Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Thanh Thảo mất hay được sau khi "bày tỏ tâm nguyện của bà ngoại"??

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.58K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 165 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

Tuần qua, cư dân mạng phát sốt vì thông tin "đã thương nhau" của Bình Minh và Thanh Thảo theo lời kể của cô ca sĩ mới trải qua vụ scandal với Thúy Vinh về công việc. Thanh Thảo nức nở, và những thông tin về tình cảm của cô và Bình Minh được truyền đạt theo dạng "tâm nguyện" của bà ngoại cô, đã mất!
    tt

Thanh Thảo và bà ngoại

Tiếp đó, các tờ báo mạng khác trích nguồn từ bài báo này (bài gốc trên báo mạng lừng danh hàng đầu Việt nam VNEXPRESS thì đã được gỡ xuống, nhưng trên mạng, cứ tra từ khóa "thanh thảo, bình minh, tâm nguyện, bà ngoại" là vẫn có thể đọc được toàn bộ bài). Và chưa hết, với một đề tài như thế, thì chuyện khai thác tiếp thông tin từ những người có liên quan đến các nhân vật chính, sẽ là hướng đi mới của các tờ báo giải trí trong thời gian này là chuyện dễ hiểu! Và kế hoạch phỏng vấn chính BÌNH MINH, ANH THƠ - vợ của BÌNH MÌNH, chắc chắn đã có trong tuần tới của nhiều tờ.

Trong khi chờ đợi, một số mạng thông tin tiếp tục khai thác kiểu: "ANH THƠ LÊN TIẾNG VỀ "CHUYỆN TÌNH BÍ MẬT" CỦA CHÔNG" tiếp tục được post lên, nhưng nội dung bên trong chẳng có gì hết, vì hai vợ chồng BÌNH MINH hiện đang không có mặt tại Việt Nam, và nếu có mặt, thì giới truyền thông thân thiết với nhân vật chính đều biết Anh Thơ là người khá cẩn trọng trong lời ăn tiếng nói và ở thế bị động trong tình huống này, cô sẽ càng phải thận trọng hơn.
    tt1

Vợ chồng Bình Minh - Anh Thơ và bé An Nhiên

Cũng có dư luận cho rằng, sự im hơi lặng tiếng của Bình Minh và vợ anh, là bởi chuyện lùm xùm này nằm trong kế hoạch và có thỏa thuận của các bên, nhằm mục tiêu PR cho các nhân vật chính. Chuyện này nghe có vẻ hợp lý, nhưng rất rõ ràng cả THANH THẢO lẫn BÌNH MINH sẽ nhận được sự thiếu thiện cảm từ độc giả.

Nếu kết hợp chuyện "nức nở" của THANH THẢO với chuyện cô phủ nhận thông tin này trước đây, thì quả thật tác dụng của chiêu PR này là ngược với mong đợi của cô. Tất cả dư luận đều phản ứng thoe nội dung: sao lại mang cả bà ngoại ra mà làm PR, trong hoàn cảnh tang gia bối rối mà cũng còn đem chuyện riêng tư ra làm công cụ! Còn người được coi là trong cuộc thứ hai, BÌNH MINH, thì nhận được gì? "Chúng tôi đã được khách hàng yêu cầu chọn nhân vật khác thay cho BÌNH MINH làm MC và đại diện thương hiệu ngay khi bài báo này được tung lên". Chị M.T, làm việc tại một công ty agency quảng cáo cho biết. "Các ngôi sao giữ mình, và đánh bóng mình là chuyện cần thiết nhưng họ chỉ hiểu điều đó khi hậu quả đã xuất hiện, chứ không quan tâm hoăc có chiến lược cụ thể và cẩn trọng ngay từ đầu". Chị nói thêm. Nếu coi đây là chiêu PR của THANH THẢO thì quả thực cô ấy đã sai lầm. Cô ấy chỉ mất chứ không được gì cả. Sau bài báo, tất cả thông tin phản hồi từ độc giả về cô ấy mà chúng tôi nhận được đều rất tiêu cực. Còn BÌNH MINH, sự thật là cậu ấy đang phải trả giá một cách gián tiếp. Nếu không phải chuyện "thương nhau" là có thật, chỉ là bạn bè, thì chọn bạn như thế này cũng là sai lầm..

