TIN TÀI TRỢ.

Tăng Thanh Hà khoe da "cháy nắng" trong quán cafe

• 0 Lượt chia sẻ
  • 11.1K Lượt đọc
  • 42 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 679 Bài viết

• 3,394 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    nước da của TTH đẹp quá, nhìn rất sexy..Bi h ra đường toàn thấy hót gơ da trắng như trát vôi bột lên nhìn chán quá đáng lun..

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,062 Bài viết

• 2,967 Được cảm ơn

Da nâu sáng bóng đẹp trông thích quá.
    • 1,476 Bài viết

• 515 Được cảm ơn

Nói chung đẹp rồi thì trắng đen gì cũng đẹp . Chứ như mình đang ngăm mà Đi nắng bị đen là nhìn dơ dơ. Nên mình sợ đen lắm. Có 1 số người có nét da Nâu thì lại đẹp
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,062 Bài viết

• 2,967 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 3ngonnenvui Xem bài viết
    Nói chung đẹp rồi thì trắng đen gì cũng đẹp . Chứ như mình đang ngăm mà Đi nắng bị đen là nhìn dơ dơ. Nên mình sợ đen lắm. Có 1 số người có nét da Nâu thì lại đẹp
    uh, da khỏe thì trắng, đen gì cũng đẹp. Da ngăm mà không căng mịn khi bắt nắng nó khô héo trông nhom nhem mới không đẹp, chứ nếu da ngăm mà căng khỏe thì phơi nắng thêm nó lên màu đậm sẽ rất đẹp bạn ạ. (tất nhiên là luôn phải bôi kem chống nắng trước khi phơi).
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 346 Bài viết

• 768 Được cảm ơn

Nhìn nâu đều mới đẹp mà, nhìn khỏe khoẳn hơn hẳn lúc trc, like like :X
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,506 Bài viết

• 1,683 Được cảm ơn

TTH da nâu, da trắng hay ngăm gì gì cũng đẹp tại người nét đẹp sẵn chứ em mà da đen thử xem, trời ơi đã xấu nay lại còn xấu hơn , mà dạo này cũng có nguy cơ xạm đen rồi do phơi da dưới nắng quá nhiều , làm sao để trắng oaoaoaa
    p/s: thích chị Hà quá , đó giờ chị Hà có trắng đâu, toàn ngăm ngăm thế thôi, thích nhất vai Út nhỏ của chị đấy
    img4981
    My lovely cousins :LoveStruc::Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 468 Bài viết

• 722 Được cảm ơn

Ươc gì mình có làn da như cô ấy
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,214 Bài viết

• 2,118 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vcbv2303 Xem bài viết
    Người châu á mình ko thể nào trắng tự nhiên mà trắng đc như cái trắng của NT và Hà Hồ đâu bạn, châu á mang làn da trắng như tuyết ấy mà nói là cha sinh mẹ đẻ ra trắng tự nhiên thì quá điêu.

Mình cũng da trắng nhưng tất nhiên là trắng tự nhiên nên ko thể trắng như NT hay những người dùng kem trộn được đâu.
    có nhiều ng cũng thích da trắng vì một là trắng bóc, 2 là nâu , chứ ko thích da vàng , chứ ko phải muốn phò phạch gì đâu bạn nhưng mà m công nhận bạn nói y như daddy của mình vậy , lúc trước m cứ tưởng có một mình ông suy nghĩ như vậy hehe , ông chê m da trắng nhìn như gái lol
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 742 Bài viết

• 1,722 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ ốc hương Xem bài viết
    Hình như hai bạn này quảng cáo bán máy Massge mặt NUSKIN cho em Hà thì phải ? mẹ nào làm NUSKIN vào cfm cái , nhìn giống cái lần trc có bạn quảng cáo cho mình .
    Confirmed! Hôm trước mình cũng mới bị dụ xong. Thấy mắc quá mà chả biết công dụng thế nào. Mình lại ko hứng thú với bán hàng đa cấp nên để dành tiền mua sữa cho con
    • 229 Bài viết

• 306 Được cảm ơn

Kiểu gì nàng cũng xinh
    • 414 Bài viết

• 2,323 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vcbv2303 Xem bài viết
    Ra đường thấy cô nào cũng trắng như bạch tạng nhờ mua mấy loại kem trộn rẻ tiền bán tràn lan trên mạng, nay nhìn ảnh TTH với làn da nâu khỏe khoắn lại thấy sang trọng quý phái hơn. Mấy thành phần như Ngọc Trinh rồi Hà Hồ cứ trắng bệch cả ra làm giờ em cứ thấy ai trắng bóc là liên tưởng tới chữ ph.` ngay mà chẳng hiểu vì sao.

