TIN TÀI TRỢ.

Tăng Thanh Hà khoe da "cháy nắng" trong quán cafe

• 0 Lượt chia sẻ
  • 11.1K Lượt đọc
  • 42 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,482 Bài viết

• 8,537 Được cảm ơn

Da TTH nâu bóng đẹp thế này chắc là vì TTH đã bôi lotion rồi mới tắm nắng. Chứ c em nào cứ nhè nắng mà phơi, ko bôi gì ráo thì chỉ được khuyến mại làn da cháy nắng thật sự thôi à

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,126 Bài viết

• 2,966 Được cảm ơn

Chị ấy trông đen và gầy hơn trước.

Mới đây, chúng tớ bắt gặp Tăng Thanh Hà tại một tòa nhà ngay trung tâm TP.HCM. Chị ấy có hẹn với người bạn gái và một anh chàng Tây tại quán cafe ở đây.

120820startangha0-42b07

Cả 3 cùng trò chuyện vui vẻ rất lâu. Có lẽ do phải tất bật nhiều tháng với lịch quay phim ở Cam Ranh, nên điều dễ dàng nhận ra là Hà Tăng trông gầy và đen hơn trước. Dẫu vậy thì Hà Tăng vẫn rạng rỡ và vô cùng xinh đẹp khi trang điểm nhẹ.

120820startangha10-42b07
    120820startangha5-42b07
    120820startangha6-42b07
    120820startangha7-42b07
    120820startangha2-42b07
    120820startangha3-42b07
    120820startangha4-42b07
    120820startangha-42b07
    http://kenh14.vn/star/tang-thanh-ha-...0100234723.chn
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 158 Bài viết

• 344 Được cảm ơn

Ôii,cái nhẫn ngón áp út to woaaaa,đẹp woaa
    • JH
      Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,168 Bài viết

• 3,241 Được cảm ơn

Da nâu đẹp thế mà kêu là đen cháy nắng???
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 326 Bài viết

• 692 Được cảm ơn

Thích da nâu tự nhiên kiểu này trông rắt mặn mà, duyên dáng. Hà Tăng lúc nào cũng xinh, gu ăn mặc thì ngày càng improved.
    • 570 Bài viết

• 994 Được cảm ơn

- Tăng Thanh Hà nhìn nghiêng, nhìn ngửa, nhìn xéo, nhìn ngang đều đẹp cả, nên cho dù da trắng, da sáng, da ngăm, da nâu thậm chí cháy nắng thì cũng vẫn đẹp luôn! (mà từ xưa đến giờ da Hà có bao giờ trắng đâu nhỉ?)
    RiW8p7
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 806 Bài viết

• 3,554 Được cảm ơn

Ra đường thấy cô nào cũng trắng như bạch tạng nhờ mua mấy loại kem trộn rẻ tiền bán tràn lan trên mạng, nay nhìn ảnh TTH với làn da nâu khỏe khoắn lại thấy sang trọng quý phái hơn. Mấy thành phần như Ngọc Trinh rồi Hà Hồ cứ trắng bệch cả ra làm giờ em cứ thấy ai trắng bóc là liên tưởng tới chữ ph.` ngay mà chẳng hiểu vì sao.

Giờ lại thích làn da của Thanh Hằng với Hà Tăng mới chết chứ, quý phái đứ đừ.
    • 883 Bài viết

• 580 Được cảm ơn

đẹp ơi là đẹp. Mộc mà nhìn xinh, sang quá trời.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 187 Bài viết

• 190 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mê mẩn cái làn da này mà mãi không sao có được
    [..The good ones screw you, the bad ones screw you, and the rest don’t know how to screw you..]
    • 1,039 Bài viết

• 2,810 Được cảm ơn

Da vậy mới đẹp nè , chả mê nổi da bạch tạng của NT
    Vì cuộc đời là những chuyến đi
    01754cfe5329d759383b36103ac88e97
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 480 Bài viết

• 677 Được cảm ơn

Cafe nào mà không gian đẹp quá, thấy chữ nhòe hết ko nhìn ra, mẹ nào đọc dùm em cái chữ với
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,214 Bài viết

• 2,118 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vcbv2303 Xem bài viết
    Ra đường thấy cô nào cũng trắng như bạch tạng nhờ mua mấy loại kem trộn rẻ tiền bán tràn lan trên mạng, nay nhìn ảnh TTH với làn da nâu khỏe khoắn lại thấy sang trọng quý phái hơn. Mấy thành phần như Ngọc Trinh rồi Hà Hồ cứ trắng bệch cả ra làm giờ em cứ thấy ai trắng bóc là liên tưởng tới chữ ph.` ngay mà chẳng hiểu vì sao.

