TIN TÀI TRỢ.

Thu Thuỷ lên tiếng bảo vệ chồng mới cưới trước làn sóng chỉ trích đối xử không tốt với con trai

• 0 Lượt chia sẻ
  • 23.2K Lượt đọc
  • 66 Trả lời

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,118 Bài viết

• 2,322 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ôi mình cũng hâm mộ HT dã man. Luôn đọc những bài báo bạn ấy nói về con, giản dị và trìu mến vô cùng. Lâu rồi ko thấy HT có hit mới, không biết thu nhập thế nào mà hiện đang tìm trường cho con sang Mỹ học (mình lo bò trắng răng quá!). Thực lòng hi vọng HT trước giờ luôn có một người đàn ông đứng trong bóng tối chăm sóc cô ấy, và hạnh phúc đấy họ chia sẻ với nhau, chứ ko public công khai.

Thấy lo cho con trai TT hơn bao giờ hết. Giờ đây, bố (hờ) và mẹ hết đường làm ăn rồi, có khi lại trút bức xúc lên thằng bé, mà ko biết có tiền để nuôi con nữa ko. Danh tiếng đã ko có mấy, thêm scandal này thì thôi rồi, không ngóc đầu lên nổi.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 666 Bài viết

• 1,228 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi savagebabe Xem bài viết
    Ôi mình cũng hâm mộ HT dã man. Luôn đọc những bài báo bạn ấy nói về con, giản dị và trìu mến vô cùng. Lâu rồi ko thấy HT có hit mới, không biết thu nhập thế nào mà hiện đang tìm trường cho con sang Mỹ học (mình lo bò trắng răng quá!). Thực lòng hi vọng HT trước giờ luôn có một người đàn ông đứng trong bóng tối chăm sóc cô ấy, và hạnh phúc đấy họ chia sẻ với nhau, chứ ko public công khai.

Thấy lo cho con trai TT hơn bao giờ hết. Giờ đây, bố (hờ) và mẹ hết đường làm ăn rồi, có khi lại trút bức xúc lên thằng bé, mà ko biết có tiền để nuôi con nữa ko. Danh tiếng đã ko có mấy, thêm scandal này thì thôi rồi, không ngóc đầu lên nổi.
    Mình hay theo dỏi fb của HT, hình như Thục ở bên Mỹ mấy năm nay rồi thì phải, rất thích HT, trẻ đẹp dã man .

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Thusang80
    • 85 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Thằng Ck cũ cũng đâu có tốt làng gì đâu
    Nhưng lỗi của Thủy si mê mù quáng
    Biết tc đã nhạt rồi nên có lẽ còn quá yêu và muốn trói buột nên để có thai để cưới ... dẫn ông đã k yêu thì thoii Ép nó cũng k yêu đâu
    ...nhìn mấy tấm ảnh chụp chung là thấy Thủy toàn đeo theo còn thg Ck cũ mặt lạnh tanh
    Nghĩ kiều nó chán ngấy lắm rồi đó.
    Chỉ tội Thu Thủy yêu mù quáng kỳ nay cũng vậy
    Cứ ngu ngu ngơ ngơ sao đó ! Già rồi sao k cu xử khôn ngoan và EQ cao chút ... sống hp vui vẻ thật sự mang lại hp cho Ck sau để cho ngta phải hôi stiescs 
    K có Ck cũng ph sống một cuộc đời vui vẻ hp ..bọn chen xây dựng hp giả tạo chi 
    • 31 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi kimnganmi Xem bài viết
    Thằng Ck cũ cũng đâu có tốt làng gì đâu
    Nhưng lỗi của Thủy si mê mù quáng
    Biết tc đã nhạt rồi nên có lẽ còn quá yêu và muốn trói buột nên để có thai để cưới ... dẫn ông đã k yêu thì thoii Ép nó cũng k yêu đâu
    ...nhìn mấy tấm ảnh chụp chung là thấy Thủy toàn đeo theo còn thg Ck cũ mặt lạnh tanh
    Nghĩ kiều nó chán ngấy lắm rồi đó.
    Chỉ tội Thu Thủy yêu mù quáng kỳ nay cũng vậy
    Cứ ngu ngu ngơ ngơ sao đó ! Già rồi sao k cu xử khôn ngoan và EQ cao chút ... sống hp vui vẻ thật sự mang lại hp cho Ck sau để cho ngta phải hôi stiescs 
    K có Ck cũng ph sống một cuộc đời vui vẻ hp ..bọn chen xây dựng hp giả tạo chi 
    thím này chắc đọc mấy cái tâm thư đậm chất xàm lông trên mấy group đang share đang tấn công TT thì phải? Ai mà tin cái lá thư đó chắc cũng 0 có não.

