TIN TÀI TRỢ.

Thí sinh Next Top Model so dáng với 'đàn chị'

• 4K Lượt chia sẻ
  • 232K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 20 Bài viết

• 142 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em không biết cách chèn bài, mọi người giúp em với ạ. bài này có nhiều hình đẹp ghê. em ấn tượng v bạn thùy, rất chất ạ

http://ngoisao.net/tin-tuc/showbiz-v...an-chi-181813/

Thí sinh Next Top Model so dáng với 'đàn chị'
    Bốn gương mặt Trà My, Hoàng Thị Thùy, Phương Anh và Nguyễn Thị Tuyết may mắn được giám khảo Đỗ Mạnh Cường lựa chọn tham gia trình diễn sưu tập mới của anh trong chương trình thời trang 'Emos Fashion Show'. 4 cô gái có dịp thể hiện khả năng catwalk bên cạnh các đàn chị Ngọc Quyên, Trương Thị May, Tuyết Lan...

PHOTO-LYVOPHUHUNG-(21)_resi
    Thí sinh Trà My sải bước bên cạnh mẫu nam Mạnh Tuấn.

PHOTO-LYVOPHUHUNG-(22)_resi
    Đây là lần đầu tiên Trà My và một số thí sinh của Vietnam's Next Top Model được chính thức sải bước trên sàn catwalk.

PHOTO-LYVOPHUHUNG-(27)_resi
    Thí sinh Phương Anh bên cạnh giải Bạc Siêu mẫu 2011 Lê Kiên Định.

PHOTO-LYVOPHUHUNG-(30)_resi
    Thí sinh cá tính Hoàng Thị Thùy của Vietnam's Next Top Model trên sàn diễn. Hoàng Thị Thùy và các người mẫu trình diễn sưu tập mới nhất của nhà thiết kế Đỗ Mạnh Cường. Đây là một khúc biến tấu đặc sắc từ từ chiếc váy trắng và những bông hoa cưới tinh khôi của cô dâu trong ngày trọng đại. Vận dụng chất liệu giấy nhún với cách xử lí tinh tế và đa dạng, cách xếp bèo đặc trưng và những bông hoa giấy được cắt dán công phu tinh xảo, kết hợp khéo léo ren và voan lưới, tất cả mang lại một tổng thể 10 bộ trang phục cầu kì, đậm chất nghệ thuật và nhắc nhớ phong cách ấn tượng quen thuộc của nhà thiết kế này.

next-13
    Thí sinh Nguyễn Thị Tuyết.

PHOTO-LYVOPHUHUNG-(33)_resi
    Á quân Vietnam's Next Top Model mùa đầu tiên, Tuyết Lan cũng lộng lẫy trong các thiết kế bằng giấy của Đỗ Mạnh Cường.

PHOTO-LYVOPHUHUNG-(32)_resi
    Điểm nhấn quan trọng nhất trong các thiết kế của bộ sưu tập là chiếc váy cưới cầu kì, được kết từ hàng trăm bông hoa hồng trắng, là hình ảnh tinh khôi, rạng rỡ và hạnh phúc của tân giai nhân trong ngày trọng đại của cuộc đời.

next-8
    Các thí sinh Next Top Model còn có dịp sải bước chung với các mẫu chuyên nghiệp như Ngọc Quyên.

next-7
    Chiếc váy trắng bằng giấy của Ngọc Quyên là một thiết kế rất cầu kỳ, độc đáo.

next-9
    "Cô dâu" Trương Thị May bên cạnh giải Vàng Siêu mẫu 2010 Vũ Mạnh Hiệp.

next-12
    Nhà thiết kế Đỗ Mạnh Cường bên cạnh hai vedette của bộ sưu tập.

Ảnh: Lý Võ Phú Hưng
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,110 Bài viết

• 980 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nhim_con_lon_ton Xem bài viết
    Em không biết cách chèn bài, mọi người giúp em với ạ. bài này có nhiều hình đẹp ghê. em ấn tượng v bạn thùy, rất chất ạ

http://ngoisao.net/tin-tuc/showbiz-v...an-chi-181813/
    uyết
    Thùy và P.Anh nhìn đẹp wa,Tuyết thì nhìn hơi bình thường
    • 22 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Cái cậu cu toe cu tiếc j ở trên kia ko pải hâm mà trên cả hâm. E đồ rằng có khi là chồng của thị phương Hoa thanh quế ợ. Nếu quả thế thật thì đúng là đôi lứa xứng đôi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,707 Bài viết

