TIN TÀI TRỢ.

Thu Minh khoe khéo nhẫn ngọc lục bảo

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.88K Lượt đọc
  • 16 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,219 Bài viết

• 3,008 Được cảm ơn

Thứ ba, 07/07/2015 06:25

Thu Minh gây chú ý khi khoe khéo chiếc nhẫn ngọc lục bảo giá trị. Hình ảnh này của Thu Minh nhanh chóng nhận được sự quan tâm của đông đảo người hâm mộ.

Thu Minh là một trong những ca sĩ được nhiều người yêu mến. Không chỉ gây ấn tượng bởi giọng hát của mình mà cô còn là một trong những sao Việt năng nổ tham gia chiến dịch bảo vệ động vật hoang dã. Và nữ ca sĩ "Đường cong" nhiều lần khiến người hâm mộ choáng ngợp bởi những món đồ hàng hiệu, siêu xe, trang sức đắt tiền của mình. Mới đây, Thu Minh được nhiều người hâm mộ chú ý khi diện một "cây xanh" gồm: nhẫn, áo và túi xách... Đặc biệt, chiếc nhẫn ngọc lục bảo giá trị với kích cỡ "khủng" được fans quan tâm: "Lục ngọc bảo hảo hạng, cắt một miếng nho nhỏ cho em đi", "Đúng là cái gì cũng xanh, tông xoẹt tông thích nhất là màu xanh trên tay chị ý"... Không những vậy, Thu Minh còn được người hâm mộ khen ngợi hết lời về vẻ đẹp nuột nà của cô sau khi sinh. Nhiều người cho rằng, nữ ca sĩ "Đường cong" càng ngày càng trẻ đẹp và quyến rũ hơn trước.
    thu-minh-khoe-kheo-nhan-ngoc-luc-bao_1

thu-minh-khoe-kheo-nhan-ngoc-luc-bao_2
    thu-minh-khoe-kheo-nhan-ngoc-luc-bao_3
    Bình luận của người hâm mộ
    Được biết, ngọc lục bảo là "nữ hoàng của các loại đá", biểu tượng của tình yêu chung thủy và sự tái sinh. Sở hữu chiếc nhẫn ngọc lục bảo này không chỉ tạo nên sự sang trọng cho người đeo mà còn tôn lên nét đẹp quý phái.
    thu-minh-khoe-kheo-nhan-ngoc-luc-bao_4
    thu-minh-khoe-kheo-nhan-ngoc-luc-bao_5
    Thu Minh khoe vóc dáng thon gọn sau khi sinh
    Thu Minh là một trong những mỹ nhân Việt "chịu khó" khoe những món hàng hiệu đắt giá lên trang cá nhân. Thậm chí, có những món đồ lên tới hàng tỷ đồng.
    thu-minh-khoe-kheo-nhan-ngoc-luc-bao_6
    Trước đó, Thu Minh vô tình để lộ chiếc đồng hồ trị giá hơn
    1 tỷ đồng và chiếc nhẫn đính hôn gần 6 tỷ.
    thu-minh-khoe-kheo-nhan-ngoc-luc-bao_7
    Chiếc xe nữ ca sĩ được chồng tặng có giá trị lên đến 7 tỷ đồng
    Theo gia đình VN
    http://tintuconline.com.vn/showbiz/t...7062849738.vnn
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 224 Bài viết

• 310 Được cảm ơn

Ây mụ hoành tráng quá. Nếu không fai mụ hoạt động tích cực bảo vệ động vật hoang dã chắc cũng sẽ ghét mụ vì thói khoe khoang. Nhưng mà thôi ...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 985 Bài viết

• 2,586 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Lâu nay mình vẫn thấy đeo đá quý rât sang trọng, quý phái. Nhưng thấy Thu MInh đeo chiếc nhẫn này thì thấy phô trương, mặt đá to quá nên xấu cả nhẫn cả người. Cỡ này làm mặt dây chuyền hoặc cài áo, hay trang trí mặt tiền của cái vương miện hoặc làm một cái cài tóc thấy hợp hơn.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 827 Bài viết

