TIN TÀI TRỢ.

Tăng Thanh Hà xinh như tiên nữ trong dạ tiệc từ thiện

• 0 Lượt chia sẻ
  • 36.2K Lượt đọc
  • 178 Trả lời

• Trang 9/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 8
  • 9

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 110 Bài viết

• 262 Được cảm ơn

Không tưởng tượng nổi người có vẻ cũng có hiểu biết như Ngọc lờ khờ gì đó mà lại thần tượng em Ngọc Trinh. Con người ngoài tính chân thật, còn nhiều thứ quan trọng khác như lòng tự trọng, nhân cách, phẩm chất. Những em cờ vờ khác nhận thức được việc làm của các em là nhơ nhuốc, không đúng và tốt đẹp gì thì còn có tự trọng mà giấu diếm đi. Con chó con mèo nó i?a nó còn biết giấu ****, cái loại em Ngọc Trinh trơ tráo mất luôn cả những thứ cơ bản vậy thì không bằng con chó con mèo. Mình khinh.

Lần đầu tiên nói về em Ngọc Trinh và cũng là lần cuối, khinh thì nhổ bãi nước bọt rồi phẩy mông đi thôi, mình cũng không hiểu sao có những người không chấp nhận nổi em NT nhưng lại cứ nhắc đi nhắc lại em ý, nhại lại câu em ý phát biểu mọi trường hợp như câu nói thời thượng và kim chỉ nan của cuộc sống vậy.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 212 Bài viết

• 155 Được cảm ơn

Ng­­ười ta mất 1 năm để học nói,mất 30 năm để học cách im lặng.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,860 Bài viết

• 1,892 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Emily_Nguyen2011 Xem bài viết
    Cái loại ngậm máu phun người chính là hồn đấy, NT là gái bao thì chính NT phát ngôn còn gì, thế HT yêu bao nhiêu anh là ai? thế cứ phải yêu ai là phải cưới người đó ah, đàn bà thì phải có chút liêm sỉ chứ, sống sao cho người khác yêu quí chứ 10 người thì đến 9 người chửi mà còn không biết nhục, đúng là Ngọc Trinh và Ngọc lờ khờ về khoản này giống nhau đấy.
    Mềnh cũng vỗ tay ké.....
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 341 Bài viết

• 933 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoclinhkhue0 Xem bài viết
    [B]

Đàn bà sống độc môm , ngậm máu phun người như vậy chẳng có kết quả tốt đẹp gì đâu.

Cái này mình thấy thích h ợp để nói về bạn đấy.
    • 414 Bài viết

• 1,685 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Sweet_Candy030411 Xem bài viết
    Biết hơn tuổi mà vẫn còn so sánh. Nếu bạn bị so sánh với 1 em trẻ hơn thì bạn có ấm ức không ? Cá nhân mình thì thấy TTH không đến mức kiều diễm và đẹp hơn NTV nhiều. Cái thời NTV bằng tuổi TTH mình thấy Vân không hề kém sắc hơn bạn TTH chút nào.
    gì mà cứ giãy nảy lên thế chị. Hồi mà chị nói NTV ko hề kém sắc hơn TTH ý có phải là hồi chị ý vẫn còn hát hò đúng ko ạ? Nếu thế thì em xin nói thật lòng là hồi ấy em thấy NTV còn kém sắc hơn bây giờ đấy ạ và (theo con mắt ngu muội của em) thì NTV chưa bao giờ xinh đẹp bằng TTH cả! Bản thân em thích cả 2 nàng cũng rất ngưỡng mộ thần thái NTV NHƯNG trong loạt ảnh này em đưa ra ý kiến như vậy đó. Đứng cạnh nhau thì phải chịu sự so sánh là tất nhiên rồi, vậy thôi ạ còn chuyện cá nhân chị thấy thế nào thì cũng không cần quote bài em rồi nâng cao quan điểm lên thế đâu ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 762 Bài viết

