Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Tăng Thanh Hà lên xe hoa vào tháng 11 tới

• 0 Lượt chia sẻ
  • 52.4K Lượt đọc
  • 186 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 267 Bài viết

• 319 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi seulpeul Xem bài viết
    Nguy hiểm quá. So sánh Đại học RMIT vì nó có chữ Đại học với Cao đằng NT Quân đội của HNH, mà nói đại học nó hơn

Thưa mợ nguy hiểm, RMIT biết chút tiếng Anh và có tiền là vào học được, học văn hóa ợ. Còn cao đằng NT thì phải có năng khiếu nghệ thuật nhá. 2 cái đó không so sánh với nhau được, như kiểu so sánh đường thẳng và đường cong ấy, kập khiễng lắm.

Văn hóa thì ai cũng có thể học được, nghệ thuật thì không đâu nhóe,

Cho nên, nguy hiểm và xấu tính hay so sánh dìm hàng thì thôi đi. CHốt tỉ.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bleurose Xem bài viết
    Văn hóa ai cũng học được mà vẫn viết sai chính tả
    E nghĩ chỗ in đậm mà chị cũng bảo sai chính tả thì bắt bẻ quá , đấy là đánh máy nhanh, thiếu chữ, nhiều khi phím k ăn mà đang 8 hăng hái cũng k để ý, trừ khi chị ấy đánh sai "x" thay "s" hay tương tự thì còn bắt lỗi đc
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,214 Bài viết

• 2,132 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HuyBach Xem bài viết
    Theo to người yêu TTH hơn Cường đô la đến mấy cái đầu chứ không phải 1 cái đầu, một người trông phong thái tao nhã như thế đi so với một kẻ trông như thiểu năng ý. Một người thì chưa từng dính dáng đến pháp luật, một kẻ thì từng bóc lịch vì đua xe ma túy. Một người thì tình duyên kín đáo một kẻ thì yêu đương tai tiếng. HNH cũng chẳng so được với TTH nữa chứ ý, HNH còn có antifan, còn si căng đan này nọ, còn bị mẹ chồng ko nhận còn TTH chẳng có ai là Anti nàng ấy...TTH thật là xứng đáng có được hạnh phúc...từ yêu từ cưới đều công khai để những người yêu mến nàng ấy chúc mừng nàng ấy, còn 2 anh chị kia giấu diếm đến mệt, tớ không quan tâm.
    Mình chỉ muốn hỏi bạn một câu: Vậy tại sao hồi thời Cường đô la đua xe bóc lịch ,TTH lại cặp với một kẻ như thiểu năng là Cường $$$ thế?
    mà bạn có biết Cường $$$ yêu đương tai tiếng và bắt đầu dc báo chí 'lăng xê' là từ việc cặp bồ với ngọc nữ Tăng Thanh Hà ko ta
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 188 Bài viết

• 468 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi zozo0987 Xem bài viết
    Em không biết RMIT giỏi cỡ nào nhưng em thấy cứ hỡ con nhà giàu và thi rớt đại học thì lại vào RMIT ợ. Đó là hoàn cảnh xung quanh em nó thế đấy ợ chứ em không có ý xem thường RMIT nhe.
    Cái hội thi rớt đại học vào RMITH đó, có thể chỉ là vào English course của RMITH thôi chị ạ. Mà có qua khoá đấy để vào học thì cũng khó ra lắm . Thế mới nghe nói nhìu sao nhà mình học mãi có ra được đâu .
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,837 Bài viết

• 7,302 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vannghi110708 Xem bài viết
    đồng ý với chị này....
    người nhà em trong gia lai, nói chung người Gia lai ko ai chê gì C$ và mẹ C$, còn khen là khác.... và theo e biết, cả TTH và HNH chưa ai vừa ý mẹ C$ cả, vì bà là phụ nữ quá đẹp, quá giỏi.... em thì em thích cả 2 hà... hà nào cũng có những cái đáng ngưỡng mộ hết...nhưng em thích HNH bây giờ, thấy chị ấy hp và viên mãn, em nghĩ hp ấy khó giả tạo lắm...
    Cho em lạc đề phát, chiều này cô em dạy QC Gia Lai giờ toàn nợ, làm ăn cũng chẳng ra sao, đại gia kiểu trọc phú chứ ko giỏi giang gì, ngta còn làm ăn với nhà này là do tài sản trong NH Thụy Sĩ của bố bạn Cường $ để lại thôi. Cái này cô em nói nhé, em ko biết gì đâu, lên đây phét với các mẹ thôi
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,805 Bài viết

• 2,256 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bộ có thuốc chích để làm nhỏ cái đấy nữa sao ta? Mà các e sao có đi bv cũng vào FV trở lên chứ ai vào PSQT làm zì
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 197 Bài viết

• 500 Được cảm ơn

Kệ cha người ta! Ngựa chạy đường dài, sống hết đời đi mới biết mình thơm hay thúi , mà hạnh phúc hay đau khổ có chịu dùm đâu mà ngồi phán xét linh tinh
    • 98 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi seulpeul Xem bài viết
    Nguy hiểm quá. So sánh Đại học RMIT vì nó có chữ Đại học với Cao đằng NT Quân đội của HNH, mà nói đại học nó hơn

Thưa mợ nguy hiểm, RMIT biết chút tiếng Anh và có tiền là vào học được, học văn hóa ợ. Còn cao đằng NT thì phải có năng khiếu nghệ thuật nhá. 2 cái đó không so sánh với nhau được, như kiểu so sánh đường thẳng và đường cong ấy, kập khiễng lắm.

Văn hóa thì ai cũng có thể học được, nghệ thuật thì không đâu nhóe,

Cho nên, nguy hiểm và xấu tính hay so sánh dìm hàng thì thôi đi. CHốt tỉ.
    e cũng thấy chị nguy hiểm quá! Không biết mà ăn nói hàm hồ. Có học trong môi trường nào thì mới biết cái khó của nó. Có tiền thì vào được nhưng không học được thì ai cho chị tốt nghiệp?

Chị bảo học nghệ thuật dễ hơn văn hóa á? Học về tài chính, rồi thì nền kinh tế, luật kinh tế......đều dễ hơn học 1 bài hát?
    Bản thân so sánh dốt nát mà nói năng còn tỏ ra khinh thường người khác mà e thấy 19 người like được thì cũng quá lạ đấy