• 4,782 Được cảm ơn

PHOTO-LYVOPHUHUNG-(21)_resi

Trà My

PHOTO-LYVOPHUHUNG-(27)_resi

Phương Anh

PHOTO-LYVOPHUHUNG-(30)_resi

Hoàng Thị Thùy

next-13

Nguyễn Thị Tuyết

Thùy có cổ cao, nét nhỏ nhắn thanh tú nên lên sân khấu nổi bật quá. Tuyết sexy, nét đầy đặn nên nhìn ngoài chắc sẽ rất đẹp nhưng lên sàn catwalk lại dễ trở thành thô, bì bì.
    Bi ơi Bi, mau lớn nhanh :X
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 709 Bài viết

• 395 Được cảm ơn

• 709 Bài viết

• 395 Được cảm ơn

hic, làm sao để post ảnh hả các mẹ?
    eNortjKzUjI0Mja2NFSyBlwwFXEC0A,,24
    • 709 Bài viết

• 395 Được cảm ơn

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,902 Bài viết

• 3,479 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    trời ơi, bạn Ku-toe có cái chữ kí sáng tạo quá, e mới nhìn mà hết hồn, tưởng bạn ấy đc thanks như vậy thật, đã thế lại còn nhiều nhân vật đình đám như chị Mrs Brown,..............
    bó tay với bạn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Ba mẹ là lá chắn, che chở suốt đời con...
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,704 Bài viết

• 8,857 Được cảm ơn

11/11 có America Next Top Model 17 trên StarWorld, các mẹ thử xem 1 lần để biết phiên bản gốc nhé, hay lắm!
    Các mẹ WTT đồng hành cùng bệnh nhân nghèo Viện Bỏng Quốc Gia nhé!
    https://www.webtretho.com/forum/f479/...g-tuan-870346/
    • 740 Bài viết

• 748 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi su_sua Xem bài viết
    chị ơi ANTM chiếu lúc mấy h trên kênh nào vậy chị?
    ngày 5/11 tập đầu tiên , trên kênh starworld lúc 7:00 pm jk . bữa nay là nextop model all star . khác với mấy lần trước , những người thì ở các vòng trước ko dc , sẽ được thi ở vòng này .
    chờ ngày mai ngồi coi việtnam thôi . hihi
    • 2,707 Bài viết

• 4,782 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Vy Xem bài viết
    11/11 có America Next Top Model 17 trên StarWorld, các mẹ thử xem 1 lần để biết phiên bản gốc nhé, hay lắm!
    Tập 1 này em Alex bị chửi:" Hey, Alex! You bitch! fcuk you!" Khổ thân.
    Mình cũng đang theo dõi online ep 17 này. Bị xóa liên lục, bực mình nên kiểu gì cũng phải xem lại trên Star World.
    • Thành viên tích cực 2015
    • 9 năm
    • 5,253 Bài viết

• 12,466 Được cảm ơn

Theo thông tin hành lang thì tuần này em Vương Thị Dung bị loại , tuần sau loại double 2 người ( nghe ngóng là Hoàng Oanh và Phương Nghi ) , tiếp theo loại Thùy Dương...,Nếu kết quả ngày mai đúng là Dung bị loại thì có thể tin..Còn không ta coi như chuyện vỉa hè vậy..^^
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên tích cực 2015
    • 9 năm
    • 5,253 Bài viết

• 12,466 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lady_in_black Xem bài viết
    Tập 1 này em Alex bị chửi:" Hey, Alex! You bitch! fcuk you!" Khổ thân.
    Mình cũng đang theo dõi online ep 17 này. Bị xóa liên lục, bực mình nên kiểu gì cũng phải xem lại trên Star World.
    ANTM hiện đang có video đến cycle 9 rồi đó bạn. Còn lại được top 6 người :
    Allison.
    Angelea
    Lisa.
    Shanon.
    Laura.
    Dominique.

Tuần thứ 8 vừa rồi ( Music Video Shoot ) đã loại Alexandria , Angelea giành được vé vớt sang Hy Lạp từ Tyra.

Top 6 đang ở Hi Lạp :
    6310252096_14b274a019_o

Dự đoán Allison và Laura sẽ vào top 2.

