TIN TÀI TRỢ.

Thiếu gia Phillip Nguyễn đưa Linh Rin ra mắt bố mẹ: Hot girl Hà thành một bước vào hào môn, đám cưới khủng sắp diễn ra thật rồi ư?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 15.4K Lượt đọc
  • 45 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 10,347 Bài viết

• 12,834 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Cứ đà này thì xin mạnh dạn đoán không cuối năm cũng đầu năm cả nhà đi ăn đám cưới Phillip Nguyễn và Linh Rin nhé.

Với một thiếu gia giàu nứt vách đổ tường cộng với một diện mạo đẹp trai lai láng như Phillip Nguyễn thì không gì khó hiểu khi chàng sớm trở thành người trong mộng của nhiều cô gái. Cũng bao lần cặp kè với các thể loại Hoa Á hậu nhưng rồi thôi, hiện anh đang hạnh phúc bên Linh Rin - hot girl gốc Hà Thành.

Từ ngày lấp lửng đến khi chính thức công khai yêu nhau, cặp đôi không ngừng khiến dân tình xôn xao bàn tán. Ừa thì dễ gì coi ngôn tình ngoài đời thật như vậy? Đương là tổng tài thế mà sẵn sàng xuống bếp vì bạn gái, sẵn sàng hoà mình vào concert để chill hết nấc, hay đơn giản là giới thiệu nàng đến các bữa tiệc thân mật của gia đình,...

Tính ra thì năm nay Phillip cũng 33 tuổi rồi, cưới vợ chẳng có gì là sớm nên nếu hôm nay yêu, mai báo hỉ cũng không mấy bất ngờ nhỉ. Rõ ràng nói thế song đến lúc nhìn thấy bức ảnh ra mắt Linh Rin trước bố mẹ Phillip, cảm giác vẫn là thời đến đỡ không kịp....

F_IIot3YnaeBh4j9Pp2oWw_JmAc5XVuU9Igx-QFOxmLUwqlBZxSxqhfzxwAv71Fl_6wrIY5wgIrPFwNQ0jYN9VqXVD8koQ
    Và thế là Linh Rin đã một bước vào hào môn, chuẩn bị làm chị em dâu chung với Hà Tăng?

Vj6nnt9PwyQQKkyisbGAPA2SR1nYqalTuX656OLTFp3FnDVDNTRYOWkTwuLjMrfeSG1K8Y3P9kthJBtuCUuj9zgz8eG4eAYSpyrWMZaB4umRRPH-4HhFq_UephSUbmQJwW4U3ARr2BBBifMDXGMwtK-BgtqSGFe_gkp_cR8belS6jIZlcaAZiey_nEqA
    Mạnh dạn dự đoán không cuối năm thì sang năm cưới nhé!

Đã thế, bạn gái chàng thiếu gia còn tranh thủ dành cho chàng đôi ba lời có cánh khiến chàng nghe xong là mát mặt mát mày. "Thật sự là một buổi tối ý nghĩa và vô cùng ấm cúng đối với Linh. Đặc biệt là có một người “đồng hành” điển trai đúng nghĩa và phải cảm ơn bạn yêu vì đã ưu ái mình , để mình có được tấm hình đẹp chụp kỉ niệm cùng hai Sếp lớn ạ! Im so thankful."

V5zzJT_rpbHgVxnyjHYM0-jPimJAK4Tjtp_Fs8U24AZcGjiV6c1zxm9RGTQVAEGdoTJgJxSa2NAsJyXA4kIR0GNB9MYO
    Tầm này mình chuyển sang gọi bố mẹ chồng là vừa rồi đừng Sếp lớn làm gì cho mệt chị yêu nhé!

DMry4qThO9zAeFgqHmm49JpwxocX5GSQmmGwJiDk9ftQIMRgNF95LOt3W5NWCKYKkRFIZ_R26thP1S_IZtw9Zj8z9iyJiwQf51rLe6YZmKZa-xfF_p7w-U3fZVPGYs-PqhnboO0mHr3PfNK9RzrAfuDqh1dEnFxnJBuAd4uCIfQBUQSI4eMSQUNslJ9g
    Nếu có một câu hỏi, xin phép hỏi Linh Rin đã tu mấy kiếp để trở thành nửa kia của Phillip. Thật sự ấy, thật sự thắc mắc ấy.

http://ttvn.vn/helino/thieu-gia-phillip-nguyen-dua-linh-rin-ra-mat-bo-me-hot-girl-ha-thanh-mot-buoc-vao-hao-mon-dam-cuoi-khung-sap-dien-ra-that-roi-u-212019101075056602.htm

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6,873 Bài viết

• 14,771 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hỏi GG thì ra đc mấy thông tin này về em Linh:
    Em này 93 mà trông có vẻ già nhỉ?

