TIN TÀI TRỢ.

Thái Hà đeo cánh thiên thần, Ngọc Trinh & Andrea hăng say luyện tập

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.44K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2,631 Bài viết

• 9,551 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cùng nghía qua những hình ảnh nóng hổi về chương trình tổng duyệt của "Đêm hội chân dài 7" cũng như sự xuất hiện cũng các "đôi cánh thiên thần" na ná Victoria's Secret Fashion Show.

Vậy là sau 3 tháng chuẩn bị, chỉ còn 1 ngày nữa là Đêm hội chân dài 7 sẽ chính thức diễn ra (20/5). Đây được xem là một trong những sự kiện thời trang thường niên quy mô nhất, với sự quy tụ của dàn người mẫu đình đám trong nước lẫn quốc tế và được đông đảo công chúng mong đợi. Ngay từ khâu chuẩn bị, Đêm hội chân dài 7 đã nhanh chóng thu hút được sự chú ý từ công chúng khi công bố thiệp mời ảnh nude cũng như những thông tin thú vị bên lề; điển hình như chuyến Mỹ tiến của dàn người mẫu Venus nhằm có được video clip chất lượng nhất, hấp dẫn nhất, mở màn cho Đêm hội chân dài 7 với chủ đề Gotham Dream (Giấc mơ xa hoa). Đặc biệt, BTC của Đêm hội chân dài cũng "bật mí" rằng họ đã không tiếc tiền đầu tư vào sân khấu trình diễn quy mô với 40m chiều dài sàn catwalk và hệ thống màn hình kết nối tạo hình ảnh của những tòa nhà chọc trời, biểu tượng cho thành phố New York hoa lệ.

Trước khi được tận mắt chứng kiến những màn trình diễn đáng mong đợi của Đêm hội chân dài, hãy cùng nghía trước hình ảnh tổng duyệt của các chân dài đình đám góp mặt tại Đêm hội chân dài 7 như Ngọc Trinh, Thái Hà, Andrea, Lê Thúy...

thai-ha-deo-canh-thien-than-ngoc-trinh--andrea-hang-say-luyen-tap

Sân khấu trình diễn quy mô với 40m chiều dài sàn catwalk và hệ thống màn hình kết nối tạo hình ảnh của những tòa nhà chọc trời, biểu tượng cho thành phố New York hoa lệ.

Cận cảnh nhan sắc rạng rỡ của Andrea và Ngọc Trinh.

Ngọc Trinh tập dượt catwalk với trang phục khá "mát mẻ", chỉ với áo quây chắn ngang sườn (bare midriff) và shorts chất liệu tweed, giày cao gót tông nude.

Cô trình diễn khá tự tin.

Không quên tạo dáng với chiếc túi xách hàng hiệu.

Andrea diện váy xòe tông cam trẻ trung, với chi tiết cut-out ở ngực. Cô luyện tập với thái độ tập trung, vô cùng chuyên nghiệp.

Thái Hà cũng tươi trẻ không kém.

Thu Hiền

Hai chị em song sinh Huyền Thư và Thư Huyền.

Lê Thúy

Kiều Ngân

Và nhiều người mẫu trong nước và nước ngoài khác.

Sự xuất hiện của những "đôi cánh" na ná như trong Victoria's Secret Fashion Show.

Các mẫu nữ cùng "chạy" màn kết với gương mặt vedette là Ngọc Trinh.

Về phía thời trang nam, show diễn có sự tham gia của khá nhiều mẫu nam nổi tiếng trong nước và quốc tế.

http://kenh14.vn/fashion/thai-ha-deo...9014948301.chn

Em Trinh coi bộ xuống sắc quá...nhìn lúa và xấu hơn Andrea

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 333 Bài viết

• 601 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hic hic, đôi cánh như thế mà na ná VS ạ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 468 Bài viết

• 722 Được cảm ơn

Mang số để mấy anh đại gia oánh dấu cho dễ nhớ
    • 10,472 Bài viết

• 12,909 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Đây là cơ hội lớn cho các đại gia cả tây lẫn ta tuyển "hàng xách tay". Giá rổ của hàng sẽ được tăng lên tùy theo giải thưởng đạt được.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 591 Bài viết

• 332 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thấy mỗi em Lê Thuý trông có phong cách của mẫu , còn các em khác thì ....

:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 148 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

hix, ko biết mọi ng nghĩ thế nào chứ e là e ko thích dáng của đa số mấy bạn mẫu Việt tí nào, chân mấy chị to so với mẫu quốc tế, hay tại e coi show nước ngoài ng ta diễn riết nên vậy ta?
    • 4,031 Bài viết

• 19,313 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi VCYCN Xem bài viết
    hix, ko biết mọi ng nghĩ thế nào chứ e là e ko thích dáng của đa số mấy bạn mẫu Việt tí nào, chân mấy chị to so với mẫu quốc tế, hay tại e coi show nước ngoài ng ta diễn riết nên vậy ta?
    Bạn nói đúng nè.
    Ngoài đời nhìn xinh, nhưng lên sàn nhiều em nhìn chân to thế nào ấy. Thấy thô thô.

Em Trinh mặt xinh da trắng, nhưng em không chọn nghiệp đi catwalk là đúng, vì em rất rất không hợp. Người bé, không có form người để làm nổi bật đồ, mặt chả có chút ấn tượng sàn tí nào.

Còn em Andrea. Đúng là xứ Việt, Tây có giá. Chứ mặt này, chân này, tướng này, bên Tây thấy ở mỗi góc phố. Muốn gọi là dễ thương còn chưa tới, nữa là đẹp.

Người mẫu khác người đẹp. Trước thấy em Lê Thuý xấu, nhưng phải công nhận các bác ấy chọn đúng. Em lên sàn nhìn chất phết!
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,660 Bài viết

• 4,957 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Dàn mẫu nhìn chán òm. Một cái vòng xấu xí, tròn quay hệt như mấy vòng cho thú làm xiếc vậy mà dám bảo cánh thiên thần...Trơ trẽn.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 148 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi qwerty2007 Xem bài viết
    Bạn nói đúng nè.
    Ngoài đời nhìn xinh, nhưng lên sàn nhiều em nhìn chân to thế nào ấy. Thấy thô thô.

Em Trinh mặt xinh da trắng, nhưng em không chọn nghiệp đi catwalk là đúng, vì em rất rất không hợp. Người bé, không có form người để làm nổi bật đồ, mặt chả có chút ấn tượng sàn tí nào.

Còn em Andrea. Đúng là xứ Việt, Tây có giá. Chứ mặt này, chân này, tướng này, bên Tây thấy ở mỗi góc phố. Muốn gọi là dễ thương còn chưa tới, nữa là đẹp.

Người mẫu khác người đẹp. Trước thấy em Lê Thuý xấu, nhưng phải công nhận các bác ấy chọn đúng. Em lên sàn nhìn chất phết!
    hehe, có ng cùng quan điểm rồi nhiều lúc vào top nào mà có bạn Ngọc Trinh e cũng ko dám chê chân bạn ý hơi to, sợ mấy mẹ wtt ném đá ="= có lẽ đa số ng Việt mình khoái dáng có da có thịt, hix
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3,175 Bài viết

• 24,328 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mi_meo_mi Xem bài viết
    Cận cảnh nhan sắc rạng rỡ của Andrea và Ngọc Trinh.

NT trang điểm sơ sài cũng khác với trang điểm kỹ lưỡng một trời một vực nhỉ. Đúng là người đẹp vì son phấn lụa là. Mà mình có coi em Trinh đi catwalk thấy không hợp tẹo nào. Người mẫu người ta đi đứng thẳng thớm, tôn trang phục, em Trinh thì cứ lo cười duyên với ngoáy mông không à. Nhưng chụp hình mẫu thì đẹp và nhìn mát con mắt.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 69 Bài viết

• 166 Được cảm ơn

Hình Ngọc Trinh được sốp siếc nhìn thấy mượt mà mướt mát chứ có sao để vậy nhìn da trắng ghê quá, nó cứ bệch bệch ra mà em này chỉ ngoài Studio ra thì chụp ở ngoài lúc nào cười cũng ngậm miệng lại, chắc biết là không được sốp nên không dám mở miệng sợ các mẹ WTT chê nứu đen
    • 1,115 Bài viết

• 2,311 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nucongtuoc Xem bài viết
    Dàn mẫu nhìn chán òm. Một cái vòng xấu xí, tròn quay hệt như mấy vòng cho thú làm xiếc vậy mà dám bảo cánh thiên thần...Trơ trẽn.
    Làm giống quá thì nói bắt chước, photocopy. Mà sáng tạo thì chỉ được tầm đó thôi. Đây là buổi diễn tập hay sao mà nhiều em mẫu trông phờ phạc thế nhỉ?

Show này mẫu tệ quá, tệ so với mặt bằng chung trong nước, thì đem so với nước ngoài lại càng lệch lạc hơn.