thằng chồng cũ nó mà 0 iu thì ép nó trăm cái thai nó cũng 0 cưới chứ ở đó mà 1 cái thai, m còn nhớ lúc đám cưới, chính chồng cũ TT và nguyên team siêu xe gì đó làm lễ rước dâu, nó 0 yêu thì nó có tốn công vậy k0?

chưa kể mấy thím nào đó ở gần nhà chồng cũ, quen bạn thân chồng cũ vân vân và vân vân lên kể chuyện như học sinh lớp 3 làm nhà giáo...

TT quen thằng trước đã khổ, quen thằng sau còn khổ hơn, ở 1 mình nuôi con có phải sướng không mà bu vào đám đàn ông khi số mình 0 tốt như vậy.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6,630 Bài viết

• 10,093 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi maximax43kd Xem bài viết

Sự thật về 1 tiếng kể hết của ca sĩ Thu Thủy bao năm lừa dối truyền thông
    bài viết này đọc thấy xàm xí lắm, ko thể tin được. Có điều cuộc đời Thu Thủy lận đận là do những quyết định sai lầm của bạn này, có 1 trang tóm tắt sự nghiệp của Thu Thủy, xem qua thấy cô này cứ rẽ hướng liên tục, được 1-2 lần đỉnh cao thì lại bỏ sang con đường khác.
    Mong là Thu Thủy sẽ bình tĩnh để bảo bọc con trai, đừng vì mê muội ông chồng trẻ mà tội đứa nhỏ, sinh ra đã không có cuộc sống gia đình hạnh phúc yên bình.
    Quan điểm của m là dù ông chồng trẻ sai, nhưng gây ầm ĩ thì chỉ tội đứa nhỏ, nó khổ thêm chứ có giúp được gì đâu. mỗi người chửi mắng 1 câu để rồi cuộc sống ngày càng tệ hơn. 2 vc áp lực stress thì con là đứa gánh nạn
    Thư viện https://cauchuyenhoanggia.blogspot.com/
    • 195 Bài viết

• 1,013 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi noname1122 Xem bài viết
    thím này chắc đọc mấy cái tâm thư đậm chất xàm lông trên mấy group đang share đang tấn công TT thì phải? Ai mà tin cái lá thư đó chắc cũng 0 có não.

thằng chồng cũ nó mà 0 iu thì ép nó trăm cái thai nó cũng 0 cưới chứ ở đó mà 1 cái thai, m còn nhớ lúc đám cưới, chính chồng cũ TT và nguyên team siêu xe gì đó làm lễ rước dâu, nó 0 yêu thì nó có tốn công vậy k0?

chưa kể mấy thím nào đó ở gần nhà chồng cũ, quen bạn thân chồng cũ vân vân và vân vân lên kể chuyện như học sinh lớp 3 làm nhà giáo...

