Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Thu Hà - Nhan sắc mặn mà sau bao đau đớn, xót xa

• 4.02K Lượt chia sẻ
  • 44K Lượt đọc
  • 148 Trả lời

• Trang 2/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 8

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 460 Bài viết

• 839 Được cảm ơn

Cô này lấy chồng gần nhà mình, Nhà ở phía dưới nên đi đâu cũng phải đi qua nhà mình, nên được gặp thường xuyên một thời. Hồi đó hay đi qua nhà mình bằng cái xe máy màu đỏ, chở đứa con nữa, mình vẫn nhớ cái xe tay ga tên Typhooh mình cứ thích mãi, bụng bảo dạ là sau này sẽ mua xe này để đi.. :Laughing::Laughing:
    Mình đã xin chữ ký Thu Hà hồi mình học cấp ba..xin cho đứa cháu nhé, Cô ý không ăn ảnh đâu, vì ở ngoài đẹp hơn nhiều lắm, trẻ hơn với tuổi rất nhiều , trong ảnh hay trang điểm, ( nói thật theo cảm quan là cô để mặt mộc đẹp hơn nhiều), nó toát lên một cái gì đó mà nói thật là mình rất khó tả, yêu cực kỳ ý, nếu mình là đàn ông mình cũng ko thể không thích, Ở ngoài cô ấy ít trang điểm, nét đẹp phải nói là cực cực kỳ thu hút, dịu dàng, giọng nói thì khỏi chê luôn, êm như nhung, Chiều cao chừng hơn 1.6 tính ra là dáng chuẩn, nước da trắng mịn, mặt không nốt nào, chữ cũng rất đẹp, vì mình xin chữ ký mừ... Tội mỗi là tình duyên thì cực kỳ lận đận, chắc tại vì cô ấy đẹp quá thôi ạ.
    Kết một câu. Đẹp không chê được chỗ nào cả,.
    Cứ gọi là loạn.. CALL UP... PARACEL ISLANDS & SPRATLY ISLANDS BELONG TO VIETNAM

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5,561 Bài viết

• 6,298 Được cảm ơn

Chè Thái gái Tuyên mà, cô ấy là người Tuyên Quang mà con gái Tuyên Quang nghe nói hầu như ai cũng đẹp.

Có phải chị Thủy Hương cũng người Tuyên Quang? (or lân cận đấy?
    "Khi bạn yêu một ai đó, mọi mong ước thầm kín bấy lâu nay bắt đầu bộc lộ. Elizabeth Bowen ''
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 512 Bài viết

• 294 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Rất thích Thu Hà , nhan sắc ấy phúc hậu quá !
    Rose W.:Rose:
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 624 Bài viết

• 600 Được cảm ơn

Ngày bé, mẹ hay hỏi, thế thích lớn lên như nào, Thu Hà hay hoa hậu, em nhớ rằng, 10 lần thì cả 10 em đều trả lời : Thu Hà :Laughing:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,146 Bài viết

• 945 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi daiyentrang Xem bài viết
    Chè Thái gái Tuyên mà, cô ấy là người Tuyên Quang mà con gái Tuyên Quang nghe nói hầu như ai cũng đẹp.

Có phải chị Thủy Hương cũng người Tuyên Quang? (or lân cận đấy?
    Chuẩn là 2 chị này đều quê TQ. Dưng cái chỗ in nghiêng ấy, phải thêm vào là trừ những cô xấu, :Battin ey:.
    HỘI NGƯỜI TIÊU DÙNG THÔNG THÁI (tẩy chay hlt & nhãn hàng ko tôn trọng người TD):
    https://www.webtretho.com/forum/f12/h...8/index43.html
    Petition tẩy chay: https://www.ipetitions.com/petition/n...nh-nh-h-ngc-ha
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 425 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mong du Xem bài viết
    Chị Hà rất hay mua đồ VNXK nhé. Rất hay gặp mua ở cửa hàng VNXK đội cấn (gs,ần nhà mẹ chồng thì phải) đầu tiên còn k tin vào măt, vì thấy chị ấy thử mấy cái váy MNG VNXK, phải quay sang hỏi em bán hàng có phải chị TH k, em í bảo đúng rồi mới tin. hóa ra sao cũng rất chi là dời thường
    Hihi, tớ cũng gặp chị ấy ở CH cuối phố Đội Cấn ấy, mua liền 5-6 cái áo len Zara các màu. Công nhận là xinh & hiền hậu, chả có vẻ chảnh chọe ngôi sao j` cả.
    • 1,127 Bài viết

• 2,288 Được cảm ơn

Thích những diễn viên thế hệ 90's: Việt Trinh, Diễm Hương, Thu Hà. Diễn viên thế hệ bi giờ, NO thích ai.
    • 227 Bài viết

