TIN TÀI TRỢ.

Tăng Thanh Hà là 'Mỹ nhân của năm'

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.91K Lượt đọc
  • 45 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,052 Bài viết

• 1,051 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình thấy Jen là bà mẹ của năm thì ko đúng lắm vì 1 bà mẹ phải là mẫu mực đằng này trong sự kiện nào cũng ăn mặc hở hang thì làm sao làm tấm gương cho con được, may là con của Jen là con trai chứ nếu là con gái thì sẽ học theo mẹ mất thui...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 652 Bài viết

• 2,530 Được cảm ơn

có ai kêu em Jen ko yêu con đâu mà chỉ bảo giải người mẹ của năm mà cả năm cảh có cái ảnh nào 2 mẹ con thì giải dựa vào cái gì. Người mẹ của năm phải là Mỹ Lệ: vì tươgn lai tươi sáng của con cho con học 5-7 ngoại ngữ, làm hẳn một thương hiệu thời trang cho con đẻ con có nhiều quần áo và đẹp nhất Việt Nam. Ít cũng phải thế
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,094 Bài viết

• 17,219 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Năm qua, dù người đẹp phim Bỗng dưng muốn khóc không tham gia bất cứ dự án điện ảnh nào mà chỉ xuất hiện trong các event
    thế mà vẫn ãm giải "mỹ nhân của năm". Đúng là so bó đũa chọn cột cờ. Bái phục các mỹ nhân VN thật!!
    • Đang bị khoá tại MGOD
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 110 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Cặp đôi của năm sao lại cho cặp Chung Thục Quyên, Mai Phương Thuý vào nhỉ chẳng hợp j cả. Hay chỉ là họ hay đi cặp cùng nhau trong các sự kiện nên được cho vào nhỉ ?
    • Đang bị khoá tại MGOD
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 46 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Từ đưa ứng viên ra để bình chọn đễn kết quả chung cuộc đều là lều báo với các a chị nhà sao tự sướng với nhau...
    • 1,597 Bài viết

• 1,407 Được cảm ơn

Thực sự Tăng Thanh Hà năm nay mình chỉ toàn thấy xuất hiện ở các buổi tiệc chiêu đãi, các sự kiện văn hóa. Xinh đẹp lợi thế thật.
    Không hiểu xét duyệt các danh hiệu theo tiêu chí nào nhỉ
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 519 Bài viết

• 1,993 Được cảm ơn

Ghét Mai Phương Thúy ghê gớm, từ vụ "láo xược" ghét luôn.
    • 444 Bài viết

• 890 Được cảm ơn

bày đặt bắt chước nước ngoài bài vẽ cái trò bình chọn vớ vần
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 672 Bài viết

• 2,458 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuntun-hue Xem bài viết
    Jen cầm giải thưởng bà mẹ của năm không biết cô ấy có ngượng không nhỉ....Chắc là không vì nhìn thấy mặt tươi cười thế kia cơ mà.
    .
    Tất cả các giải đều không bàn đến, chỉ đưa ra chừng đó đề cử thì việc xứng đáng hay không chỉ nên so sánh với phạm vi các đề cử đó thôi. Và thấy ok hết trừ mục "bà mẹ của năm". Những hạng mục khác nếu chưa thật sự đúng cũng chẳng việc gì phải xấu hổ. Mình cũng ko phải fan của các bà mẹ kia nhưng 1 người mẹ biền biệt với con, mải lo yêu đương, ăn mặc hở hang và tham gia event hào nhoáng thì không xứng đáng là bà mẹ của năm, mặc dù không thể bảo họ ko yêu thương con.
    Có mẹ bảo không đặt ở vị trí người ta thì ko nên đánh giá vì mình ko biết rõ thế nào. Nhưng khán giả bình chọn cũng chỉ biết đánh giá họ dựa trên các hoạt động của họ thôi, làm sao biết và ko phải tìm hiểu tâm tư họ. Ít nhất TL, DTL họ cũng lui dần và dành thời gian cho việc chăm con.
    • 515 Bài viết

• 639 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chúc mừng Hà Tăng! Nhưng còn Jen thì mình thấy k ổn. Bà mẹ của năm mà để con trai 1 mình vào lễ Noel khác nào trẻ VN Tết k có mẹ?
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,623 Bài viết

