TIN TÀI TRỢ.

Thầy giáo nóng bỏng, đẹp trai nhất châu Âu

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.63K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 119 Bài viết

• 188 Được cảm ơn

(NLĐO) - Một thanh niên người Ý đã trở thành thầy giáo nóng bỏng nhất châu Âu sau khi sinh viên tình cờ phát hiện ra anh. Giảng viên này cũng là một người mẫu thời trang điển trai và nổi tiếng.

untitled-1427767066869
    Pietro Boselli - Thầy giáo nóng bỏng nhất thế giới

Pietro Boselli, 26 tuổi, đến từ Negrar (Ý), có thời gian dạy Kỹ thuật Cơ khí tại Đại học London (Anh). Tại đây, các sinh viên đã tình cờ tìm kiếm tên thầy giáo mình trên Google và thật bất ngờ khi họ phát hiện thầy là một người mẫu nổi tiếng. Trên mạng xã hội Instagram, thầy Pietro Boselli có một tài khoản với hơn 46.000 lượt “theo dõi”.
    1554341-10151916479343597-2101736283-n-1427767066834

a-1427767066848

Một sinh viên đã tự hào chia sẻ trên mạng xã hội: “Khoảnh khắc bạn nhận ra thầy giáo mình là một người mẫu nổi tiếng”. Không chỉ riêng nữ sinh, các nam sinh viên cũng tỏ ra rất hăng hái khi tham gia vào tiết học của một thầy giáo nổi tiếng. Thậm chí một số còn bày tỏ rằng: “Thầy chính là lý do để chúng tôi không bỏ sót một tiết học nào!”. Không những gây sốt bởi vẻ đẹp trai, nóng bỏng, thầy Boselli còn được đánh giá cao khi nhận được học bổng cho các thành tích học tập xuất sắc của mình. Thầy Boselli có bằng tiến sĩ về cơ khí. Ngoài công việc giảng dạy, Boselli còn có niềm đam mê với bộ môn thể hình. Lợi thế hình thể cùng khuôn mặt điển trai đã giúp Boselli đạt giải Người mẫu thể hình châu Âu (European Fitness Model Champion) năm 2014.
    v-1427767066793

Boselli từng có thời gian làm trợ giảng và sau đó công tác với vị trí giảng viên chính thức tại Đại học London đến tháng 6-2014. Hiện nay, Boselli đang làm gương mặt đại diện cho Trung tâm đào tạo người mẫu Models 1.

http://nld.com.vn/giao-duc-khoa-hoc/...1090141292.htm

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,621 Bài viết

• 7,794 Được cảm ơn

Chưa bằng chú này...

six-pack-barmcakes-rolls-bread-ripped-13556948350

Và 2 chú này...

hqdefault
    • 1,372 Bài viết

• 2,915 Được cảm ơn

qua mấy nước nam âu này nhìn mấy anh bồi bàn còn thấy đẹp trai huống chi là
    Bò Sữa

"Thế giới này trở nên bị tổn thương quá nhiều không phải bởi vì sự hung bạo của những kẻ xấu xa mà chính bởi vì sự im lặng của những người tử tế"
    -----------------------
    "The world suffers a lot not because of the violence of bad people but of the silence of good people"

Napoleon Bonaparte ( dịch lấy trong Wegreen Vietnam - fb )
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 376 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

hihi, thấy bụng đẹp thui <br>------------- Thà nhịn đói chứ không nhịn nói.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,086 Bài viết

• 9,469 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bọn Ý thằng nào cũng đẹp trai. Mình làm cho công ty của Ý, thi thoảng gặp chúng nó (gặp cả đội chứ không phải 1-2 chú), phải nói là thằng nào cũng rất đẹp trai, mặt mũi sáng láng. Có nhiều thằng tóc xoăn rất lãng tử, đẹp trai còn hơn cả bạn người mẫu này ấy chứ. 1 lần có thằng đồng nghiệp mình sang VN, nó cao 190cm, mình dẫn chú ta đi mát xa ( mát xa đàng hoàng chỗ Hàm Nghi quận 1), mấy em mát xa cứ xuýt xoa nức nở khen.
    ................
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,893 Bài viết

• 17,503 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đồng ý với bạn về trai Ý. Tui chiêm ngưỡng đủ vàng đen trắng đỏ, nhưng phải công nhận trai Ý có sức cuốn hút rất đặc biệt về mặt ngoại hình (tính cách thì 0 tính nha).

Chỗ tui làm mới tuyển một em trai chân dài gốc Ý đẹp dã man. Nét mặt thanh tú hơn zai này, người mảnh mai hơn. Nhưng đặc biệt ẻm có đôi mắt biết nói xanh lá cây vùng Địa Trung Hải và mái tóc nâu vàng xoăn tự nhiên bồng bềnh, nhìn lãng tử phê luôn. Tuy nhiên ẻm hơi lười tắm nên .. hôi.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên tích cực 2015
    • 9 năm
    • 5,253 Bài viết

• 12,463 Được cảm ơn

Ghen tỵ quá đi mất.... (~•~) .
    Sao thượng đế lại cho 1 con người quá nhiều như thế này....
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 53 Bài viết

• 267 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi contau Xem bài viết
    Đồng ý với bạn về trai Ý. Tui chiêm ngưỡng đủ vàng đen trắng đỏ, nhưng phải công nhận trai Ý có sức cuốn hút rất đặc biệt về mặt ngoại hình (tính cách thì 0 tính nha).

Chỗ tui làm mới tuyển một em trai chân dài gốc Ý đẹp dã man. Nét mặt thanh tú hơn zai này, người mảnh mai hơn. Nhưng đặc biệt ẻm có đôi mắt biết nói xanh lá cây vùng Địa Trung Hải và mái tóc nâu vàng xoăn tự nhiên bồng bềnh, nhìn lãng tử phê luôn. Tuy nhiên ẻm hơi lười tắm nên .. hôi.
    Về khoản lười tắm nên hôi thì mợ này nói chính xác. Đa số trai Ý thích để râu ria, tóc tai hoang dã nhìn lãng tử. Mà lười tắm dã man, nhìn xa thì thích lắm mà xáp tới gần thì thôi rồi. Gái Ý có cô còn ko thèm dọn lông vùng cánh nữa, vì đàn ông Ý thích kiểu hoang dại
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 30 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Ng ta bẩu đó là mùi hương tự nhiên các mợ ạ ^^
    • Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 242 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

Xấu hoắc
    Nhờ MOD xoá account dùm, sao không thấy phản hồi gì hết vậy?????