TT quen thằng trước đã khổ, quen thằng sau còn khổ hơn, ở 1 mình nuôi con có phải sướng không mà bu vào đám đàn ông khi số mình 0 tốt như vậy.
    Cái này k phải là đọc báo nha thím, việc chồng cũ có vấn đề chính bản thân Thu Thủy nói khi tham gia chương trình gì ấy. Tôi k nhớ tên , thím search gg là ra . Thủy và chỗng cũ yêu nhau 10 năm, trong 10 năm đó Thủy nói rằng có nhiều lần đã quá mệt mỏi vì tính tình chồng cũ nhưng Thủy còn yêu và còn hy vọng vào một sự đổi thay nên Thủy mới cố dấn đến đám cưới . Còn t nói thật với thím, nhiều thằng có máu lăng nhăng nhưng khi có ng đi theo mình 10 năm, muốn kết hôn nó cũng chẳng từ chối. Đám cưới hoành tráng hay không cũng k phải là thước đo cho tình cảm của ng đàn ông . Có khi nó cưới về để cha mẹ đỡ điếc tai, có vợ rồi gia đình k để ý nhiều nữa , tiện bề đi thả thính cặp kè. Trong hơn 2 năm kết hôn Thủy cũng đã nếm trải đủ sự hối hận rồi . Nhưng t chỉ k hiểu sao trải qua sai lầm một lần mà Thủy lại kết hôn sớm và với một ng trẻ hơn mình nhiều tuổi, lại có cả đống scandal . Muốn chứng minh mình vẫn ổn, k có chồng cũ mình vẫn yêu và đc yêu ư ? T chỉ thấy tội thằng bé con thôi, bố đẻ chẳng quan tâm, mẹ lấy chồng mới. Trong clip quay thì thấy thằng nhóc có hơi tăng động
    • 31 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thaihoa4888 Xem bài viết
    Cái này k phải là đọc báo nha thím, việc chồng cũ có vấn đề chính bản thân Thu Thủy nói khi tham gia chương trình gì ấy. Tôi k nhớ tên , thím search gg là ra . Thủy và chỗng cũ yêu nhau 10 năm, trong 10 năm đó Thủy nói rằng có nhiều lần đã quá mệt mỏi vì tính tình chồng cũ nhưng Thủy còn yêu và còn hy vọng vào một sự đổi thay nên Thủy mới cố dấn đến đám cưới . Còn t nói thật với thím, nhiều thằng có máu lăng nhăng nhưng khi có ng đi theo mình 10 năm, muốn kết hôn nó cũng chẳng từ chối. Đám cưới hoành tráng hay không cũng k phải là thước đo cho tình cảm của ng đàn ông . Có khi nó cưới về để cha mẹ đỡ điếc tai, có vợ rồi gia đình k để ý nhiều nữa , tiện bề đi thả thính cặp kè. Trong hơn 2 năm kết hôn Thủy cũng đã nếm trải đủ sự hối hận rồi . Nhưng t chỉ k hiểu sao trải qua sai lầm một lần mà Thủy lại kết hôn sớm và với một ng trẻ hơn mình nhiều tuổi, lại có cả đống scandal . Muốn chứng minh mình vẫn ổn, k có chồng cũ mình vẫn yêu và đc yêu ư ? T chỉ thấy tội thằng bé con thôi, bố đẻ chẳng quan tâm, mẹ lấy chồng mới. Trong clip quay thì thấy thằng nhóc có hơi tăng động
    thì nó tệ quá TT mới bỏ, chứ ai cũng biết thằng đó dân chơi có tiếng.

trên groups giờ đang có ng phát tán thông tin tấn công TT liên tục, nói là con cua TT 0 phải cua thằng đó, xét nghiệm adn rồi nên nó không nhận con, TT ngoại tình........

mà 0 biết mắt có đui 0 khi 2 cha con nhìn như 2 giọt nước vậy mà cũng tung tin tầm xàm quá sức tưởng tượng.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,623 Bài viết

• 3,771 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Chán cái cặp này, hát hò chả có bài gì ra hồn, suốt ngày lên báo, mặt mũi thì thật ba chấm, nói hơi quá chứ nhìn vào thấy oan cho nghành thẩm mỹ quá hic hic
    • 765 Bài viết

• 1,435 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Teddy.Love.Jerry Xem bài viết
    đây là lá cải câu view giật tít mà, sao chuyện cỏn con tự nhiên tràn lan trên khắp các trang mạng lãng xẹt
    Thu Thủy quay lại showbiz bằng những scandal này à?
    Tui cũng thấy vại đó bà, chiện có chút xíu mà xé ra cho bự, chắc mấy thằng tiên záo bày ra để lấp cái vụ 4-9
    • 6,630 Bài viết

• 10,093 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi diiem_hunng Xem bài viết
    Tui cũng thấy vại đó bà, chiện có chút xíu mà xé ra cho bự, chắc mấy thằng tiên záo bày ra để lấp cái vụ 4-9
    giờ vụ gateway ầm ĩ hơn mới chìm chứ tui hok hiểu sao cái chuyện lãng xẹt này mà tràn lan khắp các trang mạng, mở trang nào ra cũng đập vào mắt. giờ vẫn còn loạt bài ăn theo nha, có điều bớt hot rồi
    Thư viện https://cauchuyenhoanggia.blogspot.com/
    • Thành viên Webtretho
    • 6 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Nhắc HT quả thật khâm phục. Thời HT quyết định làm single mom khi đó định kiến và lời ác ý hơn hiện nay vậy mà vẫn mạnh mẽ dám làm dám chịu. Không rõ về cuộc sống của HT thị phi sau lưng thế nào, nhưng công nhận HT hát hay, chất giọng đặc biệt, trẻ lâu ghê