Linh Rin tên thật là Ngô Phương Linh, sinh năm 1993. Cô là hot girl Hà Thành cùng thời với Quỳnh Anh Shyn, Chi Pu, Hà Lade. Với vẻ đẹp sắc nét mang thần thái sang trọng, thanh thoát, Linh Rin nhanh chóng bén duyên với nghệ thuật. Cô tham gia nhiều cuộc thi dành cho giới trẻ như Miss Cuxi 2010, HHT Icon 2007, Miss Teen 2010...

Tuy không sở hữu chiều cao chuẩn của một người mẫu (cô chỉ cao 1m67) nhưng với vẻ đẹp không góc chết cùng thân hình mảnh mai, cân đối, Linh Rin khá thích hợp với việc làm mẫu ảnh. So những bức ảnh thời mới vào nghề và hiện tại, một điểm đặc biệt ở Linh Rin là cô không mấy thay đổi. Điều này cho thấy, vẻ đẹp của cô hoàn toàn tự nhiên, không có sự can thiệp của phẫu thuật thẩm mỹ.

Không dừng lại ở cái mác hotgirl và làm mẫu ảnh, Linh Rin thể hiện tham vọng chinh phục nhiều lĩnh vực khác nhau. Cô làm MC, ca hát và tham gia diễn xuất nhiều bộ phim dành cho giới trẻ như: "Giấc mơ hạnh phúc", "Lời nói dối ngọt ngào", "Sát thủ Online". Cô nàng 9X này lại còn có tàu năng ca hát, và cũng rất đam mê ca hát. Cô cũng đã ra mắt khá nhiều MV như "Là yêu anh", "Một người phía sau"…

Với bề dày nghệ thuật ngay từ khi còn trẻ nên khi tham gia cuộc thi truyền hình thực tế The Look 2017, Linh Rin nhanh chóng tạo sức hút đặc biệt trong đội Hoa hậu Phạm Hương. Tuy không trở thành Quán quân như kỳ vọng nhưng sự dừng lại của hotgirl Hà Thành vẫn để lại nhiều ấn tượng khó quên với khán giả.

Sau cuộc thi The Look, Linh Rin hạn chế tham gia các hoạt động nghệ thuật mà dành thời gian để du học. Hiện tại, cô đang là du học sinh ngành Nghệ thuật tại trường ĐH University of the Arts London (Anh Quốc).

5Mo-Bqnno2NWmiJ9EAlPbzhHBBjK8fxsJcH_iRMwMX8GRO122NvT41vPlFph-6GRHCq-jrpM_IolIAa5JWokN232KPol_rEhTL43zEnFXb1cdGJwi6IV1FDboydvhdKqWUMyCIc1N1cXcovP4toD_mdQbD-3xVdl8wLd7AFgKbhQPqKtquPn6gAk

ORWgZBjEns5Ia4HF09BPsJ0bfjRlJtQ4YZlzxgyrg0seAkeRnXE2Qy4bMEAJTlyYHSPSNTCxieJMouhW6VXGFU3zhKrzxA2L1gwXs6lG_sTPRsAt6uE-Oe8Q7UqMY2WvFNodEztGKaTBoZG9hTJEZtMZ6aIhkcnZ5WHp7hb2aPWubuwomDWnYOMTGWAKI

GiVmf3vJkbCZGr3OtaOyekHf6OTCYGghp6EgiAIf5V4feAweCfnjTQhyRNEKc52ayL8429C3OdmoGMaryjMRackGwAGt
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,086 Bài viết

• 9,469 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cậu này đẹp trai, giàu có .. . nên cứ lâu lâu thịt 1 em, thích nhỉ
    ................
    • 133 Bài viết

• 986 Được cảm ơn

Ko biết thế nào nhưng thuộc dòng trâm anh thế phiệt nhưng cứ sáng trưa chiều showoff đều đều chuyện yêu đương là hơi kém sang. Bọn con gái khôn ngoan đài các đúng kiểu nó bí ẩn kín tiếng lắm cho đến khi cưới xong Hi vọng điềm lành chứ mình là mình thích hội vừa đẹp vừa giàu mà lại kín đáo, ta nói nó sang gì đâu.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6,873 Bài viết

