Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Thu Hà - Nhan sắc mặn mà sau bao đau đớn, xót xa

• 4.02K Lượt chia sẻ
  • 44K Lượt đọc
  • 148 Trả lời

• Trang 3/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 8

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 651 Bài viết

• 814 Được cảm ơn

Chồng thứ hai của Thu Hà này là anh Tiến đại gia, trước hai vợ chồng mua cái nhà ở Tây hồ mở cái studio ảnh cưới. Anh này đi du học về, giàu có lắm. Đứa con trai của họ down. Anh này trước làm cơ quan em nên mấy chị lớn buôn là trước còn đến nhà chơi suốt cơ, anh ấy giữ con nuôi. Anh chồng thứ ba thì cựu giám đốc một chi nhánh của BIDV, già rồi hình như giờ đã về hưu.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 217 Bài viết

• 306 Được cảm ơn

Mình còn nhớ hồi học cấp 3 đi học thêm toán ở trường ĐH GTVT, biết chị Thu Hà lấy chồng và ở ngay trong trường ĐH GTVT nên mấy đứa lớp mình rủ nhau rình ở cổng nhà chị ý, biết chị ý có nhà nên bấm chuông xin vào chơi. Thế mà chị ý mời cả bọn vào nhà thật, còn pha trà, lấy bánh kẹo mời bọn mình ăn và nói chuyện vui lắm, không hề tỏ vẻ ngôi sao gì cả dù hồi đấy chị đã nổi tiếng lắm rồi. Ở ngoài chị ý đẹp hơn trên phim nhiều, dáng người nhỏ nhắn, nét rất thanh tú, hiền hậu, ngắm không chán mắt.
    Hic, người đẹp, lại hiền hậu tốt bụng thế mà đời chị ý cũng thật truân chuyên. Đúng là hồng nhan đa truân!
    You're always on my mind
    All day just all the time
    You're everything to me
    Brightest star to let me see :LoveStruc:
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 156 Bài viết

• 367 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thuylinh2003 Xem bài viết
    Chồng thứ hai của Thu Hà này là anh Tiến đại gia, trước hai vợ chồng mua cái nhà ở Tây hồ mở cái studio ảnh cưới. Anh này đi du học về, giàu có lắm. Đứa con trai của họ down. Anh này trước làm cơ quan em nên mấy chị lớn buôn là trước còn đến nhà chơi suốt cơ, anh ấy giữ con nuôi. Anh chồng thứ ba thì cựu giám đốc một chi nhánh của BIDV, già rồi hình như giờ đã về hưu.
    Thế Thu Hà là 3 đời chồng phải không ạ? Mình còn nhớ Thu Hà ngày trước lấy anh nào đó giầu lắm làm ở Sở Kế hoạch và Đầu tư, có cái nhà to tướng ở Đội Cấn. Không biết có phải là anh Tiến không? Năm 2008 con mình với con trai Thu Hà học Kinder World tại Hà nội Tower. Con trai Thu Hà sinh năm 2005, ở nhà gọi là Bin.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 725 Bài viết

• 3,893 Được cảm ơn

Em cũng hay gặp chị này đưa con đi học ở tháp Hà Nội, Công nhận là trẻ và xinh
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 257 Bài viết

• 855 Được cảm ơn

nghe các mẹ miêu tả em ngỡ là tiên giáng trần
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,525 Bài viết

• 1,927 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Người đâu mà xinh ơi là xinh ko chê được nét nào:Rose: . Vẻ đẹp là ở đây chứ ở đâu . Khi người ta đã đẹp thực sự thì ko còn sự tranh cãi ...
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5,561 Bài viết

• 6,301 Được cảm ơn

Xem phim gì (thời mỳ ăn liền) chị Hà đóng với Diễm Hương, 2 ng đi biển tâm sự rồi mặc đồ tắm xuống biển, eo ôi, trông DH căng tràn bao nhiêu mà chị Hà này á, ng mỡ nhèo nhèo í. Mà DH với TH thì cũng k chênh nhau mấy tuổi đâu nha.

