TIN TÀI TRỢ.

Thời trang tinh tế của công nương Anh

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.28K Lượt đọc
  • 30 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 843 Bài viết

• 186 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Euphoria Xem bài viết
    Bạn Khỉ xui mình mặc quần độn mông thì còn được, chứ bơm mông như em Tiên là mình chịu đấy (mà em ý có bơm mông thật k nhỉ?). Phỉ phui cái mồm chứ nhỡ mà ngã dập mông xuống đất rồi nước nôi văng tung tóe thì đúng là giời đày :Sigh:
    Chắc là phải có bảo hành chứ. Hôm trước em ấy ngã một quả đập ngực đánh phịch xuống sàn có sao đâu. Mình phục em ấy ở khoản hết mình vì nghệ thuật. Mình người thường thì sợ rì. :Silly:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 9,977 Bài viết

• 37,466 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Chấm được một nửa số bộ: đơn giản nhưng độc đáo, có điểm nhấn. Thích nhất là bộ nào cũng 1 màu, không nhiều màu lòe loẹt. Còn một số còn lại: quá đơn giản đến bình thường ( như bộ jean)
    Mà nhìn cô công nương này thấy tội tội ( vì gầy quá), không thấy quyến rũ hấp dẫn nhỉ!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 266 Bài viết

• 182 Được cảm ơn

Mình thấy Công nương bới tóc lên trông đẹp hơn để tóc xõa nhỉ ! Trông có sức sống hơn một tí.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,038 Bài viết

• 627 Được cảm ơn

Xem hình thấy có lẽ công nương hợp với màu tím (từ đậm sang nhạt) nhất! Giày đẹp quá!
    • 3,405 Bài viết

• 7,673 Được cảm ơn

Trang nhã và tinh tế!

Mình kết kiểu tóc của Kate, đơn giản mà không buồn chán, dễ tạo kiểu. Cố nuôi tóc dài thôi...
    • 5,044 Bài viết

• 8,522 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nangvang&bienxanh Xem bài viết
    Thì ko mặc quần bó nữa, hoặc quần bó mà luôn có có 2 túi sau dầy dầy một tí.
    Còn váy thì cũng đừng mặc váy bó, trông suôn đuột ah. Như công nương có 1 bộ váy mặc vào trông thanh lịch nhưng dáng người thì lại lộ nhược điểm hông nhỏ, rất xấu là bộ này này
    ImageHandler
    Cái này lộ nhược điểm lưng dài, ngực lép mất rùi. Túm lại ngắm say sưa.
    • 325 Bài viết

• 796 Được cảm ơn

quá đẹp, bộ nào cũng đẹp
    • 1,893 Bài viết

• 3,759 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cô này dc cái trông hiền, hợp với William. Nhưng sao mà gầy tàn héo úa thế này
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 549 Bài viết

• 7,418 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thấy Kate mặc có gout vừa phải thôi. Tất cả các bộ đó đều bản thân chúng đã đẹp và kết hợp kiểu rất đơn giản, chưa thấy có gì đáng nói để làm bộ đồ đẹp hơn nữa lên nhờ cách phối của người mặc cả.

Với vị thế và khả năng tài chính ấy, nhiều người mặc đẹp hơn.

Với cùng những bộ đồ trên, nhiều người cũng phối kiểu tinh tế hơn.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 549 Bài viết

• 7,418 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Xét thêm mặc để che khuyết điểm thì nhiều bộ chọn rất sai, bó hông trong khi hẹp bề ngang lẫn dẹt bề dọc, lưng dài mà ko có thắt lưng, ngực dẹt mà cổ chữ V.

Thấy báo chí Anh, giống như với bóng đá Anh và nhiều sản phẩm khác, làm công tác PR tốt.
    • 2,264 Bài viết

• 11,583 Được cảm ơn

Nói chung là đẹp bình thường so với những người nổi tiếng với lại công nương chưa có gu riêng thì phải, những bộ này chắc do bộ phận hình ảnh lựa chọn và quyết định giùm. Nói chung là còn lâu lâu mới mặc đẹp được như mẹ chồng :X
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2