• 534 Được cảm ơn

em cũng thích chị Thu Hà lắm ý! Gặp một lần ở Hà Nội, đẹp thật!
    • ccd
      Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,847 Bài viết

• 1,224 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LibraLeo Xem bài viết
    Đúng là hồng nhan bạc phận, Mình nhớ mãi ánh mắt THu Hà trong phim Hoa Ban đỏ (chẳng biết nhớ có chính xác không), ảnh mắt mỏi mòn tìm người yêu trong đoàn quân vừa ra trận về, khắc khoải, thẫn thờ, vô vọng
    Mong rằng chị sẽ hạnh phúc
    Bạc phận gì chị ơi. đơi chồng trc thì k biết nhưng mà lấy bác sau này bác ấy giàu bự nhé.
    • ccd
      Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,847 Bài viết

• 1,224 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mong du Xem bài viết
    Chị Hà rất hay mua đồ VNXK nhé. Rất hay gặp mua ở cửa hàng VNXK đội cấn (gs,ần nhà mẹ chồng thì phải) đầu tiên còn k tin vào măt, vì thấy chị ấy thử mấy cái váy MNG VNXK, phải quay sang hỏi em bán hàng có phải chị TH k, em í bảo đúng rồi mới tin. hóa ra sao cũng rất chi là dời thường
    Chồng TH bác ấy cũng rất đời thường đó ah. Bác ấy về quê lúc nào cũng giản dị và gần gũi với mọi người nữa. E cùng làng với bác ấy nên biết nên share cho chị e biết thôi. k phải PR đâu nhé.
    • 105 Bài viết

• 370 Được cảm ơn

Ôi chị Hà, thần tượng một thời của mình !

Chị Hà sinh năm 1969, giờ đã hơn 40 rồi, mà vẫn trẻ đẹp ghê...Ngày trước, khi đang học cấp 3 ở Ams, mình toàn chạy vào nhà thằng bạn ở Khu TT trường ĐH GTVT, gửi xe ở đó , rồi đi vào sân bóng của trường. Nhà chị Hà ngay gần sân bóng , thi thoảng may mắn là có thể trông thấy chị ấy ...Có lần mình và con bạn đã dũng cảm gõ cửa nhà chị, may ơi là may, chị có nhà, chị mời cả 2 đứa vào nhà nói chuyện , vui vẻ lắm. Ôi sao mà hạnh phúc quá chừng, đến gần 25 năm nay mà vẫn ko quên ngày hôm đó....Thần tượng của lòng tôi !
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 707 Bài viết

• 362 Được cảm ơn

Thích những vẻ đẹp ngày xưa lắm. rooling:

Yêu tất cả các em mèo con mũm mĩm, béo tròn, mắt lim dim...:LoveStruc::LoveStruc::Battin ey::Battin ey:
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 626 Bài viết

• 497 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NgheConNgocHan Xem bài viết
    Ôi chị Hà, thần tượng một thời của mình !

Chị Hà sinh năm 1969, giờ đã hơn 40 rồi, mà vẫn trẻ đẹp ghê...Ngày trước, khi đang học cấp 3 ở Ams, mình toàn chạy vào nhà thằng bạn ở Khu TT trường ĐH GTVT, gửi xe ở đó , rồi đi vào sân bóng của trường. Nhà chị Hà ngay gần sân bóng , thi thoảng may mắn là có thể trông thấy chị ấy ...Có lần mình và con bạn đã dũng cảm gõ cửa nhà chị, may ơi là may, chị có nhà, chị mời cả 2 đứa vào nhà nói chuyện , vui vẻ lắm. Ôi sao mà hạnh phúc quá chừng, đến gần 25 năm nay mà vẫn ko quên ngày hôm đó....Thần tượng của lòng tôi !
    Chồng đầu tiên là anh con ông gì cũng to to ở Bộ GTVT, cách đây khoảng 15 năm lấy chồng thứ hai lấy một ông lớn tuổi cũng nhiều tiền thời đấy, nhưng đẻ được một ku bị vấn đề thần kinh. Lần thứ 3 em chẳng biết lấy ai nhưng có cậu con trai khoảng 5 tuổi, béo tốt khôi ngô tuấn tú lắm. Sáng nào em cũng thấy chở con đi học. Mặc dù trên khóe mắt có nhiều nếp nhăn nhưng chị ấy vẫn xinh, vẫn để người khác phải ngước nhìn.
    • 3,377 Bài viết