Chị này đc cái mặt làm hàng thôi. Công nhận là xinh kiểu "lá ngọc cành vàng". Chẹp, xinh gì mà xinh thế chứ.
    "Khi bạn yêu một ai đó, mọi mong ước thầm kín bấy lâu nay bắt đầu bộc lộ. Elizabeth Bowen ''
    • 206 Bài viết

• 154 Được cảm ơn

Anh chồng đầu tiên là anh Trường, phải nói là cực kỳ đẹp trai, hiền lành. Nhờ anh Tr mà chị được kéo về HN, sau đó anh Tr còn mua nhà cho mẹ và em gái tên Phương(cùng mẹ khác cha với chị H) ở Cống Vị. Không hiểu vì sao chị Hà lại dứt khoát bỏ anh Tr mà sau này lên báo cũng không nhắc tới cuộc hôn nhân đó. Mà 3 cuộc hôn nhân trên giấy thôi chứ thực tế thì quan hệ với nhiều anh lắm ạ. Có thời điểm định cưới anh Lê Tuấn Anh nhưng mẹ đi xem kêu không hợp tuổi nên mới hủy....
    hajtofj
    [/url]
    • 1,765 Bài viết

• 1,082 Được cảm ơn

Anh chồng đầu tiên của chị H trùm lăng nhăng, có vợ đẹp như thế còn cặp kè với mấy em sinh viên. chị Hà đi lưu diễn về nghe tin về thẳng nhà mẹ đẻ, 2 ng chia tay ko có con cái gì.
    Hồi chị ý cưới đầu tiên tớ còn được đi trang trí phòng cô dâu với cô cạnh nhà tớ, bố chồng chị ấy làm GĐ cô ý , nhà rất khá giả.
    Chị Hà hồi trẻ công nhận xinh, kiêu sa, bây giờ thì mặn mà so với tuổi nhưng nói thời gian ko động đến chị ý thì hơi quá.......
    Bố Mẹ yêu em Bống nhất trên đời

9zQvp7
    • 7,551 Bài viết

• 20,486 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Sao mọi người cứ cảo cô ý khổ nhỉ? Sướng thế còn gì, người ta thì chỉ mỗi một ông, TH tới mấy chồng, mà toàn chồng giàu. Không hiểu khổ nổi gì:Thinking:
    Có kiến thức thì không nghi ngờ, có lòng nhân thì không ưu tư, có dũng cảm thì không sợ hãi
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5,561 Bài viết

• 6,301 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me bebi 2008 Xem bài viết
    Sao mọi người cứ cảo cô ý khổ nhỉ? Sướng thế còn gì, người ta thì chỉ mỗi một ông, TH tới mấy chồng, mà toàn chồng giàu. Không hiểu khổ nổi gì:Thinking:
    :Laughing: :Laughing: :Laughing:
    "Khi bạn yêu một ai đó, mọi mong ước thầm kín bấy lâu nay bắt đầu bộc lộ. Elizabeth Bowen ''
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 230 Bài viết

• 283 Được cảm ơn

Tớ thì gặp chị Hà này một lần ở Nhà Hát HN, giáp mặt luôn ý thì thấy cũng xinh xinh, giản dị, thùy mị nhưng mà tiên giáng trần thì chả phải, hay mình mờ mắt nhỉ. Nhưng có mấy anh bạn tớ (toàn con nhà quan nha) bảo là em Thu Hà này bỏ mấy chồng các anh cũng lấy hết, hì...thế mới bảo đàn ông ai cũng thích kiểu phụ nữ xinh đẹp, thùy mị hết.
    • 2,772 Bài viết

• 1,457 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi goldvegas Xem bài viết
    Anh chồng đầu tiên là anh Trường, phải nói là cực kỳ đẹp trai, hiền lành. Nhờ anh Tr mà chị được kéo về HN, sau đó anh Tr còn mua nhà cho mẹ và em gái tên Phương(cùng mẹ khác cha với chị H) ở Cống Vị. Không hiểu vì sao chị Hà lại dứt khoát bỏ anh Tr mà sau này lên báo cũng không nhắc tới cuộc hôn nhân đó. Mà 3 cuộc hôn nhân trên giấy thôi chứ thực tế thì quan hệ với nhiều anh lắm ạ. Có thời điểm định cưới anh Lê Tuấn Anh nhưng mẹ đi xem kêu không hợp tuổi nên mới hủy....
    Em gái tên là Hương chứ nhỉ, em gái chị ý cũng xinh lắm :Smiling:
    • 5,082 Bài viết

• 2,566 Được cảm ơn

em nhớ nhất chị này đóng Lá Ngọc cành vàng mà có cả cảnh nuy, cách đây gần 20 năm phim mà có cảnh này thì cứ gọi là...chẹp( mà chả bít có phải body của chị ấy không hay là người đóng thế."
    • 651 Bài viết