Giờ lại thích làn da của Thanh Hằng với Hà Tăng mới chết chứ, quý phái đứ đừ.
    da nâu cũng có cái đẹp mà da trắng cũng có cái đẹp , bạn đừng nói vậy tội nghiệp mấy ng da trắng
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,062 Bài viết

• 7,256 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi recover Xem bài viết
    Cafe nào mà không gian đẹp quá, thấy chữ nhòe hết ko nhìn ra, mẹ nào đọc dùm em cái chữ với
    Hình như là MOF ở Kumho đó chị.

Haiz, em thì thích làn da nâu lắm, mà đi tắm nắng ở biển tới hồi về TP lại trắng lại .
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 80 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jessiQ Xem bài viết
    120820startangha6-42b07
    Hình như hai bạn này quảng cáo bán máy Massge mặt NUSKIN cho em Hà thì phải ? mẹ nào làm NUSKIN vào cfm cái , nhìn giống cái lần trc có bạn quảng cáo cho mình .
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,636 Bài viết

• 430 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Người em thích nhất trong showbiz việt
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,214 Bài viết

• 2,118 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SG Chic Xem bài viết

Haiz, em thì thích làn da nâu lắm, mà đi tắm nắng ở biển tới hồi về TP lại trắng lại .
    chịu khó trưa 12h chạy vòng vòng Sài Gòn khỏi che chắn gì là nâu lại thôi bạn )
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,700 Bài viết

• 4,034 Được cảm ơn

Làm thế nào để da nâu đẹp thế này đây. 2 chủ nhật liên tiếp đi biển rùi mà da vẫn chả nâu, dù ko bôi kem chống nắng, sợ ung thu dư trước khi có da nâu quá.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 806 Bài viết

• 3,554 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi myaivan Xem bài viết
    da nâu cũng có cái đẹp mà da trắng cũng có cái đẹp , bạn đừng nói vậy tội nghiệp mấy ng da trắng
    Người châu á mình ko thể nào trắng tự nhiên mà trắng đc như cái trắng của NT và Hà Hồ đâu bạn, châu á mang làn da trắng như tuyết ấy mà nói là cha sinh mẹ đẻ ra trắng tự nhiên thì quá điêu.

Mình cũng da trắng nhưng tất nhiên là trắng tự nhiên nên ko thể trắng như NT hay những người dùng kem trộn được đâu.
    • 676 Bài viết

• 2,344 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vcbv2303 Xem bài viết
    Người châu á mình ko thể nào trắng tự nhiên mà trắng đc như cái trắng của NT và Hà Hồ đâu bạn, châu á mang làn da trắng như tuyết ấy mà nói là cha sinh mẹ đẻ ra trắng tự nhiên thì quá điêu.

Mình cũng da trắng nhưng tất nhiên là trắng tự nhiên nên ko thể trắng như NT hay những người dùng kem trộn được đâu.
    Ngày xưa mình quen 1 cô bé da trắng kinh khủng, trắng đến độ sáng bừng lên cả 1 góc, nhưng lại là trắng xanh chứ không phải trắng hồng.Tuy là trắng xanh nhưng nhìn không ốm yếu, bệnh tật gì hết và em ấy cũng khỏe mạnh bình thường. Có mấy em khác cũng thuộc lọai da trắng mà đứng gần vẫn không bật lên được như em này. Chắc cũng phải 15 năm về trước rồi, lúc đó em này còn là học sinh phổ thông, da trắng như thế, lại mặc áo dài trắng cứ nổi bần bật một góc phố, mình ấn tượng đến giờ. Công nhận là cho đến lúc có phương pháp tẩy da thì mình chưa thấy ai da trắng mà sáng lên như em kia, còn các bạn da trắng trẻo, hồng hào thì mình gặp nhiều rồi.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,240 Bài viết

• 1,050 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi SG Chic Xem bài viết

Trích dẫn Nguyên văn bởi ximuoibeo Xem bài viết
    Làm thế nào để da nâu đẹp thế này đây. 2 chủ nhật liên tiếp đi biển rùi mà da vẫn chả nâu, dù ko bôi kem chống nắng, sợ ung thu dư trước khi có da nâu quá.
    Mấy bạn mua cái tanning lotion này bôi vô trước khi phơi nắng, vừa có SPF để bảo vệ da, mà vừa làm da tan tự nhiên, khỏe mạnh chứ k phải kiểu cháy nắng đen thùi lùi.

300
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3