Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Thầy dạy piano hiếp bé 7 tuổi nhiều lần

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.69K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

http://giadinh.net.vn/20100812074041...-nhieu-lan.htm

GiadinhNet – Giữa năm 2008, tên Khoa đến dạy đàn piano cho cháu Trần T. N.U tại phòng riêng và hiếp dâm cháu nhiều lần.

Ngày 12/8, nguồn tin từ Công an quận 11 (TPHCM) cho biết, chị Nguyễn T. Y, ở phường 11 (quận 11) đã đến Công an phường 11 trình báo một sự việc đau lòng: con gái chị là Trần T. N.U (7 tuổi) đã bị tên Trần Trọng Vũ Khoa (SN 1993, trú quận Phú Nhuận) hiếp dâm nhiều lần.

Theo chị Y. thuật lại, khoảng giữa năm 2008 Khoa đến nhà để dạy đàn piano cho U (tại phòng riêng của cháu), từ đó Khoa đã nhiều lần thực hiện hành vi hiếp dâm đối với cháu U.

Mãi đến ngày 26/7/2010, do không thực hiện được hành vi hiếp dâm bé U, Khoa đã không đến dạy đàn cho U nữa. Sau ngày đó gia đình cháu U phát hiện chau U có biểu hiện khác thường liền tra hỏi và được cháu kể lại toàn bộ câu chuyện nên đến công an trình báo.

Qua truy xét, ngày 11/8, Công an quận 11 đã bắt giữ Khoa, lập hồ sơ chuyển PC45 thụ lý điều tra. Hiện nguyên nhân đang được cơ quan chức năng điều tra làm rõ.

Một vụ việc tương tự khác, "yêu râu xanh" Nguyễn Trọng Nghĩa (SN 1994, trú ở phường 21, Bình Thạnh) bị Công an quận Bình Thạnh bắt ngày 11/8 để điều tra làm rõ hành vi hiếp dâm. Trước đó, Nghĩa bị tố cáo hiếp dâm cháu Lê T. M. L (15 tuổi).

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,206 Bài viết

• 1,053 Được cảm ơn

Tội nghiệp cháu bé, mà bố mẹ gia đình kiểu gì ấy nhỉ, 1 lần đã đành, chứ nhiều lần trong thời gian dài như thế mà ko biết thì ko thể hiểu nổi?????????????chém hết những cái thằng khốn nạn này đi để làm gương
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 651 Bài viết

• 814 Được cảm ơn

Mẹ bé quá chủ quan khi để riêng con gái và thầy giáo tự học
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 1,951 Bài viết

• 4,653 Được cảm ơn

Trước khi trách móc những kẻ xấu thì bố mẹ phải là người bảo vệ con mình đầu tiên - bất kể là con trai hay con gái. Mình không bao giờ để con ở một mình với người khác bố mẹ và ông bà.
    Con mình là con trai, khi đi toilet ở quán ăn, hoặc là mình dẫn con vào toilet nữ với mình, hoặc là ba cháu phải dẫn con đi vào toilet nam chứ không để con tự đi một mình vào toilet nam vì những kẻ bệnh hoạn có thể làm trò đồi bại với cháu trong đó mà mình không biết được.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,984 Bài viết

• 1,719 Được cảm ơn

Chuyện này, lúc trước cạnh nhà em cũng có 1 chị đón Thầy về dạy đàn cho 2 con, nhưng do học tại sảnh chung nên khi Thầy mới sờ soạng đụng chạm là 2 đứa mách mẹ ngay, ông Thầy được thanh lý luôn.
    Những cái tội này, theo em thì cái gì gây án ta sxử cái đó là gọn, khỏi đao to búa lớn.
    Hì hì
    • 1,861 Bài viết

• 4,270 Được cảm ơn

sorry cả nhà cho mình chửi tí... mịe nó cái thằng khốn nạn, con người ta mới có 7 tuổi mà nó nỡ lòng nào làm đau em bé. Còn mẹ của bé nữa chứ, mẹ gì mà con mình mới 7 tuổi, bị thầy làm nhục nhiều lần mà không biết, cái loại mẹ mà giao thí con cho người ngoài, không quan tâm tới con thì có con làm gì. Tức không chịu nổi :mad:
    https://www.facebook.com/groups/7770...62977/?fref=nf

An Nhiên Tự Tại - Khôi Ngô Tuấn Tú
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 704 Bài viết

• 452 Được cảm ơn

ko bao h cho thầy giáo và con gái học ở phòng riêng cả
    :Smiling: em là em chả ký kọt gì hết
    • 192 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

bây giờ thấy những chuyện như thế này nhan nhản, thật đáng lo ngại! Sau này quyết tâm phải bảo vệ con gái cẩn thận!
    as1cHw6Nw001700NjQzMTNifDE1Mzk4ZGJ8bnVudSZkYWlrYVwncmUgd2FpdGluZyBmb3IgYmFieQ

as1cHg5Nw0N0010MjM3c2x6fDAwOTY5OHN8d2VcJ3ZlIGJlY2FtZSBvbmUgZm9yIA

istockphoto_5520703-butterfly-heart
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,258 Bài viết

• 3,175 Được cảm ơn

Cái thằng kia sinh năm 93 mới 17 tuổi, chắc mẹ cháu chủ quan đây mà. Ở gần nhà mình có một ông đó, cứ vào nhà đùa giỡn với một bé lớp 4 (cũng là bạn của con ổng). Ổng giỡn gì mà cứ lâu lâu lại nhéo nó một cái cho nó chửi, rồi lao vào ôm. Mình bức xúc lắm luôn, chỉ biết kể với ông xã. Nhiều lúc muốn nói với mẹ hay ba của bé đó, mà mình chả mở miệng ra được. Mẹ bé thì chả lo gì cho con cái, mượn được đồng nào thì nhảy ngay ra vũ trường hoặc đánh bài, ba của bé thì đi làm sáng chiều, nhậu xỉn say, con cái để nheo nhóc. Mà không nói thì ngày nào đi ngang nhà họ, mình cũng thấy lương tâm cắn rứt.

