TIN TÀI TRỢ.

Thu Thuỷ lên tiếng bảo vệ chồng mới cưới trước làn sóng chỉ trích đối xử không tốt với con trai

• 0 Lượt chia sẻ
  • 22.9K Lượt đọc
  • 66 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,586 Bài viết

• 18,810 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Chuyện riêng của Hiền Thục thì do 2 người kể lại cũng không thể phản ánh chính xác hết để mà phán xét. Mình chỉ từng gặp Hiền Thục 1 lần lúc đi thăm mấy bé ở mái ấm cho nạn nhân trẻ em bị xâm hại tình dục, bữa đó là liên hoan gì đó nên có mời những người tài trợ và giúp đỡ mái ấm tham dự, mình đi ké bạn cho biết thôi chứ chưa giúp được gì cho mái ấm đó. Gặp Hiền Thục rất bất ngờ luôn vì người gì vừa trẻ vừa đẹp, lại rất khiêm tốn, xuất hiện không kèn không trống, rất hòa đồng ngồi ăn cùng mọi người không tỏ thái độ ngôi sao gì (trước đó cứ nghĩ HT kiêu kiêu). Theo mình biết thì HT hỗ trợ tổ chức này nhiều, cũng thường xuyên đến thăm các bé nên mới có sự thân thiết gần gũi như vậy, nhưng không hô hào kèn trống lên báo để làm phông bạt cho mình như nhiều celeb khác. Nên gặp HT ở đó xong mình càng có cảm tình với cổ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3,245 Bài viết

• 7,883 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Avalanche.Thục đúng như vậy đó. mà công nhận em í trẻ thật
    .AMA shop ƯU ĐÃI VÁY, SƠ MI CHỈ CÒN 240-260 k.
    How can you just walk away from me ,

When all I can do is watch you leave!
    Cos we've shared the laughter and the pain ,and even shared the tears. (Phil Collins)
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,613 Bài viết

• 7,744 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hiền Thục lúc đó có thể do nghe lời con mén Trịnh Tú Trung mới có cái trò viết thư cho Gia Bảo, dặn con phải căm thù Thanh Thảo. Chứ lúc đó GB nhỏ xíu sao biết đọc báo mà nhắn lên báo. Chủ yếu là cầu xin tình thương của khán giả thôi. Kể cả chuyện GB ngồi chờ mẹ quay MV, bị muỗi chích đầy chân nữa mà.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của LLLady
    • 9,977 Bài viết

• 37,469 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bubble_rain Xem bài viết
    em gái TT nhìn như con cá mắm í, mắt thì trắng dã man, nhìn ác ác. Chị em nhà này không qua mỹ thì ở VN ai dám dây. Trong vụ gài Ngô Kiến Huy thấy thương thằng bé 10, thương Khổng Tú Quỳnh 9. Thằng bé thì là công cụ cho bác với mẹ lộng hành đi o bế người khác, khi thì đem ra khóc muớn. Còn KTQ thì dành cả thanh xuân bên NKH, đi qua bao sóng gío cuối cùng lúc bình yên lại chia tay. Sống hiền, tửng tế, hơi khờ nữa nên lận đận.

Vụ nhà em Thu Thủy thì thấy rất lạ, chuyện nhỏ xíu, toàn tiểu tiết mà báo canh me giật đủ tít 20-25 bài, hôm sau giật tít thêm tầm 10 bài nữa. Ngày thứ 3 vẫn cố bon chen 5 bài và đến giờ vẫn có bài lác đác lên trang đầu. Khi thì cắt xén câu từ, khi thì đổi chiều tít sang tốt nhưng nội dung thì như vả vào mặt. Hơi bị nghi nghi....
    Nhưng thôi, mong em Thu Thủy nghĩ nhẹ rằng đây là hạn tháng cô hồn, chuyện gì rồi cũng sẽ qua. Họa từ mồm/livestream/sống ảo mà ra nên sau này tem tém lại. Còn thì cuộc sống, vui thì ở, chừng nào hết vui thì next, đừng gồng làm gì cho mệt.
    Bữa coi Ơn giời có Thu Thuỷ, thấy Thu Thuỷ thông minh, ăn nói khúc chiết rành mạch đâu ra đấy chứ ko phải dạng khờ khờ vớ vẩn
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 361 Bài viết

• 2,096 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cloud_cherry Xem bài viết
    em gái TT nhìn như con cá mắm í, mắt thì trắng dã man, nhìn ác ác. Chị em nhà này không qua mỹ thì ở VN ai dám dây. Trong vụ gài Ngô Kiến Huy thấy thương thằng bé 10, thương Khổng Tú Quỳnh 9. Thằng bé thì là công cụ cho bác với mẹ lộng hành đi o bế người khác, khi thì đem ra khóc muớn. Còn KTQ thì dành cả thanh xuân bên NKH, đi qua bao sóng gío cuối cùng lúc bình yên lại chia tay. Sống hiền, tửng tế, hơi khờ nữa nên lận đận.

