TIN TÀI TRỢ.

Tăng Thanh Hà lên xe hoa vào tháng 11 tới

• 0 Lượt chia sẻ
  • 52.3K Lượt đọc
  • 186 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2,704 Bài viết

• 5,110 Được cảm ơn

Chúc mừng Hà Tăng cuối cùng em cũng tìm được một nơi chốn xứng đáng, bàn tí về nơi mà báo chí bàn tán là Hà Tăng đặt tiệc cưới, mình đã từng đi dự tiệc cưới ở đây, ngoài chuyện sảnh rộng rất rộng lối đi giữa các bàn rất thoải mái thì thức ăn bình thường (bình thường nghĩa về nêm nếm). Sao Hà Tăng ko tổ chức ở những nơi hoành tráng hơn.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,182 Bài viết

• 3,110 Được cảm ơn

Xứng lứa lại vừa vừa đôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 821 Bài viết

• 565 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mivannguyen Xem bài viết
    xét về mọi khía cạnh, hà tăng đều cao tay hơn hà hồ... nhà cường giờ đang bề nợ. nhìn louis hơn cường mấy cái đầu
    nhìn hạnh phúc hà hồ rất mong manh
    41051376
    • 121 Bài viết

• 284 Được cảm ơn

xét về mọi khía cạnh, hà tăng đều cao tay hơn hà hồ... nhà cường giờ đang bề nợ. nhìn louis hơn cường mấy cái đầu
    Vô cùng phản cảm những comment kiểu này...Giá trị của người đàn ông không phải nằm ở túi tiền của họ. Con người có lúc lên lúc xuống, quan trọng là sống với nhau như thế nào và được bao lâu...
    Sống trong cuộc đời...cần có một tấm lòng, cho gió cuốn đi :Rose:
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,849 Bài viết

• 2,232 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi susi's mom Xem bài viết
    Vô cùng phản cảm những comment kiểu này...Giá trị của người đàn ông không phải nằm ở túi tiền của họ. Con người có lúc lên lúc xuống, quan trọng là sống với nhau như thế nào và được bao lâu...
    QUan trọng các mẹ trên này toàn tham tiền , tham thì thâm mà
    • 1,487 Bài viết

• 4,957 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi susi's mom Xem bài viết
    đấy, vấn đề là ở chổ túi tiền đấy...ý mình là cái nhìn của 1 cô thì ngắn 1 cô thì cao. xét về tiền bạc mình không biết được vì cường show up bề nổi nhiều hơn. nhưng xét về bề ngoài cường xách dép anh louis, xét về tài năng lại càng cách xa cả cây số. lẽ ra hà hồ hơn hà tăng rất nhiều, nhưng chính cái cách nhìn vào túi tiền của người đàn ông xấu xí khiến hà hồ mất tất cả những giá trị của bản thân mình đấy ạ
    • 1,127 Bài viết

• 2,274 Được cảm ơn

Xét về tài năng và sắc đẹp Hà Hồ hơn đứt Hà Tăng .Xét về cách chọn chồng(đẹp trai,con nhà giàu) và tài lấy lòng fan thì Hà Tăng trên tài Hà Hồ!Gái ham tài(tiền),trai ham sắc!Cả 2 cặp này mình đều thấy ok!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 729 Bài viết

• 872 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mua_he_94 Xem bài viết
    Xét về tài năng và sắc đẹp Hà Hồ hơn đứt Hà Tăng .Xét về cách chọn chồng(đẹp trai,con nhà giàu) và tài lấy lòng fan thì Hà Tăng trên tài Hà Hồ!Gái ham tài(tiền),trai ham sắc!Cả 2 cặp này mình đều thấy ok!
    Thôi chết , vậy là mình thiên vị TTH quá mức ? Mình thấy cái nào TTH cũng hơn HNH trừ mấy chiêu trò câu khách là thua thôi .
    • 1,385 Bài viết

• 3,749 Được cảm ơn

Mấy mẹ lại bắt đầu so sánh rùi khẩu chiến rùi đây ! Em thấy Hà Hồ và Hà Tăng đều có ưu điểm riêng biệt mà.Trong khi Hà Hồ đang hạnh phúc với chồng con mà sao lại mỉa mai cô ấy vậy ạ? Em thấy cả Hà Tăng lẫn Hà Hồ đều tài năng và xinh đẹp,có được tấm chồng và hạnh phúc là mừng lắm rùi.Hơn thua nỗi gì mà phải so đo các mẹ he?
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 237 Bài viết

• 401 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    đấy, vấn đề là ở chổ túi tiền đấy...ý mình là cái nhìn của 1 cô thì ngắn 1 cô thì cao. xét về tiền bạc mình không biết được vì cường show up bề nổi nhiều hơn. nhưng xét về bề ngoài cường xách dép anh louis, xét về tài năng lại càng cách xa cả cây số. lẽ ra hà hồ hơn hà tăng rất nhiều, nhưng chính cái cách nhìn vào túi tiền của người đàn ông xấu xí khiến hà hồ mất tất cả những giá trị của bản thân mình đấy ạ
    Sao ban biết Hà Hồ chỉ nhìn vào túi tiền mà lấy Cường, sao bạn chắc Ha Tăng không nhìn vào đấy để lấy Louis?? Đời người còn dài, đã biết ai nhìn thế là ngắn, ai là dài?
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • 502 Bài viết

