TIN TÀI TRỢ.

Tăng Thanh Hà tiết lộ bí quyết giữ chồng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 12.4K Lượt đọc
  • 45 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 60 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Năm ngoái cũng làm 1 bài bị dân chúng ném đá rồi mà sao bây giờ vẫn chia sẻ bí quyết nhỉ, mới có 2 năm thôi mà đã chia sẻ rồi. Như nói đâu xa, mới đây nhất TNA cũng lui về làm doanh nhân, giờ li dị chồng xong cũng quay về với nghề, mà TNA có tài năng thực sự nên chả lo và thậm chí trở lại ngoạn mục. Còn TTH cũng chỉ làm vợ làm phu nhân thôi chứ có tài giỏi gì cho cam.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 8 năm
    • 4,147 Bài viết

• 24,510 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaonguyen00 Xem bài viết
    Cái tựa với nội dung không ăn rơ gì cả. Chắc là nhà báo đặt tựa đây.

Tui đọc bài pv thì thấy bình thường. Cũng chẳng thấy cô HT giả tạo hay gì gì. Đoạn nói về út cưng thì thấy tình cảm chân thật.

Tui GATO với bạn này quá, HT có những thứ tui và nhiều người khác không có được.

Vì sao HT càng ngày càng được ghét và HH càng được thương? Đơn giản vì HT càng ngày càng hạnh phúc và HH đang không hạnh phúc trong hôn nhân. Đơn giản vì đa phần phụ nữ thương cảm với người bất hạnh như mình hoặc bất hạnh hơn mình, và ganh ghét những người phụ nữ hạnh phúc và may mắn hơn mình.
    Hehe, xin lỗi bạn chứ cái hạnh phúc của HT thì chỉ có em ấy mới chịu được nổi. Còn người trần mắt thịt thì không ai thấy hạnh phúc được đâu.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 283 Bài viết

• 709 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi teppilin Xem bài viết
    thích nấu ăn cho gia đình dù nấu không ngon, chủ yếu là để chụp hình post lên FB 1 người thích nấu ăn thật sự có thể xuất phát điểm dở nhưng rồi sẽ tiến bộ qua từng ngày...
    cái này k đúng lắm nhé, mình thích nấu ăn và nấu ăn chính trong gia đình đã 15 năm rồi nhưng nấu vẫn k gọi là ngon đc hihi
    • 516 Bài viết

• 4,502 Được cảm ơn

Về em Hà Tăng là mềnh ko dám còm gì cả, vì các mẹ còm thì ứ sao chứ mình vác mặt vào phát là y như rằng 1 đám chân gỗ vào miệt thị, mạt xác cứ như sợ mình phun châu nhả ngọc điều gì nên phải phủ đầu bịt mõm ấy. Im cho lành.
    • 287 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ancomnhavactuva Xem bài viết
    Về em Hà Tăng là mềnh ko dám còm gì cả, vì các mẹ còm thì ứ sao chứ mình vác mặt vào phát là y như rằng 1 đám chân gỗ vào miệt thị, mạt xác cứ như sợ mình phun châu nhả ngọc điều gì nên phải phủ đầu bịt mõm ấy. Im cho lành.
    Em thiệt tình ko biết chuyện HT manh thai là sao ??? Nếu biết thêm gì về chuyện đó thì inbox em, chị em mình cùng hóng hihi
    • 221 Bài viết

• 490 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nang_SG Xem bài viết
    Chẳng hiểu sao càng ngày Hà Tăng càng long lanh mà càng bị ghét, còn Hà Hồ càng ngày lại càng được quý hơn.
    Long lanh akk, mình thấy càng ngày HT càng tiều tụy, gày còm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 34 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

HT ngày càng long lanh chỗ nào, em thấy lâu lâu lại có hình khoe xương. Biết sao mọi người lại ghét HT và thích HH ko chị Nang_SG, bởi em thấy HT sau vài bộ phim bổi trội do ưu ái từ phía đạo diễn tì cô ấy theo chồng và chỉ xuất hiện ở những sự kiện của nhà chồng, còn lại thì ko cống hiến gì cho nghê thuật và đơn giản cô ấy ko hề có Fanclub. Còn HH thì ngược lại, sống với CĐL nhưng ko dựa dẫm vào nhà chồng hay chồng mà tự lực, hoạt động và cống hiến cho khán giả+ 1 Fanclub hùng hậu, bởi sao HH ko được nhiều người yêu mến hơn HT.
    • 1,001 Bài viết