Vụ nhà em Thu Thủy thì thấy rất lạ, chuyện nhỏ xíu, toàn tiểu tiết mà báo canh me giật đủ tít 20-25 bài, hôm sau giật tít thêm tầm 10 bài nữa. Ngày thứ 3 vẫn cố bon chen 5 bài và đến giờ vẫn có bài lác đác lên trang đầu. Khi thì cắt xén câu từ, khi thì đổi chiều tít sang tốt nhưng nội dung thì như vả vào mặt. Hơi bị nghi nghi....
    Nhưng thôi, mong em Thu Thủy nghĩ nhẹ rằng đây là hạn tháng cô hồn, chuyện gì rồi cũng sẽ qua. Họa từ mồm/livestream/sống ảo mà ra nên sau này tem tém lại. Còn thì cuộc sống, vui thì ở, chừng nào hết vui thì next, đừng gồng làm gì cho mệt.
    Bữa coi Ơn giời có Thu Thuỷ, thấy Thu Thuỷ thông minh, ăn nói khúc chiết rành mạch đâu ra đấy chứ ko phải dạng khờ khờ vớ vẩn
    Mình viết rõ ràng từng dòng, từng khúc chia chuyện từng nhà để nói nhé bạn. Bạn không hiểu hay cố tình đọc sai, hiểu sai vậy?
    Dòng cách nhau rõ xa. Chuyện trên nói rõ về nhà Thanh Thảo. Khúc sau mới nói về nhà Thu Thủy vậy mà bạn đọc thế nào thành mình nói Thu Thủy ngơ khờ được vậy bạn? Chỗ nào mình nhận xét tính cách của Thu Thủy thế?
    Khúc trên nói chuyện nhà Thanh Thảo, đang nói về KTQ ngơ thôi chứ ai nhận xét gì đến Thu Thủy đâu trời???
    Bạn muốn chỉnh người khác thì đọc kỹ rồi hãy chỉnh. Nhất là chỉnh nói về tính cách của ai đó khi họ không có mặt đây bạn nhé. Chỗ này là nơi nói sau lưng người khác thật đấy nhưng không phải ai cũng sẽ nói xấu, nói không hay đâu nhé!
    • 9,977 Bài viết

• 37,469 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Mình viết rõ ràng từng dòng, từng khúc chia chuyện từng nhà để nói nhé bạn. Bạn không hiểu hay cố tình đọc sai, hiểu sai vậy?
    Dòng cách nhau rõ xa. Chuyện trên nói rõ về nhà Thanh Thảo. Khúc sau mới nói về nhà Thu Thủy vậy mà bạn đọc thế nào thành mình nói Thu Thủy ngơ khờ được vậy bạn? Chỗ nào mình nhận xét tính cách của Thu Thủy thế?
    Khúc trên nói chuyện nhà Thanh Thảo, đang nói về KTQ ngơ thôi chứ ai nhận xét gì đến Thu Thủy đâu trời???
    Bạn muốn chỉnh người khác thì đọc kỹ rồi hãy chỉnh. Nhất là chỉnh nói về tính cách của ai đó khi họ không có mặt đây bạn nhé. Chỗ này là nơi nói sau lưng người khác thật đấy nhưng không phải ai cũng sẽ nói xấu, nói không hay đâu nhé!
    Hahai có chỉnh gì đâu. Đọc tưởng bạn cũng là người ủng hộ Thu Thuỷ thì quote vậy thôi ai dè hổng phải thì thôi. Gớm đời thực tui còn chả thèm sân si huống gì ba cái tin vớ vẩn về 1 người ko liên quan, hơi đâu mà đọc kỹ từng chữ với chỉnh ai cho mệt người. Bạn cứ coi như tui ko quote bài bạn là được
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 287 Bài viết

• 423 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi little_oyster Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi All In Xem bài viết
    “Có thể” thôi ha- chứ nhiều người biết TT đã lên tiếng xác nhận nhân cách con người TT ròi mà bạn. HT phải biết rõ hơn ai hết TT có phải là người cha tốt cho con mình không chứ không phải bạn hay tôi. Nhìn cách HT chọn sống độc thân để chăm sóc và bảo vệcon mình tin cô ấy biết điều gì là tốt nhất cho con mình. Hãy ngưng dạy dỗ!
    Tui thích thì tui dạy đó
    Xàm l !
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4