TIN TÀI TRỢ.

Teen girl bị "ném đá" vì clip ăn mặc sexy, độc thoại ngô nghê

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,039 Bài viết

• 2,817 Được cảm ơn

Nhiều người lại cho rằng cô bạn 17 tuổi này muốn tự tạo "scandal" để nổi tiếng.

Mới đây, cư dân mạng lại được một đợt nữa "sôi sùng sục" khi clip tự quay có độ dài 30 giây của một teen girl được cho là một hot girl khá nổi của Sài Thành có tên Cristy Nguyễn. Đoạn clip sẽ chẳng "gây sốt" nếu như những câu hỏi của Cristy lại như thắc mắc của... một em bé ba tuổi. Với giọng nói "nhõng nhẽo", mắt mở to cùng những lời độc thoại ngô ngê khó đỡ, clip thực sự đã gây "sửng sốt" cho mọi người khi xem nó: "Ủa sao mỗi lần khát nước lại phải uống nước, uống nước rồi cái hết khát, rồi cái đói bụng lại phải ăn cơm, ăn cơm xong rồi lại no, no xong lại đi ngủ, đi ngủ xong sáng dậy lại đánh răng rửa mặt, bắt đầu một ngày mới, rồi cái uống nước rồi cái ăn cơm. Ủa sao kì vậy, sao ai cũng như ai vậy?"

Mọi người cảm thấy cô bạn này thật ngớ ngẩn với những câu hỏi này.

Một cư dân mạng có nickname là MrSimple1102 bình luận một cách hài hước sau khi xem đoạn clip này: "Hãy trả lại 30 giây cho cuộc đời tôi", một bạn khác của nicknam là HongT lại comment: "Nhìn không tới nỗi nào, mỗi tội thiếu muối".

Nhiều người thắc mắc không biết "dụng ý" của cô bạn khi up clip này lên youtube là gì bởi vì một cô bạn 17 tuổi khó mà có những thắc mắc ngớ ngẩn như thế được.

Trước thắc mắc của cô nàng, nhiều người đã "đáp trả" lại có phần hơi gay gắt:: “Ở đất nước mình không phải ai cũng như ai giống bạn nghĩ đâu. Người ta không có cơm ăn, nước uống và chỗ ngủ ấm áp như bạn để cảm thấy “kì”. Nếu bạn thấy “kì”, bạn hãy thoát khỏi cuộc sống đó bằng cách thử nhịn ăn hay nhịn ngủ một đêm xem. Sống thì phải biết nhìn lên và nhìn xuống chứ.”

Nhưng cũng ý kiến cho rằng cô bạn chỉ quay clip "mua vui" cho bạn bè thế thôi. Nhưng hầu hết cư dân mạng nghi ngờ phải chăng cô bạn đang cố tính gây sự chú ý. Một cư dân mạng có nick name Mạnh FJ cho rằng: "Bạn ấy mặc áo cổ trễ, mỏng như cố tình khoe vòng một vậy. Chắc là quay clip và phát biểu ngô ngê để "khoe hàng" là chính. Không còn gì để nói".

Được biết, trước khi clip này được đăng tải không lâu, thì Cristy Nguyễn cũng khá "nổi tiếng" trên mạng với một clip cô nàng chu mỏ, trang điểm đậm, nằm trên giường với trang phục khá mát mẻ và quay clip rồi up lên Youtube. Nhưng dân tình chỉ thực sự "nổi đóa" sau khi clip độc thoại ngây ngô của cô bạn được phát tán.

Theo một vài cư dân mạng, thì Cristy Nguyễn là một hot girl thường xuyên xuất hiện trong những quán bar, night club nổi tiếng của Sài Gòn.

120315dsgirlkhung02_67d55
    120315dsgirlkhung03_7cca2
    Cô bạn xinh xắn Cristy có phần già dặn hơn so với tuổi 17 của cô nàng. Sau "scandal" này, bạn ấy cần phải rút kinh nghiệm về những lời nói của mình.

http://kenh14.vn/c4/2012031512332530...i-ngo-nghe.chn
    Vì cuộc đời là những chuyến đi
    01754cfe5329d759383b36103ac88e97

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 49 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