• 666 Được cảm ơn

Chính Hà Tăng và Hà Hồ ko kèn cựa và so đo , ganh tỵ nhau thì các chị nghĩ gì cho già người

ps : có mấy bài pv Hà Tăng về Cường thì e thấy Cường chỉ xấu trai ( sự thật ) chứ là 1 người yêu ( Hà Tăng nói ) và ( e đoán ) là 1 người chống rất tốt , tâm lí quan tâm và chăm sóc người mình yêu rất nhiều . Đàn ông đc mấy ai như thế . Xấu trai là 1 cái tội ah ?
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 167 Bài viết

• 307 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi famlong Xem bài viết
    Bạn nói thế tức là bạn chẳng biết gì rồi , cái TTTM Tràng tiền plaza bây giờ thành của nhà louis , bao nhiêu nhà thầu cạnh tranh trong đáy có cả nhà chồng HKA , Tầng 1 sẽ toàn Chanel versace Ferregamo tầng 2 thương hiệu bt như Gap ( có thể có zara ) thêd đã giàu hơn TTh chưa ạ . TTH mà ko cưới người giàu hơn mình em đi đầu xuống đất
    Nghe nói là hiện nay a chàng này ko có nhiều tiền bằng TTH (tương lai thì có thể khác) vì TTH đi audi. Nghe bảo TTH ko biết sợ mẹ kế là gì, nên mẹ kế ko thích lắm. Nhưng có đám cưới không thì tớ ko biết vì người có thể xác định được thì đang đi xa. Nhưng họ là có quen nhau đó.
    --------------------

Bạn có thấy mình nói là hiện giờ là TTH giàu hơn anh này, còn tương lai thì khác không? Vì người trong nhà nói là chàng này chỉ đang làm công ăn lương thôi. Còn tương lai thì có thể được Bố chuyển nhượng cho làm cái gì đó riệng. Dĩ nhiên, TTH đâu đi lấy người nghèo hơn mình.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,237 Bài viết

• 9,439 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nếu nói như vậy thì ngày xưa Hà Tăng cũng đã từng "nhìn túi tiền của người đàn ông xấu xí" .
    Hồi đó đọc tin Hà Tăng đã từng yêu Huy Khánh chẳng hiểu sao mình thấy xót xa 1 chút, rồi lại đọc tin nàng quen Cường $, lại thấy xót xa nhiều chút, kiểu như "đóa hoa lài cắm bãi ... trâu" vậy (không có ý miệt thị, chỉ là cảm giác tiếc nuối giống với câu nói dân gian thôi). Bây giờ nghe tin này thật mừng cho 1 nhan sắc.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,039 Bài viết

• 2,811 Được cảm ơn

Ôi toàn các chuyên gia tâm lí học , tình cảm học , tài chính học tập trung ở đây cả
    Vì cuộc đời là những chuyến đi
    01754cfe5329d759383b36103ac88e97
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 197 Bài viết

• 374 Được cảm ơn

Sao các Mẹ cứ chê anh Cường$ xấu nhỉ? Mình thấy cũng đâu đến nỗi...chỉ hơi nhỏ con 1 tí thôi...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9,103 Bài viết

• 28,559 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Papayaa Xem bài viết
    Sao các Mẹ cứ chê anh Cường$ xấu nhỉ? Mình thấy cũng đâu đến nỗi...chỉ hơi nhỏ con 1 tí thôi...
    Hay tại anh ấy nhiều tiền nên đẹp lên trong mắt mẹ nó?
    If you don't love yourself, you will always be chasing people who don't love you, either.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 132 Bài viết

• 451 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi littlebud Xem bài viết
    Anh ý mà đi với 1 cô 1m55 (chiều cao trung bình của nữ VN) thì có ai kêu k?
    Em cũng thấy bình thường, chỉ tại anh ấy thích chân dài
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 197 Bài viết

• 374 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi littlebud Xem bài viết
    Vầng, chắc thế bạn ạ...Hihi. Mình rất thích tiền. Mọi cố gắng trong cuộc sống thì kiếm nhiều tiền cũng là 1 trong những mục đích của mình...(anh ấy nhiều tiền nhưng mình có được sơ múi gì đâu mà mình phải khen anh ý nhỉ?)...
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 601 Bài viết

• 1,223 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi chinhlun Xem bài viết
    Nghe nói là hiện nay a chàng này ko có nhiều tiền bằng TTH (tương lai thì có thể khác) vì TTH đi audi. Nghe bảo TTH ko biết sợ mẹ kế là gì, nên mẹ kế ko thích lắm. Nhưng có đám cưới không thì tớ ko biết vì người có thể xác định được thì đang đi xa. Nhưng họ là có quen nhau đó.
    --------------------

Bạn có thấy mình nói là hiện giờ là TTH giàu hơn anh này, còn tương lai thì khác không? Vì người trong nhà nói là chàng này chỉ đang làm công ăn lương thôi. Còn tương lai thì có thể được Bố chuyển nhượng cho làm cái gì đó riệng. Dĩ nhiên, TTH đâu đi lấy người nghèo hơn mình.
    Mình lại ko nghĩ thế , bạn bè mình nhiều người nhà cũng vài trăm tỷ nó cũng về quản lý cơ ngơi bố mẹ giả lương , nhưng những lúc cần như đi du lịch mua xe hay gì bố mẹ chi ác lắm ạ. Còn nhà tài sản như nhà Louis em ko tin con chỉ nhận lương mà tiêu.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,088 Bài viết

• 3,741 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Papayaa Xem bài viết
    Em thấy từ hồi lấy HNH xong đâm ra phong độ duyên dáng mới chết chứ :">
    tumblr_mx2owr65wV1qbxx00o3_250 tumblr_mx2owr65wV1qbxx00o5_250tumblr_mx2owr65wV1qbxx00o6_250tumblr_mx2owr65wV1qbxx00o1_250
    qK6Ip7
    npqXp7