Đây cũng chính là những điều mà những người nổi tiếng cần cân nhắc trước khi công bố các thông tin về bản thân mình!

Theo SSM
    http://2sao.vn/p0c1000n2011060409521...a-ba-ngoai.vnn
    Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy còn một ngày nữa để...:Battin ey:đươc yêu thương :LoveStruc:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 403 Bài viết

• 2,050 Được cảm ơn

Được quá trời đá còn muốn gì nữa.

Chiêu này mà là chiêu PR thì bạn Thảo thiệt là biết suy nghĩ đó mà:RaisedEye
    • 3,285 Bài viết

• 8,189 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cũng có dư luận cho rằng, sự im hơi lặng tiếng của Bình Minh và vợ anh, là bởi chuyện lùm xùm này nằm trong kế hoạch và có thỏa thuận của các bên, nhằm mục tiêu PR cho các nhân vật chính.
    2sao này điên à ? ai lại đem hạnh phúc vợ chồng ra mà đi PR cho người khác . Nhất là người làm kinh doanh như chị AT ai lại muốn dính vào cái chuyện bôi gio trát trấu này làm cái gì chứ .
    .AMA shop ƯU ĐÃI VÁY, SƠ MI CHỈ CÒN 240-260 k.
    How can you just walk away from me ,

When all I can do is watch you leave!
    Cos we've shared the laughter and the pain ,and even shared the tears. (Phil Collins)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 5,771 Bài viết

• 15,942 Được cảm ơn

trơ trẽn, ng ta đang có gia đình rồi còn tuyên bố kiểu đó là ý dư nào ? Vừa ngu si vừa nguy hiểm và độc ác :Angry:
    Em đạt giải tuần 1 rồi Cảm ơn cả nhà Chương trình bình chọn gian hàng ưa chuộng tại Mua Gì? Ở Đâu? https://zaodich.com/forum/f2494/komas...nuong-1130274/

426019_521214117931516_458256870_n
    72985_521159207937007_872519172_n
    379170_463913543661574_1505702568_n
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 845 Bài viết

• 577 Được cảm ơn

Đọc báo 2sao là em thèm ăn cải xào :Silly:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Veg
      Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 624 Bài viết

• 3,325 Được cảm ơn

Cái này chỉ là hội chứng cô đơn - mất phương hướng trong hành xử, thường gặp ở các ngôi sao, người nổi tiếng khi đã qua bên kia cái dốc của sự nghiệp.

Thanh Thảo, Thu Minh...thuộc dạng này.

Bên Mỹ nghiên cứu hiện tượng này gặp ở sao Nữ nhiều hơn sao Nam

Đúng theo câu tục ngữ nhận định nổi tiếng:
    "Đàn ông không vợ như đầu không mình
    Đàn bà không chồng như mình ...không đầu!"
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,561 Bài viết

• 2,519 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    đáng thương cho những nghệ sĩ phải PR bản thân theo kiểu rẻ tiền này.....
    Không chùn bước!!!
    • 633 Bài viết

• 305 Được cảm ơn

Ghét TT, BM sụp đổ ,thương AT...
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,252 Bài viết

• 5,167 Được cảm ơn

Ủa , TT còn j để mất đâu ? :Battin ey:
    • 1,554 Bài viết

• 1,253 Được cảm ơn

Đến giờ vẫn còn ngỡ ngàng vì những điều nàng TT đã làm, băm mấy nhát rồi mà giống học trò cấp hai quá.
    Mong con yêu
    • 428 Bài viết

• 268 Được cảm ơn

mợ này càng ngày càng mad nặng quá....
    • 515 Bài viết

• 643 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    "Trong khi chờ đợi, một số mạng thông tin tiếp tục khai thác kiểu: "ANH THƠ LÊN TIẾNG VỀ "CHUYỆN TÌNH BÍ MẬT" CỦA CHÔNG" tiếp tục được post lên, nhưng nội dung bên trong chẳng có gì hết,"
    => Trời ơi, thế cái bài báo này của các người thì có thêm tí nội dung nào hả trời???? báo ơi là báo!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 236 Bài viết