• 1,365 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Tuyetanz Xem bài viết
    HT ngày càng long lanh chỗ nào, em thấy lâu lâu lại có hình khoe xương. Biết sao mọi người lại ghét HT và thích HH ko chị Nang_SG, bởi em thấy HT sau vài bộ phim bổi trội do ưu ái từ phía đạo diễn tì cô ấy theo chồng và chỉ xuất hiện ở những sự kiện của nhà chồng, còn lại thì ko cống hiến gì cho nghê thuật và đơn giản cô ấy ko hề có Fanclub. Còn HH thì ngược lại, sống với CĐL nhưng ko dựa dẫm vào nhà chồng hay chồng mà tự lực, hoạt động và cống hiến cho khán giả+ 1 Fanclub hùng hậu, bởi sao HH ko được nhiều người yêu mến hơn HT.
    Mình là trường hợp điển hình của việc cực ghét HH vì dám cướp Cường $ khỏi tay HT Thé mà giờ đây, tình cảm xoay 180 độ, cũng chỉ vì thích mẫu người pn như HH, độc lập. cá tính, tự tin, hết mình vì công việc, tuy cô ta ko hát hay, nhưng nhận thấy sự đầu tư, và khổ luyện của cô ấy. Thích HH và giờ ghét HT .. khổ .. chả quen gì nhau mà cũng ghét với thương ...
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 133 Bài viết

• 142 Được cảm ơn

Em cũng hóng, biết chị qua mấy topic, thích cách comt của chị.).
    • 343 Bài viết

• 455 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    E thấy một số chị thông minh lắm mà sao đọc cái tiêu đề này đã giãy đành đạch rồi. Đọc bài báo cũng thừa biết là nhà báo giật gân lên, nội dung trong bài cũng chỉ xoay quanh cuộc song thường ngày thôi.
    • 120 Bài viết

• 252 Được cảm ơn

chị làm em hóng quá chừng, bật mí tý được không chị ơi
    • 118 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rinrin Xem bài viết
    PR quá lộ liễu luôn, đọc ớn da gà.
    Hhihi mềnh tưởng chỉ mềnh hỉu quá xa ... Ai ngờ. Xem ý này chịu k nổi phải vào còm nè hihih, cám ơn rinrin
    • 118 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nang_SG Xem bài viết
    Hehe, xin lỗi bạn chứ cái hạnh phúc của HT thì chỉ có em ấy mới chịu được nổi. Còn người trần mắt thịt thì không ai thấy hạnh phúc được đâu.
    Chị Nắng oi , k lẽ là như thế , hóng tin từ chị đây, dù sao thấy em ấy khoe hơi nhiều âm thầm huong phước như má chồng TT trước đây thì hơn ạ hhihihi
    • 118 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

Má ơi gặp vài mẹ iu ngọc nữ khiếp quá , em đi ra khi nào vài mem xịn xịn uy tín chút thì vào 888 tiếp hhehhhe
    • 209 Bài viết