• 1,361 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NNTT Xem bài viết
    Chồng đầu tiên là anh con ông gì cũng to to ở Bộ GTVT, cách đây khoảng 15 năm lấy chồng thứ hai lấy một ông lớn tuổi cũng nhiều tiền thời đấy, nhưng đẻ được một ku bị vấn đề thần kinh. Lần thứ 3 em chẳng biết lấy ai nhưng có cậu con trai khoảng 5 tuổi, béo tốt khôi ngô tuấn tú lắm. Sáng nào em cũng thấy chở con đi học. Mặc dù trên khóe mắt có nhiều nếp nhăn nhưng chị ấy vẫn xinh, vẫn để người khác phải ngước nhìn.
    Hì hì có người bật mí trước mình mới dám nói nhưng anh chồng đầu này thì chị Thu Hà chưa bao giờ đề cập đến. Anh ấy dạy ở trường GTVT thì phải, mẹ mình là bác sỹ ở trong đó khen anh này đẹp giai như Ôn Triệu Luân của HK, chị Thu Hà hồi đó mới từ Tuyên Quang xuống cùng đợt với chú Tiến Lợi đóng Bác Hồ ấy. Hồi đó chị ấy giản dị, còn đi rửa bát ở ngoài sân tập thể hay sao ấy, mẹ mình cứ về khen suốt là giản dị, dễ gần mà xinh quá.
    nJKq2kNap7
    • 158 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    TH nổi cùng thời với Việt Trinh ,nhưng nhìn TH phúc hậu và giản dị thích thế ,đúng là người đẹp thì lắm truân chuyên .còn VT nghe tây đồn hồi còn nổi tiếng phong cách làm việc ...:Sad:
    • 1,397 Bài viết

• 1,730 Được cảm ơn

Chị TH form người nhỏ nhắn trẻ đẹp, chả ai nghĩ là ngoài 40.
    Em gặp chị này ở phố Tràng Tiền, nước hoa thơm thôi rồi,
    ipzlm7
    • 1,664 Bài viết

• 2,306 Được cảm ơn

Hồi những năm 90, chị Thu Hà đúng là ngôi sao cũng như Việt Trinh, Diễm Hương. Hồi đó mình nhớ chị ấy bảo là mặc dù biên chế của nhà hát kịch VN nhưng chưa bao giờ chị ấy lên sân khấu diễn một vai nào (vì chạy sô phim nhiều quá). Sau này khi phim mì ăn liền thoái trào, chị ấy mới quay về nhà hát và cũng khá thành công ở một số vai trên sân khấu kịch. Hồi đó chị ấy còn mở cửa hàng áo cưới ở phố gì gần Hồ Tây ấy, có lên truyền hình tâm sự về cuộc sống gia đình hạnh phúc (với người chồng đầu tiên). Nhưng sau đó một thời gian thì thấy báo chí nói chị ấy đã li hôn, và chồng ko cho nuôi con. Khổ thế. Mình nghĩ thời phim mì ăn liền chị ấy chẳng thiếu tiền, vì catse một phim thường là 20-30tr, tính ra là 6,7 cây vàng, mà chị ý đóng thì ko biết bao nhiêu là phim.
    Hồi trước mình thích chị này lắm, nên bao nhiêu bài báo, hình ảnh về chị ấy mình đều mua cả. Có lần chị ấy còn bảo là hay mua đồ ở siêu thị chỗ Cửa Nam ấy.
    Nhưng đúng là hồng nhan truân chuyên, chuyện gia đình của chị ấy long đong nhỉ. Hi vọng bây giờ chị được bình yên với tổ ấm của mình.
    :LoveStruc::Rose::LoveStruc:
    Tạm biệt nhé dù ta không gặp lại
    Xin đừng quên kỷ niệm ban đầu
    Có những cánh chim khi rời tổ ấm
    Lướt xa rồi nhưng lòng vẫn bên nhau

:LoveStruc::Rose::LoveStruc:
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 3,140 Bài viết

• 13,824 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng thích diễn viên Thu Hà này lắm, ngày trước trên tường toàn dán ảnh Thu Hà và Elvis Presley, thích 2 vẻ đẹp này kinh khủng.

Chúc chị luôn yên ổn và hạnh phúc:Rose:
    METOO VN - NGỪNG IM LẶNG
    NOPAK - Tẩy chay rocker Phạm Anh Khoa vì đã quấy rối tình dục!
    • 111 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Mình cũng rát thích chị TH
    Ba mẹ là lá chắn, che chở suốt đời con
    Vì con là con ba, con của ba rất ngoan
    Vì con là con mẹ, con của mẹ rất hiền

:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    • 1,561 Bài viết

• 2,519 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các cụ thường bảo hồng nhan bạc phận, Thu Hà vừa có sắc lại vừa có tài, thế nên......
    Cầu chúc cho người đẹp từ nay được hạnh phúc bình an....
    Không chùn bước!!!
  • Trang 2/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 8