TIN TÀI TRỢ.

Tăng Thanh Hà, Ngô Thanh Vân giản dị vẫn xinh

• 0 Lượt chia sẻ
  • 17.9K Lượt đọc
  • 89 Trả lời

• Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 5,736 Bài viết

• 25,601 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình thấy Thu Huơng không xấu, chỉ là bớt đẹp so với thời trẻ, ai cũng thế mà, cả Thủy Tiên vẫn rất đẹp nhưng lúc trẻ còn đẹp hơn hehe. Đời tư có ai là tròn vẹn hoàn hảo, từ Thanh Lam đến NTV trong mâm này, có chăng chưa lộ hay không bị moi móc công khai thôi, các mẹ chê riết chắc chẳng ai không bị chê cả.
    Em chẳng quan tâm quá khứ, chỉ quan tâm đến hiện tại và tuơng lai người đó làm gì có ích cho đời không.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,403 Bài viết

• 8,489 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi recover Xem bài viết
    Ngày trước có chuyện NTV bỏ bùa TINa Tnhf, ko biết cô ý có gốc nào to ko mà ém chuyện bít cửa truyền thông luôn, lại còn vụ quen trí nguyễn nữa , quá trời scaldal mà giờ nhiều người khen lấy khen để, còn mình lúc nào nhìn NTV cũng bị ám ảnh nhất là chuyện TIna Tình
    Vụ bùa ngãi trước cũng rầm rộ lắm,ai cũng nghĩ Kathy Uyên làm vì lúc đó K.U được vai chính trong Để Mai Tính.Nhưng Tinna Tình khẳng định là kg phải K.U, kg ngờ là NTV.Mình cũng tin là NTV,vì nhìn nhà NTV âm u ma quái lắm,có vẻ chơi bùa ngải.Nói thật nhà đó cho mình cũng kg dám ở.
    080825100416-176-513

LOVE YOU MY QUÁCH TĨNH
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 698 Bài viết

• 496 Được cảm ơn

Thấy NTV đẹp nhất, đơn giản mà vẫn nổi bật
    • 1,924 Bài viết

• 12,238 Được cảm ơn

Thanh Lam đẹp thật, ánh mắt sáng như điện, chứng tỏ nhiều nội lực lắm.
    Mà trong ảnh không xinh bằng ở ngoài đâu nhé, một lần mình nhìn cận cảnh TL cười, đứng hình luôn.
    Mắt Ngô Thanh Vân và Thu Hương đều nhỏ nhỏ và dài, sóng sánh, mình rất thích vì trông vừa đàn bà vừa quyến rũ. Tất nhiên mắt to cũng đẹp nhưng to như búp bê của mấy em hót gơ trang điểm bây giờ nhìn nhàm và vô hồn lắm.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,860 Bài viết

• 1,892 Được cảm ơn

TTH gặp ở ngoài nhẹ nhàng, cư xử rất tình cảm và gần gũi mọi người, nên khó có thể có người không yêu cho được... Còn thì cằm nhìn ko tự nhiên đơn giản là do ốm quá... Lên ảnh nhìn còn đỡ chứ nhìn bên ngoài ốm lắm, giá tăng lên tầm 5kg nữa thôi thì người vừa đúng đẹp luôn... Ngày xưa nàng ý tròn trĩnh hơn tý nên nhìn "tươi" hơn...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 91 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Giờ mới biết là trong WTT nhiều chị thích NTV, cá nhân e thì từ sau khi đọc bài báo về Kathy, vợ cũ JTN thì e k bao giờ còn có thể có cảm tình được với NTV cả, cảm tính là thế, k thay đổi đc !
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 366 Bài viết