Trời ơi, mình chỉ muốn thuê xã hội đen cắt đứt TRIM tụi này nhưng không dám hu hu. Bức xúc quá là bức xúc
    • 888 Bài viết

• 2,585 Được cảm ơn

với tội danh loại này thì hình thức xử phạt hợp lý nhất là xẻo Trym đi, cho chúng nó ko làm hại ai được nữa. Chứ đi tù rồi cũng có ngày ra, bản chất thì ko thể thay đổi được.
    Khổ thân cháu bé quá.
    • 2,457 Bài viết

• 7,484 Được cảm ơn

Mẹ kiểu gì mà đáng trách thế không biết được. Chẳng hiểu nổi nữa.:Thinking:
    • 853 Bài viết

• 1,081 Được cảm ơn

Sao pháp luật k quy định tội hiếp dâm thì bị xẻo trym nhỉ???:Thinking:
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3,175 Bài viết

• 24,352 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Tita Xem bài viết
    Trước khi trách móc những kẻ xấu thì bố mẹ phải là người bảo vệ con mình đầu tiên - bất kể là con trai hay con gái. Mình không bao giờ để con ở một mình với người khác bố mẹ và ông bà.
    Con mình là con trai, khi đi toilet ở quán ăn, hoặc là mình dẫn con vào toilet nữ với mình, hoặc là ba cháu phải dẫn con đi vào toilet nam chứ không để con tự đi một mình vào toilet nam vì những kẻ bệnh hoạn có thể làm trò đồi bại với cháu trong đó mà mình không biết được.
    Mẹ Tita nói đúng này. Không những phải cẩn thận cho con gái mà con trai cũng cần phải được dạy về cách tự bảo vệ mình. Cách đây hơn 1 năm, mình đọc báo, có bà mẹ kia đứng đợi con trai 11 tuổi đi toilet nam. Lâu quá không thấy con ra nên tìm cách mở cửa để vô thì thấy cửa bị chốt phía trong. Bà ta sợ quá kêu người tới mở cửa thì té ra con trai mình bị kẻ bệnh hoạn bịt miệng và lợi dụng.

Con trai hay con gái từ lúc nó nhỏ xíu, mình dạy nó nếu ai đụng vào những phần nhạy cảm thì không cho và la lên cho mình biết. Chứ không thì nguy hiểm lắm.
    • 334 Bài viết

• 933 Được cảm ơn

Con gái mình 8 tuổi, cũng đang học piano với gia sư nam. Học trong phòng khách chứ không phải phòng riêng...Nhưng đọc tin này cũng lo quá...:Sad: Con bé nhỏ tuổi mà lớn xác, cũng gắn bó thân thiết với thầy lắm, hay tâm sự với thầy...
    Mình thì không ở nhà, nhiều lúc chỉ có thầy, bé, bà giúp việc và bà Nội. Bà Nội lại thường nằm trong phòng xem phim thôi.
    :Thinking:
    Anh này mình biết cả gia đình, có vợ con rồi, thấy cũng đàng hoàng...Nhưng...Có nên cho thầy nghỉ để tìm gia sư nữ không?
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 3,854 Bài viết

• 3,319 Được cảm ơn

Thầy gì mà khốn nạn quá!Phải cắt bỏ của nợ mấy thằng nhu vậy,tụi nó mới sợ,chứ bắt rồi lại thả cũng như không ,chỉ tội mấy em bé lớn lên sẽ bị ảnh hưởng tinh thần nhiều!
    Mèo mặt bự cùng Danny và Cọp con yêu dấu

Thanh lý
    https://zaodich.com/forum/f2932/thung.../#post26253916
    QUÀ TẶNG CUỘC SỐNG
    https://www.webtretho.com/forum/f26/n...-troi-1224816/
    • 17,573 Bài viết

• 26,587 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hic, con bé mới 7 tuổi, tội quá, còn tương lai sau này nữa :Sick:

Mà sao bố mẹ vô tâm thế, chả quan tâm đến con gì cả, sự việc kéo dài những 2 năm rồi, nghĩa là từ khi cô bé mới 5 tuổi. Thật đau lòng!!!
    METOOVN: Nạn nhân bị quấy rồi tình dục có quyền lên tiếng tố cáo kẻ quấy rối.
    Tẩy chay ca sỹ Phạm Anh Khoa vì đã quấy rồi tình dục nhiều cô gái trẻ.

Topic: https://www.webtretho.com/forum/f26/pham-lich-to-dich-danh-pham-anh-khoa-ga-tinh-bang-loi-le-tuc-tiu-2659212/index43.html
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,000 Bài viết

• 1,954 Được cảm ơn

Gần nhà mình cũng có bé 2 tuổi bị thằng khốn nạn sinh năm 83 làm trò đồi bại với bé này, đúng là mấy thằng điên quá - chỉ có các lóc từng miếng thịt của mấy thằng này ra hàng ngày mới được. Không biết chúng nó suy nghĩ sao nữa mà hành động như thế
    Đừng nhìn lại quá khứ, đừng quá mơ tưởng về tương lai, hãy nhìn thẳng vào hiện tại
    • 323 Bài viết

• 678 Được cảm ơn

Bé bị vậy mà tắm cho bé k ai phát hiện ra chuyện gì sao? Làm ba mẹ kiểu gì không biết