Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

"Thám tử Conan" bị Trung Quốc gọi là "giáo trình dạy giết người"

• 0 Lượt chia sẻ
  • 10.8K Lượt đọc
  • 43 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tôi đang tưởng tượng cái viễn cảnh trả em bắt trước siêu nhân kiếm chém không chết, đạn bắn không sao, rồi bắt trước tom and jerry dao đạn đâm xuyên lỗ chỗ mà vẫn sống nhăn răng ====> thế hệ của tôi chắc chỉ còn mình tôi còn sống vì không bắt trước 2 cái trên
    còn trẻ em bây giờ bật HBO lên mà học theo thì chắc thế giới sắp diệt vong mất
    nếu để miêu tả dân trung quốc thì đồng tiền nói lên tất cả========> Nhân dân Tệ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 7,124 Bài viết

• 8,293 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nói thế phim kinh dị của Mỹ nguy hiểm tới mức nào, toàn dạy những chiêu trò hành hạ dã man không tưởng được. Nhưng đáng sợ nhất không phải truyện hay phim, mà là game, vì chơi game còn sống trong đó cơ, mọi chuyện như thật, dễ bị lậm.
    comment by WTT mobile view
    • 96 Bài viết

• 918 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Dạo này chán quá ko theo được nữa. Hồi trước tác giả xây dựng bọn áo đen rất tốt, ai cũng hiện ra như một kẻ thù thực sự, vừa đẹp, vừa thông minh vừa chất. Dạo này thấy bọn nó ít đất diễn mà còn ngu đi mà nhân vật phản diện quan trọng lắm nhé.
    Em là em điên truyện này lắm rồi.
    comment by WTT mobile view
    • 2,933 Bài viết

• 1,583 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    cho em hỏi conan tới tập bao nhiêu rồi ạ,ngày xưa có tg đọc giờ bỏ lâu quá nhớ tập cuối e đọc là 37
    BN8Gp7r7Wsp7uaQ3p7
    Không phải con thì ai mang những nụ cười trở lại,Không phải con mẹ phải biết sống làm sao,Đời là cơn bão lớn, còn mẹ bên con,Mẹ sẽ mãi bên con thiên thần của mẹ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3