• 679 Được cảm ơn

Mình sẽ không mua hay bỏ tiền ra những sản phẩm gì có dính líu tới TT, BM. Tất cả các ca sĩ nào mà thuộc Thanh Thao Production mình cũng sẽ không bao giờ mua đĩa hay bỏ tiền mua vé. Thật trơ trẽn không còn gì để nói. :Silly:
    • Đã bị khóa
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ nói thế chứ e thấy Bình minh có lỗi jì đâu mà tẩy chay luôn BM ? Người ta ko dc yêu trước khi cưới vợ à ? Anh ấy có ngaoị tình hay léng féng gì sau khi cưới vợ ko ?
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,090 Bài viết

• 11,262 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi kas061 Xem bài viết
    Các mẹ nói thế chứ e thấy Bình minh có lỗi jì đâu mà tẩy chay luôn BM ? Người ta ko dc yêu trước khi cưới vợ à ? Anh ấy có ngaoị tình hay léng féng gì sau khi cưới vợ ko ?
    Hơ hơ, bạn này hỏi nghe....iu xế :Silly::Silly: (đọc lại topic cũ đeiiiiiiiiiiiiii)
    #hoadonkhong..Voldemort khekhe

https://www.webtretho.com/forum/f12
    • 601 Bài viết

• 390 Được cảm ơn

Ngay sau khi Thanh Thảo công bố toàn bộ “bản tình ca”, cái tên được săn đón nhiều nhất chính là “chàng công tử” Quang Huy của Cá rô, em yêu anh. Tuy nhiên, vợ chồng Bình Minh đang có chuyến công tác tại Singapore, và chuyến bay đã cất cánh trước một ngày bài báo của Thanh Thảo xuất hiện. Liên lạc với Anh Thơ khi chị đang bận rộn với những cuộc họp dày đặc tại Singapore, Anh Thơ cho biết, chị đã đọc được những thông tin mà Thanh Thảo thừa nhận về mối quan hệ với chồng mình. Anh Thơ cũng khẳng định, chị hiểu rõ những mối quan hệ của chồng, và vì thế không muốn đôi co thêm nữa.
    “Hiện tại, tôi và Bình Minh đều rất bận rộn với công việc. Tôi không muốn rơi vào guồng máy cứ nói qua nói lại, sẽ gây sự nhàm chán cho độc giả”, Anh Thơ chia sẻ.

Copy 1 đoạn trong bài phỏg vấn Anh Thơ về vụ này đây ạ
    Mọi người cùng em giúp đỡ cho 2 bà cháu ở Vĩnh Phúc nhé, bé 2 tuổi mà phải cùng bà đi lang thang khắp Hà Nội để nhặt vỏ chai...
    https://www.webtretho.com/forum/f343/...36/index9.html
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,884 Bài viết

• 1,370 Được cảm ơn

Tóm lại là khi nào nghe chính TT đính chính trước mặt BM, AT thì mới tin được.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 863 Bài viết

• 2,747 Được cảm ơn

TT là hạng gái "hồng nhan họa thủy" đó, ai đụng tới bả là tan nát tới đó. Hồi trước sau vụ lùm xùm QD (cũng là chiêu PR), nàng này cặp với một ông chồng già ngoại quốc, sau đó gom tiền của ổng mở TMV. Ông này lậm công quỹ, sau khi bị điều tra thì mất chức, phải về nước ngoài. Tin này do nhỏ bạn mình làm trong cty ông già này nói.

Ghét bà này, già mà đú đa đú đởn, mất nết.
    • 1,554 Bài viết

• 1,253 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kas061 Xem bài viết
    Mới ở trển rớt xuống đây mà, hihi, hoàn hồn lại một tí đi rồi hẵng nói chiện nha nha :*
    Mong con yêu
    • 9,374 Bài viết

• 17,339 Được cảm ơn

Tẩy chay hàng Tàu.. tẩy chay TT
    Con thích bố mẹ cứ vui như thế này!

https://www.youtube.com/watch?v=ZZ1ijNTYfOA
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2