Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Thành Long không đến Việt Nam sau khi bị dân mạng Việt phản ứng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.56K Lượt đọc
  • 67 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 7,259 Bài viết

• 15,691 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi toilakhivang Xem bài viết
    @aivan118 : mài đừng có quote bài tao nha mài, nhìn bài mài tao đã lờ đi coi như éo thấy, nên tao nói gì mặc mẹ tạo nha mài, xin mài lờ tao đi cái, tao éo muốn nói chuyện với con tâm thần nha.
    Không phải con, là bà tâm thần.
    Giọng này, kiến thức này thì ko thể là của ng trẻ đc mà phải là kiểu ng hơn 60t, cả ngày ru rú trong nhà vì ko biết tiếng. có ra ngoài cũng chỉ đến những chỗ có nv Việt để nói, ko công ăn việc làm ngửa tay đợi trợ cấp thôi hehe.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1,339 Bài viết

• 5,190 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    @ honey bee : bị tao chửi mày vô học từ topic kia nên ghim hả . Tao  cũng ước về già đc hưởng trợ cấp ngồi ko cũng có ăn nè. Sao cũng đc, miễn đừng làm phải làm nghề nhục Bưng Bưng Phân như mày bị hết người này đến người kia chửi mọi topic.

@ khỉ : nhột giật mình dữ vậy . Suy nghĩ nguyên đêm mới ra đc câu chửi người khác cũng chậm tiến hóa á. Tưởng mày lơ tao là ko thấy cm của tao chớ ???.

Nhớ lại thời bọn TQ vô nc ta chiếm quốc hội. Bọn hung hăng sủa bậy nhất ko phải là tung cẩu mà là Việt cách _ Việt quốc.

Sau hơn nửa thế kỷ bị thanh trừng và phủi tay. Thì nc mẹ Tung cẩu bây giờ khôn khéo hơn trong việc đào tạo bọn cẩu con. Ko chỉ sủa bậy hung hăng như Việt cách mà còn biết bưng bô rất trung thành.

P.s : mình rất tò mò " lí do gì Thành Long đc chọn làm đại sứ nụ cười?".

Báo chí Vn chỉ mang tính định hướng 1 chiều nên rất hi vọng có link khách quan từ trang quốc tế.

P.s : xin lỗi min mod cũng như mem chính thống của wtt nhiều nha. Thực lòng mình ko muốn cãi nhau hay phải chửi bậy trên này. Nhưng rất thẳng thắn " mình ghét TQ nhưng chỉ ghét thôi; còn với bọn bưng bô cho Cẩu thì rất khinh thường".
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,086 Bài viết

• 5,923 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    há há, chửi người khác bưng bô cho lắm, nhưng thằng Tàu nói cái gì (của Việt Nam) là của Tàu thì rất nhiệt tình giơ tay khen hảo hảo, khen đúng khen phải, công nhận đó là "sự thật không thể thay đổi "ngay. Có là con Tàu đội lốt mới hành xử như vậy.
    • 7,373 Bài viết

• 37,273 Được cảm ơn

Ơ vậy chị mây hỏng bị ng khác chửi bới nhục mạ hả. Em thấy chị cũng bị chửi y chang mà khác gì bưng phân đâu nhẻ. Sao mình bị không ít ng chửi ng khinh thì hỏng biết mà đi rình rình biết ng khác bị chửi rành quá ta 🥰

Cái này tương tự ng bị thối mồm thì k biết nhưng hay đi chỉ trỏ ng khác thối mồm lắm nà.

Là em ví von cho dễ hỉu thôi chứ hỏng nói chị vân mồm thối đâu nha. Do em hỏng biết chị có bị thối hay không á.

Mọi ng ơi hãy hoà ái lên nào 🥰.

Quên. Chị mây mua nước không. Em bán nước nè 🥰
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 7,259 Bài viết

• 15,691 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Binbinphan Xem bài viết
    Ơ vậy chị mây hỏng bị ng khác chửi bới nhục mạ hả. Em thấy chị cũng bị chửi y chang mà khác gì bưng phân đâu nhẻ. Sao mình bị không ít ng chửi ng khinh thì hỏng biết mà đi rình rình biết ng khác bị chửi rành quá ta 🥰

Cái này tương tự ng bị thối mồm thì k biết nhưng hay đi chỉ trỏ ng khác thối mồm lắm nà.

Là em ví von cho dễ hỉu thôi chứ hỏng nói chị vân mồm thối đâu nha. Do em hỏng biết chị có bị thối hay không á.

Mọi ng ơi hãy hoà ái lên nào 🥰.