Lúc TT mới ly hôn cùng là phụ nữ cảm thông và thương nàng lắm, giờ đỡ nhiều rồi. TT giống tuýp người yêu cuồng si bất chấp, rất luỵ trong tình cảm. Chắc chắn khi yêu chồng cũ, nhiều lần linh tính mách bảo thằng này không ổn đâu nhưng TT vẫn đâm đầu cam chịu. Có 1 kiểu phụ nữ như vậy khi đã yêu. Mình nghĩ bập vào chồng trẻ này Thuỷ vẫn còn chưa quên được tổn thương từ chồng cũ, insecure về tâm lý. Thay vì chọn 1 người đàn ông chững chạc, có thể cùng cảnh ngộ chia sẻ thì Thuỷ chọn chồng trẻ vì muốn chứng tỏ bản thân còn trẻ, đẹp hấp dẫn, cũng là muốn lấy điều này chữa vết thương lòng. Thanh xuân dành hết cho 1 người nên bản ngã của TT muốn được yêu lại như thuở đôi mươi Cuối cùng, đứa trẻ trong tình huống nào của người lớn cũng đều thiệt thòi nhất.

Bài học là nếu có bước ra từ đổ vỡ phải tự chữa lành tổn thương tinh thần trước, sống độc thân cũng được nhưng phải tìm thấy hạnh phúc từ trong tâm khi đó mới có thể cho con của mình hạnh phúc thật sự được.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,456 Bài viết

• 21,436 Được cảm ơn

Nhiều người hâm mộ Hiền Thục nhỉ. Mình thì chỉ hâm mộ HT ở chỗ quyết định làm mê đơn thân, yêu thương nuôi nấng con gái. Nhưng ko mê nổi cái cách HT ngăn cản con gặp cha, suốt bao nhiêu năm ko cho chồng cũ gặp con gái. Ân oán do người lớn thì tự người lớn giải quyết với nhau, chứ ngăn cản con gặp cha thì con thiếu thốn tình cảm của cha. HT có cảm nhận được nỗi đau buồn của con gái ko ? Chưa kể suốt ngày lên báo đem chuyện chồng cũ, chuyện làm mẹ đơn thân, chuyện abc…để PR. Rồi ân oán giữa HT và Thanh Thảo cũng được HT truyền lại cho con gái.

Làm mẹ đơn thân ngoài HT thì còn có Phương Thanh, Việt Trinh…nhưng mấy chị này giữ cho con cái có cuộc sống bình yên, chứ có ai đem chuyện làm mẹ đơn thân, con cái lên PR ko ?
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 85 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Thủy vài năm nữa là 40T
    Lứa tuổi pn trung niên mà làm sao lại mơ mộng tình yêu cute phô mai lãng mạn Hàn quốc nhỉ
    Lại đã từng có gia đình có con cái hoạt động trong showbiz đã lâu nhưng tính cách lại thiếu chính chắn có lẽ do nền tảng gia đình quá bao bọc , suy nghĩ thiếu sự sâu sắc .
    So thủy vs phạm Quỳnh anh , thấy rõ ràng một trời đẳng cấp giữa cách cư xử của hai người 

Đúng gái Bắc và gái saigon khác nhau thật 
    • 765 Bài viết

• 1,435 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi savagebabe Xem bài viết

HT chỉ nghe hát thôi chứ đứng bắt cổ nói chiện heng, thấy rứt mệt tai há há mà công nhựn HT trẻ lâu ghê
    • 765 Bài viết

• 1,435 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi little_oyster Xem bài viết
    Nhiều người hâm mộ Hiền Thục nhỉ. Mình thì chỉ hâm mộ HT ở chỗ quyết định làm mê đơn thân, yêu thương nuôi nấng con gái. Nhưng ko mê nổi cái cách HT ngăn cản con gặp cha, suốt bao nhiêu năm ko cho chồng cũ gặp con gái. Ân oán do người lớn thì tự người lớn giải quyết với nhau, chứ ngăn cản con gặp cha thì con thiếu thốn tình cảm của cha. HT có cảm nhận được nỗi đau buồn của con gái ko ? Chưa kể suốt ngày lên báo đem chuyện chồng cũ, chuyện làm mẹ đơn thân, chuyện abc…để PR. Rồi ân oán giữa HT và Thanh Thảo cũng được HT truyền lại cho con gái.