• 1,040 Được cảm ơn

Bạn nói mà mình sợ quá: HH Ko dựa dẫm, cống hiến , fan club hùng hậu, mọi người yêu mến? Ảo quá bạn à. Mình sử dụng internet từ thời đầu năm 1997. Qua các forum và kể cả cái này thấy những người có suy nghĩ như bạn chắc chỉ biết HH khoảng mấy năm gần đây. Tớ cứ nghĩ cảnh mỗi lần nghe HH hát mở màn mấy dịp Tết trên sóng TH trực tiếp mãi ko thở ra hơi, uốn éo như bọ gậy là mệt với trình độ kiểm duyệt âm nhạc của mấy ông nhà đài cũng như mấy nhà báo ăn tiền, fan quạt mà chẳng biết hâm mộ âm nhạc hay thời trang của em này nữa. Đúng như bạn nào nói có cái subtitle bằng tiếng Việt khi em này hát là hợp lý. Mọi người có thể nghĩ đây là chê bai hay gato gì đấy thì cứ comment thoải mái nhưng đây là suy nghĩ mà tớ muốn viết ra. Em này sống mãi ảo tưởng với bản thân mình. Xem cái clip gần 40 phút nói về sự nghiệp âm nhạc của em thì biết. Có 1 vấn đề là em là người giải trí thì mọi người vẫn chấp nhận với giọng hát ko có hơi, cac bản thu âm được đo ni đóng giầy nên rất hợp tai người nghe vì nhạc sỹ biết khai thác ưu, khuyết điểm của HH. Tóm lại là làm ca sỹ chuyên nghiệp còn chưa xứng tầm thì cứ chạy theo mãi cái ảo nữ hoàng giải trí làm gì cho Tớ nhớ có năm trên ngoisao.net và 1 số báo nữa phong hẳn cho nữ hoàng nhạc nhẹ mà mình ko biết các ca sỹ có giọng và trình độ thực sự bị "đày" đi đâu hết để có mỗi 1 con vịt đực mà hết báo nọ đến báo kia cứ tung lên tận mây xanh. Vài dòng chia sẻ và xin lỗi nếu động chạm đến ai đó
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 2 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Tôi gặp Hà Tăng ngoài đời cách đây mấy năm ấn tượng rất xấu, lúc đó tôi cũng chẳng thấy HT đẹp hay gì cả, người thì đen, da thô.
    Còn gia đình chồng Hà Tăng ah, Những thương hiệu thời trang đưa về thời điểm này cái nào cũng từ lỗ ít đến lỗ nhiều. Đặc biệt là các past food thì lỗ khủng luôn. ACFC của nhà này cũng đang được bán và công ty khác mua lại thôi.
    Mà tôi nói thật, chứ hàng từ nước ngoài về, đâu cấn mấy bạn celeb này PR vẫn bán tốt thôi, đôi khi thuê mấy bạn này còn có tác dụng ngược ấy chứ, báu gì đâu.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 283 Bài viết

• 709 Được cảm ơn

Mình ko thích cũng k ghét cả 2 cô hà này nhưng bạn nói thế m thấy ko đúng đâu, chả nhẽ TTH bị ghét vì cô ấy ko cống hiến cho nghệ thuật? Nói thật thì TTH ko có năng khiếu nghệ thuật cô ấy đẹp nên đóng phim làm ng mấu thôi lấy chồng rồi quyết định lùi vào hậu trường là quyết định khôn ngoan. Hà Tăng học về quản trị kinh doanh và cô ấy mở công ty sự kiện mình thấy như vậy là khôn ngoan vì chỉ làm những sự kiện cho công ty nhà chồng cũng kiếm đủ rồi. Hơn nữa gđ nhà chồng TTH k cho cô ấy tham gia showbiz đó chứ. Mình thấy HT có danh tiếng và cũng giúp ích nhà ck nhiều vậy mà bị nói là dựa dẫm. Còn HH cô ấy chọn con đường nghệ thuật và ngoài làm giải trí ra cô ấy bít làm gì nữa đâu. Có chắc là Hà Hồ ko dựa dẫm vào gđ chồng không? Nói ban đầu Hà Hồ yêu Cường k vì tiền m ko tin đâu, sau này có con với nhau sống với nhau thì có tình cảm thì còn được. Các clip ca nhạc của HH cực kì chất lượng, nhìn đẹp long lanh Cường có bỏ tiền vào ko thì chỉ có họ biết.
    • 1,594 Bài viết

• 5,616 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Làm ơn đi. Tôi thấy mấy trò so sánh HT, HH là trò vớ vẩn, stupid vô cùng. 2 cô ấy chả liên quan j đến nhau. Mỗi ng có 1 cuộc sống riêng. Họ đều cần PR cho cv của họ như HH Pr khéo léo cho live show, HT Pr cho hàng quán.
    Mấy mẹ cứ đem định kiến của chính mình áp đặt lên chính họ chi vậy??? Sao ko kệ choa mấy cô này mà lo cho gd, bản thân, dành tg đọc mấy thông tin có ích đi. Cứ tự mình mắc bẫy của Truyền Thông hoài hàh...
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 100 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi owleyes Xem bài viết
    Ôi mình cũng thích đi du lịch lắm, nhưng mình ko có tiền và mình còn phải đi làm.
    ko riêng mẹ nó mà rất nhiều người cũng như thế. đi du lịch nước ngoài có phải đơn giản đâu
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,808 Bài viết

• 6,151 Được cảm ơn

Em này nhảy vào gia đình mà bố chồng có lý lịch vợ nọ con kia hoành tránh thế mà dám phát biểu bí quyết này nọ khi mới cưới được có 2 năm thì phải nói là quá ư tự tin, nếu không nói là stupid.
    Đời còn dài lắm em gái ơi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)