• 398 Được cảm ơn

Cái đầm quá xấu, làm "lệch" hẳn style vốn có của em Hà.
    • 229 Bài viết

• 844 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi loanp82 Xem bài viết
    NTV 33 tuổi mà đẹp thật, phụ nữ sau 25 là bắt đầu xuống sắc chút chút rồi mà sao thấy 5,7 năm nay không thấy NTV già đi chút nào. TTH chắc dạo này do da dẻ bắt đầu xuống hay sao mà đi căng da làm mất đi vẻ phúc hậu trong sáng của Hà hic thấy tiếc quá
    NTV đã từng chia sẻ rất nhiều về kinh nghiệm làm đẹp, bí quyết giữ gìn nhan sắc của chị. Mặc dù biết là NTV giàu có có thể mua mỹ phẩm đắt tiền hay tập gym ở những nơi sang, nhưng quả thực nhiều cái Vân chia sẻ có tác dụng tốt. Em có làm theo vài kinh nghiệm của chị ấy: như ép nước 6 loại quả uống hàng ngày mỗi sáng, hay từ chi tiết nhỏ nhất như kem dưỡng mắt ko dc thay đổi sản phẩm liên tục.... và đúng là có tốt lên thật.

Một phần NTV đẹp e nghĩ là do thời tuổi teen Vân sống ở Na Uy - khí hậu sạch, môi trường tốt, chăm tập thể thao, điều kiện ăn uống tốt nên chị ý đẹp cũng ko có gì lạ. Cái "đẹp" này là kết quả của 1 quá trình chăm sóc + ý thức + nhận thức nên nó mới toát ra từ cái "thần".
    • 229 Bài viết

• 844 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Gửi người-mà-ai-cũng-biết-là-ai-đấy: em ngẩng lên chẳng bằng ai, trải đời cũng chưa có gì nhiều nhặn nhưng sự thực là em đọc bình luận của chị mà em không thể tiêu hóa được. Đồng ý diễn đàn là nơi mọi người tham gia bình luận, nhưng chị cứ phải bắt bẻ đi bắt bẻ lại là đòi đưa ra bằng chứng chứng mình này nọ làm gì? :-j Nếu đưa ra thì sao, liệu chị sẽ thất vọng về NT và đạp đổ luôn ngôi thần tượng hay chị định thế nào? Mọi người đã giải thích cho chị, đến em đây còn hiểu được, chị hơn 3 chục tuổi như thế mà không hiểu - hay chị cố-tình-không-muốn-hiểu? :-j Mỗi người có quan điểm của mình, nhưng ko có nghĩa là bảo vệ nó bằng cách tự áp đặt rằng mình-là-nhất và cho rằng nó là đúng hoàn toàn, và ko coi ý kiến của ng khác ra gì.

Em chỉ có vài lời góp ý thế thôi chứ chẳng thừa hơi gây ra 1 trận nói qua nói lại bắt bẻ chị làm gì. Chị hiểu thì sẽ vỡ ra, còn ko hiểu thì thôi đến chịu.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 403 Bài viết

• 2,041 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NgocLinhKhue78 Xem bài viết
    Phải dùng cái đầu mà suy nghĩ chứ
    Em ạ chị.
    Hình như chị cũng có đầu, em cũng khuyên chị nên dùng đi NT thông minh nhất quả đất, ok không ?

Điên hết phần thiên hạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,087 Bài viết

• 11,221 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoclinhkhue0 Xem bài viết
    [B]
    Túi xách dạo này quảng cáo cho thương hiệu Dior nên thấy dạo này sử dụng để xách suốt , trước có vài ba em Channel đeo đi đeo lại bạn ạ.