Làm mẹ đơn thân ngoài HT thì còn có Phương Thanh, Việt Trinh…nhưng mấy chị này giữ cho con cái có cuộc sống bình yên, chứ có ai đem chuyện làm mẹ đơn thân, con cái lên PR ko ?
    Tui cũng thuộc người nhìu chiện mà tui hông biết chiện này ta há há
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 558 Bài viết

• 1,148 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Lúc trước HT ko cho con gái gặp cha thôi chứ bây giờ bình thường hết rồi bà ơi. HT cũng là người chứ có phải là thánh đâu mà bà yêu cầu cô ấy phải bao dung với chồng cũ.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,456 Bài viết

• 21,436 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Stario Xem bài viết
    Lúc trước HT ko cho con gái gặp cha thôi chứ bây giờ bình thường hết rồi bà ơi. HT cũng là người chứ có phải là thánh đâu mà bà yêu cầu cô ấy phải bao dung với chồng cũ.
    Ko ai bắt HT phải bao dung, ko oán hận Tuấn Thăng cả. Nhưng đó là việc của người lớn, ân oán là giữa 2 người, lôi con nít hứng chịu làm gì ? HT muốn làm gì, muốn hận Thăng thì kệ HT. Nhưng HT ko cho con gặp cha, HT có hiểu được cảm giác con mình thiếu thốn tình cảm của người cha ko ? suốt mười mấy năm, đến mức bé Gia Bảo gọi cha là chú nữa
    • 3,456 Bài viết

• 21,436 Được cảm ơn

chời, ân oán giữa HT và Thanh Thảo suốt một thời gian dài giữa những năm 2000s mà mụ ko biết thì phí cuộc đời. Thậm chí còn viết tâm thư cho bé Gia Bảo mới vài tuổi là "Thanh Thảo - đó là cái tên con không bao giờ được quên”. Mụ cứ google search là ra nhé
    • 765 Bài viết

• 1,435 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi little_oyster Xem bài viết
    chời, ân oán giữa HT và Thanh Thảo suốt một thời gian dài giữa những năm 2000s mà mụ ko biết thì phí cuộc đời. Thậm chí còn viết tâm thư cho bé Gia Bảo mới vài tuổi là "Thanh Thảo - đó là cái tên con không bao giờ được quên”. Mụ cứ google search là ra nhé
    Thì ra vụ hát trước hát sau như vụ Minh tuyết Vy oanh làm tưởng chiện gì, mà nói thiệt chứ hồi còn đương thời mụ Thanh thảo cũng chằn ăn lắm, giọng hát thì yếu xìu do thời đó ít ca sĩ nên mới duoc buff lên chứ gặp thời bay giờ chắc có nước bả đi xách dép cho ca sĩ, còn cái vụ em bả với NKH chắc cũng có sự đạo diễn của bả
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 232 Bài viết

• 1,395 Được cảm ơn

Hồi đi HT mới đẻ con xong chật vật quay lại showbiz, có bài hát là hit bị bà TT mua mất thế là cú, hồi đó ông Trịnh Tú Trung (má này xắt xéo ko ai bằng) làm quản lý cho HT, 2 người lên báo kể lể nói xấu bà TT quá trời coi như kẻ thù ko đội trời chung, cũng ôn nghèo kể khổ ko khác gì thím Thủy lúc mới li dị, cũng nói xấu bố con mình trên báo quá trời, giờ đã qua rồi nên ko ai nhớ nữa lại đc tuyên dương.
    Nếu mọi người đọc trọn vẹn bức thư đó thì mọi người sẽ hiểu. Khi ấy, tôi 18 tuổi và Hiền Thục mới bắt đầu trở lại với âm nhạc sau quãng thời gian nghỉ sinh con. Tất cả mọi việc đều khó khăn, vị trí của Thục và cả tài chính, bỏ ra 200 nghìn lúc ấy cũng phải suy nghĩ kỹ càng. Thục muốn làm một album đánh dấu sự trở lại, nhưng album làm xong mà không thể phát hành, vì ca khúc Cô đơn mình em - ca khúc chủ đề của album đã bị chị Thanh Thảo mua bản quyền ngay sau khi chúng tôi thu âm xong. Vậy là, đi tong 50 triệu.

Hai tháng sau, khi chúng tôi quay xong Video-Clip ca khúc Chuyện tình trong tủ kính và Khúc tình sầu để chuẩn bị ra một đĩa khác thì ngay sau đó chúng tôi nhận được “cú đập” liên tiếp thứ hai từ Thanh Thảo, ca khúc đã bị mua độc quyền. Tôi còn nhớ Hiền Thục đã khóc như thế nào, suy sụp như thế nào.
    Có phải chúng ta đã quá vội vã để trưởng thành - Rồi mới nhận ra trẻ con là điều tuyệt vời nhất
  • Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4