• 397 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi recover Xem bài viết
    Ngày trước có chuyện NTV bỏ bùa TINa Tnhf, ko biết cô ý có gốc nào to ko mà ém chuyện bít cửa truyền thông luôn, lại còn vụ quen trí nguyễn nữa , quá trời scaldal mà giờ nhiều người khen lấy khen để, còn mình lúc nào nhìn NTV cũng bị ám ảnh nhất là chuyện TIna Tình
    m ko tin người làm là NTV,vì xem lần đầu tôi kể Tina Tình nói là lúc đó Charlie Nguyễn đã giúp đỡ Tina rất nhiều,tại vì bộ phim Để Mai Tính của Charlie mà Tina phải gánh chịu như vậy,hiện giờ 2 người này cũng đang iu nhau,m nghĩ chắc chắn Charlie phải căm thù người đã hại Tina lắm,nhưng trong vài sự kiện Long Ruồi thấy 2 anh em Charlie Johnny vẫn vui vẻ chụp hình với NTV mà.Charlie nhìn cũng ngang tàng lắm,ko phải tuýp người ngậm bồ hòn làm ngọt đâu.
    M cực thích Tina Tình,tính hay và dễ thương,chị em xem thử vài talkshow trên youtube đi,LĐTKể c í tính nói đã từng đi học diễn ở nước ngoài,nói đc vài chữ ko nói nữa,sợ người ta nói mình khoe này nọ
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,333 Bài viết

• 4,678 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Nucuoitoanang Xem bài viết
    Thanh Lam đẹp thật, ánh mắt sáng như điện, chứng tỏ nhiều nội lực lắm.
    Mà trong ảnh không xinh bằng ở ngoài đâu nhé, một lần mình nhìn cận cảnh TL cười, đứng hình luôn.
    Mắt Ngô Thanh Vân và Thu Hương đều nhỏ nhỏ và dài, sóng sánh, mình rất thích vì trông vừa đàn bà vừa quyến rũ. Tất nhiên mắt to cũng đẹp nhưng to như búp bê của mấy em hót gơ trang điểm bây giờ nhìn nhàm và vô hồn lắm.
    Ngày trước có lần gặp Thanh Lam ở trên mạn Hồ Tây... ối trời ơi... tớ cũng đứng luôn vì đôi mắt của chị Lam, ánh mắt đẹp, sáng lấp lánh như những vì sao... ôi khó tả lắm. Có lẽ cũng vì ánh mắt lộ quang này nên cuộc sống tình yêu của chị cũng lắm gập ghềnh.
    Nếu có điều gì vĩnh cửu được thì em ơi đó là…tình yêu chúng ta!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 366 Bài viết

• 397 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nung_niu Xem bài viết
    m ko tin người làm là NTV,vì xem lần đầu tôi kể Tina Tình nói là lúc đó Charlie Nguyễn đã giúp đỡ Tina rất nhiều,tại vì bộ phim Để Mai Tính của Charlie mà Tina phải gánh chịu như vậy,hiện giờ 2 người này cũng đang iu nhau,m nghĩ chắc chắn Charlie phải căm thù người đã hại Tina lắm,nhưng trong vài sự kiện Long Ruồi thấy 2 anh em Charlie Johnny vẫn vui vẻ chụp hình với NTV mà.Charlie nhìn cũng ngang tàng lắm,ko phải tuýp người ngậm bồ hòn làm ngọt đâu.
    M cực thích Tina Tình,tính hay và dễ thương,chị em xem thử vài talkshow trên youtube đi,LĐTKể c í tính nói đã từng đi học diễn ở nước ngoài,nói đc vài chữ ko nói nữa,sợ người ta nói mình khoe này nọ
    như đã nói ở trên,m ko tin người làm là NTV nhưng thật sự là ko có cảm tình,ko phải vì lý do giật chồng người khác hay gì,đ/v mình có hạnh phúc thì ráng giữ,ko trách ai được.Nhưng phải nói 1 điều rằng nhìn NTV cảm thấy gian manh,tướng người ko phúc hậu,mn nói nhìn Linh Nga hơi điêu,hơi ác,chứ m thấy NTV sắc thái còn hiểm hơn LN gấp mấy lần,vậy mà mn khen thần thái mới ghê chứ.
    Nghe nói có talkshow nước ngoài vợ cũ Johnny kể lại sự việc tường tận lắm mà tìm hoài ko ra,tò mò muốn xem thử
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,286 Bài viết

• 2,524 Được cảm ơn

Thanh Lam đẹp kiểu rất đàn bà
  • Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5