• 14,771 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tdna Xem bài viết
    Cậu này đẹp trai, giàu có .. . nên cứ lâu lâu thịt 1 em, thích nhỉ
    Các em lại chả đợi sẵn để đc thịt í chứ!
    Đc bước vào nhà nhiều tiền ntn ai mà chả muốn ~

Làm hotgirl nọ kia mục đích cuối cùng cũng chỉ là như vậy thôi mà.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 232 Bài viết

• 975 Được cảm ơn

Mình biết nhiều người gia thế giàu có, sống rất kín đáo ko phô trương mặc dù họ có rất nhiều tiền.
    Ko biết gia thế nhà này thế nào mà cứ lên báo suốt nhỉ, từ anh tới em. Cảm giác chỉ thấy đc bề nổi của họ
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 219 Bài viết

• 645 Được cảm ơn

Bạn gái của Phillip theo xu hướng nhỏ tuổi dần đều.
    Hồi mới sang VN gu còn thích đẹp kiểu tây da nâu khỏe như HM, Quỳnh, ở VN lâu ngày gu thẩm mĩ cũng khác trước, thích vẻ đẹp pttm và làn da trắng sứ như đại đa số trai V nhỉ.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1,319 Bài viết

• 2,768 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Nhìn con hot girl này tôi chỉ thấy nó cứng đơ sống sượng như con ma nơ canh tầm thường mà thôi, chớ chả gì là đẹp đẽ sang trọng hết. Cậu Phillip này sống lâu với cái môi trường sô chậu bê bối nên bản thân hắn cũng kém sang hẳn đi nhiều.
    • 701 Bài viết

• 2,149 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Crtalt Xem bài viết
    Nhìn con hot girl này tôi chỉ thấy nó cứng đơ sống sượng như con ma nơ canh tầm thường mà thôi, chớ chả gì là đẹp đẽ sang trọng hết. Cậu Phillip này sống lâu với cái môi trường sô chậu bê bối nên bản thân hắn cũng kém sang hẳn đi nhiều.
    Mợ hotgirl này có mấy cái ảnh hồi xưa nhìn chán lắm. Nhìn mặt ko có hậu
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,419 Bài viết

• 7,559 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em này body kiểu quả lê chả đẹp. Phần trên khung bé tí xong cái hông phình to đùng

Mà cái gì mà trâm anh thế phiệt cơ chứ. Anh buôn hàng hiệu giàu thì giàu chứ có cái gì mà trâm anh thế phiệt.

MoUwZKpJ2DcG_vhSvuRqkwsbQGGFhEfeY-Mvu8_NMR5RzIsp-iQiaPqLhY7COB9KxwQayaeYasS8AQ93Nm2TThkIO9WiaA
    • 6,361 Bài viết

• 9,661 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Princess-hanoi Xem bài viết
    Anh buôn hàng hiệu giàu thì giàu chứ có cái gì mà trâm anh thế phiệt.
    buôn hàng xa xỉ thì môi đăng hộ đối rồi
    Thư viện https://cauchuyenhoanggia.blogspot.com/
    • 3,745 Bài viết

• 17,232 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trâm anh thế phiệt chắc ý là vợ cũ ông H - mẹ của P có họ hàng xa với vợ của cựu tổng thống Phil hay sao đó.

Body thì photoshop rồi nên khó đánh giá nhưng túm váy lại mình thấy em này về hình thức mọi mặt vẫn kém Hà Tăng nhiều. Bà Bee chê em ý sn 93 nhìn già thì Phillip Ng 32 tuổi trông cũng già như 40.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6,873 Bài viết

• 14,771 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi kysuu2009 Xem bài viết
    Trâm anh thế phiệt chắc ý là vợ cũ ông H - mẹ của P có họ hàng xa với vợ của cựu tổng thống Phil hay sao đó.

Body thì photoshop rồi nên khó đánh giá nhưng túm váy lại mình thấy em này về hình thức mọi mặt vẫn kém Hà Tăng nhiều. Bà Bee chê em ý sn 93 nhìn già thì Phillip Ng 32 tuổi trông cũng già như 40.
    Ừa đúng, trong ảnh cũng ko còn trẻ trung phong độ mà cứ xập xệ kiểu gì í ~
    Đứng với ông anh Louis chắc già hơn mất!
    • 3,745 Bài viết

• 17,232 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Honey.Bee Xem bài viết
    xập xệ kiểu gì í ~
    Đứng với ông anh Louis chắc già hơn mất!
    Ừa, già hơn ông anh, nhìn cả người cả mặt kiểu bị xồ xề chảy cơ, mà ảnh còn shop rồi đấy.