Giờ lại thích làn da của Thanh Hằng với Hà Tăng mới chết chứ, quý phái đứ đừ.
    Bạn ác cảm với NT và HH nhưng tại sao lại vơ đũa cả nắm thế? Không lẽ người nào da trắng đều phải phơi nắng cho đen đi kẻo giống....à?
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 164 Bài viết

• 192 Được cảm ơn

Xinh ơi là xinh ấy Nhìn thế này trông vừa khỏe mạnh vừ quyến rũ, đâu cứ trắng như bạch tạng mới là đẹp. Em thì thích nhất là da màu ôliu - hấp dẫn kinh khủng ^^
    cho vừa lòng mod! haizzzz
    • 1,805 Bài viết

• 1,123 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ximuoibeo Xem bài viết
    Làm thế nào để da nâu đẹp thế này đây. 2 chủ nhật liên tiếp đi biển rùi mà da vẫn chả nâu, dù ko bôi kem chống nắng, sợ ung thu dư trước khi có da nâu quá.
    Sáng nào cũng tắm nắng thì sẽ có da nâu thôi mà,mình bồng con tắm nắng hàng ngày da đen luôn nè.
    Bài thơ đầu tiên của con(3 tuổi)
    Mẹ ơi mẹ
    Con yêu mẹ lắm
    Mẹ giăng mùng
    Con ngủ một đời.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,482 Bài viết

• 8,537 Được cảm ơn

Em thấy mẹ nào mặt nét và dáng cao cao đẹp thì lại nên phơi nắng cho da nâu ạ . Chứ còn mặt không nét và người thấp nhỏ thì nói thật là da trắng trông vẫn bắt mắt hơn nhiều. Mà vả lại nắng ở mình phơi ko đúng cách thì chỉ có nâu xỉn chứ ko được như TTH đâu.
    TTH da nâu bóng thế này đẹp vì TTH mặt nét sẵn và dáng cũng cao ráo nữa.
    • 570 Bài viết

• 994 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi saigonthang8 Xem bài viết
    Ngày xưa mình quen 1 cô bé da trắng kinh khủng, trắng đến độ sáng bừng lên cả 1 góc, nhưng lại là trắng xanh chứ không phải trắng hồng.Tuy là trắng xanh nhưng nhìn không ốm yếu, bệnh tật gì hết và em ấy cũng khỏe mạnh bình thường. Có mấy em khác cũng thuộc lọai da trắng mà đứng gần vẫn không bật lên được như em này. Chắc cũng phải 15 năm về trước rồi, lúc đó em này còn là học sinh phổ thông, da trắng như thế, lại mặc áo dài trắng cứ nổi bần bật một góc phố, mình ấn tượng đến giờ. Công nhận là cho đến lúc có phương pháp tẩy da thì mình chưa thấy ai da trắng mà sáng lên như em kia, còn các bạn da trắng trẻo, hồng hào thì mình gặp nhiều rồi.
    - Bạn học trường nào vậy b? Ngày xưa mình đi học PT, trường mình cũng có 1 bạn trắng lắm, trắng mà xinh nữa. Có khi nào là cùng 1 ng hông ta? hihi
    RiW8p7
    • 1,594 Bài viết

• 5,616 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mấy mẹ muốn có nước da nâu bóng thì ngoài việc phơi nắng đúng cách ( không phơi sau 10h sáng và trước 3 h chiều) thì còn phải chịu khó bôi dầu olive toàn thân ... Bôi Liên tục sẽ làm nước da đều màu và lên nước bóng, mịn màng rất đẹp và hấp dẫn.
    Mà những người da nâu như vậy cũng sẽ rất ít khi bị mụn nha các mẹ ,,l
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 4 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thực ra người ta đã có nét xinh thì đen hay trắng vẫn cứ xinh, ko như mình, ko chịu chăm sóc da, đi nắng đen một tí đã thấy xấu rồi, đâu được làn da đỏ , khỏe đẹp như em TTH thế kia. Với các sao nội mình vẫn thích nhất em này, nhìn bạn trai em ấy nữa, rất đẹp đôi.
    • 29 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Hình như hai bạn này quảng cáo bán máy Massge mặt NUSKIN cho em Hà thì phải ? mẹ nào làm NUSKIN vào cfm cái , nhìn giống cái lần trc có bạn quảng cáo cho mình .
    Đúng rồi! Mình đang dùng máy Spa này nè.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 16,061 Bài viết

• 33,638 Được cảm ơn

TTH style ổn thiệt lúc nào cũng đẹp
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 591 Bài viết

• 633 Được cảm ơn

xinh wá iu TTH mong em hạnh phúc
    Gừng càng già càng cay.
    Trai càng gay càng đẹp