• 814 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi beyeu_cuame08 Xem bài viết
    Thế Thu Hà là 3 đời chồng phải không ạ? Mình còn nhớ Thu Hà ngày trước lấy anh nào đó giầu lắm làm ở Sở Kế hoạch và Đầu tư, có cái nhà to tướng ở Đội Cấn. Không biết có phải là anh Tiến không? Năm 2008 con mình với con trai Thu Hà học Kinder World tại Hà nội Tower. Con trai Thu Hà sinh năm 2005, ở nhà gọi là Bin.
    Đó là bé con anh thứ ba rồi. Có một thời gian yêu Lê Tuấn Anh chuẩn bị lấy nhau rồi lại tan. Nói chung chị Hà đẹp nhưng hồng nhan truân chuyên quá. Xem lá ngọc cành vàng với Đêm hội phù hoa tớ cứ tưởng chị ấy là tiên
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,264 Bài viết

• 3,395 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NNTT Xem bài viết
    Chồng đầu tiên là anh con ông gì cũng to to ở Bộ GTVT, cách đây khoảng 15 năm lấy chồng thứ hai lấy một ông lớn tuổi cũng nhiều tiền thời đấy, nhưng đẻ được một ku bị vấn đề thần kinh. Lần thứ 3 em chẳng biết lấy ai nhưng có cậu con trai khoảng 5 tuổi, béo tốt khôi ngô tuấn tú lắm. Sáng nào em cũng thấy chở con đi học. Mặc dù trên khóe mắt có nhiều nếp nhăn nhưng chị ấy vẫn xinh, vẫn để người khác phải ngước nhìn.
    bác ơi, mới có 2 đời chồng thui nhé, ly dị đời chồng thứ nhất vào khoảng năm 2000, 2001( chồng thứ 1 mới làm to ở bộ giao thông vận tải, có cả công ty xnk lao động riêng)...^^sau đó mãi đến 2 hay 3 năm gì đó mới lấy chồng và có thêm 1 thằng cu.
    You give to make a life.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,264 Bài viết

• 3,395 Được cảm ơn

[QUOTE=thuylinh2003;17956278]Chồng thứ hai của Thu Hà này là anh Tiến đại gia, trước hai vợ chồng mua cái nhà ở Tây hồ mở cái studio ảnh cưới. Anh này đi du học về, giàu có lắm. Đứa con trai của họ down. Anh này trước làm cơ quan em nên mấy chị lớn buôn là trước còn đến nhà chơi suốt cơ, anh ấy giữ con nuôi. Anh chồng thứ ba thì cựu giám đốc một chi nhánh của BIDV, già rồi hình như giờ đã về hưu.[/QUOTE]

oa, hóa ra cậu đứa bạn em là chồng thứ 2 của Thu Hà, nhưng con họ em thấy vẫn bình thường sao các mẹ lại bảo down nhỉ.
    You give to make a life.
    • 3,475 Bài viết

• 7,399 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chị này ngoài đời nhìn vóc dáng đẹp và gương mặt xinh lắm ý. Mình là phụ nữ còn mê tít. Mà lúc ấy không trang điểm phấn son gì đâu.
    • 3,377 Bài viết

• 1,361 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HuyBach Xem bài viết
    bác ơi, mới có 2 đời chồng thui nhé, ly dị đời chồng thứ nhất vào khoảng năm 2000, 2001( chồng thứ 1 mới làm to ở bộ giao thông vận tải, có cả công ty xnk lao động riêng)...^^sau đó mãi đến 2 hay 3 năm gì đó mới lấy chồng và có thêm 1 thằng cu.
    Hì hì chị ơi trên thực tế là 3 đấy nhưng anh thứ nhất ở trường GT thì không biết có đăng ký không nhưng chưa con cái gì và chính anh ấy đưa chị ấy từ Tuyên Quang về HN mà. Trong các câu chuyện của chị TH thì anh này không hề xuất hiện nhưng khu vực xung quanh trường giao thông như Bệnh viện GTVT 1 hay mấy Viện Nghiên cứu của Bộ GT xung quanh đấy người ta biết hết mà. Còn chị Hà này đúng có hai con với hai ông chồng sau mà.
    nJKq2kNap7
    • 351 Bài viết

• 585 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi me bebi 2008 Xem bài viết
    Bạn nì có thick sướng như thía hem???
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 3/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 8