• 3,304 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuytnsg Xem bài viết
    Mình nghĩ điều đáng trách trước tiên là do BTC của Báo đã đề cử Jennifer vào hạng mục này, trong khi nhiều nữ nghệ sỹ khác xứng đáng hơn như: ốc Thanh Vân, Trương Ngọc Ánh... Ở hạng mục "cặp đôi của năm" cũng vậy, ngoại trừ TT- ĐT (tuy thắng giải nhưng vẫn chưa thuyết phục), các cặp còn lại toàn scandal... 2 bé Lọ Lem -Hạt Dẻ nhà Quyền Linh là xứng đáng nhất!!
    Thế mẹ nó không nghĩ đến tình huống BTC có mời mấy gđ mà mẹ nó đề cử ấy mà gđ người ta ko đồng ý vào đề cử à?
    Có những chương trình , những event không nên tham gia có khi lại hay hơn, đẹp hơn trong mắt mọi người đấy ợ, nhất là thời buổi ngày nay, nhí nhố lắm.
    NB: 3.4; 1m: 4.75; 2m: 6.15; 3m: 7.1; 4m: 7.7(VPQ ); 5m: 8.3; 6m: 8.9; 7m: 9.7; 8m: 10.2 (2 răng cửa hàm dưới); 9m: 10.8kg (3 răng)
    • Thành viên tích cực 2015
    • 8 năm
    • 4,147 Bài viết

• 24,512 Được cảm ơn

Lúc đưa ra đề cử thì bí mật, lúc trao giải thì hoành tráng. Mình nghĩ giải này có cơ cấu hết rồi, chắc để PR một số tên tuổi và thưong hiệu thôi. Vì những người được đề cử thực sự không đáng, và ko biết vì sao họ được vào đề cử.
    Nhất là em Jen, nhận giải thưởng đó như tự tát vào mặt mình. Ai nói gì thì cứ nói nhé, ai bênh em Jen thì cứ bênh nhé.
    • 1,123 Bài viết

• 5,481 Được cảm ơn

Hô hô, giải thưởng của bạn Jen này hài quá. Con còn bé tí mà đẩy con sang Mỹ một mình với ông bà, cho rảnh rang cặp kè trai gái.
    • 1,338 Bài viết

• 1,893 Được cảm ơn

Càng ngày các nhà tổ chức càng vẽ ra nhiều '' nhố nhăng event'' để các sao có dịp thi tài sự diêm dúa của mình nhể.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,045 Bài viết

• 769 Được cảm ơn

Nghĩ sao JP là bà mẹ của năm vậy trời. Giải nhảm nhí.
    catcatsbu20110326_-6_Tin+Tin
    • 463 Bài viết

• 292 Được cảm ơn

MÌnh post bức xúc vụ Bà mẹ của năm bên Ngôi sao mà nó chả đăng lên gì cả, may mà nghĩ tới "thần y" WTT để tìm đồng minh. Bọn này bựa quá, ko tiêu chí, ko công khai dư luận các ứng viên gì cả.
    Nhất quyết yêu em cho đến hết cuộc đời!
    sigpic184813_1
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 748 Bài viết

• 2,086 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thì các mẹ là Bà mẹ của ngày, của giờ.
    Jenny là "Bà mẹ của năm" - năm sang chơi với con 1 lần- đúng quá rồi còn gì
    Beauty is a treasure but graciousness is priceless
    • 1,735 Bài viết

• 4,210 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Giải của báo Ngoisao, do độc giả của Ngoisao bình chọn, họ thích ngắm người xinh đẹp thì họ bầu thôi chứ có phải tiêu chí xét duyệt gì ghê gớm đâu ạ. Coi như là gặp nhau cuối năm vui vui. Mấy cái giải này chẳng có giá trị gì, nên em Hà Tăng được thì cũng chẳng cần phải chúc mừng, mà em Jenny trúng cũng ko cần phải phê phán Chừng nào em Hà được giải Nữ diễn viên xuất sắc hay em Jenny được giải Mai Vàng thì hẵng xét.
    • 293 Bài viết

• 572 Được cảm ơn

Jenny mình thấy gửi con bên nước ngoài cho ông bà ngoại chăm, còn mình ở bên này cặp bồ linh tinh thế mà nhận giải Bà mẹ của năm..
    • 1,526 Bài viết

• 3,739 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Chả có tiêu chí gì hết, chỉ là đăng mấy tấm hình, ai click vào hình thì tính là 1 phiếu bầu chọn thôi các bác ah.
    Trong tất cả các hạng mục thì ko thấy chướng mắt, có mỗi cái giải Bà mẹ của năm trao cho em Jen mà e vác mặt lên nhận, cười hơn hớn là thấy chối tỉ rồi, đúng là mặt trơ quá thế