• 1,429 Được cảm ơn

có chồng đại gia khoe của thấy mắc ớn
    Đàm thị kiều Hưng
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 119 Bài viết

• 1,385 Được cảm ơn

Cô nàng này càng lúc càng quá đà, muốn nối gót mợ Đờm à?
    Trước giờ ko thích cô này kể cả giọng hát, nghe giọng éo éo sao đó, ngay cả bài hit "Đường cong" nổi tiếng cũng thích nghe Uyên Linh hát hơn. Cô này lấy chồng đúng là có phúc thật, từ lúc lấy chồng phất lên, tham gia bảo vệ động vật hoang dã hay cách ứng xử đều bị ảnh hưởng bởi chồng nhưng tốt hơn rất nhiều so với trước. Sống khiêm tốn chút đi cô ơi, bọn hồ ly tinh nhan nhản, lại ko từ thủ đoạn đấy cô ạ, thấy mật ngọt là tìm cách bâu vào đấy!
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 25 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mình thấy bình thường mà, mình thấy mọi ng trên FB có đồ gì mới đều post lên khoe mà nên siu sao, hót gơ khoe thi có gì lạ đâu, hiihhi
    • 827 Bài viết

• 1,429 Được cảm ơn

coi chừng nó vô nhà cướp như vụ BP
    Đàm thị kiều Hưng
    • Thành viên tích cực 2015
    • 5 năm
    • 605 Bài viết

• 3,081 Được cảm ơn

Nhìn từ xa thấy màu không giống ngọc lục bảo, giống peridot hoặc thủy tinh núi lửa rẻ tiền hơn.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 115 Bài viết

• 1,794 Được cảm ơn

Không có cửa nào là ngọc lục bảo đâu các mẹ ơi. Ngọc to cỡ này trên thế giới đếm trên đầu ngón tay, có khai thác được viên nào là đem đấu giá cỡ từ vài triệu đến vài chục triệu obama 1 viên ấy, tuỳ vào kích cỡ, màu, độ tinh khiết vv của ngọc. Mà đấu giá ngọc hay diamond lớn cỡ ấy là báo nước ngoài sẽ viết bao nhiêu bài chứ không ít đâu. Thu Minh có tiền, nhưng không phải ở mức ấy.
    • 811 Bài viết

• 1,132 Được cảm ơn

chẹp chẹp... đẹp thật, lại đúng màu mình thích. Ước gì
    • 9,583 Bài viết

• 16,084 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trọc phú là đây
    1472952_455152651258174_702817447_n1526242_394446977354920_1107079274_n
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 278 Bài viết

• 566 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhìn TM càng ngày càng giống chẩu tre, nhìn cái kiểu giống ngổ ngáo, lúa lúa.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 651 Bài viết

• 1,534 Được cảm ơn

To như nhẫn nhựa đồ chơi trẻ con ngoài chợ vậy. Thật giả lẫn lộn nên tin ko ta
    Đàn ông tốt không được để cho người phụ nữ mình yêu tranh đấu với kẻ thứ ba, mà phải tự giác đá văng cô ta.
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

sao em thấy có giống ngọc lục bảo tí nào đâu các chị nhỉ???
    • 777 Bài viết

• 1,087 Được cảm ơn

coi cái hình báo để vóc dáng thon gọn sau khi sinh tí sặc, đầu gối đùi, bắp chân gì to vật mà kiu thon, thiệt tình.

E này số sướng quá, lấy chồng ngon lành nhất trg giới showbiz rồi
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 133 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

mình thấy đẹp mà, chắc đc hum mặc tông xoẹt tông nên thu minh có hứng mới post ảnh với caption này thui chứ có khoe khoang j đâu, lục bảo hay ko là do mọi ng cm trên fb và báo viết chứ thu minh có xác nhận hay ko đâu mà.
    à mà mn có để ý thu minh với nathan lee ngày xưa chơi thân thế mà 1 năm nay ko dính dáng j . lí do vì sao ko ạ?
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,916 Bài viết

• 3,720 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Xanh xanh này thì cũng nhiều loại, nếu mà lục bảo xịn thì vài triệu $ chứ chả ít.