ĐẦu tiên là tạo điểm nhấn dư luận, cho mọi người biết , sau đó dần dần sẽ phát triển đến các giai đoạn chụp hình quảng cáo đồ lót, rồi chụp với siêu xe, sau nữa là vô tình bị lộ ảnh nóng....bla bla....... cuối cùng mà vẫn chưa được nổi hẳn thì sẽ tụt dần, tụt tất..... nổi lềnh phềnh luôn..... Công thức và quy trình của hotgirl ăn chơi tham gia vào cuộc đua danh hiệu và chăn gà ....
    Ký hả, có tiền không, có mới ký chứ không có ký làm giề mỏi tay evil: evil: evil:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 474 Bài viết

• 777 Được cảm ơn

Bọn đú bẩn,,,ăn no xong rồi rảnh chẳng biết làm gì nên lên đây thải ,,,vãi c..
    Và em sẽ là người đàn ông của đời anh !!
    • 6,756 Bài viết

• 9,815 Được cảm ơn

Em bé trong này ngây thơ đấy chứ, dân SG lúc nào cũng lịch sự hơn dân ngoài bển

Đây mới cần ném đá nè, lý do tại sao tôi rất kinh sợ mỗi khi về HN chơi, có lần về đi xe buýt có 1 con bé chửi thì thôi rồi
    6vu
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,506 Bài viết

• 1,689 Được cảm ơn

"ủa sao kì vậy, sao ai cũng như ai zạ, chỉ có mình là khác người thôi" =)), điên quá nhưng mà em nghĩ chắc bạn này cố tình giỡn cho vui rồi up lên cho bạn bè xem này nọ, ai mà biết là bị ngta chửi bới kinh vậy dc ~~!
    img4981
    My lovely cousins :LoveStruc::Rose:
    • Thành viên webtretho
    • 8 năm
    • 3,371 Bài viết

• 3,470 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Gấu Bố Đẹp Zai Xem bài viết
    ĐẦu tiên là tạo điểm nhấn dư luận, cho mọi người biết , sau đó dần dần sẽ phát triển đến các giai đoạn chụp hình quảng cáo đồ lót, rồi chụp với siêu xe, sau nữa là vô tình bị lộ ảnh nóng....bla bla....... cuối cùng mà vẫn chưa được nổi hẳn thì sẽ tụt dần, tụt tất..... nổi lềnh phềnh luôn..... Công thức và quy trình của hotgirl ăn chơi tham gia vào cuộc đua danh hiệu và chăn gà ....
    Em này là hàng 500k bên Liên Xô có share mà
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 568 Bài viết

• 1,402 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenhoang988 Xem bài viết

Đây mới cần ném đá nè, lý do tại sao tôi rất kinh sợ mỗi khi về HN chơi, có lần về đi xe buýt có 1 con bé chửi thì thôi rồi

nghe cái này giật mình luôn. nếu ngược lại 1 teen Sài Thành nói như thế thì thế nào nhỉ? không dám tưởng tượng tiếp.

Ngây ngô những chẳng làm hại ai. vậy cũng là người tốt rồi .
    • 618 Bài viết

• 404 Được cảm ơn

e này não fẳng tội nghịp
    nnlUp7

moyAp7
    • 175 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

vừa ấn play vào cái clip nguyenhoang988 up mà giật cả mình, lại đang bật loa để nghe nhạc nữa chứ, sau 2s đây hình tắt luôn. Làm ơn gỡ cái clip ấy ra đc ko ạ? dù có là dân trong dân ngoài như nguyenhoang988 nói hay là cái gì nữa thì cũng không thể chấp nhận đc.
    Còn cái bạn ở bài báo, không có gì để nói nhưng các bác nhà báo làm ơn thận trọng khi dùng từ Hotgirl. Không phải ai cũng gán đc cho cái từ ấy đâu ạ
    CHẲNG CÓ KÝ CỌT GÌ CẢ .....
    • 519 Bài viết

• 1,506 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenhoang988 Xem bài viết

• 812 Bài viết

• 940 Được cảm ơn

các mẹ cứ chửi đi, rồi vài tháng nữa em ấy thành ngôi sao điện ảnh với cả "tấm guơng sáng" về nỗ lực đi lên cho coi
    Aymhp7

Otw4p7
    • 1,890 Bài viết

• 2,648 Được cảm ơn

tào lao quá,chả thèm xem
    Sống là động nhưng lòng luôn bất động

Sống là thương nhưng lòng chẳng vấn vương