo đành chịu, chứ mệt lắm. Các em giành nhau phát mệt luôn. Tiền bạc gì nhiều đâu, cái số hưởng.
    Người ta cũng có mưu cầu riêng trong giới mới hiểu đc, chứ bên ngoài mình sao hiểu.
    Bạn nói ông anh giang hồ đó không có tiền chứ gì không chỉ cần là giang hồ có số má, có cái uy, người vợ hay người yêu buôn bán gì cũng thuận lợi lắm, không kẻ nào lắm chơi xỏ hay bùng té gì, đó là chưa kể hiệu ứng đám đông, trong khi nhiều con thích mà mình dành đc là sung sướng hạnh phúc lắm.
    Dân mình thật lạ, nhiều khi người ngay lại sợ mấy thằng tù ra, đi làm ăn buôn bán chả ai dám làm gì cà chớn, nhìn nó lừ lừ, rồi nếu biết cộng hêm cái mác đó là làm ăn yên tâm lắm =====> người mình thân lừa ưa kéo nặng, chỉ tử tế với mấy thằng tù có số má, còn bt kể cả cẩn thận cỡ nào cũng dễ va phải vài ba mối không đứng đắn
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,465 Bài viết

• 4,159 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Xua_Dau_Lanh Xem bài viết
    Gớm...chụy Rạn hay tự dối lòng xế
    Dối lòng dối mề zì đâu.. Iem chỉ thik YSL mí bụng toa thui
    Nam Mô Đại Từ Đại Bi Quán Thế Âm Bồ Tát