6286843118_ba755e28a8_o

6286324421_95ffc2496b_o

Lisa đầy cá tính :
    6286842812_88a32374cd_o

Dominique bốc lửa :
    6286843208_04c6a43685_o
    • 332 Bài viết

• 165 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi OtCau Xem bài viết
    trời ơi, bạn Ku-toe có cái chữ kí sáng tạo quá, e mới nhìn mà hết hồn, tưởng bạn ấy đc thanks như vậy thật, đã thế lại còn nhiều nhân vật đình đám như chị Mrs Brown,..............
    bó tay với bạn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Làm mình cũng tưởng vậy,
    phương
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 544 Bài viết

• 364 Được cảm ơn

Ku í cũng có mấy nét giống em P nhà mìn, thích suy nghỉ ra vài chiêu để câu view í mùh
    Tình hình là em thấy bạn Ku chỉ là crazy fan của em P thôi chứ không phải chồng chiết, bạn bè gì đâu các mẹ ợh
    Suy cho cùng thì cái tập mà em P cãi nhau với em Kiki thì thấy em P cũng tội
    ehtVp7

qvXCp7

r57jp7
    • 2,707 Bài viết

• 4,782 Được cảm ơn

@Phuc 85: có ep 9 rồi cơ à? Hôm qua mình viết nhầm, mình mới xem đến Cycle 17 ep 7 chứ không phải là ep 17 cycle 7 :"> ep mà Bre và Alex lọt bottom 2 và Bre go home ấy.
    Alex bị loại thì tiếc cho em ấy. Cycle này em ấy mờ nhạt quá. Không hiểu sao thí sinh mình rất thích là Cycle này là Angelea lại hay lọt bottom quá.
    • 3,343 Bài viết

• 3,662 Được cảm ơn

Trong bộ ảnh cưới thấy Thùy với Trà My đẹp nhất, mặt PA thì hơi hầm hố so với vai cô dâu, Tuyết trang điểm kiểu này ko đẹp bằng hôm makeover. Bạn Tuyết này mà trang điểm giống người nổi tiếng thì đội cái bộ tóc bạch kim vào sẽ giống Marylin Monroe nhất đấy.
    Make today the happiest day of your life!
    • 3,343 Bài viết

• 3,662 Được cảm ơn

• 3,343 Bài viết

• 3,662 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Phuc85 Xem bài viết
    Theo thông tin hành lang thì tuần này em Vương Thị Dung bị loại , tuần sau loại double 2 người ( nghe ngóng là Hoàng Oanh và Phương Nghi ) , tiếp theo loại Thùy Dương...,Nếu kết quả ngày mai đúng là Dung bị loại thì có thể tin..Còn không ta coi như chuyện vỉa hè vậy..^^
    Tuần truoc cũng thấy đồn Dung bị loại Cuối cùng là Tuyền.

Mấy tuần rồi chưa thấy cái tin đồn nào trúng hết á. Đồn Dung riết chắc tuần này cũng trúng ha
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 108 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tranngocha2007 Xem bài viết
    Cái cậu cu toe cu tiếc j ở trên kia ko pải hâm mà trên cả hâm. E đồ rằng có khi là chồng của thị phương Hoa thanh quế ợ. Nếu quả thế thật thì đúng là đôi lứa xứng đôi
    Thường thì người hâm thật 100% thường bảo người khác cũng hâm, cũng giống như mấy anh, chị Say thì thường bảo người tỉnh là Say ( chứ họ k say). Đây cũng là lẽ thường, XH có người nọ người kia, nếu k có người hâm thì sao có những comment như tớ vừa Quote ở trên????
    Cảm ơn những người Hâm (nhưng k biết mình hâm)

Nói chung, k nên vì P quá tài năng và tự tin mà ghen tỵ, dù ghen thế nào thì đẳng cấp vẫn là mãi mãi!
    Những thành viên cảm ơn Ku_toe vì bài viết hữu ích:

Euphoria(Hôm nay),AppleGal (Hôm nay), bow (Hôm nay), buonvuvo2001 (Hôm nay), chuonchuondo (Hôm nay), kunremy (Hôm nay), mamamam (Hôm nay), matnhanvt2010 (Hôm nay), MẸNA (Hôm nay), Mẹ_Anpanman (Hôm nay), mecuahau (Hôm nay), Mi_Jil_MKE (Hôm nay), Mrs.Brown (Hôm nay), mysunshine16 (Hôm nay), nataliehuynh91 (Hôm nay), nguyenthaihng (Hôm nay), nta_1510 (Hôm nay), pe_coi (Hôm nay), smile85 (Hôm nay), tranchautrasua (Hôm nay)