Phải là bồ cưng của chú Sơn đó thì phải là đeo Hermes sao lại Channel và quảng cáo cho túi Dior vậy bạn
    Giày có mỗi đôi Christian Louboutin màu trắng đi hoài thôi à
    Lạy mợ, mợ khùng cũng vừa vừa chừa cho người khác với. Em Tờ rinh tuổi gì mà quảng cáo cho Dior
    #hoadonkhong..Voldemort khekhe

https://www.webtretho.com/forum/f12
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 676 Bài viết

• 2,345 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi viva_la_shannen Xem bài viết
    NTV đã từng chia sẻ rất nhiều về kinh nghiệm làm đẹp, bí quyết giữ gìn nhan sắc của chị.
    Hìhì, bạn còn link không share cho mọi người với. Cám ơn
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,333 Bài viết

• 4,678 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi titi_bikini Xem bài viết
    ôi ôi, vỗ tay, vỗ tay
    Vỗ tay zề

Ngọc Trinh mà biết bị ví giống Ngọc lờ khờ có mà tức nổ con mắt ý nhỉ. Ngọc Trinh ăn học chả đến đầu đến đuôi, phát ngôn vớ vẩn nhưng còn kéo lại cái xinh xắn chứ Ngọc lờ khờ có ăn có học mà nói năng như dở, lúc nào cũng như nhập đồng ý, chưa kể dung nhan thì mà cũng shop nát rồi đấy.
    Nếu có điều gì vĩnh cửu được thì em ơi đó là…tình yêu chúng ta!!!
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 950 Bài viết

• 599 Được cảm ơn

Trang điểm xấu hoắc......................................
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 709 Bài viết

• 484 Được cảm ơn

cũng xinh phết!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 252 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

em thấy TTH mặt thì đánh quá trắng, mắt thì cứ trợn trợn, còn nụ cười ko còn được xinh tươi và tự nhiên như trước đây... chả hiểu nàng ta làm cái gì mà sao thấy thay đổi nhiều quá!
    • 413 Bài viết

• 529 Được cảm ơn

Thích m Hà của thời BDMK hơn là bây giờ, mặt ko còn tròn tròn bầu bầu mà hình như mới đi gọt cằm về thì phải, mắt càng ngày càng xếch ngược lên nhìn trông ác ác chứ chả giống tiên nữ tẹo nào.
    Đường đời mịt mù muôn lối,
    Ánh mắt em hóa muôn vì sao.
    • 1,024 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

trang điểm kiểu này nhìn hơi dữ
    • 1,900 Bài viết

• 1,811 Được cảm ơn

hic ,buổi tối tắt đèn tối thui ngồi onl thấy cái hình TTh hết hồn
    • 929 Bài viết

• 897 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi catcow Xem bài viết
    Không tưởng tượng nổi người có vẻ cũng có hiểu biết như Ngọc lờ khờ gì đó mà lại thần tượng em Ngọc Trinh. Con người ngoài tính chân thật, còn nhiều thứ quan trọng khác như lòng tự trọng, nhân cách, phẩm chất. Những em cờ vờ khác nhận thức được việc làm của các em là nhơ nhuốc, không đúng và tốt đẹp gì thì còn có tự trọng mà giấu diếm đi. Con chó con mèo nó i?a nó còn biết giấu ****, cái loại em Ngọc Trinh trơ tráo mất luôn cả những thứ cơ bản vậy thì không bằng con chó con mèo. Mình khinh.

Lần đầu tiên nói về em Ngọc Trinh và cũng là lần cuối, khinh thì nhổ bãi nước bọt rồi phẩy mông đi thôi, mình cũng không hiểu sao có những người không chấp nhận nổi em NT nhưng lại cứ nhắc đi nhắc lại em ý, nhại lại câu em ý phát biểu mọi trường hợp như câu nói thời thượng và kim chỉ nan của cuộc sống vậy.
    Vì niềm đam mê của chị Lờ khờ là đồ loat đồ ngủ sẹc xi ạ! =)))) có hẳn topic "Người đàn bà của đêm" do chị ý lập ra để khoe đồ lót cơ mà )))
    Simple life, simple love
  • Trang 9/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 8
  • 9