Quên. Chị mây mua nước không. Em bán nước nè 🥰
    Bà lại nhầm hả?
    Nc là bán cho fans của X cơ mà ~
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 272 Bài viết

• 921 Được cảm ơn

Kinh tế vĩ mô quốc gia đại sự cứ để đàn ông gánh vác, chị em mình làm việc đủ sống, chăm cây chăm cỏ chăm cún chăm mèo vui với cái nhỏ nhặt là được.
    Hồi trẻ mình cũng bất mãn này nọ, nhưng cái gốc sâu xa là do sự bất lực của bản thân mà ra thôi. Giờ có tuổi rồi chỉ yêu thích cái nhỏ nhặt vừa phải. Chính ra sống ở VN khá sướng, vật giá rẻ ( không tính đến yếu tố vệ sinh), chi phí ăn uống sinh hoạt dịch vụ đều rẻ ( rẻ thì tất nhiên chất lượng không cao), làm việc thảnh thơi không áp lực mấy, cũng không chịu áp lực bằng mọi giá phải có tiền.
    Trai nhà mình cũng là tây, làm việc cực kì áp lực mỗi ngày hơn 10 tiếng ko có thời gian ba hoa chém gió như mình đâu, lương cao thì áp lực cao, muốn phúc lợi tốt thì phải đóng thuế nhiều. Trong khi aivan ủng hộ lao đông trái phép, nhập cư bất hợp pháp, làm lậu trốn thuế mà lại đi hỏi phúc lợi như ở bên tây thì có bằng niềm tin.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7,373 Bài viết

• 37,273 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Honey.Bee Xem bài viết
    Bà lại nhầm hả?
    Nc là bán cho fans của X cơ mà ~

Aizaa bà ngây thơ thế .

Tôi hỏi bà ở đây ai có tham vọng cháy bỏng xuất ngoại nhất? Là những nhà iêu nước online. Đúng không nào

Mà họ trầy trật mãi chưa đi đc. Vậy 1 ng luôn hiểu lòng người hiểu sự đời như tôi phải làm sao? Phải giúp họ thành toàn mộng ước.

Giúp bằng cách nào? Cách nhanh lẹ nhất là bán cmn nước đi

Vậy là xong. Chả ai quản lý nữa. Đi đâu thì đi. Đi vip đi cỏ gì thì đi. Xe thùng xe công gì thì đi. Anh hàng xóm đang bận chết cha đấu đá giặc trong giặc ngoài. Hơi đâu lo mấy trăm đứa bỏ đi bên này. Nên trong time đầu dự là dễ đi.

Vậy khi nước đc bán đi thành phần nào vui nhất? Là các chiến sĩ yêu nước online hóng từng ngày xuất ngoại.

Tầng k iu nước như tui vui không? K hề.

Mí mụ k mơ ước xuất ngoại vui không? K hề. Họ có nhu cầu đi dell đâu mà vui . Tới mời họ mua nước khéo họ phang dép cho nữa là .

Nên tui chỉ mời bạn mây và hưng mua nước á. Đúng cmn đối tượng còn gì. Bề ngoài e lệ giả bộ nữ tánh tý thôi chứ tâm mún chết cha. Tui lạ gì mí ng yêu nước này nữa.

Mà họ yêu nước tui bán nước cho họ đúng ròii. Bà kêu ca chi hả .

Mây ơi hưng ơi nước nè. Mua nước hông nè 🥰
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 7,259 Bài viết

• 15,691 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Binbinphan Xem bài viết
    Aizaa bà ngây thơ thế .

Tôi hỏi bà ở đây ai có tham vọng cháy bỏng xuất ngoại nhất? Là những nhà iêu nước online. Đúng không nào

Mà họ trầy trật mãi chưa đi đc. Vậy 1 ng luôn hiểu lòng người hiểu sự đời như tôi phải làm sao? Phải giúp họ thành toàn mộng ước.

Giúp bằng cách nào? Cách nhanh lẹ nhất là bán cmn nước đi

Vậy là xong. Chả ai quản lý nữa. Đi đâu thì đi. Đi vip đi cỏ gì thì đi. Xe thùng xe công gì thì đi. Anh hàng xóm đang bận chết cha đấu đá giặc trong giặc ngoài. Hơi đâu lo mấy trăm đứa bỏ đi bên này. Nên trong time đầu dự là dễ đi.

Vậy khi nước đc bán đi thành phần nào vui nhất? Là các chiến sĩ yêu nước online hóng từng ngày xuất ngoại.

Tầng k iu nước như tui vui không? K hề.

Mí mụ k mơ ước xuất ngoại vui không? K hề. Họ có nhu cầu đi dell đâu mà vui . Tới mời họ mua nước khéo họ phang dép cho nữa là .

Nên tui chỉ mời bạn mây và hưng mua nước á. Đúng cmn đối tượng còn gì. Bề ngoài e lệ giả bộ nữ tánh tý thôi chứ tâm mún chết cha. Tui lạ gì mí ng yêu nước này nữa.

Mà họ yêu nước tui bán nước cho họ đúng ròii. Bà kêu ca chi hả .

Mây ơi hưng ơi nước nè. Mua nước hông nè 🥰
    Ủa ủa vậy hả?
    Vậy để tôi rao giùm nào ~

Ai mua nc hông?
    Mua nc km bụi mịn các kiểu nè, cơ hội hiếm khó có tìm nè ~
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4