TIN TÀI TRỢ.

Tăng Thanh Hà rạng rỡ ở mọi góc nhìn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 12.9K Lượt đọc
  • 50 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 207 Bài viết

• 571 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    1 bộ ảnh xấu ngoài tại người mẫu ra thì cần fải kể thêm do tay nghề nhiếp ảnh,make up,stylist... nữa

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 75 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Hà chỉ đẹp khi chụp góc mặt bên trái thôi ạ
    Trích dẫn Nguyên văn bởi prettyshark Xem bài viết
    Em thấy tấm này là xấu nhất, nhìn ko thấy có chỗ nào đẹp cả, nhìn sao sao đó mà ko diễn tã đc[/QUOTE]
    • X_U
      Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,101 Bài viết

• 806 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Giadinhnepte Xem bài viết
    Thì mình đồng ý với bạn là ngoài nhan sắc ra, TTH cũng không có điểm nào mạnh hay mới mẻ. Nhưng cái mình muốn nói là so với đống mẫu cũng hay đi sự kiện, khoe mông, ngực thì bạn này thuộc hàng đẹp mà ít scandal( mình nói ít chứ không phải không có), ăn mặc cũng ổn. Chấp nhận tuổi tác là chấp nhận mình, tôn trọng bản thân mình, chứ cứ kiểu cố níu như nhiều sao thì mình thấy mới đáng bàn. Còn so sánh chuyện nhan sắc bây giờ với thời mười bảy bẻ gẫy sừng trâu thì hơi khập khễnh mà.
    Cái đám khoe ngực khoe mông thì mình ko xem đó là nghệ sỹ, mà "đẳng" của TTH mà giờ chúng ta chỉ còn có thể so sánh với các em khoe ngực khoe mông thì thực sự là sự nghiệp nghệ thuật của TTH tụt dốc lắm rồi đấy các mẹ ạ. (cái đó đôi khi không tỷ lệ thuận với doanh thu thương mại nhé)
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,290 Bài viết

• 7,142 Được cảm ơn

Mình thấy Hà vẫn đẹp mà, có sao đâu các bạn. Ngày xưa còn trẻ trung, ngây thơ trong sáng thì vẻ đẹp phải hiền hậu non tơ. Còn bây giờ Hà đã trải qua biết bao nhiêu bể dâu của cuộc đời, vẻ đẹp già dặn, trưởng thành, sắc nét hơn là đương nhiên. Mình nghĩ đã làm nghệ sĩ thì không thể nào tránh khỏi buồn lo, mà cái buồn lo làm cho vẻ đẹp đổi khác nhiều lắm.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,506 Bài viết

• 1,683 Được cảm ơn

em cũng thấy chị hà vẫn xinh đẹp như ngày trước, chẳng có gì mà các bác cứ chê lên chê xuống cả, vẫn là chị Hà trong sáng, dễ thương của Hương phù sa ngày trước thôi
    img4981
    My lovely cousins :LoveStruc::Rose:
    • 252 Bài viết

• 254 Được cảm ơn

Mình thích nụ cười của TTH. Bộ hình này chưa kể còn pts bóp mặt bóp mũi cho thon gọn nữa, và cả cách make up trông già dặn thôi. Trong mắt mình TTH như vậy là vẫn còn trẻ trung chán rồi
    You can avoid reality, but you cannot avoid the consequences of avoiding reality
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 67 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Toàn người ghen ăn tức ở nhỏ nhen, Tăng Thanh Hà dù make hay không make vẫn đẹp. Tăng Thanh Hà là vẻ đẹp tự nhiên giống kiểu Việt Trinh, Diễm Hương ngày xưa...
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 69 Bài viết

• 122 Được cảm ơn

Như mấy con bạn e đó thôi, đứa nào mà không chăm chút, ăn diện thì sẽ thấy mỗi lần gặp nó là mỗi lần dễ thương lên, lâu lâu gặp lại là như vịt bầu lột xác thiên nga luôn. Cũng những đứa bạn cùng hội đó, thắc mắc "tại sao lần nào cũng khen con kia đẹp lên mà không khen tao", thì mình chịu thôi, tụi bay đã chăm chút, có ý thức về ngoại hình nên phát huy được hết cái đẹp của mình rồi, mà khi đã chạm đỉnh của vẻ đẹp rồi thì chỉ chờ ngày nó qua sườn bên kia thôi. Hà Tăng cũng như thế.
    yoyogetu@yahoo.com.vn
    giaquang285@gmail.com

Live your life in wide arms open:Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 934 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

TTH đẹp nhưng chụp bộ ảnh này thì ko đẹp.
    THỜI TRANG, PHỤ KIỆN CHO BÉ YÊU TỪ MỸ GIẢM GIÁ CỰC SỐC, CÁC MẸ NHANH TAY NÀO: https://zaodich.com/forum/f2484/hot-h...uc-re-1003972/
    THANH LÝ ĐẦM, ÁO THUN, BRA, TÚI XÁCH, NƯỚC HOA, LOTION HÀNG US, UK CHO MẸ:
    https://zaodich.com/forum/f2931/thanh...nh-my-1249485/
    0121 75 88 999/ YAHOO: me2congchua
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 107 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

nụ cười chị này tỏa nắng mà lỵ
    • 10 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Em thcíh chị Hà từ khi xem bộ phim Hương Phù Sa, phải nói là mê chị ấy luôn, vì nét đẹp của chị trong phim đó thanh tao mà trong sáng lạ lùng, nói chung là đẹp mê hồn.

Nhưng gần đây xem những hình ảnh mới của chị em thấy chị khác lạ wá, mặt chị dài ra hơn, cười trông cũng hô hơn, chị ko còn đáng yêu như trước rồi. Em chỉ muốn chị mãi là Út Nhỏ thôi.
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3