TIN TÀI TRỢ.

Tăng Thanh Hà tiết lộ bí quyết giữ chồng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 12.4K Lượt đọc
  • 45 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 770 Bài viết

• 4,586 Được cảm ơn

Vào tóp này mới thấy cái câu: "đàn bà chỉ thích làm khổ nhau" đúng quá nè. Mẹ nào cũng mồm miệng thương người nọ đau xót hoàn cảnh kia là éo làm gì, cứ ngồi đây bịa dặt, xúc xiểm hết HH đến HT. Chả hiểu đàn bà ngoài năng khiếu này thì làm được gì nhỉ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 52 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

cái tittle chắc là do nhà báo đặt thôi, chứ công nhận em đọc nội dung với tiêu đề cũng chẳng thấy có tí liên quan nào cả
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 311 Bài viết

• 206 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các mẹ cũng thừa hơi so sánh em nào nỗ lực hơn với cố gắng hơn với cống hiến hơn để thích nhỉ. Mình chỉ mong mọi phụ nữ đều được hạnh phúc sung sướng. Chả làm gì mà vẫn hạnh phúc sung sướng thì các mẹ ko hài lòng à. Mình cứ thấy em nào lên khoe hạnh phúc là mình thích hết. Hơn nữa em HT có những nỗ lực các mẹ ko nhìn thấy đấy. Làm nghệ thuật mà tốt nghiệp được RMIT. Mở được cống ty sự kiện, nhà hàng. Lo được cho bố mẹ, anh em. Đời tư thì chồng tốt yêu chiều. Ôi mình chỉ mong ai cũng được may mắn như em nó thôi. Sao cứ phải so sánh này nọ mà yêu với ghét. Cứ nhìn phận gái mà được sống vui vẻ là mình thấy đáng yêu đáng mừng hết biết.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 34 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hanh Nguyen Xem bài viết
    Mình là trường hợp điển hình của việc cực ghét HH vì dám cướp Cường $ khỏi tay HT Thé mà giờ đây, tình cảm xoay 180 độ, cũng chỉ vì thích mẫu người pn như HH, độc lập. cá tính, tự tin, hết mình vì công việc, tuy cô ta ko hát hay, nhưng nhận thấy sự đầu tư, và khổ luyện của cô ấy. Thích HH và giờ ghét HT .. khổ .. chả quen gì nhau mà cũng ghét với thương ...
    Thì mình cũng có ưa gì HH đâu, hát chẳng hay, nhưng mà cô ấy có đam mê, và luôn hết mình với fan của cô ấy. Vậy cũng là quá tốt rồi.
    • 118 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Saddy Xem bài viết
    Em này nhảy vào gia đình mà bố chồng có lý lịch vợ nọ con kia hoành tránh thế mà dám phát biểu bí quyết này nọ khi mới cưới được có 2 năm thì phải nói là quá ư tự tin, nếu không nói là stupid.
    Đời còn dài lắm em gái ơi.
    Hay không bằng hên chị nhỉ! Em HT này cũng điêu phết hhahahh
    • 9,977 Bài viết

• 37,466 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Kỳ này HT là nạn nhân của nhà báo nè. Giật cái tít thấy ghét
    Mình thì có hơi thất vọng với HT. Khả năng diễn xuất của HT vốn từng được đánh giá cao, được kỳ vọng nhiều, mà thấy đúng là cô ấy đã rẽ hướng khác mất rồi
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3