Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Thêm nghi án Metro lỗ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.9K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,933 Bài viết

• 432 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chắc đang lỗ từa lưa í. Ở đn vắng hoe à, lại cho cả con nít vào. Xé bán lẻ rồi k còn bán sỉ nữa. Có cả khu vui chơi cho con nít để hút khách nhưng lượng khách vẫn vắng
    :Rose:I believe I having u :Thinking:

NB: 3.8kg - 1M: 5kg - 2M: 6.3kg - 3M: 7.1kg - 4M: 7.9kg - 5M: 8.4kg - 6M: 8.9kg - 7M: 9.6kg - 8M: 10.2kg - 9M: 10.5kg

[Có thể có sai so' hehe, cân nặng chưa trừ áo quần]]
    07032010078-horz

bEC77gnvp7

41ro
    9z8n
    [IMG]https://tickers.***************/tickers/MTI0MTQ5ODc3NA.png[/IMG]

Làm 2 cái cho nó máu :Kiss::Kiss::Kiss::Rose::Kiss:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 8,161 Bài viết

• 12,788 Được cảm ơn

mình ở Biên HÒa, giờ chả cần thẻ gì hết cũng vào vô tư, tính tiền thì mấy em ở đó có sẵn 1 cái thẻ quẹt cho mình, mình có thẻ mà chả mấy khi mang đi, mang mỗi cái thẻ ATM tính tiền cho gọn mà thôi. bây giờ nó bán lẻ hết rồi, mua 1k rau cũng bán, dầu gội hay, nước mắm gì gì cũng bán từng chai hết nhé.
    nếu nói nó bán lẻ ảnh hưởng đến những nhà cung cấp nhỏ thì hoàn toàn sai lầm vì giá ở metro chả rẻ hơn ngoài chợ/ cửa hàng nhỏ, thậm chí còn đắt hơn. mình thấy trong metro các mặt hàng hóa mỹ phẩm: dầu gội, bột giặt, sữa tắm, kem, phấn.... thường rẻ hơn so với giá trên bao bì từ 10 - 20k nhưng nếu ra một số đại lý lớn thì họ cũng bán giá này cho mình.
    khoái cái là lâu có chương trình giảm giá các mặt hàng rau củ. còn các mặt hàng sữa á, đắt hơn bên ngoài rất nhiều nhé, nhất là sữa bột, ghi là giảm giá rồi mà vẫn còn đắt hơn bên ngoài ấy.
    bây giờ nó bán lẻ hết rồi, chẳng mấy ai mua sỉ trừ một số công ty vào đó mua các mặt hàng như giấy vệ sinh, bút, tập vở.... mà thôi.
    mình chỉ khoái đi coop mark giá cả ok, lại còn có chương trình tích điểm, tính ra đi coop còn tiết kiệm hơn là đi metro.
    cung cấp hạt lúa mì - tiểu mạch thảo và cỏ lúa mì. pm mình nhé
    • 383 Bài viết

• 1,001 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nho.xanh Xem bài viết
    Nó có mà lỗ khối nóa ấy !!!!

Chẳng qua ma số cho nó lỗ, lỗ phát là bọn thuế nó cho lên danh sách đen, cử đoàn về kiểm tra. Nhưng đoàn kiểm tra đến, lại ăn chia với doanh nghiệp. Trò này lạ gì, danh nghiệp trốn đc ít thuế, cán bộ thuế nhét túi 1 mớ, nhà nc chả đc cái mẹ gì.
    thế nhà nước được thì dân được cái gì nhỉ
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2