Tôi nghĩ do lối sống ấy, chứ đầy người ít tiền cũng không vậy đâu. Đàn ông tuổi 30 - 40 là đang xuân mà.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 159 Bài viết

• 321 Được cảm ơn

Anh Phillip này nhìn nam tính điển trai, em Linh Rin này không biết là ai nhưng cũng cao ráo xinh đẹp. Mấy gia đình tài phiệt giàu có này dạy con cũng nghiêm lắm, ở chưa chắc đã sướng đâu, ngột ngạt khó chịu.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 219 Bài viết

• 645 Được cảm ơn

Phillip yêu rất nhiều cô, các cô trước vừa đẹp ( đẹp tự nhiên) vừa giỏi, đều có sự nghiệp riêng, kể cả không có Phillip thì mấy cổ cũng sống trong cảnh nhung lụa nên họ không khoe. Gái này chắc lần đầu tiên quen bạn trai hào môn nên khoe ầm lên cho cả thế giới biết.
    Chê em ấy toàn chị em, chứ mình nghĩ gái này rất xinh theo gu trai V
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,534 Bài viết

• 3,393 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Khen anh Phillip 1 câu đẹp trai nam tính đã
    So với những chồng Đặng Thu Thảo, Trung Võ, chồng Dương Tú Anh em thấy Phillip quá là nam tính ngon nghẻ đi, già thì già nhưng cao to vững chãi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,745 Bài viết

• 17,232 Được cảm ơn

P ngon mà, chính vì quá ngon nên để xập xệ sớm mới đáng tiếc đó.

Như anh Leo này, nhưng mà ảnh U50 rồi.

BhbUToCalo715vmFF4pyKKnn-CfyPzFJiLpQx1zZbnRe3faEkeoPRDaTLlmeUOOfc3Mc28B45h2b9WJTbQUvd4iOBG82
    • 718 Bài viết

• 1,379 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi somnus Xem bài viết
    Khen anh Phillip 1 câu đẹp trai nam tính đã
    So với những chồng Đặng Thu Thảo, Trung Võ, chồng Dương Tú Anh em thấy Phillip quá là nam tính ngon nghẻ đi, già thì già nhưng cao to vững chãi
    Ngon hơn mấy ông kia gấp chục lần, nhìn Phi là muốn rụng.....tim há há há
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1,319 Bài viết

• 2,768 Được cảm ơn

Nhìn cái hình đầu mà suýt ói ra cả bàn phím. Cha Hạnh sống lâu với mợ Thủy Tiên nên cũng nhiễm cái gu ăn mặc bần nông trọc phú của bả, nhìn chả mặc bộ đồ vừa xấu mà vừa có cảm giác như giới tính thứ 3 vậy. Bởi cái môi trường gia đình nó quan trọng khủng kiếp là vậy, nên xã hội mới phân chia thành nhiều tầng lớp, đẳng cấp khác nhau là vậy.

Mợ nào ở trên nói vợ cũ của ông Hạnh có họ hàng xa với vợ cựu tổng thống Phil... mà cái gia tộc này liên tục liên báo khoe mẽ rồi cho mình là dòng dõi cao sang hơn người này nọ thì tôi càng phát ói với cái gia đình này... móa ơi, đã là vợ cũ rồi mà bả lại là họ hàng xa với vợ của cự tổng thống nữa chứ, có ảnh hưởng hay có ai ngó ngàng gì tới vợ cũ ông Hạnh chỉ vì cái mác như thế chứ... ngay bản thân ổng có phải dòng dõi cao quý gì cho cam, chỉ là tay buôn đồ thời trang mà phất lên thôi.

Cái gia tộc này chỉ lòe được mấy người dân đen khờ dại thiếu tư duy sâu sắc mà thôi, chứ ko lòe nỗi bọn dòng dõi hoàng tộc chính gốc đâu. Nội cái chuyện dựa hơi vợ cũ này nọ cũng nói lên bản chất "thấy người sang bắt quàng làm họ" của cái gia đình này.
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3